yes karibu sana katika youtube report sehemu ambapo kazi yetu kubwa ambayo tunafanya katika hiki kijipande cha episode what we do ni kukuletea wewe orodha ya nyimbo ambazo zimetizama zaidi katika mtandao wayub ambapo wapa tunajiuliza tuna je wasanii wamewezana wenyewe huko youtube au imekuwaje hii ikiwa ni episode ya kwanza kabisa katika ya youtube report na kila wiki tutakuwa tunatoa hizi pot kwa nyimbo gani ambazo zimetazamwa zaidi au kuangaliwa zaidi katika mtandao youtube katika upande wa tanzania kwa maana ya kwamba takua nakava wale wasanii wote na nyimbo zote ambazo zimetizamwa sana sasa basi bila na mda zako tunaenda kwa namba tano wiki hii ni nyimbo ambayo inajulikana kama inama yeye ambaye amefanya nyimbo ni diamond akiwa amemshirikisha jama mmoja hivi kutokea congo anaitwa Uh, farei pupa na nyimbo hii ilitoka tarehe 1 mwezi wa sit e219 na mpaka sasa ina zaidi ya wiki 58 na katika c yaani tangu iachiwe yi mpaka sasa hivi imeweza kuwa katika cha kwa zaidi ya wiki 5asi n8 na kikubwa zaidi wiki hii imeweza kuwa namba tano na ilishayo pia kuwa namba moja kipindi kile ambacho inatoka kwa hiyo kwa wiki hii watu ambao wameweza wa, wa, wa kuangalia ni kama hao uh, ambao imekuambia lakini vile vile namba n kuna jeje ya mzee baba pia diamond nyimbo hii yenyewe iliachiwa tarehe 26 mwezi wa pili mwaka 220 ambapo ilikuwa ni kama wiki mbili tatu hivi baada ya valentine mzee baba aliweza kuiachia hii na nyimbo hii pia ndo nyimbo ambayo anapenda sana kuifom katika zile festival zake kama ile ssn festval ambayo lipefom akiwa sokoni aliweza pia kuipafom kwenye ile tunaita ile tamasha la mtv na kikubwa ni kwamba nyimbo hii tangu itoke mpaka sasahivi kwenye, kwenye chat imekuwa ni namba 20 na mpaka sasa hivi ina vy zaidi ya milioni kumi huko mjini youtube namba tatu ni video ambayo anajulikana kama mwanza pia ya diamond iap akiwa amefanya nari nyimbo hii ilitoka katika siku ambayo amezaliwa uh, leonado i ambapo ee ni yule jamaa ambaye ameact ya titanic ametarehe 28 na wiki hii imekuwa ni ngoma namba tatu jumla ya views zake mpaka sasa ni views milioni 29 8na mpaka imetoka mpaka sasa hivi ina jumla jumlawiki 8 atia nyimbo namba na b wiki hii kuangaliwa zaidi hapa nchini tanzania ni nyimbo ya yope hii akiwa amefanya ni kwamba wote yaoe a toka itoke mpaka sasa hivi ina wiki 45 you can imagine, ni watu eaanganyimboi imetoka tarehe 7 mwezi wa9 219 na, na mpaka sasa hivi ni nyimbo ya kwanza ambayo amefanya msanii wa kitanzania ikiwa na views zaidi ya milioni 1 kwa hiyo hiyo ni rekodi nyingine tena ambayo diamond pltnam ameitengeneza sasa basi wiki hii nyimbo ambayo imeangaliwa sana katika mtandao wa youtube kwa upande wa tanzania naomba niilete kwenu nyimbo ambayo imetoka wiki moja iliyopita na ilivotoka tu imeweza kutokea huku na ikaenda mpaka namba nambaj ni nyimbo ambayo imetoka tarehe nan mwezi wa wasab2 nyimbo hii ilitoka wakati mimi nikiwa na meshemeshe zangu nikasikia kwamba nyimbo imetoka bla bla bla mambo yakawa ni mengi sana ni nyimbo ambayo imetoka mapema sana na ni moja kati ya zile nyimbo chache ambazo kwa mfano ikitoka saa 1 saa tatu watu wanaanza kucheza klab ni nyimbo ambayo sasa hivi ukiingia youtube ina views zaidi ya milion24 nyimbo amefanya revan akiwa amemshirikisha bosi wake anajulikana ina, nyimbo inajulikana kama amaboko kwa hiyo kwa wiki hii ndo nyimbo ambayo imetizama zaidi katika mtandao wa youtube mimi naitwa danfodio instagram unaweza kunikuta hivyo lakini vilevile katika mji wa twitter najulikana pia kama danfodio tukutane wiki ijayo ambayo itakuja tena kukuletea orodha ya nyimbo ambazo zimeangelewa zaidi katika mtandao wa youtube chao