okay karibu sana hii inaitwa ni utawezana podcast another day, another day episode karibu tena mimi najulikana kama mbay nitakuwa kama host wako kwenye this show nakumbuka leo nakuletea oswako kwenyeh akumbuka ngoma ambazo zimesikilizwa zaidi Au, i mean zaiimetazama zaidi katika mtandao wa wa youtube tarehe tarehe mwezi mpaka waanzia mwezi wa, wa a utaweza kuzifahamu hapa kupitia utawezana podcast unaweza kutusikiliza kupitia kutusikiakupitia kupitia pamoja na platforms nyingine ambazo in one way unaweza ukatumia chache tu kuweza kufahamu msanii wako ameingia katika katika list ya watu ambao zaidi wa youtube au in any way, sasa bila at muda tunaenda kwenye ngoma namba km kwa wiki hii ambazo imeangaliwa zaidi ngoma namba m ni, ni ngoma ambayo video yake imefanyika kwa wasambaa tanga maeneoa magoroto pale na eneo la lushoto lakini vilevile baadayapowakatoka ewapli lakini this week imeweza kuwa namba kumi. Ni kama competition ilikuwa hivi kwa hiyo hiyo ni ngoma namba kumi. mpaka sasa hivi ngoma imeweza na watu watu milioni ngoma ngoma ngoma ni ni ambayo its like kama ilitoka saa saa mchana basi usiku watu walianza club kati ya ngoma bora kabisa kwenye mziki wetu kutaaanawatnoma bongo toka ni ngoma ambayo nikiambiwa nitengeneze zile list zangu za ngoma za ku ambazo zilibamba na zitaendelea kubamba mpaka kesho hii ngoma lazima iwepo ni ngoma ambayo upande wa audio alihusika mzee baba en lakini vile vile upande wa vidio alihusika jamaa mmoja hivi anajulikana kama no upande wa audio alihusika jamaa mmoja anajulikana kama liza, liza upande wa video, alikuwa alikua ni ngoma ambayo tangu itoke mpaka sasa hivi na wiki mia na ishiini na mpaka sasahivi ina viewers milioni 669 wapo kati ya ngoma ambazo zimetazama zaidi katika mtandao wa youtbe hapa nchini tanzania ngoma alifanya mi kipindi huko cb alikuwa amemshirikisha bosi wake ambaye yeye anajulikana kama diamond ni ngoma bora na mpaka sasa hivi watu milioni 6 na, na ushee washaiangalia hiyo kwa wiki hii imekuwa n ngoma namba 9 ngoma namba 8 ni ngoma ambayo ni ngoma ambayo jamaa mmoja vnajulikana kama king98 yeye kwa story ambazo nimepewa ni, ni kwamba ametokea zimbabwe na kabla ajatoa hi ngoma ambayo diamond mefanya tayari alikuwa ni mtu ambaye kashafanya ngoma na wasanii wakubwa baranafria alikua ngoma na ngomanatc lakini vile vile alikuwa kash kufanya ngoma na, David o. na wakati ngoma hii ambayo inajulikana kama kachiri kwa wiki hii ambayo imekuwa namba 8 inatambulishwa hakufanya loin ya kitoto kwa sababu chaneli ya kwanza barani africa kuweza kuionyesha video hii ilikuwa ni channel ya Trace africa ni ngoma ambayo ina wiki mbili na mpaka sasa hivi ukuingia pale mjini youtube imetazama na watu milion 18 na hii inaifanya ngoma hii kwa wiki hii iweze kuwa namba nn lakini kikubwa kuhusiana na huyuin98 naona wabongo wengi sana hatumfahamu lakini swali linakuja j ataendelea na hiyo ngoma yake au nlikua tu nipusha kwa wiki hii mekua ni ngoma namba8 ngoma nambasab naomba nimtambulishe kwenu mdada ambaye kwa wiki hii naweza kusema ndo mdada pekee ambaye ameweza kuingia katikacha huyu ni last lasbwcb na ngoma ngoma ngoma ngoma yake ambayo kama kwa mimi, ngoma ambayo kama mauzauza mauzauza kwa kwa ni ni ni kati ya video ambazo nilikuwa hamu kubwa ilikuwa ni ngoma. Kwa sababu, ilikuwa hii sababu nadhani saba neyake zdafaya maaabue ndani kule wameweza kufanya vile lakini kikubwa ambacho nimependa na ambacho nilikuwa nasubilia kwenye hii vido ni namna gani ambavyo zuchu angeweza kuconnect na mama yake unajua ni mara chache sana ambapo unakuta wasanii mama na mtoto wake wote ni wasanii na wote wanakuwa kwenye video moja lakini naona chemistry ilikuwa nzuri kabisa kule kuoneana aibu unea yes, na uaii likanzui an a ngomahii hatukuviona kutoka kwa zuchu lakini all in all, kazi ilikuwa nzuri sana na ngoma hii kutoka tarehe k mwezi wa saba, kichupa and so far ngoma hii imeweza kutazamwa na zaidi ya watu moja nukta saba, kwenye upande wa youtube ngoma hii wiki iliyopita ilikuwa a zaidiya watulion imeweza kushuka kidogo lakini all in a hivo ndo ambavyo zuchu ameweza kufanya tukienda kwenye ngoma namba si, yenyewe na pia ilisumbua kwenye mabaa kwenye clubs wapi na everybody knows this song ni ngoma ambayo yenyewe iliweza kutoka tarehe kumi mwezi wa sita mwaka na na mpaka sasa, mbawe, I mean, mpaka sasa sasa ina wiki katika ni ni ngoma ngoma ambayo watu amefanya legendary kutokea huko nchini congo ngoma kama inama hapo nitatoka nitaenda kwenye ngoma namba hii ngoma pia ni ngoma maarufu sana na mpaka sasa hivi 1 na watu zaidi ya milioni na tangu itoke mpaka sasa hivi ngoma hii imeweza kukaa kwa wiki kwenye chats. ni ngoma ambayo kama mwanza ilipata sekeseke seke kubwa sana walifungiwa wakaicheza tena kwenye enyesh wakafungiwa sh ni, ni ngoma ambayo nadhani atakuwa i mean aaae atakuwa na historia ngoma hii ni ya areian lakini walikuwa wamefanya kazi na diamond na kama unavyojua rean akishirikiana na diamond we all know what is happening you know so tunaenda mpaka kwenye ngoma namba nne again reian ameweza kuingiza tena ngoma nyingine kwa hiyo you can see kwamba bado ya lebyawcd ni kama imetawala hizi charts na yeah ngoma hii inajulikana kama maboko ni ngoma ambayo ni ngoma ambayo naweza nikasema ili tiza yake tu tuiliis kama uliangalia ile tiza ambayo aliipost ni ngoma ambayo i-ili ili ili, ili, ili a, a, a, a, sana lakini nilipenda sana tiza yake na mpaka sasa hivi na watu zaidi ya milioni i mean watu takriban milioni and nadhani kwa sababu siku bado zinaenda na ngoma nyingine zitaendelea kutoka nadhani pia na enyewe ita, itazidi kushuka kwa sababu yes ni ngoma kali and imefanya vizuri lakini lakinini si, ngoma ambayo tukichukua hii ngoma ya maboko na salome au labda tetema na hii ya maboko ambayo ambao na nae naona kama hii kidogo kidogos uh, yes, imependwa lakini bado kuna kuna ile nani flani hivi ilikuwa haipo lakini so far, so far good ngoma namba n wiki hii nitaenda mpaka kwenye ngoma namba tatu jeje ya yaipi meingiza ngoma nyingine watu milioni mpaka mpaa hivi wasatizama hiyo ngoma hapo na itoke mpaka youtbe natanoke paaakioka ta ishirini mwezi wa saba mwaka 2 na wakati imetoka stories nyingi sana ziliongelewa bwana na kopi yaani kila mtu alikuwa kwake unajua na, na, na wengi sio kwamba walikuwa wanasema na lakini walikuwa wanasema kwamba kidogo ilikuwa inaendana maudhui yake alikuwa lia na ile ngoma ya zamani ya ya ile mdogo mdogo and vitu vingi sana anaiongea lakini mojawapo ya watu ambao nawaangalia sana kwenye industry ya mziki, kama Twitter, kama mchambuzi ni mmoja chapo chapo alisema kwamba ngoma hii uh, izimpia, ya n mpya ambayo najulikana kama mpaka kesho ambapo kwa wiki hii imekuwa ni ngoma namba mbili yee ndo vidi yake bora ya mudawoteo a adaas sababu kila msanii lazima video chapo kwamba hii ndo ngoma yake bora ya muda wote I msanlazima a lakini okay kila mtu ana mawazo yake na na as you know chapo ni mtu flani kwenye industry pamoja sio baada ya kusema hivyo watu kama kawaida wakamshushia pale alikuwa na anawacheka tu lakini kikubwa kwangu nadhani nadhani ni ngoma ambayo ambayo kulikuwa na sana, na, na na ubunifu mkubwa sana kuanzia kwenye costumes kila kitu unexpected unajua flanneakwadawkasusha owcewusaa kwamba anakuwa na zile video zake za kuvimba unajua yani kunakuwona ule unyaa mwezi mwingi lakini ngoma hii kidogo alibadilika you know kwa hiyo ni ngoma ambayo ilikuwa ni very unexpected na nadhani pia it, itampeleka mbali zaidi kwa maana ya kwamba soko la afrika litazidi kufunguka zaidi kwake ni ngoma ambayo mpaka sahivi imeshatazama na watu zaidi ya milioni moja pi6 na kwa wiki mbili imekaa kwenye charts sasa kwenye ngoma namba moja bwana dmn bado anaendelea kuongoza mziki wetu ngoma yake ya Yope remix ngoma ambayo imeangaliwa zaidi kuliko video zote ambazo sh kutoka kwenye mziki wa bongo flava upande wa youtbe ngoma hii hapa ni ngoma ambayo mpaka sasa hivi imetazamwa na watu milioni mean miamjaata1 mia na, na tangu itoke mpaka sasa hivi ni ngoma ambayo ina wiki 4 a 7 kwa hiyo hizo ndo zilikuwa chats kwa ajili ya wiki hii ni kushukuru wewe ambao umetumia mb zako kwa ajili ya kunisikiliza on instagram pamoja na twitter mi najulikana kama danfordi unaweza kupata podcast hii kupitia platforms nyingine kama vile google podcast pamoja na sehemu nyingine ambazo unaweza ukapata podcast hii kwa sasa sina laziada lakini nikuahidi tu siku chache kutokea sasa hivi nitakuja tena na ile utawezana nitakuletea mtu mwingine ambaye nitaweza kumuuliza maswali mbalimbali mbali ambayo anahusiana na mziki wetu wa bongo freva ata na pia vitu kama hivi vipati kwenye radio vipati kwenye tv unavipata tu kwenye utawezanambk you