good morning ndo namna ambavyo ningependa kuanza podcast yangu hii ya utawezana mimi najulikana kama niko hapa kukuletea orodha ya nyimbo kumi ambazo zimesikilizwa au zimetazamwa zaidi huko youtube uoanzitareh ezwas mpakatarehes mwezi wa saba, mpaka 6 mwezi wa mpaka tarehe mwezi wann wiki hii ni nani ambaye msani gani ambaye ametazamwa zaidi au ni nyimbo gani ambao kwa namna moja au nyingine wasanii wananchi wa kitanzania wameweza kuitazama zaidi wiki iliyopita iliopita zilikuwa kubwa sana tuliweza kuziona na na na wiki hii vile vile watu, watu, see, mtwita, vile vile mambo pia yamebadilika kwa kwa kwa sababu sababu kuna kuna wasanii wasanii ambao ambao wametoka watu moja au nyingine kusikilizwa kama danford on instagram pamoja twitter kutipata lakini this podcast unaweza tuiweza kuzionawki ii lamo amebadilika sabauna wasan ambaowametwataawsa mbao kuipata podcast hii kupitia kupitia kupitia kupitia google podcast kupitia apple kupitia spotify na upitiakupitiaupitiaupitia tutakuwa pia tunaingia kwenye platforms nyingine ambazo moja moja nyingine nyingine unaweza huko kama umetupenda usisite kumwambia rafiki yako yako jirani and mtu anataka kwamba naaoanngiaweapatahaamsaii wake amesikilizwa mara ngapi huko youtube sasa basi kwa wiki hii as i told you charts zimebadilika sana and wakati naangalia hizi chats leo nimekuja kugundua kitu kimoja kwa upande wa ngoma ishirini ambazo zimesikilizwa zaidi ni kwamba kwa upande wa tanzania bado hatuna ile diversity kwenye upande wa, wa, wa, wa wasanii kwa atuna kwamba ukienda kuangalia ngoma isiini ambazo zime, zime zaidi youtube bado wasanii waaudiac sio kitu kibaya naongea sana kwa wasani, kwa wasanii sababu hiyo jitihada nyingi sana ambazo wanaziweka investment wameweka wawasani kwa mfano ukaenda mawaweafknda kwenye orodha ya nyimbo ishirini za kibongo ambazo zimetazamwa zaidi kwa wiki hii unaweza ukakuta kwamba diamond na si unaweza akuta kwa wiki hii sasa diamond ameingiza nyimbo saba ameweza kuingiza nyimbo nne ameweza kuingiza nyimbo tatu nandi ameingiza nyimbo moja likiba ameingiza nyimbo moja uh, tanasha ameingiza pia nyimbo and from there mojazinakuwa zimeisha which sio kitu kibaya lakini kwa mfano ukienda kuangalia kwa wenzetu kama nigeria au labda kwa mfano tukichukulia nigeria nilikuwa nachungulia kidogo a zao zilivyo kwa upande wa nigeria uh, wenyewe kwenye ile orodha ya wasanii kwenye waaenye ileroaa ngoma ishir ambaz wasanii ambao wamesikilizwa zaidi unaweza ukakuta kwa mfano kwa wiki hii ameingia flow ameingia ameingia da techno david meingia pamoja na unaweza mimakw kwamba wenzetu kwenye ile nyimbo shirini, kuna diversity kubwa sana lakini huku bado kidogo kuna kuna wasanii ambao wenyewe wanafanya vizuri sana na a wasai am ww a mtu mgeni au labda mtu ambaye haishi tanzania akija bongo anaweza anaweza kusema da, bongo, wasani, kuna wasani. Yani, kusema bongo wasanii wasanii wasanii kuna yaani tu fulani fulani fulani fulani fulani kwa hiyo i think More promotion inabidi ifanyike watu wa ni zadiaaweie aelewa uudaakiibadikuakiopita niama moa a aulikana kama nyumbayae najulikana kama, kama team video nzuri sana sinzafa, alitulia na wiki hii namba kumi, wiki pia namba kumi, na wiki hii hii uh, imekuwa namba pia ilikuwa na nyimbo hii tangu itoke mpaka sasa ina miezi mitano jumla ya views zake ni milioni namba ni kwangwaru wiki pia ilikuwa namba t na ngoma hii naumbusha pasnda namba moja. You see, na ndongoma ya ambayo ina views nyingi zaidi kuliko ngoma zake nyingine zozote na views takriban milioni iwaaali na that was about number nine. Number nine, kama kwenye my last episode kwenyeilimwongelea ujamaa mbayo njulikana kama akiwa amemshirikisha nyimbo ambayo inajulikana kama kachili wiki wiki hii imekuwa iliyopita pia ilikuwa namba nane. kwa hiyo imekaa pale pale na tangu itoke mpaka sasa nyimbo hii ina wiki tatu na jumla ya zake huko youtube ni2 million billion billion billion. nyimbo nyimbonambsb kuangaliwa zaidi youtube kwa wiki hii ni nyimbo ambayo ameifanya bonge la video sana lailishaisifia pia aishaweza kuisifia sana nyimbo ajulikana kama mpaka kesho wiki wikiiliopita ilikua nambambli lakini imeshuka sana imeenda mpaka saba. sijajua ni nini ni promotion ilipungua au auambo yalikuwa ni mengi sana lakini kwa kwa wiki wiki hii imeweza kushuka ina views nyingi sana mpaka sasa na nadhani story kubwa hii ampasaaakubwa hii haikuwa hii ngoma kwa upande wa contenting. ilikuwa ni ile story ya kusainiwa kwenye contenting. na nadhani akusainiwa maana ngoma hii kufanya vizuri sana kwa sababu upande wa promotion ilikuwa ngoma namba sita. Ni ngoma ilikuwa ngoma ngoma ngoma ngoma ni ni ni ni ambayo ambayo wiki pia imekaa pale pale mbayo... kufika na ni ngoma ya na akiwa amemshirikisha ia akaa ngoma noma kabisa ni ngoma ambayo nadhani kwa direen sijawahi kuona amefanya kama hii ngoma ya e ambayo najulikana kama maboko wiki hii ni ngoma ambayo imeweza kushika namba sit kwa hiyo hiyo kama unaweza kuona ni kwamba hapo kuna wasafi na kuna kwa hiyo nyimbo nyingine tunasikiliza lakini kwa upande wa wayub kutokea namba kumi mpaka namba sita hizo ndo ngoma ambazo kwa wiki hii zaidi sasa bila zad na bilakukochosha nakumalizia zako tna kwenye ngoma namba namba namba ngoma 5, ngoma ngoma ngoma iliweza kutoka mwaka jana mwezi ambayo imefanya diamond diamond wiki wiki wiki kuwa 6, lakini kwa hii hii hii na ngoma hi, na pia, na pia ilishawahi kufika tangu mpaka saivi, na sasa sasa hivi ina katika ukienda kuangalia ngoma hi, diamond alikuwa amemshirikisha nama oaa lakini kwenye hii nyimbo kuna kile kipande ambacho samueleto pamoja na didi ya wana- wanatajwa nadhani ni ni ni ni, ni, ni, ni, ni faliipupa yule ambayo alihitaji hicho kipande sasa kama ulikuwa hujui ni kwamba hamani kidogo elfubil k5efubil kminann kulikuwa na stori ambazo zinan sana kwenye mitandao kwamba didi ya imn mean, huyu falihipupa pamoja na samuelto ambayo imemtaja kwenye hii nyimbo walikuwa wa, wa, wa, wako kwenye conflict, walikuwa kwenye kwenye conflict ugomvi kwa kwa sababu mwanamke sasa hiyo hiyo story ilienda sana sana na na na na baadaye akakataa kilichokuja kunishtua ni ni wakati wakati nyimbo nyimbo inatoka inatoka tena na samuel ito. Kama na jambo na sana samuel samuel ito kama fulani hivi jambo hilo nadhani ngoma hii pamoja kuiposti kui unaweza kuona jinsi gani t wenzetu wana mapenzi na vitu vyao kwa hiyo ni ngoma ambayo ambayo imeenda sana kwa kwa wiki hii imepanda na na nadhani itaendelea kupanda zaidi sababu watu wanazidi kuiangalia sijajua kama kuna ngoma ngoma inaweza kuichomoa hapa tukienda kwenye ngoma, namba nene, ni binti pekee ambayo ameweza kuingia kwenye au au kwenye top 10 wiki hii ni ni binti ambaye yeye ni kama last mziwanda wa anajulikana kama no ngoma yake ama uza uza na ake, ngoma ambayo imeweza kuwa mbayoeeza kuanamba kwa wiki hii ngoma hii wiki iliopita iliweza kuwa namba saba lakini kwa wiki hii imeweza kuwa namba nn kwa hiyo imepanda katika nafasi tatu na kikubwa ukienda kuangalia i ngoma ya mauzauza upande wa video ndi imetoka lakini ngoma hii iliweza kutoka y na kama unavyojua kwamba kwa hii ngoma ni iko katika ile ep ya amzuchu na talking of that ep ni kwamba kwanza kwa mtu ambaye ajui tofauti kati ya albam na ep p ni ina nyimbo nyingi ep ina nyimbo chache kuliko album which means kwa mfano kwenye hiy amzuchu kuna nyimbo saba lakini maybe ingekuwa ni album ingekuwa na nyimbo ishirini kumi atano kama ambavyo album ya yamni ilikuwa na, na, na, na idadi hiyo ya nyimbo sasa na, na, na, na, na, na wakati napitia huko boomplay nilikuwa naona kwamba ngoma ya, ya i yi mean, p a ya, amzuchu ambayo ngoma ya mauzauza imapatikana undani nadhani mpaka sasa ndo collection au ep ambayo imeweza kusikilizwa zaidi kwenye ep ambazo zimeweza kutoka hapa tanzania kwa sababu mwaka huu ip zimekuwa nyingi sana al iliweza kutoa kwake janwari akafuatia re akatoa kwake flowers mwezi wa pili mpaka sasa zuchu wameweza kusikilizwa mara milioni tatu boomplay kwenye upande wa hiyo ep yake hakuna ep nyingine ambayo kwa huu imeweza kufika na nadhani hata kwa album sijajua lakini sizani kama kwa upande wa boomplay kuna albm ambayo imesikilizwa zaidi kama hii ya, ya, ya, ya wambu, mpaka sasa hivi na watu milioni kwa hiyo aosaaaonka kwa muda mfupi amefaya mambo makubwa sana historia, na na na na na historia nadhani ni kitu kizuri na, nyingi sana ziende kwenye ya WCB. Tukienda kwenye ya ya ya tukienda ngoma ngoma kwa wiki wiki hii hii diamond mpaka sasa hivi watu zaidi milioni iliyopita pia namba tatu kwa yimeka, palipari, na pia iliweza kuwa imekaa pale pale kwamba tengenza na mpaka sasa hivi tangu itoke ngoma hii ina wiki isha tatu na kama unajua kwamba kama unakumbuka ngoma hili iweza ku zaidi pale ambapo dimond aliweza kuipefom kwenye lile tamasha la mtv Special concert kama unakumbuka na of kinmtv kumekuwa na rms nyingi sana au kumekuwa na maneno mengi sana akiwa naishutumu african nations kwamba mtv inacheza sana tu nyimbo za nigeria yani which its true kwamba ukifungua mtv sasahivi nyumba ambazo taziona za kina david owiskid nanine wanaitwa mtv africa lakini hatuoni ile caverage ya the ol africa kuna wasanii wachache sana ambao kutoka tanzania na kenya labda nanini yani most of the times its mtv africa but nyimbo ambazo zinachezwa sana pale ni nyimbo za kuna wasanii wa nigeria ambao hata hatuwajui lakini lakini wanachezwa sana sijajua sijajua ni ni ni video zetu ambazo tunatoa mbovu au labda sijajua kwa kwa kwa i think its time for mtv mtv pia waangalie other parts of africa kwa sababu kwa msanii kwenye kituo kama MTV ni platforms kubwa sana. tunatarajia kwamba wakina wakina wakina mario wakina zuchu na wengineo waweze at si uwaj aiwt ut mb w a n w play zasognyimbo namba m2i ni nyimbo ambayo mpaka hivi uh, ina wiki 91 katika charts na wiki wiki iliyopita ilikuwa ni nyimbo namba tano wiki hii imeweza kuwa namba mbil ngoma inajulikana kama mwanza mpaka sasa hivi imeweza kuangaliwa na watu milioni 324 You see, na hizo views na nani ngoma ya revan ambayo imeenda sana pamoja na kwamba ilipata sekiseki pale na na lakini mambo yako vizuri inaendelea huko youtube talking of nabasa amekuwa ni msanii wa pili kutajwa na au kuwa listed kwenye wasanii ambao yani, kuna chats, billboard, juzi, juzi kuna billboard walitoa hapa na ile nyimbo ambayo inajulikana kama the alikuwa ameshirikishwa na ambaouita nimo nyimbo ile imeingia kwenye listi za bilboar sio top 00 au list nyingine ni list fulani hivyo ambayo waliitengeneza nitakuja kukwambia zaidi lakini kwa wiki hii ndo imekuwa hivyo kwa msanii huyu amayajulikana kama reivan reivani atakuwa anaungana na diamond kwa sababu diamond may pia aliweza kutajwa katika hilo jarida na i can say kwamba the biggest music magazine the the most prestigious music magazine in the world nasikia huko kutoka kwa yugo. yeah nadhani atakuwa na, na, na mimi kabisa so ni, ni step kubwa sana kwa kwa sababu Billboard, as i i told you ni ni gazeti kubwa na wasanii wakubwa wakubwa tu kama wakina Beyonce, wakina Regrowth, ndo kwenye hilo jarida so it's a very big step kwa Ravane, and I think kitu ambacho sana andmana aikios nyimbo namba nyimbo hii imeshaweza kukaa kwa zaidi ya wiki a aidia wki mpaka sasa hivi imetazama na watu milioni mia moja natano na kwa wiki hii tu peke yake inasemekana ina inakadiliwa kwamba imeangaliwa ina, ina kwa na watu milioni this week peke yake unaweza kuona ni ni ni nyimbo nyimbo nyimbo fulani hivi na ambayo ambayo inajulikana kama Remix, ambayo ina diamond nyimbo nzuri sana kuanzia dancing style video everything mpaka kwenye audio kila mtu anajua nyimbo kuchanja so talking huyu jamaa ambaye anajulikana kama uh, nani huyu ambaye amemshirikisha ame, ame diamond huyu sb juzi juzi hapa kama wiki moja aliopita aliweza kutoa nyimbo ambayo anajulikana kama horlandi ambayo mpaka sasa hivi ina wiki moja tu lakini imeweza kusikilizwa na watu milioni mbili nukta t au milioni mbili na laki tano sasa swali ambalo lililopo hata mime nikiwa najiuliza je nyimbo hii ya olandi itaenda kama o au itakuwa tu ni nyimbo ya kawaida mimi sijui lakini ninachojua ni kwamba mimi nimeshamaliza kwa kuhesabia ngoma ambazo zimetazama youtube kwa wiki hii ya317 tarehe tarehe mwezi wa a6 mwezi wa 8 si na kingine zaidi kama nilivyokwambia naitwa on instagram pamoja na twitter najulikana kama danford lakini vile vile my podcast unaweza kuisikiliza kupitia platforms nyingi nyingi tu google podcast nyingit nataka tuingie kwenye Apple, spotify na platforms nyingine zote ni sehemu ambazo unaweza ukasikiliza podcast yangu mpaka sasa sina la ziada kwenye my next eisd nitakuwa na mgeni if not mgeni nitakuwa nakuletea kuletea orodha nyingine ambazo kwa namna moja au nyingine ulikuwa uzijui hii uwezi kuipata kwenye redi uweze kuipata kwenye tv au kwenye mainstream media yyoto unaipata hapa hapa kupitia utawezana podcast langu jina ni danfdio antil next time take care