okay karibu sana kwenye podcast special episode ambayo tutakuwa tunatoka kwenye ukawaida kidogo kuhesabu zile ngoma kumi za youtube lakini hivi leo tutakuwa tumetoka kidogo kwenye ile tradition yetu tutakuwa tunaongelea kitu ambacho kinahusiana na muziki eh, lakini tutakuwa tumeangalia engo nyingine kidogo sasa on the studio leo niko na jamaa moja iama najulikana kamab9 ningependa karibu karibuban e asante sana leo nimefurahi kuwepo kwenye utawezana podcast podcast ambayo inatufundisha mambo mengi kuhusiana na burudani nimefurahi sana yeah karibu sana huyo ni niso mpenzi wa mziki na sasa for today uh, we we'll be discussing oau tutakuwa tunazihesabu zile ngoma kumi ambazo director justin ameshawahi kuzifanya you see? Uh, Scope, justin saan kazi ake utakuwa umeshaziona nyingi sana yeah nimeziona nyingi ni moja a madirekta ambao nafikiria kwa afrika huwezi mm. ukataja madirekta watano uka justin kempos utakuwa umemwonea kabisa kwa sababu kazi yake na shughuli yake mm. nafikiri tunaiona kwenye video za za muziki uh, of course japo yeah, hivi hivi hivi kidogo naona kama kama unajua ukienda kuangalia pale F2 16, F2 yeah. the guy was very hot sijajua sahibi... ametulia, hivi, kwa kwa nini ametulia sababu ni kwamba tuna madirekta ndani ambao wanafanya vizuri sana kama wakina kenyo, wakina keni maana sasa wa wa hivi wasanii hawaendi kule south africa kushoot na justin why do you think sasa hivi tumepunguza zile za kwenda south africa zakuendakust nafkiri kwa wasanii watanzania wamepunguza zile trip za kwenda kushuti nje kwa sababu mm. tumepata pia madirekta ambao wana fit kama wale wa kule nje kwahiyo hapa ndani wanashuti kwa, mm. kwa, na kwa gharama nafuu zaidi na pia nchi yetu na nchiyetu maana hakuna wimbi kubwa sana la la wasanii wanaoenda ya mm. nchi kushuti zile video kama zamani na ngapi hapa katikati alikiba yani kila siku ni ni ndege lakini hivi imebadilika yani game imekuwa nzuri wamekuja wamefanya wamefanya vizuri kina keni, kina nzikana, kina yeah. wamefanya kazi kubwa sana jambo kujivunia pia kwa tanzania yetu mm, sababu naona hata kipindi kile shirika awasan waaenda ust a amanubnnpia siu i ndegebadkua faaafa wa ao au <laughs> na na na na na na na kilichokuwa kinanifurahishaga zaidi ni ni kwamba unakuta unakuta anaenda anaenda mm. anaenda haendi yake yeah kwa -kwa kwa mfano labda labda justin diamond kushoot au nani ilikuwa sasa shirika la ndege limeingiza hela nyingi kwa wakati mmoja bwana yani, yani, yani. shughuli kweli kweli <laughs> <laughs> watu wanasema walikuwa ieingzahla walikuwa mas <laughs> <laughs> yeah so e tutakuwa tuna zile ngoma kumi ambazo justin, justin cempos ni director wa south africa kwa weye ambayo mjui nyimbo nyingi sana za vanessa ameshawai kufanya naye ni, ni directa yeye ana rangi nyeupe kwa maana ya kwamba ni mzungu na kwenye baiografi yake nilikuwa namtafuta kidogo ameshafanya videos zaidi ya ma video za mziki hizo ah, ni video tu hizo ni video bado hajafanya matangazo hey. kwao yukanmagin nigend ni, ni kiasigani bwana u jamaa ni mkubwa kweli ni mkubwa yaani yani sio si, si, mtoto mtoto lakini vile vile pia kazi ya yac alianza akiwa na miaka nane hey alikuwa yeah. namiakanisi <laughs> miaka nane bwana yeah. unaenda shule unakuja unakunywa uji wa mama unacheza cheza pale nje ukiwa kifua wazi yeah. maisha Sasaye, nane, kaka, maisha yanaendelea sasa miaka miaka alikuwa nini kaka ni sana rangi nyeupe ah, yeah. kabisa bwana kweli eh, nakumbuka kipindi kipindi hicho hicho ilikuwa zile unajua unajua sk- ukuti ukuti <laughs> justin Campos, akawa ameshaanza kushikilia kamera na ku utoto utoto ule unaanakuwa wamamachecheisd as we told you leo tutakuwa kuhusiana na ja-video ambazo justin justin ni ambazoutni wapo kati ya amba madirekta ambao ameweka historia kubwa sana kwenye mziki wetu wa bongo flavor na tukaona kwa heshima yake tufanye countdown ya video kmi bora kuanzia kwanzianamba k mpaka namba, namba moa ambazo justin atakuwa kashaw kuzifanya video number hey, wait hey. okay kwenye ideo namba kumituko eh, mm-hmm. paoa yep ya video namba mbaoka na na ya ya na na, na, na kwa kipindi kile tulikuwa tunasema jomakini alikuwa kwenye sio leo zetu sio leo za so hata hivi sio eo zetu mm. lakini ile yake lainilake afrika nzima waliona walijua shughuli ya jomakini iko wapi yeah, yeah, yeah. na, na, na, na of jomakini na, naona kama jeo sasa hivi amepunguza zile unajua jua kuna kipindi fulani hivi alikuaga ya yani ilikwaga alikuaga hadi sasa hivi lakini kuna kama kitu naona kama kimepungua kwa jeo sasa hivi kwenda Mi... international na kila kitu mi nafikiria akijapungua kitu chochote kwa joila ni yeye mm. na timu yake wana mipango gani sasa labda sasa hivi wameamua kufocus na soko la ndani zaidi okay labda linawapa fedha zaidi kuliko soko la nje mm. au wana mda fulani kwamba mwaka huu tunafanya sana ndani au miaka kadhaa tufanye sana ndani tutengeneze ligas kubwa kubwabaadaedotuamie n iafk hajakua makitu bado. Kwangu, mimi ni ya video bora kwa upande wa hip hop ya hakika nadhani na ubunifu ambao ulikuwa mle ndani ulikuwa ni very yaani ulikuwa ni ubunifu wa hali ya juu kama ukiwa unaangalia video wakati wanaanza ilikuwa ni kama ni kama walikuwa wamekaa kwenye kochi yep. alafu yaniwalikuwa wamekaa kwenye ochi ni yani wako juu ya gari alafu wana, wana, wako juu ya kochi alafu wanaendeshwa nlikuwa sijaw kuona kitu kama kile mii mwenyewe niliona kwa mara ya kwanza mm. so excited nisemakama wazungu wanavosemanilishangazwa an yani. yeah, sure. kwa sababu ile ni idea ya kipekee yake bwana eh? mtu kukaa kwenye gari halafu kakaa kwenye kochi <laughs> kwa akili haraka haraka ukipita mjini wanasema hmm, jamaa sasa bwana mm. akili kama zimeanza kumfokea <laughs> lakini ile nafikiri justin nafkiriusticpos alifikiria kitu kikubwa sana na nzuri zaidi kwenye ile video mm. napenda ile majengo majengo ambapo wanatokea kule wanashuti yeah, ni mitaa na... fulani ya kipekee yakipekee sananadhani mm, ni kama chinato ambayo iko south africa nadhani walienda kama kwenye mji wa wachina hivi mm. alafu wakawa waka wanaenda kusht kwa hiyo kwa upande wa namba kumi hiyo ndo ide dobad ambayo mpaka sasa hivi ina lakin 0 mpaka sasa hivi ina miaka mit- kama hivi yeah miaka minne ni mingi kweli yeah, lakini haijafikisha million views nafikiria inategemea pia na wakati na aina ya muziki na promotion pia ya management ya yajomakini hatukatae okay. ngoma ilikuwa ni nzuri ilikuwa imefika masikioni mwa watu je mm. unajua kazi ya advertisement au matangazo mm. ukumbuke tuna, tuna taarifa kwamba video imetoka mm. tuna pushweed, tuna washawishi Uh, sure sindio Tun, tunawashawishiia kwenye swala la ushawishi hapo ndo, ndo, ndo tunakwama tuna, tuna nafikiria watu wengi kuinform tunainform kupitia vyombo vya habari kwamba video imetoka ila kwenda kuwashawishi kwamba bwana mkaiangalie kuleb mm. apo nafkirindo tunakwama wachache sana wanaweza kuna kuna ile kitu ya nani ambayo nadhani tunakosa ipi yani kama u, kama ulivyosema ushawishi au marketing te- sijui lakini ya, ni marketing kushawishmni kwa namna moja ma nyingine si kwa ubaya lakini ni kweli inapungua okay tunaenda kwenye ngoma namba ti namba kumi ilikuwadobadha tunaenda paka kwenye ngoma namba ti ngoma namba ti ilitoka mwaka 28 januari 8 ni ngoma ambayo imefanywa na msanii kutokeacb anajulikana kama lava lava ngoma bora kabisa ya mapenzi ndugu yangu siku ukipata mpenzi <laughs> naomba mpenziambkatumia hii ngoma bwana <laughs> <laughs> kwani dunia dunia ni hii hii bwana mungu kidela yeah so nyimbo nyimbo kama utatulia ni ya nimeiweka na na na nataka tuongelee kidogo na video na kwa tumeweza yeah. Yeah, uliipokeaje the moment ilitoka january kwa, kwa mara ya kwanza nimeiona video ya lava lava. Mm. ni nilisema ni, ni video bora kwa sababu kulingana na aina video ambazo anafanya lavalava na mziki wake. Sure. Sikufili, kama k anaweza akachagua yale mandha yeah, sure. ya bustani, bustani bustani maua maua ya, majani, watu wanakimbizana yeah. zile video tumeeza zoea kuziona kwenye nyimbo za kihindi hasa yeah, alafu ume kwamba kwenye ile video mwanzo wa mwisho kuna watu wawili tu ya yeah, na ndo video nafikiri ni miongoni mwa video Chachi. chache sana ambazo wanaonekana watu wawiliwlanzia wa mwanzo mpaka isahokini na, na na video ya dogo janja moja kama sio kidebe nenyewe inaungana kwenyeo list ya video ambazo zinaonekana watu wawili tu hivi unaonaje sku ingia tna tukaja na list ya video ambazo zina watu wachache zaidi nafikiri itapendeza zaidi <laughs> na ndiomaana ikaitwa utawezana podcast utawezana <laughs> yeah. so hiyo ni video lakini dena reason mimi binafsi nimependa hii video ni kwa sababu ya ile rangi yani, uliona ile video d majanianakuaga yep. a kijani lakini yeah. kuna namna fulani hivi ile rangi ilikuwa ni pink kama kidogo, yeah. Yeah. Kuna zile kuna namna mbayo aliweza kucheza naalza mle na yeah. nadhani rangi ambazo alitumia ilikuwa ni ili niili ku mapenzikwasababu unajua majani na mapenzi, na mapenzi. Ni vitu viili tofauti kama kamana mbingu kwa eh? yeah, hiyo yeah. havifanani havifanani kabisa <laughs> <Habifanaani> bwana <laughs> so nadhani ni afananaahai ile video naweza nikafaisha kama video ya kuchikuchi hotae unajua kuna ule kukimbia kimbia kwenye bustani yani, kama video fulani hivi ya na na kiindinandomana imekwambia ile video ni kama tulizoea kuiona za kindaii ba tukaa kuionaka number 9 ambayo mpaka sasa sasahivi na lin 9 huko mjini youtube Kendo kwenye video namba nane. Uh, video enda wenye uh, nadhani kuweka kwenye list watu wengi watashangaa sana kwa sababu hata idadi ya ake huko youtube uh, ni ni chache sana ni video ya jinako e yep, yep. na mpaka hivi huko youtube saiihuoimeshawea imes, kuangaliwa na watu taian a like, na wow. video inajulikana kama OG. original, yeah, original. Yeah. Yeah, so hii video tumeweza kuiweka nama i want to get a little insight mm. iyou video leounadi martin mm, kwa mara ya kwanza aina ya mziki, mm. na na na maudhui kwenye kwenye wimbo mm. sikufikiria kama kama kaja video giza giza watu watu yeah. laba, kwa kwa ya ya na watu watu fulani wa yeah, sure. nilifikiria labda labda kwa kwa masuala ya kuna wamewachana nilikuwa nafikiria mfano nje ndani angekuwa wana ambao muda huo lakini pia la nilikuwa mauuilioaene adaaimasa aawatuwwaawagum nas hichi lakini baadae ya kuona amekuja na idea kama ile nayo ilinishangaza kwa namna moja nyingine kwa sababu maudhui ya wimbo na na lazima ushangae wewe kama ni mdau wa mziki piaaai kikubwa mimi ambacho nimependa kwenye ile video ni zile Ja, ja, ustin ali, aliweza sana kucheza nayn yani, men za wasanii au men za jinako yeah, sure. zilikuwa zinaendana sana na, na beat. kuna zile slow motions, plan, hivi kama ulikuwa unaangalia zile slow yeah, yani, zi, zi. yeah, I think jinako ameziwezea sana zile yeah, sure. yeah, lakini vile, vile nahani kwenye deo kulikuwa nani wasanii kulikuwa na vanesalion yani ulimuona na, na weusi kalibiawe wote walikuwepowote walikuwepo, ote, ote walikuwepo. Yeah. so hii ni video ambayo kwanza ambacho tumependea yeah. ni ule utofauti wake alitoka yani alileta kitu ambacho watu awakutegemea sure. lakini vilevile aliweka kinanda tarumbeta yeah. unajua bwana nyimbo ya kinandamne nmot ealiweza kuchea na ai so kwa upande wetu sisi hiyo imekuwa ni video namba 8 ambayo iliweza kutoka anuari 216twende yes. kwenye video kwenyena Saba. video namba b naweza nikasema ni video ambayo vanessa aliweza kutufokea sanassi wanaumeana tamb tan waatt itabidi kwa kweli tumpigie simu tuzungumze tuzungumze naye nao wanaume walizalilika <laughs> yeah so madam video ambayo tumpijie kutoka kwa justin u tumeweza kuiweka namba saba ya yeah, sure. yeah, na martin kwako kwa hii video ikoje kwa maana ya kwamba ilivyokuwa released december 5 pale 2016 kwako kwa, what as your reaction nilichokipenda zaidi kwenye ile video video mm. video ni ni ni ni pale pale vanessa yupo kwenye kwenye kwenye kale karingiringi anabembea ewa nafikiri ile no ile sehemu ambayo nikiwa naangalia mm. mara kwa mla, sijui ni kwa kwa kwa sijui nini nini lakini naipenda naipenda sana sana sana unajua sababu unakumbuka watoto zile zile bembea sasa na nyingine anamwaga mwaga hela yeah sure. Nafikini, ni miongoni mwa vipande ambavyo unavikubali ya madam yeah o m- m- m- kikubwa ambacho nilipenda martin Yeah. nzima yani ya ideo wamaana sure. ya kwamba kwanzia anaingia pale sure. wanaenda wanarowale wanaume tushazoea kwamba majambazi maranyingi anakuaga wanaumelakini yeah, sasahiiakamtegeneza uh, uh, nes ambayo majambazi wamekua wanawake wakaenda waka nuose uau sehm aa una eai ia h a wenyewaeaiamit saa wasani wengine pia kupitia de zaowanaweza wa unajua video ote ambayo ukiachana okay, waliweza labda na kuna video moja ukiachaha waawauafiikuna aliweka nini kama sio dumeswali alikuwa amevaa za mkito mkitona nyingine nafkiri nikaribia kwenye video zake anaweka brand ya nguo zake lakini vile vile kuna ile video ya wakawaka niliona kule mambo ya belea, belea. sana yabeeaahii pia itabidi tutengeneze ngoma tutengenezehangomakmi ambazo wasanii wameweza nao kazi biwaafaana so hiyo hiyo ilikuwa namba sab yep. tunaenda mpaka namb 6 namba video ideo ni nina vikenzo inajulikana kama kamata kamaa chinia chini kmachini yeah. martin ngoja hmm. kwanza kabla tujaanza kuiongelea hii video Na, nataka tuongelee hii video siku ilivyokuwa inatoka iman the whole song kwanza ilivyokuwa inatoka ulikua wapi Mm, nafkiri nilikuwa nimetoka shule kama yangu unajua nilikuwa kaiayangunajua nua nawaakitoa shl sure. cha kwanza ambacho af nilikuwa nikikuta wadogo zangu wanaangalia mm. wanaangaliapa wanaangalia zile katuni, katuni. sasa ilekananaainahokifanyanajua ni ni mkubwa yeah. unatumia ubabe inabidi yeah, sure. nichukue remote mbabe? Eh, sio mbabe mbabe <laughs> na mambo yangu okay. na, na, na switch TV channel mimi. sasa niliweka mkubwanatumia okay. ubabmambo kama Brand new okay na kwa mara nando nikaangalia nyimbo zikapita zikapit lainijnikaiona kamati ya bonge la video mara ya kwanza ulikuwa ukiimba mbele ya mtu kamatiachini kamatiya chini chini mm. kila mtu anakuangalia huyu hey. anakuangaliahlaini <laughs> nafkiri baada ya siku zilivyokuwa zinaenda mm. ile nyimbo ilikuwa inazidi kushika umaarufu zaidi Yeah. na nakumbuka na bibi yangu mm. alikuwa ainaipenda sana ile nyimbo nyimbokiwambialemba kamaia chini video fulani i lia anaipenda sana nyimbo hizi suruali martin kama chini zinabana fulani fulani hivi nadhani pia na vikenzo wameweza kuweka historia nyimbonahiiua kwamba nyimbo imeweza yaani watu wametoa jina la vazi nafikiri na vikenzo wangekuja na biashara ya nguo zao zinaitwa chini ingependeza say, inge, ingeuza sana yeah, of ingeuza sana yeah of course so ni video six, and the reason kwa nini naipenda sana hii video mm. ni kutokana na kuna namna kuna sehem kama mwishoni kule kwenye video Afuri, mm. yeah, yeah, kwenye video vanessa yeah yeah yeah yupo kwenye sasa kikubwa ambacho watu e ni kwamba kuanzia kwenye ile ya kwanza mpaka ya mwisho hmm. vanessa what? vanessa alikuwa what na i think ana act kama director yeah. yeah lakini vile vile ni kwamba mii ambacho nimependea video, ni kwamba kuna video nyingine ukiangalia kwenye kwenye ile za za nini sehem yeah. kama maigizo hivi yeah lakini kwenye upande wa hii wahie ya kamati ya chini, yeah. it was a real party yeah, yani hata ukienda ukiangalia ile the chiniiia kwanzia ile set nini it, real party. It was a real party. i think people walikuwa na na actually enjoy kwa wamefanya kazi kubwa pia pamoja campos so hiyo ilikuwa ni video yetu kutoka just yeah. na kwa justin campos waus nakukumbusha tu kwamba unaweza kutupata na kutusikiliza kupitia google podcast Anchor, Audio Mac, na platforms nyingine zote ambazo unaweza kusikilizia podcast hii inajulikana kama utawezana tunaenda, ku, tunaenda kukuhesabia tunaendelea kuhesabia zile nyimbo kumi ambazo kwa namna moja au nyingine justin ustimp ambaye ameweza kubadilisha industry yetu ameweza kuzifanya ngoma namba tano ngoma namba tano ni ngoma ambayo amefanya jamaa mmoja hivi anajulikana kama l ah, na ni ngoma ambayo inaitwa nyanganyanga iliweza yeah. kutoka kitu kama mwaka jana hivi mwezi wa tatu mimi sikutegemea wanza ka, kwanza kabisa kwa upande wangu sikutegemea kwamba aslei angeweza kufanya ngoma na direkta wa nje mimi sio kwamba sikutegemea nilikuwa nategemea kwa sababu mm asley unajua ni mkubwa uwezi ukasema mziki wa, wa, wa bongo sahivi ukasahau kumtajal yeah, sure. achana na watu ambao ni wakubwa lakini l ni miongoni mwa wale watu wakubwa sana yeah. kwa sahivi kwenye game ya bongo anasikilizwa sana, sana. sana. ukiangalia platform mbalimbali wenye huko ameshasikilizwa sana mm, sure. sasa nilikuwa nategemea kwamba kuna siku atafanya video na direkta wa nje na baada ya kuiona ile video mm. nilifikiria sasa huu ndo wakati ambao nilikuwa na utabiri kila wakati kwamba nimwone asle akitoka nje ya mipaka ya bongo kwenda kufanya video na watu wa mbali sio kwa ubaya lakini mm. unatanua pia mawanda yeah. ya, ya mashabiki wako na, na, na, na, na mziki wako kwa ujumla ujumlaunadhani alikata kiyen ya kutaka kuona ha, amefanya video na direkta wa nje ya mi kwangu alikata kiu yangu kwa sababu alifanya video na dairekta wa nje lakini siokuwa kufanya tu video mm. lakini ni video ambayo ina ubora zaidi ya ya ya ya nadhani ni ni ni ni kati ya best dancing videos ambazo ambazo hata ukiangalia short za vile ile ile video video yeah. video pale kwenye kwenye yale sijui bustani iko uh, wapi yeah. napenda kuangalia kijani muda wote yeah. moja kuzisahau maisha yangu yeah, na mimi ambacho, video obviously ni nzuri, na na ambacho ambacho obviously nzuri kikubwa kikubwa tumependa mimi nimependa vile mdada chesa, mdada ambaye alikuwa anacheza cheza it was a very good chemistry yeah, of course lakini edwtaa e ish video tumeangalia mwanzo mpaka mwisho yeah. yes, tulimuona anacheza anacheza lakini kwa kwa kwa maana ile dancing yeah. haku- yani nilitegemea kwamba kwamba pale kwenye kudance, yeah. labda labda mdada kuna steps mm-hmm. angekuwa active kwa diamond, mm-hmm. wako, active mfano ukiangalia wengine diamond very unadhani nini uh, nini ni, ni ni ni kucheza kidogo mtihani au sija-sijaona hiyo swala mi nafikiria kitu kimoja wanasema mungu akupi vyote na, na hata kupa vyote nafikiri kuna kimoja atakupunguzia pia unaweza siwe nacho mm. kwao nafikiria l mm. anajua kuimba ni mwandishi mzuri lakini mungu hajampa kipaji cha kucheza sana huenda akawa anajua lakini sio kwa levo kubwa kivile kama alivo wengine naona uliowataji ok soataa vido nambe a very good dance video ambayo director alieza ku aea kutokamach aukieda wnye alikuwa yeah. anapenda hii video Yani, ile yeah. ilivotoa yani, kila alikuwa alikuwa anaimba hii hii video video video tatu jamani popote nimekutaja kwenye show au kuna mtu bwana wa eh, u- jua <laughs> eh, kwani duniani yetu yetu yeah hii dunia yetu. so hiyo ilikuwa ni video namba nne. Binasi, yeah. video ni nimeipenda kwa sababu nadhani moja kati ya video fake ambazo ageawethia kufanyika by fake simaanishi kwamba sio nzuri yani by fake kwa maana ya zile settings nzuriamaanazil yeah ukienda kuangalia the scenes. kuna ile scene ya vanessa yuko kama kwenye glass yeah, yeah, it, ya. Yeah. it was made. kuna ile video ambayo vanessa yuko kama kama kwenye kwenye jikoni, jikoni yeah. Yeah. vile lile sio jiko jiko la la like hivi real yeah. yeah. jamaa walikuwa wameenda wamelitengeneza yeah. so fundi mi, mi kwenye ile video kitu ambacho nakipenda sana mm. mi nafikiria ni shabiki mkubwa wa rangi ya pink okay na ile kwanza si ni ni ni uh, wanasema <laughs> wao lakini ha, ha, mba, <laughs> ha, lakini hamna yote yote ambayo ambayo imeandikwa kwamba kwamba kwamba kike nini zaidi mm. imetokea vizuri pia okay, yeah, sure. yani, vitu vya pink kwenye video video mm. nafikiri heshima nyingi sana kwa kama kumpa zaikumi, mm. yeah, so the fact hii kila kitu kilitengenezwa na ilikuwa kama etokea i hivi naaa ni kati ya ideo ambazo nesa alibadilisha sana nyweeekua na yeah, nd yeah. so, mpaka kwenye d namba tatu d namba tau ni nyimbo ambayo watu wengi nadhani watakuwa hawai kuitaja namefanya amefanya jamaa fulani hivi ambayo kwenye ile lego ya pkp poskopos alikuwa ndo msanii pekee nyimbo amefanya nedi nyimbo inaitwa usiende mbali alikuwa amemshirikisha ndugu yangu yeah. itwaae very... kwa kwanza kabla sijaisifiamai yeah. nanii hivi nedi music ametoka poskopos au bado yupo What do you know about this thing? kwa taarifa zilizopo ambazo kila mtu anajua hivi nedi ana- anafanya michongo yake pembeni kabisa na pkp haina msanii okay. ambayo sisi namjua hata kama yupo labda atakuwa yuko nyuma lakini najua pkp haina msanii mm. na omidi yuko chini ya rost na rost nafikiri itakuwa semeingia ndani ya pozikopozi ila ila aliingia vizuri sana m yani alikuja na kitu cha kipekee yake yeah na-nadhani ule uzanzibari unajua anaga zile mambo za uzungu uzunguuzungu yeah. kwanzia kwenye kutamka maneno ule uzanzibari wake unafanya vitu viwepoa sana so video ya yausiende mbali sisi wetu tumeweka ni video namba tau nampaka ssameshaangaliwa nawatu a huko na mjini youtube na mjininanyimbo hii ndani ya wiki tatu tu iliweza kuwa iliweza kufikisha milioni kitu ambacho naweza kusema kwenye hii video ya usiende mbali mimi nakipenda binafsi nah. ni palenemc nafkiri namdpowapo kwenye kile kibaraza cha cha nyumba juu juuned alicheza alicheza alafu sasa ile napenda kuiangalia sana nafikiri anaonyesha uwezo wake mkubwa zaidi wenye kuchea sababu mm. tunaambiwa ned music si msanii ekeakeammkaabwa o ajaa mwanamziki n ajaanza kuimba hivi mm. alikuwa ni binafsi yangu sehemu sehemu ya ya kwanza kabisa video kuna ile ambayo kama wana waku, kama watu wako kwenye construction yeah, alikua ia utegee k msaniaaztuanya kazi nui na kuna moa hia imesaa sijajua ni video ipi ilianza lakini nadhani kuna kuna namna imefanyika ya, kuna namna imefanyikakuna namnawamekuwana na, okay. na, okay. na sio kitu kibaya okay, okay, okay, okay. yeah, lakini hiyo ndo ilikuwa ni video namba tau sasa kwenye nini tunaenda mpaka kwenye video namba mbl ambayo justin u ameweza kuiandaa kwa upande wetu video namba mbl ni video ambayo uh, ilitoka novemba 216 na mpaka sasa hivi huko mjini youtube imeangaliwa na watu takriban milioni ni video ambayo uh, tunaweza tukasema kwamba wama wanzia yake nimeipenda sana ni video ambayo mbayo mefanya akiwa eshirikisha it da audio yake imetulia sana kila kitu kimezingatiwa nasema uzingatiaji umezingatiwa na kuhusiana na hii video mimi nilichopenda sana sana ni ni ile story kwamba omy anafanya kazi kwenye ba mm-hmm l mpenzi wake anamsubiria anapiga simu simu jamani dada alikuwa anapiga kwenye video wee tutaongea baadaye bwana out of mic. <laughs> <laughs> au nisimpokee simpokee <laughs> okay so it was a very good video kikubwa ambacho maybe watu wengi walikuwa hawajui yep. ni kwamba kuna ile sehemu mwishoni watu walikuwa wanacheza kama kama mm. wako kwenye party flani. Yeah. ile inasemekana kwamba au ni location moja ambayo diamond alifanya na ha-na na na na, na, na na na nani yule kwenye video video bado bado so yeah, yeah. yeah. so wakati inatoka kulikuwa mengi sana wamecopy set set lakin, lakini lakini nadhani sio ni ni, ni kwenye, kama yani, unavutiwa una unafanya hata kwamba hiyo hakika yeah, so. lakini pia kingine kwenye hiyo video cha kuongezea kwamba minachopenda ni kama ni kla fulani kuna mzikimziki mziki, unapigwa Yeah. mazingira pia watu yeah. ilikuwa na na na na na ule uafrika fulani fulani kwa kwa sababu kwenye kwenye video ilikuwa, chumbani kubadilisha nguo nguo anaenda unajua omi ni of yeah, of course Konikati, labda atatoka na cape nikatoka lakini akatoka hivi yeah. kama nigeria, si yeah, alipendeza yeah, na alipendeza sana talking of nigeria yeah. uh, kwan, nini kwanini bado ya yani bado unajua ile ile nguo nguo nguo mm. kama kama tu, tumesema ni ya nigeria kwa nini hatuna zetu za za kitanzania jamani vazi la taifa mm. unadhani eh? kwamba pale kidogo siiaawaapatanzania kwa hapa tanzania nafikiri hapa katikati kulikuwa na mazungumzo walikuwa wanampango mpangkuanisha vazi la taifa na. lakini nafikiria pia itakuwa ni vigumu sana kwa leni? kwa nini sababu nafikiri kuna makabila mengi hata okay. njea na wanayo mengi lakini kuna mawili ambayo ni makubwa sisi tunayo mengi zaidi zaidiuii ni kubwa kuliko, ni kubua, janzaki. kuliko janzaki. sasa ukisema labda wamasai leo mm. uwavue zile nguo zao wavae <laughs> nguo za taifa <laughs> eh. nafikiria hapo najaribu kutuambia kwamba tununue mchele tuchanganye na mchanga alafu tupike tuone kama kwa hiyo yeah. <laughs> inakuwa ngumu ngum sanakuwa na vazi la taifaaawatuwenyemamlaawaaliangl okay, vazi la taifa yep. ngoma bora ambayo justin kempos kwa upande wetu mm. au ngoma namba moja yeah, yeah. Yeah, ambayo justin sisi tumeipenda sana kutoka kwa justin ni yep. ngoma ambayo ilitoka mwaka 218hakika na yeah na ni ngoma kali sana na leo tumeweza kuweka namba moja ni ngoma ya navikenzo yeah. wakiwa wamemshirikisha kinanzaiammbsimba mwenyewe menyewe yeah, yeah. ngoma inajulikana kama katika ya hiyo yeah, ndo ngoma ambayo sisi tumeweza kuiweka namba moja sio kwa sababu azayb no lakini setting na location n lakinisetin tu- hebu iongelee ngoja nikupe chance chan eoongelee ngoma kwanza kwenye ile ngoma kitu ambacho kimenifurahisha zaidi naam mimi kuna shoti flani kama kamera ipo juu inamchukua hmm. diamond ipo chini Uh, ya yeah, yeah, sure. ile ile ile sana lakini kingine zaidi ambacho kimenivutia kwenye ile ngoma, nah. diamond, kwenye ngoma pale diamond zile nguo nguo unajua wadogo wadogo mama mnapita vita kwa akasema kama, <laughs> <lakona> kasema, <"Hey, laughs> kama utotoni unakumbuka kuna video flani flani oh, yeah, yeah. kulikuwa na kini z ho itengm anaanika nguo Yeah. Yeah. He, he, he, he reach, back then yeah sasa ile video pale bwana aliua sana okay kumbia, yani kizazi. kizazi alifanya vizuri na jinsi location awamblifanya vizuriainsi alivopangaapitapita kwenye nguo mm. alifanya vizuri na mm. sehemu aika kule ambapo kama ule ukuta yani, design flani. Mm. kuna kitu nasema pekee yake yani, ukiona A, kwenye dunia yake aika <laughs> anaishi kwenye dunia yake yep. tumwache yep. mimi kikuu ambacho nimependa kwenye ideo yep. katika ni ngoma ya kucheza yeah. na nilitegemea labda ningekutana na lan hivi labda watu wako club au wamejipanga kwenye location hivi lakini yesu watu wamecheza kwenye video lakini location yep. iliyotumika it sababu yeah. kama asabu kuna una seemanachea kwenye mbele ya ma kuna sehemu wako tu kwenye ukuta wanacheza wana yeah so it was very unexpected yani, undi watu wamecheza lakini alileta kama kitu tofauti kwamba kwamba jamani kwa dancing video lazima zifanyike studio na ndo nafikiria hiyo maana halisi ya wanachea oautaiho maan nakuana wazo amekuja akinimekua kitu ambacho hmm. haukutegemea kama kitatokea lakini utakipenda zaidi tuongelee dancing kidogo yep. dancing ya kwenye katika atai Mm, iko vizuri ukiangalia na mtu ambaye wamecheza naye ana historia nzuri kwenye maswala ya ku ambawameshirikiana na. mm. naye nafikiri kuangusha hata video queen ambao walichukuliwa mule wameitendea haki video mm. iko kwenye ubora wake ni moja kati ya video ambazo kweli niliona amecheza yeah, na- hakika yeah, <laughs> yeah so hiyo katia ilikuwa ni video ambayo ilikua i sana kuanzia kwenye quality nguo awakuovedu sana vitu ya yeah, so hizo ndo video kumi ambazo sisi kama utawezanaasumeweza kuandalia the est ofusticmp yeah, sidhani kama tuna jingine mimi naitwa danfoi niingamtit pamoja na facebook mimi naitwa so boy yani cce ni b apo utakua menipata kwenye twitte facebook tiktok kila sehemu takayoingia esaeeiseheadi <laughs> <lakini, I'm> ukiingiiwaauuikuitiii <laughs> <laughs> <umesha laughs> <sindu, ayaya. laughs> inawezekana tukaja na za anskana au za nani endelea tu kusikiliza kupitia utawezanawasau pia kusubsribe popote pale wanakutupata ebwana si tunawapenda sana na watu ambao mnatusikiliza nti next time byby