karibu sana kwenye utawezana podcast kama na as you know utawezanamjulkn podcast kila wiki tunakuletea vile vitu ambavyo havipatikane kwenye radio na tv kwenye upande wa muziki tunakuwa tunakuletea hapa wiki iliyopita niliweza kukuletea kuhusiana na youtube report ngoma ambazo zinaweza kufanya vizuri lakini vile vile after that nika video kumi ambazo as vilvilea director alizifanya sasa wiki hii tunakuletea uchambuzi au i mean expectations za tuzo za vmas za mwaka na 20, yani video music awards okay hizo ni tuzo zinazofanyika nchini marekani na naamini wewe kama mfuatiliaji wa mziki ni lazima utakuwa unazifahamu kwa hiyo tuzo hizi historia yake kidogo ni kwamba zilianza kwenye miaka F1, 98, 86 na 19856 pale zinaandaliwa na kituo kikubwa cha mziki hapa duniani kituo cha mtv ambacho chenyewe kituo cha m kinamilikiwa na kampuni moja hivi ambayo inajulikana kama viacom viacom pia ndo ambayo inamiliki bet inamiliki chne pamoja na zile mtv zote ambazo ziko duniani siju ms na zote zile zinamilikiwa na hiyo kampuni ya viacom comso mwanzoni mwamwezi uwanane kampuni hii au mtv iliweza kutangaza nominations za tuzo za ms ambazo ni mojawapo kati ya tuzo kubwa sana kule nchini marekani kwa maana kwa ya kwamba baada ya as an artist ukipata tuzo za vmas huo unakuwa ni msanii ambaye umekamilika kabisa so for this week tutakuwa tunaongelea Izo, Izo, Izo, Izo, Izo, Izo nominations tunataka tuangalie ni nane ambaye ni msanii gani ambaye ataweza kushinda ni msanii gani ambaye kwa namna moja au nyingine anaweza akazingua all in all hicho ndo kitu ambacho tutakuwa tunaongelea kwenye this episode wasanii ambao wanaongoza kuwa na min nyingi kwa mwaka huu kuna msanii kama ariana grant ambaye ana nominations tis kuna msanii kama lady a ambaye pia naye ana nominations lakini vile vile wasanii wengine ambao wameweza kuingia kuna kunabli kunach kunaa kunaustibib kuna post kuna kuna justin bab na wasanii wengine wengi tarehe 3 mwezi wa tunaweza kufinalize tujue ni uu ambaye ameweza kushinda so tukianza na the very first nomination kama nomination kubwa ya usiku huo. Uh, ni video video of the year au bora ya mwaka okay na kwenye upande wa video bora ya mwaka uh, kuna msanii kuna, kuna nyimbo kama everything i wanted ya yab kuna video ya godzilla ambayo imefanywa na mm kuna video ya future ambayo inajulikana kama life is good anajulikana kamaakiwaimefanya na Drake, lakini vile vile lady gaga na video yake inajulikana kama life i mean Rain on me lakini vile vile moja kubwa kabisa ni taylor swift video yake ya the man uchambuzi ni kwamba au tetesi zinasema kwamba Uh, video ya bill Eilish, everything i wanted na video ya the man ya tw ni video ambazo kwa namna moja hu nyingine zinaweza zikachukua tuzo hii kumbuka kwamba mwaka jana 219 tuzo ambayo i mean msanii ambayo aliweza kuchukua video of the year, ni Swift, na ile video yake ya you need to Come down mwaka huu tetesi nadhani bill bi na video yake ya everything i wanted au taylor swift na video yake ya the man taylor swift anaweza tena akairudisha tena ile tuzo ikawa mikononi mwake kwa sababu ukiingia hivi youtube ukaangalia hiyo video ya the man is like ukiangalia kwa mara ya kwanza hata mi okuwa naangalia kwa mara ya kwanza sikuwa nadhania kwamba yule actor wa kiume ni taylor swift. taylor swift swift ni mwanamke lakini yule yule yule, yule mtu ambaye alikuwa amevaa ameva ile role, ni taylor swift lakini alikuwa wamemtengeneza yani, wame kama mwanaume ni video ambayo kunakuwa na nyingi ningi ndani ameweza kuongelea namna ambavyo tasnia ya mziki inaenda kule nchini marekani amemuongelea bos wake uh, scott na nani so it's one of the videos ambazo nakushauri uende youtube sasa hivi ni moja kati ya videos bora ambazo taylor swift ameweza kuonyesha yeye nin inabidi asifiwe sana sana sana sana sana sana so sisi kama podcast unaona kwamba taylor swift na video yake ya the man anaweza akachukua hii tuzo you see so na, na kama unavyojua swift sio mgeni kwenye hizi tuzo el29 pia alishiwai kuchukua Uh, tuzo tena akaweza na walikuwa so it's for taylor kuchukua kwenye hii category so kwa mwaka huu we don't lakini tunadhani taylor swift na na na the the the man wanaweza. Na ya ya the man wanaweza video yake ya ya anaweza hii tuzo kwenye tuzo kwenye kwenye kwenye nyingine nyingine au kwenye nomination nyingine ambayo kama kama song of the year nyimbo bora mwaka okay na kwenye nominations hapa nakutana majina kama doja cat ambaye kuna ile nyimbo yake inaitwa akiwa so. amefanya kama kwenye maadhi ya hivi 90 yani alienda wayback kuna bill unal na nyimbo yake everything i wanted which is my favorite kuna Rain on me ya kwa grande kuna post una na video ieoyake y ya lakini vile vile kuna Rod na vilevile unac nath kwa kuwa hii hizi tuzo awards nadhani lod richi kwenye upande wa song of the year anaweza akaibuka kidedea kwa sababu hata kwenye billboa zile statistics zinamspoti sana rodi kwa sababu nyimbo yake hii ya the box ambayo kwenye upande wa video alikuwa amefanya kama kwenye magari hivi ni kama unaangalia furious lakini kwenye upande wa video ya mziki imeweza kufanya vizuri sana albam yake imeweza kufanya vizuri sana lakini tukirudi kwenye nyimbo kama nyimbo kwenda okay so nadhani ni nyimbo ambayo inaweza ikafanya vizuri sana sana bill I everything i wanted I namba moja, rain on me Sina sana, lakini ukienda kuangalia hii video ya ni kama ametupeleka kwenye kwenye and furious upande wa movie so I think, uh, I see kwamba uh, Song of the Year kwa mwaka huu kijana ambaye ana miaka tu amezaliwa ikafana anaweza akaondoka na atupea tuzo okay sawa so, mpaka kwenye kipengele cha best new artist yani msanii bora ambaye anachipukia ni msanii gani ambaye kwa mwaka 220 eh, kwenye upande wa video mdogo ameweza kufanya vizuri na majina ambayo yapo kwenye list ni kama yafuatayo kuna luis capaldi huyu ni msanii kutokea Scotland. Yeah. Kama ya kama umesikiiza nyimbo ya someone you loved utaweza kumpata huyu jamaa kuna lodch tumetoka kumzungumzia hapa sasa hivi kijana mdogo kabisa ambaye sasa hivi anatetemesha soko la mziki la marekani kuna doaat kuna young blood lakini vile vile kuna jack kila jina, jack kila kila au nikiona jina la vituko vyake vinanichekesha sana mwaka mwaka jana hii hii tuzo ya best new artist anaweza kuchukua mwaka huu hapa kuondoka na... hii, hii tuzo Why? kwa sababu ukiachana tu na video yake ya the box kuwa mojawapo ya videos bora sana ambayo imeshaangaliwa na watu zaidi ya milioni i2 huko youtube kuna video ambayo amefanya ai kma kati ya wasanii au kuwa ni msanii ambaye anaweza akachukua hii tuzo kwa luis sijaona sana naona video zake nyingi zimepooza kwa doja cat hapana kwa sababu video ambayo imeweza kufanya vizuri kuna, kuna ile video video moja ambayo inajulikana kama seiso, lakini ana ana piles piles of videos ambazo zinaweza kumfanya akaweza kuchukua hii hii tuzo best best best new artist anaweza akachukua okay tunaenda tunaenda kwenye best collaboration. kwenye best collaboration collaboration collaboration hapa kuangalia ni ni gani upande wa collaboration ambayo iliweza kufanya vizuri na ido kati ya computer competitive uh, categories ambazo zipo kwenye mwaka huu kweye ambapo kuna nyimbo ambayo amefanya future akiwa na drake inajulikana kama life is good kuna rain on me ya lady ledgag akiwa na aliana grande kuna stuck with you justin bib na aliana grande moja kati ya nyimbo bora kabisa ambazo justin alitulia akaziandika kuna beautiful b ambayo amefanya am, huyu uh, jamaa mmoja kutokia uingereza anajulikana kama kamamemsaau uh, uh, n yani amemshirikisha okay anajulikana kama Ed lakini vile vile kuna nyimbo ya black Eyed Peas. my yac nyimbo ya ya rain on me ya lady gagar akiwa na akiwa na, na na na na na na ariana grande inaweza ikachukua lakini competition kubwa itakuwa kwenye life is good ukienda kuangalia life is good ukienda kuangalia kwanza kwenye rain on me kikubwa pale ambacho tunaona uh, ni ile dancing tu okay kani ni videos ambazo of course kuna elements elements walikuwa wanazionyesha mle ndani kuna message they were trying to pass lakini ukienda kuangalia life is good ambayo kuangaliamefanya future kuna namna flani vile script imetengenezwa it shows kwamba kuna ubunifu ubunfumii sikutegemea binafsi kama ningeweza kumuona siku moja future anafanya video akiwa kama kwenye ile gari kwamba siku moja nitamuona drake drake anauza baga drake na future anauza baga okay so nadhani ni moja kati ya videos bora kabisa na nadhani kama kamati ya vemei itaona ni nafaa nadhani good kwa sababu ubunifu uliopo umu ni wa kiwango cha lami nadhani inaweza kufanya vizuri sana so my take life is good ya drake pamoja na future inaweza ikachukua kipengele cha best collaboration ambacho mwaka jana kilichukuliwa na nyimbo ya yasorita aliyofanya kabelo akiwa na mkaka kabisa kama okay tunaenda kwenye kipengele cha best hip okay ni nyimbo genia, I, I mean, ni nyimbo gani gani ya video chaman ambayo iliweza kufanya vizuri sana kwa mwaka jana okay kwa mwaka, I mean, kwa mwaka huu F20. okay kwa mwaka jana aak b na video yake ya Manny. okay iliweza kuchukua kwenye hichi kipengele lakini kwa mwaka huu watu ambao wameweka kwenye hichi kipengele kuna the baby na video yake ya bob kuna eminem na godzilla kuna future life is good kuna lodrich na the box lakini vile vile kuna Scott na video yake ya highest in the room my take eminem godzilla okay but no kuna nyimbo ya future life is good hii inaweza ikaichukua lakini vile vile the baby na hii bob hapana nadhani nyimbo hapa zinaweza zikawa na uwezekano wa kuchukua ambayo ni life is good na lakini lakini again na, na, na, naipa asilimia nyingi sana hii ngoma ya life is good. Na Drake. Kuliko ya ambayo kuliko kwa sababu as i told you kuna vitu fulani hivi ambavyo wa jamaa wamevileta vile vile ukienda kuangalia kwenye kala ya video if it was night wat ni video ilikuwa inajulikana kabisa ni usiku okay so nadhani kwenye best hip hop baada ya b mwaka jana ninaamini kabisa life is good Alufanya future aneaa shiikisha mzee baba drake inaweza ikachukua kwenye video ya best best hop okay tunaenda sasa mpaka kwenye best direction ni nyimbo ido yay uh, imeweza kufanya iui useme ni kama ina, inasema best director okay ni nyimbo gani inasemaiymbogani imeweza kuongozwa vizuri ambapo hapa kuna nyimbo ni nyingi lakini nyimbo tatu ambazo zinaweza zikachukua hapa kuna nyimbo ya Taylor swift ambayo inajulikana kama the man kuna nyimbo ya Harley styles ambayo inajulikana kama Ado- Ado- you, okay kuna nyimbo ya weekend inajulikana kama binding lights moja ya video kali kabisa lakini nadhani kwa sababu imekutana na video ya taylf inajulikana kama the man i think the man again kutokea kwa taylor swift inaweza ikachukua mwaka jana kipengele hichi alichukua mtoto mdogo kabisa eh, kama anjulikana kamaliweza kuchukua kwenye best direction lakini kwa mwaka huu the, the the reason nasema the man man reason nasema ni kwenyelakini wamwaka huuasabau atofauti Vi, I mean, video pamoja na kwamba ina, ina vs chache sana to taylor swift huko youtube lakini kama mtu ujui yule jamaa ambaye alikuwa kwenye video yule jamaa ni taylor swift. yani waliweza kumtransform kutokea kuwa mwanamke wakaweza kum kuwa mwanaume kuna messages nyingi sana ambazo ziko mle ndani kwa namna ambavyo wanawake wanakuwa treated wanavyokuwa oppressed taylor swift ameliongelea kuna vitu vingi sana so nadhani awa ah, watu wa v vmas hii video tukiiangalia vizuri inaweza ikachukua best okay so kwenye upande wa hii kategori nyingine ambayo julikana kama video for good hapa wanaangalia ni video gani ambayo kwa namna moja au nyingine imeweza kuleta impact kwa jamii okay wanaangalia ni video gani ambayo ina ujumbe kisiasa kijamii and everything na kwa mwaka huu nyimbo ambazo zimeingia ni nyingi lakini nyimbo ambazo zina uwezekano wa kuweza kupata hii tuzo kuna nyimbo ya ya ya ya inajulikana inajulikana kama kama kama all girls go to hell kuna nyimbo ya Swift, ya kama the man", kuna nyimbo nyimbo nyimbo nyimbo the man demi lovato lakini vile vile nyimbo ya H-E-R au inaitwa i cant inaweza ikaw, ikaw, ikaw, ikaw, ikaw, ikapata hii tuzo lakini all in all all in nadhani nyimbo nyimbo ya ya girls go to hii hii inaweza ikachukua kwa sababu ukienda kuangalia message ambayo iko kwenye hii nyimbo nzima Uh, inaongelea climate kuangalia kwanze, kwenye video mwanzo hadi mwisho it, it was like billy alikuwa naongelea alichukua ya Lucifer. akatolewa huko alipotoka huko juu akaletwa mpaka chinikienda okay, kuangalia the and everything inaongelea the whole point ya change so nadhani kwa sababu hivi change ni kitu ambacho kina kina trend sana huko dunian ni wapo ya videos chache ambazo zimeweza kutak hiyo problem kuna ujumbe imeleta kwamba jamani kuchoma misitu sio mpango mzima okay so kamati mzimaaha kamatiya kwa mwaka huu itaweza ikaipa au ni, ni ni video nzuri na inaweza ikachukua ikachukua hii hii category taylor taylor swift swift the man ni, ni, ni inaweza lakini lakini nadhani taylor swift, video imekuwa so personal personal okay inaongelea inaongelea ina ina, ina, ina about women women empowerment lakini i think it's a very personal video I mean, to go to go gadioooabis so billish maybe tarehe 3 mwezi wa 8 anaweza akaondoka na mpango mzima huo wa tuzo ya video for good ya vma okay my name as i told you ni to on instagram twitter pamoja na facebook najulikana hivyo my podcast unaweza kusikiliza kupitia spotify ncr castbox pamoja na platforms nyingine zote ambazo zinaost podcast until next time tukutane tarehe 30 ambapo nitakuja hapa kwa ajili ya kukuletea sasa nani ameshinda uzali right or wrong kama umependa podcast unaweza ukamwambia mwenzako uka everything ili kila kitu kiweze kuwa under control stay safe n eh? corona bado ipo punguza eh? michezo michezo michezobab