Okay, karibu sana kwenye utawezana podcast, karibu tena naulikana kamatw tt ii ile k kuonga naw kusin a au kuna vidio ambayo wewe anamna moja au nyingine hujaweza kufurahia katika mweo wako unabonyezaso okay? yeah. leo katika utawezana nataka nikuletie orodha ya nyimbo ambazo zinazina I mean, zina nyingi sana huko yb kwa leo tarehe 14 mwezi wa nanenarekodi kiwa na haraka kidogo ksaau nataka nikancha so, vidio youtube kwa leo tarehe mwezi wa mwezwa ambazo zina nyingi sana yani kwa maana kwamba watu hawajazipenda okay? leo tarehe mwezi wa zinanying man mwnikianza na nyimbo na namb ni nyimbo ya zuchu yach amayoajlikana kama ni nyimbo kutoka tarehe nymo mio7wezwa mwaa nyimbo hii mpaka hivi I mean, imepata dislikes, uh, jumla ya sasahi zake ni taa4 okay na kwa leo imeweza kuwa namba 8 kwa hiyo kwa leo ina inaf43 yani hizi ni toko sio kwamba kwa leo ameweza kupata kupatayani kuanzia nyimbo itoke I mean, tangu nyimbo ilivyotoka mpaka sasa hivi okay lakini jumla ya zake ni 43 tukienda kwenye namba saba ni nyimbo ambayo imetokana mpaka hivi na views takriban milioni tano huko mjini jumla ya zake ni ni nyimbo nyimbo nyimbo ambayo inajulikana kama maboko nyimbo kwa bosi ya watu yaake 9 noa ala maoko nmono Uh, mwezi wa pili nadhani kwenye tarehe sh 6 paleni nyimbo ambayojulikana kama j nyimbo ambayo liweza kufo vizuri kabisa katika tamasha la Isis festival pamoja na lile tamasha la mtv na jumla ya zake tangu lipotoka hiyo nyimbo ni nilai28 lai28 na okay? laki na lakini kwa siku ya leo imeweza kuwa namba s kati ya nyimbo ambazo watu ni kama hivi hawajazipenda Okay, lakini hizo ni jumla dislikes jumlatangu nyimbo ilivyotoka mbili mpaka leo mwezi wanane ndani na wahi ili meweza ili niweze kupata chai so tukienda kwenye ngoma namba tan ni ngoma ambayo imetoka kalibu, ngoma ambayo kufanya vizuri kabisa na ni ngoma kutokea I mean, kutokea kwa jamaa mmoja hivi kutokea entertainment ngoma hutokeangomajulikana kama ni wahi ngoma ya richmaoo ambayo mpaka hivi ina dislikes, takriban 24 na ngoma ikiwa na takriban wiki mojaba okay, so, watu, you know watu so, tika zake zote watu takriban 4 hawajaipenda hii ngoma na kwa leo tarehe 14 mwezi wa nane takriban s nne ngoma ngoma mpaka ana ngoma ambayo ina mbayo nyingi sana kila mtu anaua afrika mashariki na kati hakuna ngoma, ina views nyingi, kama ngoma Remix ambayo ina mbayo na n maigomaambayoakushirikishwa ni ngoma ambayo mpaka sasa hivi ina views, I mean, yeah, ina takriban milioni milioni milioni na million, million, million miyamoja, na sasaaan na jumla ya dislike zake ni dislike laki4 49 kwa hiyo kwenye watu milioni m1 na watu laki4n na 49 wamesema cammon diamond come on B, hii nyimbo sisi hatujaipenda tafadhali katengeneza ningieaao aasa mpakasas gomaalikana kama mwanza mbayo amefanya akiwa na bosi wake wa WCB ngoma inajulikana kama mwanza toka itoke mwaka jana mpaka sasa hivi ina ina ina ina sasahivi ninajumla dsl zake au watu ambao hawajaipenda hii nyimbo ni, ni, ni, ni watu takriban 37 okay so katika watu milioni kumi ambao wameweza kuitazama hii nyimbo mpaka sasahivi watu37 wamesema hii video kwao Wajipenda. ngoma namba aoanambab ni ngoma ambayo inatokea kwa rais waomamoetoa aiafaa maajau makuwa sana aaka ao mi mesha taamana watu taiban a8agomaeeua i ngoma, na na ngoma namba2 kutokupendwa zaidi youtube sasa tukienda kwenye ngoma namba moja ngoma kwa leo tarehe 14 mwezi wa nane ngoma ambayo watu wengi hawajaipenda ni ngoma ambayo inajulikana kama ngongingo okay akiwa amefanya reivani akiwa na baba levo ni ngoma ambayo imetoka jana okay mida ya asubuhi asubuhi bado haina ofichal video ni audio tu lakini mpaka sasa hivi takriban watu elfu 9 hawajaipenda ya ngoma na leo ndo imekuwa the most disliked song on youtube kwa tarehe 14 mwezi wa 8 mwaka e20 na lini, na na na ikiwa takriban laki mbili. Mimi na kama mbili kwa kwa nataka dakika sabat, ngoma ambazo sana hawajazipenda huko chochote kelele zote ili mazingira mazuri kabisa ya kujua kumba, This is Real, na bora kabisa bayo, na okay, kumichai, on uh, Facebook, kwa yantuta, ya kwamba bora kiwa aba bjlikanakssusgoma mwwng a awaandahotskupt miga mauikse b ksmstwaaaa ya unaweza kutusikiliza kupitia aplepodcast na platfoms nyingine zote ambazo naweza kusikilizia podcas antil next time sijajua naweza nikaanda nini lakini fonao ngoja niendi kupata chai ya maziwa nikiwa na mkate kabisa ok ntil next time bay