okay karibu sana kwenye utawezana podcast na asante wewe mtu ambaye kwa namna moja au nyingine kwenye kila episode umeweza kuwa pamoja nami unatumia mb zako unajua hivi vifurushi ni bei gali sana lakini wewe kwa namna moja au nyingine from day 1 umeweza kuwa unanispot kwa kuweza kusikiliza okay mimi najulikana kamano na hini utawezana kama ambavyo unajua hichi ni kijiwe hichi au, au ili ni pango ambapo sisi mashabiki wa bongo flavor tunakaa na kuweza kufanya discussion mbalimbali ambazo sisi kama mashabiki tunazielewa okay so na youtube report nakuleteaganakuleteaga orodha kwa mfano wamfano hapa nilikuletea orodha ya ngoma ambazo uh, au videos ambazo justin kempos ameweza kuzifanya lakini vile vile baada ya hapo discussion kuhusiana na tuzo za mtv uh, music awards uh, au ambazo zinatarajiwa kufanyika tarehe mwezi zinatarajia kufnyika tareh 3 sasa basi kwa wiki hii nimekuletea kitu tofauti kidogo kwamaana ya kwamba ni kitu ambacho nawezekana unakionaga ai unakipitaga yani, una, una, una okay na wiki hii nitakuwa nakuletea orodha wasanii kumi ambao kwa namna moja au nyingine wamepata streams nyingi sana kwa wiki hii kwenye application ya boomplay okay kwa hiyo application ya boomplay ina wasanii wengi sana sasa wiki hii kuna wale wasanii top ambao wenyewe wamepata streams nyingi sana katika application hiyo kwa upande wa nchini, i mean wkua hapa nchini tanzania kidogo kuhusiana na boomplay kama uifahamu boomplay ni application uh, ya muziki obviously na ina I can say inamilikiwa na kampuni moja ambayo inajulikana kama transnet limited na ina katika nchi tofauti tofauti hapa kenya uganda tanzania ghana nigeria lakini vile vile kikubwa pia ina pale pia pale kwa kwa hiyo hiyo kuna wasanii wasanii wa wanapatikana wanapatikana katika application so, tanzania, wale, wote, wanapatikana katika application application ya so hapa tanzania wale wale wote wote wakubwa vanessa mdee uh, harmonize aw reivani wasanii wote wakina mimi mas wanapatikana katika hiyo application therefore kwa wiki hii nitakuwa nakuletea wasanii kumi ambao kwa namna moja au nyingine kwenye uwanja wa bomplay wana streams nyingi sana okay kwa hiyo ili niweze ku zako lakini vilevile muda wako ningeeza ngependa kuanza namsan namba k ambapo mimi nikiwa naongea na washikaji zangu mwanadada flowers huy okay? lakini watu wengi maua sama wanamita jina lake jialakeisi ambapo ye alijiunga boomplay mwaka na tangu ajiunge mpaka sasa hivi nyimbo yake au nyimbo jumla ya streams zake ni streams takriban milioni m na laki lakisb Sawe, na wiki hii ameweza kuwa ni msanii namba kumi ambaye ana na nyingi sana katika application ya Boomplay. na na na song yake inajulikana kama binua uh, ambayo ameweza kufanya na na, akiwa hajafanya video, hajafanya video promotion katiaaaafanya a nyimbo hiyo mpaka hivi na takriban okay, within two days tangu imeachiwa kikubwa ambacho nimeona kutoka kwa mawasama, ni kwamba maua ni moja kati ya wasanii kike pale boomplay ambapo ambao wako kwenye playlist playlist nyingi nyingi kwa wa play, kwa watumiaji wa boomplay tunaposema tunaelewana maana ya kwamba boomplay unakuta inaandaa ya nyimbo ambayo inahusiana na kitu fulani yimbo kwa, kwa mfano huyu maua yuko kwenye playlist nyingi, playlist nyingi nikusomea hapa kuna moja innundwmlana kama bongo lockdown kuna nyingine kama kama top, top 20 queens, na yangupendwa playlist kama, uh, boom queens ambayo maua sama mauasamayupo so ukitaka kuona hizi playlist zote ingia so so na na pale y saii a a ama aka Temanini, pale mjini boomplay okay na kikubwa kutoka kwa mboso nilikuwa naangalia interview ambayo ameweza kufanya salam ambaye ni kama bos wake mboso pale cbsalamu ameweza kusema kwamba anytime from now mashabiki tusubilie au t albm fom mboso hiyo okay, mboso muda wote kutoka hivi anaweza akatubless na album kitu ambacho mimi nadhani pia wewe ambao unapenda bongo flavor utakuwa nakisubilia sana kwa hiyo namba tis wiki hii mboso kutokea wcb ameweza ku- kuwa msanii namba tia ambaye ana streams nyingi sana hapa nchini tanzania ah, tunaenda kwenye msanii namba nane jina lake yeye najulikana yani okay, na tangu alipoingia boomplay mpaka paka sai takriban milioni tatu na laki mbili naakelikana kama covid aliweza kufanya na msani namba yani aliea kufanya nmauasamabonge la nyimbo lakini kikubwa kuhusianaa na u uh, wiki hii ni aliweza ku kwa maana ya kwamba tarehe k bl mwezi wa nane nadhani ni moja kati ya siku ambazo u atakuwa ata ve p kwenye karia yake ya mziki kwa sababu alikuwa e I mean, kwenye karia yake ya mziki kwa sababu ile aliweza kupata bompyak okay? biliweza kumzawadia a aupl ambayo hii ni kutokana naile albam yake ambayo ambayojulikana kama the love album ambayo aliweza kutoa nadhani mwaka 219218 pale album hii imeweza takriban milioni moja kwenye uwanja wa boomplay so b wakaamua kumb au kumpa award sio tu kwa sababu u ni msanii mkubwa lakini kwa sababu the love album imeweza kufikisha million one million streams okay na kikubwa ambacho mi pia nilipenda ni kwamba Uh, pia wali, aliweza kufanya interview na boomplay kupitia kile kipengele cha boombers. ambapo ukiingia hivi instagram twitter pamoja na facebook ca ukingipamoja utaweza kuona hiyo page na utaweza kuangalia hiyo interview in full. ambayo ameweza kufanya na kitengo cha boomplay lakini ambacho nilipenda pia aliweza kuongelea na vitu ambavyo watakua wanafanya na amawashukuru mashabiki zake amesema kwamba video inakuja kutoka kwenye album kwa hiyo mda wote kutoka sasa mambo mazuri anaweza yakaendelea okay? so, kwa wiki hii aekua n msani nambaan namba skan kmoangeln ye okay? nt tsabw nkmampaka saina takriban 1 lakini vilevile stori kubwa kutoka kwa wikiii ni kuhusiana pia na ambapo amekua ni msani wa kwanza kutokea kua kupatawasababu ile lm yake a myea kuto 8 meweza kupat imeweza kupata strin takriban milioni moja kwenye uwanja wa boomplay kwa hiyo tarehe 1u7b mwezi wa nane I mean, the african princess nand aliweza kugaiwa hiyo award na boomplay ilikuwa represented by kaka jafet ambaye ni uh, contentaquestion Uh, wa boomplay so uh, pia nandi aliweza kupost hiyo kitu na nadhani ni kitu ambacho kilimfurahisha sana kwa sababu kuwa msanii wa kike wa kwanza nchini tanzania na wasanii wa kike walivyokuwa wengi hivi ni kitu cha kupongezwa sana okay so hiyo ni story kubwa kutoka kwa nandi wiki hii tukienda kwenye namba sit msanii namba sita, msani, sita ambaye ana ana nyingi sana b kwa wiki hii ni msanii wa njili najulikana kama julaga na recently ameweza kutoa thamani ep ambayo ndio ndo yake na ni ambayo imeweza kufanya vizuri sana kwa sababu ndani ya wiki moja tuliweza kupata takriban laki moja okay, ndani ya wiki moja kwa msani wani huyo okay, so, ni julaga ambapo ukienda kuangalia kwenye ile account yake ya tayari ana, ana Uh, totostip zake tangu aingie bomplay mpaka hivi ni milioni mbili na lakitatu okay kwa hiyo sharau nyingi sana ziende kuwajuilwaga pamoja na mashabiki wake wale watu wote ambao wanapenda mziki wa injiri jamani ingieni pale bl mweze ku hii thaman ambayo tayari mpaka hivi ina nyimbo kama sita okay, so, EP, mwaka saba, kama na album ambayo kama sita kama hivi hivi mwaka pia aliweza na na na ambayo mpaka boomplay nimeangalia kamam ka nakumbukaliweajulikana kamka myo mpa baabeangaliate jio ili anaendelea kufanya vizuri na mashabiki zake jamani watu ambao mnapenda mziki wainjiri wa endeleeni kuwa pale kwa ajili ya kumsapot msanii namba, Msani namba tano okay ni namba tano jemani, okay huyu ni sina maelezo mengi sana huyo anajulikana kama diamond Plathams, kila mtu anamju wengine anamuita simba wengine okay mimi namuitaga tu diamond Plathams, kama ambavyo jina lake lilivyo huyu yeye tangu aingie bmplb16 mpaka sasa hivi ana streams takriban milioni 1 na laki tisa kidogo tuaingie milioni 1namoja lakini vile, vile nyimbo yake ya jeje ambayo aliiachia tarehe 26 mwezi wa pili mwaka e220 ok ndo nyimbo ambayo ndo, ndo, ndo, ndo the latest diamond project thempaka sasahivi kwa sababu ukienda kuangalia ile quarantine ilikuwa ni kama collaborative project ya wasafi wote lakini pamoja na kutotoa nyimbo kwa zaidi ya miezi mitano ikiwa inaelekea sita bado diamond ameweza kuwa ni msanii watano ikii kupata streams nyingi sana kwa its like watu wengi bado wanaendelea kus zile nyimbo zake za zamani sawa tunaenda mpaka kwenye msanii namba nne ambaye mbay uh, ametokea ajulikana aj hu e ake paetanu ajiunge ni tariban milioni okay so kwa wiki hii kubwa kutok kwam meeaa mjlikaa ai mn ae ipnd a ambayo ni albamu mpya ya nani bn inapatikana pale boomplay na kikubwa ni kwamba iliweza ku kwa sababu imekuwa ni albamu ya kwanza by africa huweza kufikishal hours yani ndani ya masaa ish4 huu jamaa aliweza kufikisha streams milioni moja ni albamu ambayo imeenda sana ameweza kuweka na kikubwa pia wasanii wakubwa kama Coldplay, chris martin na nadid pia aliweza kuus wa Kwangu, kwangu mimi kwenye hi albam yangu nyimbo yangupendwa niilaaliofanya nau bongela nyimbo wameweza kufanya kiswahili ndo kitu ambacho fanya m nipende zaidi kwa sababu ni kama tumepata wawakilishi kwenye hyoalbam watu wa afrika mashariki kwa hiyo na Holikihi, na hii amekuwa msanii msanii msanii streams nyingi sana kwenye namba 3. Yeah, kama rayvan yani raymond ni pia WCB. okay na aka kama unavyojua ameweza kutoaslateongambayo najulikana kama ngongingo ambapo pale mjini bmplay ina takriban s 19 uh, sofar ok ameweza kufanya na baba revo juani kutokea kigoma okay na mpaka sahivi tangu ajiungejamaa mpaka satake lionia a ayawewapi aaibaada ya a uchumbyo nafata a nng aawa watu wawa wale wale masabi wale uh, wiki hii hyu mii namtaga kama last Uh, jina lake alisi anaitwa zuura tmamtoto waadijaop sawa na zuchu yeye ndo msanii naambili kuona nyingi sana youtube na toto zake ni nitaban milioni na t msanii ambaye hana hata miezi sita kwenye industry miez okay? lakini kikubwa kutoka kwa zuchu story kubwa kwa wiki hii ilikuwa ni kuhusiana na EP ya pamzuchuamzucu okay? ambayo iliweza kutoka mwezi wa nne lakini mpaka kufikia mwezi wa nane mwanzoni iliweza kupata millioni tat ikiwa ndo ep au olecon ya nyimbo kutoka kwa msanii wa tanzania ambayo ina nyingi sanamillioni t hakuna p nyingine au albamu nyingine kutokea kwa msani wa tanzania ambayo shai kufika hivoso okay, huyu uzuchu ameweza ku na ameweza kutengeneza historia pia kwa sababu M- mimi naona sio tu kwa sababu zuchu ameweza kufikisha hizo streams angefika obviously kwa sababu zitaongezeka watu wanazidi kusikiliza lakini kilichonifurahisha mimi ni, ni, ni, ni muda ndani ya muda mfupi kwa sababu ipi ni nzuri sana ameweza kufikisha hizo stream kwa hiyo tuendelee kumsupport mwanadada huyu msanii ambaye anakuja kwa kasi sana na naamini anaweza kufanya mabadiliko makubwa sana sasa msanii namba moja ambaye kwa wiki hii ndo amepata streams nyingi sana pale pale boomplay boomplay boomplay ni msanii ambaye kama kama kama au Raisi wa au tembo, au wa tembo jeshi jeshi okay kwa wiki hii ameongeza kuwa kuwa na na na streams streams nyingi sana na... kwamba ana ya yake yake mpya ambayo ambayo pia pia iko nadhani imeongeza imemfanya moja lakini vile vile ile albamu ya unafuatilia data za boomplay pale mpaka sasa hivi ina streams lion ma okay na kama two weeks back hivi ilikuwa na laki like tis na ngapi hivi so nadhani na kuongezeka kwa hizi streams o kumefanya pia awe aw moja lakini kikubwa pia kama unakumbuka wakati anatoka aitoaga ile nyimbo yake moja binadamuamayjulikana kama bado 216 pale kwenye mwezi wa wanne wa ngapi okay, ile nyimbo kama ulienda kuangalia kwenye kama uliona au kama ulikuwa ujui ni kwamba ilikuwa bado haijaingia ijaingia ka tuwenye nyingine lakini juzi juzi, kama two days ago, bless hivi ainuuaa aliwea nymo ao a aaapitu ile nyimbo ambayo hivi hivi muda kwa vitatu nyimbo yake mpya kuwa hii hayo mpeshaa aoamawao yano wawk bomplay within this w ok lakini kabla sijafunga ma utawezana podcast ingependa kukupa mchongo mwanangu mwenyewe uh, inasemekana kwamba kardib msanii kutokea marekani any time fro now anaweza akatoalb uh, yake ya ya pili kwa sababu kwanza ilitoka yakeyapili kasabau l yakwanza kwa hiyo lebo yake atlanta inaweza ikatoa album yake ya pili anytime from now sasa ambao ni kupe. ni kwamba uh, pia pia kati ya ya ya wasanii wakubwa wanapatikana katika application application boomplay boomplay kwa hiyo hiyo album kama kweli itatoka lazima pia kwa kufanya mwanangu mwenyewe pale play Store sasa hivi application ya boomplay, kwenye simu yako wwa from fnmwaano uanze inia nyimbo za krdb zote na hata hiyo album akitoka maybe inaweza ikawa humo na ukaweza kunjoy lakini vilevile tu sio rdb kuna wasanii wengine wakubwa sana ambao wako bmpl kuna taylor swift ambaye ssahivi pia ana albamu yake ambao zilikana amba kama foklo kuna bionce ana black is king na wasanii wengi wakubwa ambao pia wako katika hiyo application kao kwa we mtu ambaye unatumia application Uh, a so, na kwaskma analipa 9aa alia kupitia tgopesanakwaohuo okay? ndo mchongo ambao mwanangu mwenyewe likuwa nataka nikupe ili wewe uweze ku mziki mzuri kutokea pamoja na platforms nyingine langu jina ni sasa hivi baada ya kumaliza kued naenda kunywa chai chai ya maziwa pamoja na mkate okay kwa kwa hiyo ungekuwa karibu ningekukaribisha lakini kunisikiliza tutakutana tena kwenye my next episode endelea kusubscribe pamoja na kushare mkatewahio ngekua kaibu ikukabisaawsao wambie utawezana wameshawezana asante