okay karibu sana kwenye utawezana naenda haraka haraka kidogo kwa sababu nimeleta meza yangu ambayo ilikuwa inanisumbua sana kwa okay, ili na kwafundi selemala okay nimeileta hapa ili iweze kutibiwa nafundi selemala yuko pembeni yangu hapa na today tdai ntakuwa na kuletea uh, ma utawezanakutokea kwafundi seremala kwaiyo ukisikia sijui milango watu wanapiga kelele kama unavyosikia hapo poni sijui za magari ujue tu bwana fundiselemara anafanya kazi yake na ndo eneo ambalo lipo kwa sababu wakati nasubilia be recording okay sasa wiki hii kwenye utawezana podcast kama unavyojua na kuleteaga list ya vitu tofauti tofauti ambayo vinafanyika kwenye music industry na wiki hii nikaamua so vibaya nikuletee orodha ya wasanii ambao wengi sana katika application boomplay, application application ya kidogo, msani, ya ya boomplay ukiingia ukiingia ukiingia pale pale pale kama hiyo hiyo ni ambayo nitaiongelea kidogo lakini unaweza unaweza msanii msanii kwenye ile profile okay kwa hiu, pale mfollow, unakuwa mtu wa kwanza kupata nyimbo zake sasa leo nitakuletea orodha ya wasanii kama vile instagram au facebook, au facebook twitter ambao wanafolo wengi sana pale by Boomplay. by Boomplay ninini bpy ni music application okay ambayo inapatikana pale google play oly ukiingia hivi unaweza ukaipata ni application ambayo eh, ambayo inamilikiwa na kampuni moja ambayo inajulikana kama transnet na inafanya kazi karibia katika nchi zote afrika sasa subsahara inafanya kazi kenya uganda tanzania ghana lakini vile vile nigeria lakini vile vile pia seneg anafanya kazi na kwa mfano hapa nchini tanzania wale wasanii wote wakubwa wale wote wanapatikana katika hiyo application kuanzia diamond vanessa mdee zuchu mboso yani wote alikiba Harmonize, wote wanapatikana katika hiyo application hioa kama unataka kusikiliza nyimbo nzuri basi ingia kwenye hiyo application ili ujiunge na waafrica au aiba1l68 ambao wanatumia hiyo application okay yeah so lk na nitakuwa nakuambia kuhusiana na, na wasani gani ambao wanafolowes wengi sana pale bomplay ok so endelea kuwa na mimi lakini vilevile oninsagram twitter pamoja na facebook najulikana kama danfoi naona na wateja wanaendelea kuja kwa hiyo ertm na hizi kelelek okay? yeah, so, ni wasanii saba ambao nitakuwa nakuletea lakini kwa haraka haraka nikianza na msanii namba kum aulikana kamaalkiba msaamaaawni uaa uanaa msannama utajiataiaauama Uh, aliweza kujiunga boomplay boomplay nadhani mwaka pale pale kuangalia kwenye ile profile yake lakini kikubwa kutoka kwake ni kwamba uh, mpaka sasa hivi ana followers takriban okay na kuhusiana na, na, na, na, na uaai uh, e inasemekana kwamba bosi wake salama skia interview na tv alisema kwamba from now tutegemee album ae kwa ambatgemee kwayo jamani mashabiki wa mboso wale wadada ambao mnapendaga sana sana sana kuweka nyimbo za mboso starters. jamani album inaweza kutoka muda wote kutokea sasa na hiyo itamfanya mboso kuwa msanii wa pili pale wcb kuweza kuwa na album kwa sababu msanii wa kwanza alikuwa gamondi ukiachana izi, na hizi hii p ya zuchu pamoja na, na, na lo ambazo zenyewe ni ep atakuwa ni msanii wa pili okay so mboso anakuwa msanii wa sababu, wengi, takriban, elfu, saba wakuwa na followers wengi akiwa na followers takriban elf 7 na 4n ok tunaenda mpaka kwenye msanii namba, namba s Uye ni african beauty sijajua so, kwa sasa hivi anapatikana katika lebo gani lakini nakumbuka kipindi kipindiniko mdogo alikuwa tht okay nyumbo yake ya mwisho inajulikana kama ni bonge la audio video pia nimeipenda kwa sababu ile script na video queen ambayo amewekwa ndani nadhani ni kitu cha kibunifu sana ameweza kumwiga ben kidogo katika ile video yake ya sofia kwa sababu yani, nimependa everything so anajulikana kama mwasiti yeye mpaka sahivi ana, ana, ana followers katika application ya boomplay okay na hiyo nyimbo yake ambayo najulikana kama ni nai ina kama siku skutau lakini mpaka sasa hivi imeshapata imesha streams takriban katika katika application ya boomplay. okay kwa kwa hiyo nyingi sana ziende na followers wake kumfollow katika application ya boomplay msanii 9 an yeye wengine wanamwita jeshi Eh, wengine wanamita tembo namuitaga tu harmonize. au wengine pia wa ni msanii ataa alifanaa nyimbo na diamond. na diamond nadhani ambayo ayulikana kama bado okay na ni nyimbo ilikuwa ni harmonize lakini ni, hii nyimbo tulikuwa tuioni katika, katika juzi juzi kama so, wiki moja wiki mbili tuliweza kuiona hii nyimbo imewekwa nyimbo najulikana kama bado na mpaka sasa hivi weeks ago agndo iliweza kuwekwa na mpaka sasa hivi tayari ina streams takriban okay so hiyo ni exclusive ambayo ukiingia pale boomplay unaweza kuipata lakini vile vile huu jamaa pia ameweza kupata tuzo akiwa ni msanii wa tatu wa hapa I mean, wa hapa nchini tanzania kuweza kupata tuzo ya inaitwa boom boompay award au plak ameweza kupata kwa sababu ile albamu yake ya ambayo aliiachia mwezi wa tatu mwaka 220 imeweza kupata streams takriban million moja okay so baada ya kupata hizo streams milioni moja boomplay wakasema okay umefanya vizuri sana ngoja tukupe aword ili tuweze umtivati zaidi na hivi ni vitu ambavyo tunavyonaga kwenye nchi za wenzetu marekani na wapi lakini bmply newe imeweza kutuletea vitu kama hivi hapa nchini tanzania milango inaendelea kugongwa na inaniruhusu mimi kuendelea mpaka kwa msanii namba nn ambaye yeye pia anatokea cb jina lake ni muunganiko wa vitu viwili raymond na vanilla okay lakini wengi wanamjuliwa kama reivani ni msanii kutokea wcb huyu na ngoma yake ya mwisho inajulikana kama ngongingo ambayo aliitua latest ambao mpaka hivi ina streams takriban 54 na8 pale mjini boomplay lakini tukirudi saa kwenye content yetu ambao ni, amba ni followers ambao nao pale boomplay ni followers takriban 14 okay okamnizna 114 hu jamaa na F, okay kwa hiyo hii inamfanya kuwa ni msanii namba4 ambao ambaye ana followers wengi sana katika hiyo application lakini kikubwa pia ambacho kimeweza ku okay, khii huko bmpl ni kwamba kuna kuna ile ep ya ya ya ya, ya, ya, ya, ya rev ambayo aliweza kuitoa mwezi wa pili karibia na kile kipindi cha valentine ep ya flowers mpaka sasa hivi tayari imeshaweza kufikisha streams tato, 3 streams takriban million million nadhani taiban jamaa inabidi apigiwe makofi na vigelegele vingi sana kwa pili, tanzania, kwa kwa sababu sababu anakuwa ni msanii msanii msanii wa wa wa pili hapa tanzania ep yake kuweza kusikilizwa zaidi kwanza kwanza ambaye maoa igegee na ile ya ya mzuchu ambayo kama two weeks back iliweza kufikisha kufikisha million I mean million i streams streams lakini msanii wa pili pia pia na hii ep yake ya flowers ni Rayvani, ambaye ameweza Tatu. Kwayo, you can see, kwa hiyo as see kwamba industry industry inabadilika kwa sababu watu wanaendelea kusikiliza kazi za kitanzania okay okay tunaenda sasa mpaka msanii msanii okay. uh, wangu kuniambia kwamba meza inaendelea vizuri na na nadhani by the time namaliza na atakuwa ameshamaliza bwana abadilika nabadisaaaau wat waaendeea kusikia aaktanzania u ukienda kwenye ile bao yake pale ya instagram ameweka kabisa kwamba pae aagam amea aa Is fine boy donuts okay Indo, ndo, ndo mtu ambaye anafanya hicho kitu kwa kwa hiyo hiyo anauza maandazi fine, fine boy donuts kama kama kama unapenda unaweza kwenda pale pale instagram ukaangalia zamani kwenye ile management ambayo ya pause, okay ned music ambaye so far jamaa ana ana followers pale boomplay waoanaua mandanaaaaaamaaenye lamba aulikana kwa hiyo 5 kwahiyohnamfanya kuwa ni msanii namba tau kuwa na followers wengi sana pale bomplay lakini vile vile kikubwa kuhusiana na nedi ni kwamba katika watu ambao limepinda profile pictures zao pale bomplay jamani ni huyu jamaa yani, it, yani, it was very smart aliweza kuna suti flani hivi alikuwa amevaa okay na nywewe zake kuna namna alizitengeneza hivi zikamfanya awe mtanashati sana okay hiyo nikitengeneza list ya watu ambao wana, wana, wana, wana profile pictures nzuri by au katika mitandao yao ya kijamii nadhani pia music sitaweza kumwacha huyo anaiban na ndo msanii namba tatu kuwa na wengi sana pale b tukienda kwa msanii namba mbili huyu ee zamani alikuwa alikuaganauzakaranga okay diamond karanga na ukienda okay, youtube ana views takriban bilioni moja lakini kwa boomplay jumla ya stream zake zote ni milioni kumi namoja na lakimoja okay na his latest song ambayo anajulikana kama simba ambayo alitoa kama 3 days t days ago mpaka hivi na streams takriban elfu ishirini na tano pale boomplay lakini upande wa followers followers jamaa mpaka sasa tangu boomplay mwaka F2, 17, kama ana takriban na mojia, na 100 okay Nady, alikuwa na F15, diamond anaf- anaf- anaf- okay alikuwa diamond diamond lakini kikubwa kutoka kwa diamond, ni kwamba kuna nani hivi nilikuwa anafanya nadhani muda so anaweza akaachia kitu chochote EP au ep album waamaa maka sa tnwa f naz kacia kit coct ni, ni ni kama yani yuko studio okay kwa mfano juni ishirini juni ishirini na mbili kwanza alianza juni tano picha akiwa studio juni ishirini alipost picha akiwa studio ishirini na mbili na ishirini na tatu hapo ni juni mwezi wa sita akatupumzisha kidogo mwezi wa saba agast 9 agast 2 nagast waio picha zote akiwa akiwa studio kiwa kwa kwa from now tunaweza tukapata an album ep diamond ambaye as i told you mpaka sahibi, moja, okay? sasa sasa hivi ana pale boomplay okay tunaenda msanii mpamba maharusi huyu na huyu uh, uh, watu wengi watashangaa kidogo lakini huyu ndo msanii ambaye ana followers wengi sana pale boomplay jina lake anajulikana kama nandi okay na mpaka sasa hivi ana followers takriban Elfwam, tano, na miatatu, pale okay so pa alikuwa d kwamba naambiakwama mambo yako tayari niende kuchukua meza yangu muda sio mrefu okay na nandi, mba, nandi, mba, a, Elfwam, tano, na na kuhusiana kuhusiana nandi ni kwamba tya duchukmeza yanu ana na ndo msanii ambaye ana wengi sana anawengi hapa nchini tanzania lakini kikubwa sasa a kutokea kwa nandi ni kwamba nandi pia ni mmoja wasanii wachache ambao wana boomplay award ambayo aliweza kuipata nadhani nadhanitaehe 17 aliweza kumpatia hiyo hiyo award na nandi alishukuru sana kwa sababu ile ile ile, ile albami yake ya the african iliweza kupata streams takriban aetariban okay lakini kwa sasa hivi ndo msanii ambaye anaongoza kuwa na followers wengi sana pia ameweza kumpita hata okay yeah so hiyo ahanipia ilikuwa utawezana podcast ya wiki hii nilikuwa kanakuletea orodha ya nyimbo ambazo zina followers followers sana sana i i mean ambao wana followers wengi sana, uh, pale boomplay. na kama nina kingine lakini before I go kwa sababu meza yangu iko tayari hapa uh, nilikuwa napenda kwamba jamani b bwana ameweza kutupa mchongo wiki inawengi anaa kta mcongowki moea ku ako walewote ambao mashabiki wa kawadb waweze kuweza kustram nyimbo yake mpya katika hiyo apliction ok so ntil nexttime sina kingine byby thisis utawezana podcast