umeshawwe kuimajini labda wakati tunasoma shuleni au kwenye mitaala yetu ya limu kungekuwa na somo ambayo inajulikana kama mziki au bongo flavor yaani unasoma somo darasani mwalimu anakufundisha alafu baadaye kama ambapo unafanya mitiani ya bologivis english na baadaye unaenda kufanya somo au mtiani wa somo ambayo inajulikana kamabongo hio ndo mbavo ningependa kama ambavyo unajua ad ni leo nime auutawezana ni, ni, nataka nimulize maswali kumi jama kama hiv mbayo najulikana kamani mshabiki wa mkubwa sana wa mziki na sio tu mziki wa hapa tanzania lakini vile vile mziki wa mambele sawa so, eh? yeah so nitakuwa dairekta sani kuanzia mwanzo mpaka mwisho ili yeye yeah, tujue kwamba je atawezana kama ambavyo podkast yangu inaitwa au watashindwa ningependa kukwambia kwamba Uh, niko studio niko ndani ya studio lakini nje ya studio matengenezo yanafanyika kwa hiyo usishangai sana ukasikia mafundi yanatokanana ukasikia sauti za misumari milango na kila kitu kama ambavyo unajua mimi siditige eh? yaani kitu kinakujaga kama kilivyo hiyo ndi utawezana podcast ya wiki hii huwezi kuipata hii kwenye radio kwenye tv na kwenye sehemu nyingine yoyote lakini unaweza kuipata kupitia uima enca uh, na sehemu nyingine zote ambazo unaweza ukapata podcast. mimi inajulikana kama tafadhali sana usiondoke na usionee huruma nibezani yeah so as i told you leo niko na ie sani ni mtu ambaye anapenda sana video na nini so nafuatilia sana mziki so nikaamua so vibaya so on the the show director, sani karibu sana uh, sanji sana sanji sana ndugu yangu asante asante kwa hapa hapa naam naam naam naam are you ready for the questions umejipanga uh, niko tari, niko tayari tayari tayari okay vibayawaasoiua kaibu sanandugu yangunaaaa arumejipanga Aya, okay so kwenye swali namba tisa, uh, juzi juzi hapa the rjhed aliachia album ambayo aajulikana kama changes yeah, yeah, yeah. na moja wapo kati ya ngoma za kwanza kabisa kuzitoa kuna nyimbo ambayo inajulikana kama se yeah, yeah. yeah na kama umesikiliza ile ngoma ametaja wanawake wengi sana yeah, yeah nataka umtaji na wanawake watano wa kitanzania aeaseisaanaianamba ti s namba, namba ne Uh, kuna jamaa mmoja moja hivo nigeria ia yeah, anajulikana yeah. kama fireboy DML. Um, fireboy fireboy nataka yake utakuwa ushalifahamu aliweza kutoa album yeah. album si inaitwa apollo ambayo unaweza pia kupitia ukienda pale ukidownload safi kabisa unaipata um, fireboy vizuri sana Antaka unitajie naaji yaebo tatu ambao zinapatikana na utanitajia kati ya hizi tatu utafanya choice ya moja sawa yeah. lebo ya kwanza ni mai ya pili chocolate city ya tu ybnl kati ya hizi lebo ni ml anapatikana kwenye lebo gani kati ya hizi ambayo na hizinlw ndo lebo ambayo huyo jamaa anapatikana umeweza pia kupata swali swalinamba nn swali swalinamba saba swali namba saba bwana ukienda mamtoni huko marekani wasanii wengi sana wanafuga rasta sindio nasasa yeah. wahipp na naweza hata nikakutajia sasa hivi na namba isiishe yeah. tukija kibongobongo nataka tuongelee untajie marapa watatu ambao unafanya mziki wa hip hop ambao wanafuga rasta kwa kitanzania yeah hii <tinyo> itaa kutatiza kutaja mtu watatu lakini naweza tukamweka hapo sababu wa ya ya kwanza lakini, na okay. kwa ningemweka sasa amenyua kazi kazi za mkataba mm. no mm. tuweke kumbuka ni watatu watatukosea mmoja basi hapa yeah, hata ya, pia rasta, hipop, bongo, lo days. Lo days. Yeah. <laughs> sana kaka haya maswali ulikuwa wanayajua kabla <laughs> <laughs> y okay, tukienda kwenye swari namba s huu um, ni mwaka wa uchaguzi sindio eh? yeah. na ni mwaka ambao watu wengi wataenda kupiga kula na watu wengi wameshiriki wametia nia nataka untajie wasanii watatu wa bongo flevo ambao nwa wa wenyewe wwnayani wa, wa, wana... ni viongozi ukiachana okay, kufanya kazi ya mziki bongo ni mm. ambao tayari wako mjengonipawangap watatu profesa j wa kwanza Onanza. Exactly, mba ambaopayni exactly, wako, wako mjengoni ni wasanii lakini vilevile vile ni viongozi yeah. wako pale bungeniapia kuna uubea ia ni msaniul aina no, no, tutakuja kuona ni ni ni kwa gani kusaidia okay tukaenda kwenye uh, swali tano. Uh, swali tano ni very kidogo mwaka jana nadhani kufanya ngoma na ambaye mmoja wapo kati ya wasanii wa dance wakubwa ainaa baadae utakua kuonaanamb aaawea ufanya ngomaa ambae mojawao tia wasan wawauwa ann a aliweza kuwataja <Sanye> <Sanye> nataka untajie wale wale wachezaji wawili ambao walikuwa kwenye nyimbo walitojwa kwenye nyimbo ya inama ambayo diamond alifanya na yeah, kuna simple, falipu kuna anasema do, mm-hmm. do, yeah, ilo, sana haya nafaay number... namb naomba unitajie again unapenda sana ku naomba unitajie director ambaye amesha kufanya kazi na wafsania wafuatao moja alish anya kazi na Diamond, yeah. akafanya kazi na naaoo yeah. akafanya kai ioahanya kai aawa anska kufanya ngoma na alikiba ya mwishoalikiba mavoko i na <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> okay muda umeisha lakini kwa kusaidia tu kuna jamaa mmoja ambaye alikuwa alikuwa zamani anafanyaga ah, ah, <laughs> no, <laughs> okay lakini sio mbaya swali so, nafanya mbayasnama um, mwezi wa watatua uh, tukianza na mwezi wa aliweza kutubariki na ep ambayo najulikana yu kama flowers eh? alafu mwezi wa tatu, na mwenyewe akatubariki na album ambayo yu anajulikana kama afro east yeah wewe kama mfuatiliaji wa mziki kuna utofauti gani kati ya ep na album wanavojua achke kasoahi uwa inaanyimbo ni nyimbo chace ambaz z zina watayarishawatu wl ukaauwao wamba ina nyimbo chachembaomsani nachaguanimbokueka auakbla ya kuja mtu Ah, okay. i yani ni kwamba nimekuelewa na umepatia lakini inakuwa na nyimbo chachen i mwezi wa, wa taehe ah, 12 okay, uh, pale msanii mpya kabisakutokeanaulikana kamah zuchu alitoa IP ambayo ajulikana kama amzuchu ni nzuri sana na imeshapata ing aa uko chini a mexa umetisha e sana swali la kwanza sasa ambalo wiki hii, nimekuandalia ili very tricky, la unitajie. Uh, tunamfahamu. na uh, unitajie wikihii ieuandaia tamfaam ado mtu ambae eaaha ubwa ana ne tu naomba untajie video mbili ambazo fah alishawahi kuzifanya yaani yani ni uh, yes, south africa video mbili ambazo Goodfather, alishawai kuzifanya hapa tanzania an alizishutia hapa hapa tanzania shooting ilifanyika hapa hapa tanzania video mbili ambazo alizifanyia bongo moja tu ilishutiwa kigamboni mm-hmm. kuna, uh, kule aitaiejengwajengwal mm-hmm. a kwetu kama skosei mm-hmm. pia kuna imbo ya mondi. Mm -hmm. mm -hmm. eaatia e maswali kmi jamaa umekosa matatu umepata saba nadhani ni mtu ambaye unahitaji shange na vigeregere vingi sana, <laughs> sana kwa sababu inaonyesha kweli unaufahamu miki wo aanana aa