siku moja mtoto alienda kwa baba yake na akamuuliza baba maisha yangu ya thamani gani baba yake akampa jiwe na akamwambia kuwa mwanangu kama unataka kujua thamani ya maisha yako basi itabidi uchukue jiwe hili na uende sokoni uende nalo jiwe hili sokoni na ikiwa mtu yoyote atakuuliza bei ya hili jiwe basi usiseme neno lolote lile isipokuwa nyanyua vidole viwili juu hivyo kijana yule alifanya kama alivyoambiwa na baba yake na akaenda ya na jiwe lile sokoni huko sokoni akawa nashangaa na gafa mzee mmoja akamsemesha nkumwambia kwa na kusema kuwa ili jjiwe hi, hili ni bei gani kisha kijana yule hakusema neno lolote isipokuwa akananyua vidole viwili juu kama alivyoambiwa na baba yake na mwanamke yule kikongwe akamwambia kuwa nitachukua juu hili kwa dola mbili kisha kijana yule alishangaa sana na akakimbia kurudi kwa baba yake next on our on our podcasting See. palepale tuipeishia katika kipindi kilichopita kijana yule akamwambia baba yake kwamba kuna mwanamke kikongwe sokoni kule anataka kunipa dola mbili kwa hili jiwe kisha baba yake akamwambia kuwa mwanangu sehemu nyingine inayotaka uende inataka uende kwenye museum na kama yoyote atakuuliza bei ya hili jiwe basi usiseme neno lolote lili isipokuwa nyenyua vidole viwili juu hivyo kijana yule akachukua jiwe lile na akaenda nalo kule katika mm kama alivyoambiwa na baba yake na baada ya kama dakika ishirini hivi kupita kulikuwa na mtu walika arakati namaanisha yn yani, wababa wababa nibaba na ambaye alimpoh bwana yule mdogo yani yniu huyo mtu ambaye nalikarakati n namaanisha mbaba alimwaprochi yule bwana mdogo yule kijana na akasema kwamba mweshimiwa jio hili ni bei gani si sasa kijana yule akusema neno lolote ila isipokuwa alinyanyua vidole vyake viwili juu na huyo kijana na huyo mtu yni namaanisha yule mbaba akasema kuwa nitachukua kwa dola mia mbili s kijana yule alishangaa sana na moja kwa moja akakimbia kuelekea kwa baba yake baba baba kuna mtu kule katika mm anataka kulinunua jie hili kwa dola mia mbili baba yule akamwambia kijana wake sawa kijana angu sehemu ya mwisho inayotaka ulipeleke jie hili ni kwenye duka la jiwe la thamani ingia ndani ya jiwe ingia ndani na jiwe hili na kama yeyote atakuuliza bei kusiseme neno ila nenyewa vidole viwili juu <muchos> hivyo kijana yule akakimbia ndani ya store ya duka la jiwe la thamani na maanisha duka la jie la thamani na manisha yaani sehemu ambao wanakuwa na zile dhahabu almasi mona ndio mana yangu hiyo na baada ya bwana mdogo wile kulipata lile duka akatembea kuingia ndani na huko ndani kulikuwa na mzee mmoja hivi katika ent yani katika kaunta pale na mzee huyo alipoliona jiwe lile akaruka juu na akapiga kelele mungu wangu unano ninalitafuta maisha yangu yote yaani nimekuwa nikitafuta ji ambao ehi We, wewe una, unalo ishikanonadgoaukaigai ene jiwe kijana yule hakusema neno lolote ispokua akanyanya vidole viwili juu kama ilivyoada amzee yule akamwambia dola mbili vipi chukua nitakupa dola mia mbili kijana yule hakuamini akaruka juu na akakimbia kuelekea kwa baba yake bio spidi moja kwa moja kwamba baba baba mzee aliyoko kule katika stoya jiwe la thamani anataka kunipa dola mia mbili ni ili jiwe mzee wake babake ake yani akamwambia kuwa mwanangu unaona sasa sasa umeelewa thamani ya maisha yako maisha ni vile unavyojiweka unaweza amua kama unataka jiwe la dola mbili au jiwe la dola mia mbili au jiwe la dola laki mbili kuna watu wanaokupenda na kuna wale ambao wewe ni kila kitu kwao na kuna watu ambao watakutumia kama bidhaa na kwa wao hautakuwa na thamani yoyote ile kwa hivyo mwanangu ni juu yako kuamua thamani ya maisha yako mwanangu