e tunakwenda kuongelea kitu kinachoita mapenzi mapenzi kila mmoja na maana anayojua yee mwenyewe mapenzi ni vile ambavyo mtu anaweza kutafsiri hilo neno na akaiweka katika maana anayojua yee mwenyewe ya leo ntawaambia kwa vile navyoelewa mimi kuhusiana na mapenzi okay, mapenzi ni nini penzi ni uhusiano wa baina ya mtu na mtu mwingine mtu na kiumbe kingine mtu au kiumbe na muumba wake ambao wanahisia mbile tofauti zilizowafanya kuwa katika lengo moja au wazo moja na wakaridhiana au kukubaliana wao kwa wao pasipo kulazimishwa na mtu yoyote yule au kitu chochote na kuamua kwa pamoja kuanza kujenga umoja utakaokuwa na manufaa kwao kutokana na maelezo hapo juu tunapata kuona kuwa mapenzi yanajengwa na ma- ma- maana nne mapenzi ni uhusiano mapenzi ni makubaliano au kuliviana mapenzi ni uamuzi au hiari mapenzi ni hisia hivyo basi maana ya mapenzi yanajengwa na, na maneno manne uhusiano makubaliano uamuzi na hisia mapenzi ni uhusiano mapenzi ni uhusiano ni mahusiano ambayo yanaweza kuwa ya damu mwili au roho mahusiano hayo yanaweza kugawanywa katika sehemu kuu mbili mahusiano ya asilia na mahusiano yasiyo ya, ya asilia au kujamiana katika mazingira mahusiano ya asilia mahusiano ya asilia yenyewe ni mahusiano ambayo mtu uzaliwa na kuyakuta tu ama pale anapo anapo, apa, apa pale anapo anapozaliwa tu huanza mahusiano ya namna hii mahusiano haya hayavunji na hayatenganishwi kabisa kwa uamuzi hayatenganishwi kwa uamuzi wa, mtu, wa mtu, kwa uamuzi wa mtu mwenyewe yaani yenyewe yapo tu kizazi hadi kizazi mfano wa mahusiano asilia ni kama vile kiumbe na mumba wake mtu na wazazi wake au mzazi na mwanaye mtu na ndugu zake mfano mfano kaka dada mjomba shangazi binamu mpwa na kadhalika mahusiano haya hata watu wakichukiana vipi au kutengana kwa jamii inayowazunguka hata, hata ba, hata baki kuwapo haya yeah, yatabaki kuwapo tu hayana historia kwa mfano vile yni yule, yule ndo mama yake na fulani yule aliyepita hapa ni mjomba wake fulani au yule aliyepita hapa ni mjomba wake johni je kuna mfahamu shangazi yake medi ndio ndio huyu namzungumzia nazungumza naye kama hivyo kuna aina nyingine ya mahusiano ni ile ie mahusiano yasiyo ya asilia mahusiano yasiyo asiria ni yale yanayojitokeza tu baada ya watu kujamiana katika mazingira yani walikuwa wafahmiani baada ya hapo walikuwa wafahamiani maona baadaye wanapofahamiana ndo wanaanza uhusiano ama mtu anapozaliwa hayakuti haya ila hadi pale anapoanza kupata wa kujua anapoanza kupata ufahamu wa kujua baya na zuri tofauti na mahusiano asilia ambayo mtu anapozaliwa awu ana ufahamu au hana yenyewe au hana yenyewe ni lazima tu yawepo chanzo cha haya mahusiano asilia ni kuishi sehemu au eneo moja na mtu kufanya kazi katika eneo moja kusoma shule au chuo kimoja kuona kuona mkiwa safarini au sehemu tofauti kusali kusali dini moja au kuwa waumini wa dhehebu wa wa moja na kadhalika mfano mfano wa mahusiano yasiyo ya asilia kujamiana katika mazingira ni kama vile taifa na taifa rafiki jirani shemeji waifu mke mme mchumba baba, mama, baba au mama wa ubatizo mwanafunzi na mwalimu wake mfanyakazi au mtumwa na bosi au bwana wake mahusiano ya namna hii ni, ni vyepesi kuvunjika kuto, kutoleana na kuto, kuto, kuto, kutokana na hiari ya watu wenyewe na wakitengana yenyewe hubaki kuwa historia kwa watu wanaozunguka na, na na hata kwa wale waliokuwa na hata kwa wale waliokuwa na mahusiano