karibu kwenye ulimwengu wa podcast naitwa scopanda scoboy 99 kupitia ukurasa wangu wa instagram pia unaweza kunipata kupitia youtube yani scop online tv kwenye podkasti hii utaweza kujifunza mambo mengi mambo ambayo ishaikutokea duniani mambo ambayo ishaumiza vichwa vya watu duniani kama vile historia vitabu vilivyowaikuandikwa na vitu ambaolish kutabiliwazamani chamuhimu i kukaa karibu na sisikupitiayta yanu yani ya sai ayet yakwana tutaanza kuznumiamwanamziki anaita utoka mwaazi alifaliki mwakaakupigwasas na watu wasiojulikana je unapenda kujua mengi kuhusiana na laki dube kaa karibu na sisi uh, kila mwanadamu huwa na dunia yake ambayo dunia hiyo huishi kichwani mwake dunia hiyo huweza kuwa katika fikra tu lakini muda mwingine huweza kugeuka kuwa katika hali halisi hii utegemea na ninini au vipi binadamu huyo hufanyam karibu kwenye Get inspired ya scope online tv na leo tupo na kijana aliyezaliwa katika familia ya kimasikini huko madeira reno ambaye mwanzoni maisha yake yalitawaliwa na shida nyingi anaitwa cristiano ronaldo do santos aveiro yeye alizaliwa tarehe tano mwezi wa pili mwaka 1985 katika hospitali ya dr nelio mendoska funska huko hukopotgo ambapo baba yake mzazi alikuwa akiishughulisha na shughuli za kutengeneza bustani yaani kama mtu unataka kupendezesha nyumba yako basi baba yake christiano ronaldo alikuwa akijishughulisha na shughuli hizo na alifariki mwaka e205 baada ya ini kushindwa kufanya kazi kutokana na matumizi ya pombe kali lakini mama yake cristiano ronaldo yeye alikuwa ni mpishi wa migaawa na muda mwingi alikuwa akifanya usafi kwenye majumba ya watu na kutokana na kazi hizo aliweza kuwapatia watoto wake mahitaji yao ya kila siku yaani chakula pamoja na mavazi na kutokana na maisha hayo cristiano ronaldo alikuwa furahishwi na shughuli walizokuwa wakizifanya wazazi wake kwa sababu zilikuwa zikiwatesa sana mda mwingine wakiamka asubuhi kuwahi shughuli hizo siku nyingine wakichelewa ukutwa nafasi zao zimetawaliwa na watu wengine hii ilijiziilisha mwaka 205 alipofanya intevyeu na kituo kimoja cha televisheni huko ureno alisema i i i was up with with we are very poor I had no no toys and no and shared a room with my brothers and two sisters And my slept in the other. so kauli yapo inaonyesha kabisa dhairi christiano ronaldo alikuwa afurahishwi na maisha ambayo walikuwa wakiapitia muda huo na ndio maana muda mwingine aweza ukasema shida na changamoto huweza kumlegeza au kumkomaza mtu katika maisha yake au katika safari yake ya maisha na ndio maana hata ukisikiliza wimbo wa mwanafei gwiji dakika ya nza sekunde 5 mpaka dakika ya pili sekund ya4 weam shida zikwepeki zipo kukupima maso zikutoe jasho zikupe akili na zikuandae kwa kesho so shida ambazo alipitia christiano ronaldo zilikuwa zikimwandaa kwa kesho na ndio maana hata ukiangalia anapambana sana uwanjani na anafanya mazoezi kwa muda mrefu hii ni kutokana na baadhi ya wachezaji kama cass ambaye alisema kwamba ronaldo ni mtu ambaye anafanya mazoezi kwa muda mrefu na wakati mwingine alikuwa akijitahidi kuwai uwanjani ilikuweza kuona ni muda gani hasa ronaldo anaweza anza kufanya mazoezi yake so safari yake ya soka ilianza mwaka 25 katika klabu ya sporting Lisbon, ambayo ipo nchini uleno na safari yake ilianza na matatizo makubwa sana ambapo cristiano ronaldo alikuwa akisumbuliwa na tatizo la moyo na hii ilipelekea kufanyiwa upasuaji ili kuweza kumwezesha kucheza mpira vizuri na baada ya kufanyiwa upasuaji huo criroaldo alirudi vizuri na mpaka leo anacheza soka kama tunavyoona uwezi ukazungumzia swala la soka ukamsahao cristiano ronaldo kwa sababu ameweza kucheza kwenye klubu kubwa zaidi duniani kama manchester united real madrid na juventus na mpaka sasa ameshinda zaidi ya mataji 29 ambapo hapo ukijumlisha ana uefa a uropa moj uefa national league moj balondo an viatu vinne vya zahabu vya bara la ulaya na ni mchezaji ambaye anaongoza kwa kufunga magoli mengi zaidi katika uefa champions league akiwa na mabao 128 na akiwa na hatrick 56 na, na mpaka sasa kwenye karia yake cristiano ronaldo ameweza kufunga magoli 7 maneno ya ushindi ya cristiano ronaldo huwa yanasomeka kama hivi i i am not a but I like to feel that the things are well done more important than that i feel an endless need to learn to improve to involve not only to pleade the coach and fance but also to feel satisfied with myself it is my conviction that there are no limit to learning and that it will never stop no matter whats our age hayo huwa ni maneno ya ushindi ya cristiano ronaldo na mara nyingi hupenda kuyarudia pale anapoulizwa kuwa ni nini siri ya mafanikio yake au kipi kinachomsukuma kila siku kuendelea kufanya mazoezi na kuonyesha ubora wake hii ni scope sonlin tv to scope boy kupitia instagram ingram facebook unaweza ukanifolo ukalike peji yangu ya facebook tukawa pamoja usisahau pia kusbsb chaneli yangu ya sit takuwa nakutana kila siku kwenye kwenyetusiache kus kwa sababu mafanikio yapo mbele