Uh, kila mwanadamu huwa na dunia yake ambayo dunia hiyo huishi kichwani mwake dunia hiyo huweza kuwa katika fikra tu lakini muda mwingine huweza kugeuka kuwa katika hali halisi hii hutegemea na ninini au vipi binadamu huyo hufanya mi boy karibu kwenye gate inspired ya scope tv na leo tupo na kijana aliyezaliwa katika familia ya kimasikini huko madeira ureno ambaye mwanzoni maisha yake yalitawaliwa na shida nyingi anaitwa cristiano ronaldo do santos aveiro yeye alizaliwa tare tano mwezi wa pili mwaka 198 katika hospitali ya dr nelio mendoska funska huko portgo ambapo baba yake mzazi alikuwa akiishughulisha na shughuli za kutengeneza bustani yaani kama mtu unataka kupendezesha nyumba yako basi baba yake cristiano ronaldo alikuwa akijishughulisha na shughuli hizo na alifariki mwaka efbl 5o baada ya ini kushindwa kufanya kazi kutokana na matumizi ya pombe kali lakini mama yake cristiano ronaldo yeye alikuwa ni mpishi wamigaawa na muda mwingi alikuwa akifanya usafi kwenye majumba ya watu na kutokana na kazi hizo aliweza kuwapatia watoto wake mahitaji yao ya kila siku yani chakula pamoja na mavazi na kutokana na maisha hayo ronaldo alikuwa furahishwi na shughuli alizokuwa wakizifanya wazazi wake kwa sababu zilikuwa zikiwatesa sana muda mwingine wakiamka asubuhi kuwahi shughuli hizo siku nyingine wakichelewa ukutwa nafasi zao zimetawaliwa na watu wengine hii ilijiziilisha mwaka 205 alipofanya intevyeu na kituo kimoja cha televisheni huko ureno alisema i i i was brought up with with nothing we were very poor I had no no toys and and no christmas I shared room with my brothers and two sisters In so, kauliypo inaonyesha kabisa dhairi christiano ronaldo alikuwa afurahishwi na maisha ambayo walikuwa wakiyapitia muda huo na ndio maana muda mwingine eza ukasema shida na changamoto huweza kumlegeza au kumkomaza mtu katika maisha yake au katika safari yake ya maisha na ndio maana hata ukisikiliza wimbo wa mwanafei gwiji dakika ya kwanza sekunde 5 mpaka dakika ya pili sekunde anasema ya 4 mwaeanasemaba shida zikwepeki zipo kkupima maso zikutoe jasho zikupe akili na zikuandae kwa kesho so shida ambazo alipitia cristiano ronaldo zilikuwa zikimwandaa kwa kesho na ndio maana hata ukiangalia anapambana sana uwanjani na anafanya mazoezi kwa muda mrefu hii ni kutokana na baadhi ya wachezaji kama ca ambaye alisema kwamba ronaldo ni mtu ambaye anafanya mazoezi kwa muda mrefu na wakati mwingine alikuwa akijitahidi kuwai uwanjani ilikuweza kuona ni muda gani hasa ronaldo anaweza kufanya mazoezi yake so safari yake ya soka ilianza mwaka b5 katika klabu ya sporting Rizbon, ambayo ipo nchini uleno na safari yake ilianza na matatizo makubwa sana ambapo cristiano ronaldo alikuwa akisumbuliwa na tatizo la moyo na hii ilipelekea kufanyiwa upasuaji ili kuweza kumwezesha kucheza mpira vizuri na baada ya kufanyiwa upasuaji huo rironaldo alirudi vizuri na mpaka leo anacheza soka kama tinavyoona uwezi ukazungumzia swala la soka ukamsahao cristiano ronaldo kwa sababu ameweza kucheza kwenye klubu kubwa zaidi duniani kama manchester united real madrid na juventus na mpaka sasa ameshinda zaidi ya mataji 29 ambapo hapo ukijumlisha ana uefa a europa moj uefa national league 1 balondo a viatu vinne vya zahabu vya bara la ulaya na ni mchezaji ambaye anaongoza kwa kufunga magoli mengi zaidi katika uefa champions league akiwa na mabao 128 na akiwa na hatrick 56 na, na mpaka sasa kwenye karia yake cristiano ronaldo ameweza kufunga magoli 7 maneno ya ushindi ya cristiano ronaldo huwa yanasomeka kama hivi i am not a perfectionist but i like to feel that the things are well done more important than that i feel an endless need to learn to improve to involve not only to pleade the coach and fance but also to feel satisfied with myself it is my conviction that there are no limit to learning and that it will never stop no matter whats our age hayo huwa ni maneno ya ushindi ya cristiano ronaldo na mara nyingi hupenda kuyarudia pale anapoulizwa kuwa ni nini siri ya mafanikio yake au kipi kinachomsukuma kila siku kuendelea kufanya mazoezi na kuonyesha ubora wake hii ni scope sonlin tv boy kupitia instagram twitte facebook unaweza ukanifolo ukalik peji yangu ya facebook tukawa pamoja usisahau pia kusbsb chaneli yangu ya yasitv cakuwa nakutana kila siku kwenye tusiache kuos kwa sababu mafanikio yapo mbele