bidii itakupeleka mbali mhubili sura ya 9 mstai wa1a lolote mkono wako utakalolipata kulifanya ulifanye kwa nguvu zako katika kipindi kigumu cha uchumi unachoweza kuwa unapitia nataka nikutie moyo na kukwambia kuwa yote yanawezekana kwake yeye aaminie lakini una wajibu wa kufanya ukishafanya yafuatayo sasa una haki ya kusema umemwachia mungu biblia inatuambia kila unalolifanya alifanye kwa nguvu zako zote yaani usiache gepu hata kidogo kama ni kazini be the b thbewebola kama ni mfanyabiashara b ivtiv usifanye mambo kama yalivyokuwa yanafanywa mwaka jana kila siku waza kufanya kwa namna mpya ruhusu akili yako kufikiri arao Ideas to be born in you. nguvu zako zote sio za mikono tu ufahamu wako lazima kuzaa vitu vipya yaani kama umeajiriwa wenzako washangae unatoa wapi hayo mawazo ya kuboresha kazi unayofanya mafanikio yanahitaji watu wabunifu watu mahiri katika kuzaa na kufanya mambo katika utofauti zaidi kwako mwamini usiwo na sababu yoyote ya kulaumiwa kwa jambo lolote kitabu cha wakorinto wa pili hadi 61 tusiwe kwazo la namna yoyote katika jambo lolote ili utumishi wetu usilaumiwe wengi hatuna ubunifu kazini kwako wakitafuta mvivu ni wewe anayetakiwa kupunguzwa kazi ni wewe hii hapana utumishi wako utalaumiwa na utadaiwa utalalamikaje kuwa hufanikiwi wakati ukipewa nafasi unaharibu maarifa huna hujisomei kuongeza ufahamu unafanya yale tu ulioambiwa hujiongezi biblia anasema atakaye mtafuta mungu kwa bidii huyo ndiye atakayemwona lakini hatutumii muda mwingi kuuliza mungu wito wetu ni upi usipoishi wito wako unaishi nje ya ubinadamu wako na mungu atakosa legitimacy haki ya kutembea na wewe katika yale unayoyohitaji katika maisha yako msa aligundua hili akasema usipokwenda namimi hakikaam nami kitabu chakutoka sua ya 33, 14, wewe unatumia 99 kusaka pesa za mambo yako mungu anabaki na asilimi1 tu na wakati mwingine hata hiyo ni yambinde na unamuomba mungu akufanikishe ili iweje utaishi maisha magumu sana kumbuka kitabu cha yakobo sla ya4 mstai wa3 unaomba ili vitumie kwa tamaa zako na tamaa zako maana yake ni mahitaji yako ishu zako na kadhalika fanya kwa bidii katika kila unalolifanya mambo ya kigoma aplai imani hii ndiyo raha ya kumwamini kristo yesu wewe umshindi siku zote ila usiwe mzembe mambo ya kigoma unaanza kusema mungu amekuacha usisahau kuwa tuna, tun, kuna kujaribiwa ila mimi sijanena katika habari hiyo barikiwa sana maisha ni zaidi ya chakula ni mimi mwalimu wako kabenda balete mwandishi wa kitabu cha maisha ni zaidi ya chakula ambacho kinapatikana kipaji