ni kukaribishe katika ikiwa ni episodi ya pili tangu tuanze na unayo nafasi bado ya kusikiliza episodi yetu ya kwanza na tupo hapa kukuletea uchambuzi wa kina wa masuala yote ya soka barani afrika hadi ulaya na leo tunasalia hapa hapa nchini tanzania tukijadili kwa kina na kwa namna gani a amefeli kuiunganisha timu ya yanga na naungana na mwenzangu prospa bartlome ambaye amenithibitishia kila siku nitakuwa naye hapa hapa akikuletea uchambuzi maridadi ambao hujawahi kusikia popote pale pros mambo vipi safi sijajua kwako huko mimi kwangu ni salama kabisa najua na unaofuatilia kabisa vizuri sakata hili eh, la r na klabu ya yanga tangu ametua hapa nchini ya nilikuwa nafuatilia kwa sababu ukiangalia ukilinganisha na takwimu zake za muda ambao na siku ambazo wamehudum katika vilabu mbalimbali ambavyo wamevipita ilikuwa ni nafasi nzuri kufuatilia eh, kwenye klabu hii ya hi africans ambayo kwa mwaka mzima wamesha wame, huyu ni kocha wa takriban wanne kwao ulikuwa unaangalia na walivyo na hamu kweli ya kupata taji msimu huu ulikuwa unaangalia namna gani wanaweza wakamhendo E, na ukiangalia na rekodi yake yakutumuliwa huko nyuma um, baada ya siku thelathina saba kama kocha mkuu katika klabu ya yanga atimaye bwana e, mkataba wake umesitishwa punde tu baada ya mechi yao hidi ya kumalizika katika uwanja wa taifa ambako waliibuka kidedea kwa mabao matatu kwa sifuri e, amekaa yanga kwa siku thelathina saba na tukiangalia pia historia yake ya nyuma e, alipokua kule nchini afrika kusini katika klabu ya aklabu yac alikaa kwa siku mia moja kumi na tatu nako nchini rwanda katika klabu ya yaa alikaa kwa siku mia hamiati e, na nchini botswana katika klabu ya alikaa alikaa kwa kwa siku 179. ikiwa ni katika klabu ambayo muda mrefu zaidi e, na klabu nyingine ambayo ni zesco united ya yai a sku ma iano ni kwa nini huwa hakai kwenye timu kwa zaidi ya mwaka mmoja uh, ni, ni ni kutokana na namna ambavyo pia uh, mashabiki na viongozi na kiujumla ni matokeo kusema ukirudi uki, uki makocha yanajadiliwa kitaaluma zaidi kwenye matokeo na ya uwanjani hasa ukiangalia kwenye soka letu la afrika watu wengi wanataka uwanjani ucheze pia matokeo upate hawategemee mara nyingi kwamba waone tu kwamba matokeo yapo a timu aichezi a kwa namna moja namnamoja mapekee kunatiit ya afrika kusini walimtimua huyu mkongwe ambaye tayari ashwai kuchezea kombe la dunia akiwa na yugoslavia walimtimua kwa sababu alipokea vipigo vitano mfululizo na kipigo cha mcho a cha, cha, cha, cha, cha, cha, cha mabao matano kwa tatu ukiangalia pia rekodi yake zesco mashabiki walikuwa washaanza kulalamika kusema kwamba timu performance walianza kuulizia mbinu zake ambazo anazitumia kwafano hilo swala limetokea li hapa tanzania kwetu pia na kthn ya wachezaji nahisi pia baadhi ya mashabiki wa africans na wadau wa soka kiujumla kwa tanzania walikuwa wanauliza sana kuhusu kwamba labda amegombana na Fatidi musa narmsa kunaua natete kama hiyo kuna wachezaji ambao hawawaoni kwa kwamfano kama waziri kwao kuna baadhi ya, ya ya mambo kama hayo yaliweza kusitisha mikataba yake na kwa ukiangalia kwa umakini watu wakubwa wa soka la upande wa afrika mashariki walikuwa wanajiuliza kocha amefanya kazi uruana kwa muda mchache akiwa para na waliona kwamba alitimuliwa alafu bado waliona kama awaku awa, awa, awa, awa, awa, hiyo selekthen yake kama mwalimu naam namo e, ukiangalia matokeo yake na katika klabu ya yanga yalikuwa e, ni, alikuwa akipata mara nyingi sana ushindi mwembamba hayakuwa mabaya sana unadhani kwamba labda ilikuwa ni wakati sahihi wa kusitisha mkataba wake au alihitaji muda zaidi wa kuweza kujenga kikosi uh, kwangu mimi naweza nikasema alihitaji baadhi ya muda kwa sababu kocha anaweza asiwe na mafanikio kwenye baadhi ya vilabu kwamfano mimi nimefanya baadhi ya akpindi krefudabye lif wanzoiwawakipindi cha wam kuna, ni ma... kuna baadhi ya makochaulaya kwafnoo kunabaadhiyva wo makocha wengi kwenye baadhi yatimu wanawwaa nahisi kwamba matokeo hayakuwa mabaya ila lakini pres kutoka kwenye vyombo vya habari baadhi ya vyombo vya habari pres kutoka kwa wadau wa soka ila lakini kama mashabiki wapo katikati kuna baadhi ya mashabiki wamefurahi wame, wame kwa kitendo cha kuondolewa pia kuna mashabiki ambao hawajafurahishwa pia kuna mashabiki ambao wapo katikati hawajui cha kusema tumemfukuza mwalimu kwa sababu gani kwahiyo wao walihisi bado ni mwalimu ambaye atawapeleka na kuna baada ya mashabiki walisema mwalimu apewe muda wameona wameanza kuona timu ina kwa sababu kuna baada ya wachezaji walikuwa wnawaingizaa na, na tutaona huku tukiwa tunaendelea mbele tutaongelea baada ya vitu ambavyo huyu mwalimu silatiko, alikuwa tayari ashanza kuvileta na kuvianza kue ndani ya tim tumeona kwamba eh, katika klabu mbalimbali ambazo mba yeye mba amekuwa akifundisha alipendelea zaidi mfumo wa unadhani labda ni kwa nini aliupendelea mfumo huo au aliona labda mfumo huo e, unaendana na aina ya wachezaji yaliyokuta katika klabu ya yanga ilikuwa uh, naweze kukuambia kwamba cha kwanza faida ya huu mfumo ni ukienda kwenye timu yoyote jambo la kwanza ambalo utaangaikia hauna aujapata meci za kirafiki cha kwanza ambalo ukiangaikia ni kuanza ku, kuunganisha timu kwanzia eneo la nyuma eneo la mbele litaanza kukiki zaidi ya siku zinazidi kwenda mbele kwa mfano kwenye huu mfumo wa nilnimeusoma na ulianza chipukize hasa miaka ya elfu moja mia tisa tisini apo ulianza kuvuma sana na raa yake ilikuwa ni viungo viungowatano unaweka viungo watano ndani ya, ya uwanja kwamba kuna viungo wawili nyuma mbele ya holding wawili yani vuawili wa, wa kushikilia dimba na pia kuna watu watatu viungo watatu mawinga wawili na kiungo mmoja ulikuwa na wengi wa kujilinda ukiwa unatumia mfumo application ya ya kwanza utakuwa pia mfumo ni kumtenga zaidi mshambuliaji wakuchezesha kwakanzinda ii mbele na kama utakuwa na kiungo ambaye ana akili zaidi ya, ya, ya kunyanyamvua na kunyumbulisha zaidi uwanjani kwenye uwanani wenyeneoa o mshambuliaji ana, kama anarudi sana nyuma na naili jambo lilionekana sana kwenye baadhi ya mechi ko mchi ya pili ya tatu. Kuona kama alikuwa sana boxi na mipira kuifuata kwanzayapliya tauaaaya napia naa kufuata viungo ambao tutakuja kuona huko mbeleni viungo abao walikuapo wanaweka kwenye ile eneo kwamba walikuwa ni wale ambao kwenye huu mfumo wanakuwa zaidi kwenye kujilinda zaidi ya, ya, ya kunyumbulisha uwanja kwa hiyo huu mfumo pia anahisi alihutumia kwa sababu ya kutaka kuunganisha timu na kubezi kule mwanzoni kabisa sasa sasas tukiangalia mfano eh, alivyokuwa anajaza viungo wengi uwanjani ni nafasi gani labda ambao tuseme au aliharibu nini kwa kujaza viungo wengi tukiangalia tukiangaliakatika mfumo kama kamalivosema poaaliwamba hapo, hapo, lengo ni katika kujilinda kujilindalakini ii akijaza viungo wengine ambao ni wakujilinda au muda mwingiehua danafaindwa unaanilabda huku, Una huku kujaza kwake viungo wengi uwanjani ambako hali imemfanya mpaka eh, anarudi katikati kutua, kutafuta mipira kulifaidisha nini klabu ya yanga faiso salum na mukoko walivyokuwa wanaletwa kwenye kikosi walikuwa wana wanafaida mojawapo ya kuunganisha ya ya kodi kupeleka kusambaza mipira pembeni ila lakini mukoko ana kipadi zaidi cha labda kuamisha upande mmoja kwenda upande mwingine ila m hili ni jambo la uwazi kwamba hana ule uwezo wa, wa, wa, wa, wa, ku, wa, wa kupeleka pasi nyingi katika eneo la katikati ile le, eneo lileeneo le final third, eneo la nusu la robo tatu ya uwanja ya ushambuliaji ni ngumu sana kwa fetoto kupeleka mpira kule kwenye ile eneo kwahiyo mauya katikati wakwa kama viungo watatu kwamba yule kiungo mmoja ambaye an, an, anabidi asogee kwenye eneo la mawinga kwenye ule mstari wa mawinga alikuwa tayari pia ni Kind of, unaweza nikasema ni aina fulani ya aka sababu zawadi mauya ootoombe a o so, wazurikwenye lo n no. una baadhi ya mechi ilifika mfano mfanoechi namtibwa aisogealekacheanamba mi yani, wachezaji wengi defensive walikuwa ilileta yake makubwa ni kwamba timu ilikuwa inashindwa kumtafuta mshambuliaji kwa pasi za chini na pasi za za kupitiliza na pia ilikuwa haiwezi kusogea mbele kwenda kumshambulia mpinzani kwa kuvunja au kuyuyumua mstari na mstari kwao ilibidi itajik akili ya mchezaji ama uwezo wa mchezaji mmoja mmoja ambao ni ngumu sana ambaye ni kisinda ana ile akili kidogo ya kukimbia pembeni na kuwatoka mabeki kwa, kwa timu ambazo zilikuwa zinasa ilikuwa inaleta shida kwa ajili ya kuvunjavunja kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa sababu tunajua kabisa timu ikiwa inakaa nyuma inakuachia mpira unahitaji viungo ambao wanaakili wanaenda extra, wana extra miles kujua sehemupaku na hiyo ndo ilileta madhara makubwa kwa tenya yake ambayo alikuwa kwayanga, kwa yanga kwamba alikuwa ni kama defensive minded sana <laughs> kweli tukiangalia mfano eh kwa namna ambavyo amefanya mtu kama sapong asiwezi kuonyesha makali yake kama yale aliyokuwa akiyaonyesha wakati yuko e, katika klabu ya, ya rwanda tunaangalia muunganiko kulikuwa na muunganiko gani kati ya viungo e, na, na hawa washambuliaji mfano mshambuliaji e, kama m na, na viungo tuangalie kulikuwa na maelewano gani au muunganiko katika kuijenga timu ili kuweza kwenda kushambulia yeah kusema tukirudi kulikuwa na ugumu kati ya kati ya maelewano baina ya viungo na washambuliaji kwa sababu nilikuwa nakwambia kwamba mfumo huu wengi ulikuwa jza alikuwa anawapenda sana kuwaweka viungo wengi ambao ni, ni, ni wagumu kwenye kunyanya mvua ndani ya uwanja kwahiyo kilichokuwa kinatokea ni kwamba ni kwamba sa, kwa sababu kulikuwa hamna mtu ambaye wakupeleka mipira kule mbele timu ilikuwa haiwezi kwenda kushambulia moja kwa moja ilikuwa inateseka insi. ya kuvunja ukuta na kumtafuta mshambuliai kwahio kwenye ile mechikirafiki le mechi ya siku ya wananchi uwezi wa a ulionekana ni mchezaji ambaye analitafuta goli aina yote lakini akitoka eneo la goli na iki kitu watu wengi bado awajakigundua a akitoka nje ya bo kulikuwa na, na, na baadhi ya shida kwamba anaenda kuchukua mpira nje ya bosi je nani atakuepo pale ndani kwa ajili ya kushambulia kwayo ilionekana kabisa akitoka nje yabo mshambuliaji akiwa nje yabos mpira aiendi akiwa ndani ya yabo mpira aendi anabidi atoke nje yao kwao jambo la kwanza ambalo alifeli ndani ya mechihzi tano ni muunganiko kati ya viungo na, na washambuliaji ambapo jana ndani ya dakika arobai za mwishoni kwawakazi kipindi cha kwanza kimeishaa bila kufungana mchezo tangu mechi ya tanzania prison mpaka kipindi tangu amna ya tena amna kwa ni, ni alikaa na mwambusi akakaa na kocha msaidizi mwingine wanaongea pale kwa, kwa muda mrefu sana wachezaji wakiwa wameenda wawadarefu kina des kaseke kina nozima wakaenda wakafanya mazoezi wakaenda wakafanya mabadiliko na mabadiliko inaonekana kabisa kwamba alipokuwa nawaceesha wakina mauya kina Fesu Salum, kina mkoko ilikuwa timu kwenda mbele kwamba kulikuwa kunahitajika kiungo ama karinyos, nionzima, ambao wanabidi eneo eneo la la la juu yao waweze waweze kuflorish kusuka oo hmbo kwa sababu tukiona goli aliofunga yakubu goli namba tatu tuliona kabisa limetoka pasi kutoka kwa viungo na tuliona jana viungo ndo walifunga magoli kwa sababu gani kwa sababu viungo ambao wana akili ya unyunyomvu na kujua cha kufanya ndani ya boksi au njia ya boksi na mpira ulicheza vizuri kipindi cha pili kutokana na na, na baadhi ya wachezaji ambao waliingia tumeona naye jana akipachika pia bao lake la kwanza kwenye ligi kuu tangu awasili lakini tumeona katika kila mechi au katika mechi nyingi akitumika kama kama winga hiki kitu kimeikosesha nini labda e, klabu ya yanga hususani katika kutengeneza nafasi za magoli ukilinganisha na uwezo wake kuchezeshwa pembeni kwa mwalimu c Aligu, aligundua kwamba alikuwa anahitaji mtu wa pembeni ambaye wa ya kupeleka kupeleka mpira baada viungo kufele, mpira mbele mbele alifikiria alienda kufikiria la la wdaniyapiradawokfanya ni kutafuta akajua kisinda atafika ila lakini sio ule mchezaji ambaye ana, ana, ana, anaweza ka a ana carlos aoana kipaji kizuri cha kudv na alianza kuona alianzayi utndaniya uana kwa sababu eneo la, la winga mmoja ilikopo lipo open na amna mchezaji wa wa kumweka huko yakubwa sarpong wote kule pembeni akabidi ampeleke ambaye ana uwezo kupiga aaamchezaiwaywwpyp ili zingie kwenye bo na imekuwa ni muda kwamba akipata mpira anaweka kwenye box, kwenye box. na kingine ambacho kina madhara makubwa kwa carlos kucheza kule pembeni ndani ya ilikuwa ni kwamba alikuwa na awareness kwamba mpira ukiwa kwenye eneo la wnga kule wa upande mmoja mimi winga angu nabidi kitu ambacho extra ambacho sio kwa kila mchezaji ambaye anacheza ligi yetu hapa wanao uwezo ana kwamba mpira ukiwa ene, winga ya kule mimi nabidi niliwepo ndani ya bosi ili kumsaidia mshambuliaji kwa mfano g lakwaza l la kwanza alilofunga kwenye mchezo wa mwisho tuliona kabisa ameingia kichwa na na na tuliona hata cha kwanza alifanya alifanya vile pia tunaona kwenye kwenye mechi dhidi ya kagera sugar. Alifanya mfano ule ule kwamba alikuwa winga winga kisinda ikiwa na mpira kule anaingia yeah, yake ni jambo hilo limekuwa likiwa kwamba anatoa nafasi pia kwa mshambuliaji na kwa wingi mwenzake kutafakari sehemu gani pa kupiga mpira na ukipiga mpira mshambuliaji akikosa aye eh, yupo kwa ajili ya kusaidia na hilo jambo limekuwa likiwasaidia na limekuwa likiwasaidia jana na ameweza kufunga goli lake la kwanza ukiangalia kwa kikosi walichonacho labda eh, klabu ya yanga Eh, unadhani labda ni mfumo gani ambao unapaswa wanapaswa wao kuhutumia ili kucheza lile soka la kuvutia ambalo ambao mashabiki wengi wamekuwa wakilitaka wa, wa wanaita pira biriani ya yeah, ni cha cha kwanza na natamani kwanza mwalimu atakaye kuja aweze kugundua kwamba ni ukuta umelindwa ukuta umetengenezwa na mwalimu yote atakaekuja sidhani kama ata, ataweza kuja kubadilisha ukuta ule kwa sababu ukuta ukuta wa laminemoro na, na mwamyeto tangu wacheze wa pamoja takriban dakika mia mwalimu atakayekuja lazima atatumia holding wawili viungo atatumiawawliui ambao ni wakushikilia dimba ambaye mmoja atakuwa ni sana na atakayekuja ni ni walim mi sitegemei tena mwalimu mwingine aje aweke viungo watatu zawadi mkoko na mkoko na pamoja kwenye mchezo mmoja hiyo itaonekana kabisa ni kama, kama mchezo utazidi kuendelea vile vile kwao mi nategemea kuwe na kuwe kuwe na mchezaji mmoja ambaye mchezaji mmoja au wawili mmoja au wawili kwenye kikosi ambao watakuwa na ule uwezo wa kiungo ambaye anaenda ana, ana, ana, ana extra miles Anafikiria mbali anajua cha kufanya jinsi ya kuvunja ukuta jinsi ya, ya, kupeleka, ya kupeleka mipira eneo moja na jingine jinsi in okea mpira ya mawinga, jinsi ya kupokea mipira mawinga mawinga wakati timu awina waktiwingwamebawa katikatie mchezai ambaye atakua anaka ikai ai na wachezaji na, na wa naona ni na walionao wanahitajika kuwepo eneo na eneo la ushambuliaji nahitaji kuona kama kisinda niliona kwenye baadhi ya mechi akiwa anacheza baadhi ya winga zote wate nategemea kisinda na faridi musa washike washikie winga, winga, winga zote mbili mmoja mmoja huku moja kulia moja kushoto na pia tunategemea ya jana, ana uwezo zaidi wa kufunga ile lakini ana uchoyo ule yani washambuliaji wa ni wale washambuliaji walio wasani yaub pamoja sarpong ni washambuliaji ambao wanaile, wanaile sana wa kufunga kuachana na team play. yani badala ya kucheza na timu wanacheza wana wao kama wao na hili jambo o limedirikia pa pt anasema kwamba haina kwamba yani timu haijashibana yani sio kwamba sarpong unabidi ufunge magoli tu unabidi pia muda wakati Carlos, ama ni yo nzima ama nan ama mtu amefungua yupo open mpe mpira afunge sio kwamba unafunga tufanye kazi kitimu ndo kitu ambacho mi nakitegemea na kama ama yakubu yaku, yaku, sar, naona watamka ana uwezo zaidi ya yakubu kwa sababu kwasabau anaweza aakad mpira, mpira kwa ajili ya, ya winga kukimbia anaweza akaruka aka, aka vichwa anaweza akafunga kwa miguu miguukwao ni mshambuliaji ambaye ni ila lakini ni ile kupamu, ku, kitimu lkuhea unahitaji abaonahitai kwa, kwa mfumo wangu ningeendelea na huu mfumo mwalimu au lakini ni aumfumo wauu kwa sababu kwa soka letu la tanzania naona naonakwasahvi waliuweni walimu wengi wanaama walimu wengi wa kigeni wanataka kuachana na kucheza na washambuliaji wawili badalaake kucheza na kiungo ambaye ananyumbulisha anaofurahisha mpira umma Tuki, tukiangalia upande wa pili wa kinachama nacheza kwenye eneo hilo na wachezaji wengi wengi ambao wanacheza eneo hilo wanauremba ndio wanaanza kuleta pira biriani pira kachumbari na apira, mapira mengine yote Koyo, labda, tuta, kwa hiyo labda tumeona kwamba yanga ikiwa inapata tabu ikikutana na timu ambazo zinakabia nyuma uh, kwa lugha ya wazungu wanasema kama tanzania prisons labda tu, kwa kuangalia kwa kikosi walichonacho wanapaswa wafanye nini sasa ili kuweza labda kufungua zile timu ambazo huwa zinakabia nyuma na kuweza kupata matokeo mengi na waache tu kusubiria labda ma, magoli ya mipira ya kutengwa kama ya kona au au yau tuliyoshuhudia uh, cha kwanza mi nategemea kocha ambaye atakuja anabidi awasisitizia wachezaji wake kwenye kukabia eneo la juu yanga wamekuwa sio wale wachezaji ambao wana, wana force team kufanya kufanyayani kuachia mpira kufanya makosa kwenye eneo lao kwao cha kwanza ni kwamba kwenye hizi timu mdogo hizi kuna muda ambao wanaanza mpira kwenye eneo lao cha kuwafanya ni kuwatia pres kuwafuata kwa spidi kwa kasi kuwatisha na ukishamtisha wako akiwa mpira aki mpira mpira anampata kwa haraka yani ukabie ule naksamtisha pule pira kwa, kwa, kwa spidi ya ajabu u mshambulie kitu ambacho yanga ambacho mwalimu pia alikosa nahitaikuona ukabaji wa juu wa haraka na wakati timu ikiwa mnatengeneza mashambulizi yenu kuanzia eneo la juu tunataka mashabiki wengi na nakama sisi soka tunataka tuone mchezaji anakaa anaka pembeni na pembeni piga mpira uwanja piga mpira yani mawinga watanue pokeu watanue kuwe na pasi za haraka na kuwa pia na spidi ambayo spidi ilikuwa imekosekana kwa muda mrefu kwahio spidi pia inahitajika kwamba wakati timu imekaa nyuma ukiutanua uwanja ukatumia spidi ukimkaba kwa haraka usipomrusw waspodi mpira kwaho timu itakuwa hizi timu dogo zitakuwa na pres na hapo unaweza ukapata matokeo na furaha itarudi pia huko jangwa ni kweli kabisa ukiangalia baadhi ya mashabiki walikuwa wameshaanza kupatwa hofu e, ukiangalia mechi yao dhidi ya watani wao wajadi e, simba sports club inakaribia ikiwepo ni mwezi huu, huu wa oktoba labda Prosper, ukiangalia kwa hichi kikosi ambacho tume, tumeona klabu ya yanga imesajiri wachezaji wengi e, tangu mwanzo uh, wa ligi mpaka leo hii unaona labda kuna mabadiliko yoyote ya kimuunganiko kwa wachezaji yani wachezaji kuzoeana tukiangalia mfano kama klabu ya simba unaona kabisa wachezaji wanaelewana wanaelewana ukiachilia mbali tu mifumo ya kocha wao wenyewe kwa wenyewe tu wanaelewana uwanjani e, ukiangalia labda katika kikosi ukilinganisha na kikosi cha cha cha yanga unaona labda kuna kuna hali yoyote au dalili au wanaonyesha hali ya kuzoeana wakiwepo uwanjani uh, kuna baadhi ya maeneo naona kuna uzoefu baadhi ya wachezaji washanza kuzoeana ukilinganisha na maeneo mengine kwa mfano eneo la, la, la ulinzi sina nalo hofu na nimelichambua hapo mbele eneo la ulinzi halina ofu kabisa eneo la kiungo wa ukabaji na kushikilia mipira hamna ou tatizo ni kuanzia kwenye eneo la ushambuliaji kurudi mpaka kwenye eneo la kiungo ushambuliaji kwaio kwenye mawinga na kiungo washambuliaji hapo ndo kumeonekana hamna mawasiliano na mwalimu ambaye atakuja cha kwanza atakachobidi akifanye ni kuanza, kuanza mawasiliano kati na jambo ambalo jambombaloatkitu ambacho watabidi walisisitiz zaidi ni kuanzia kwenye eneo la katikati eneo la ushambuliaji Do ambalo eneo limeonekana ni eneo bubu na eneo ambalo linahitajika umakini wa hali ya juu jana matokio yailoeneo bado kipindi cha kwanzalikuwa na shida na tunategemea kwa mechi ambayo inakuja ambao labda watafanya mechi ya kirafiki siwezi kama hata mwalimu watakaempa watajiamini kiasi cha kwenda moja kwa moja kwenye mechi ya watani wataniwao wajadi hawajafanya majaribio a baadhi ya mechi kwao kwenye hizo mechi tunategemea pia kama wataonyesha kama hizi nyingine za kirafiki tutegemee kwamba tuone kwamba kuna ile yale mawasiliano kati ya eneo la mbele na, na kiungo mshambuliaji yaani washambuliaji mawinga na eneo la kiungo uoshambuaiohilo na tunaona mashabiki wanaamini kwamba kama nionzima akipewa muda ilo eneo litaungana wamba niozma ni kiongozi ana sauti ndani ya dressing room anajua ni mzoefu wa ligi amecheza vilabu vyote viwili pia amekumbana na masuala ya makocha kufukuzwa kuachishwa kazi kwahio wanategemea kwamba anaweza akaleta uongozi pamoja na mawasiano ndani ya lile eneo na tulianza kuona jana kwaho tunategemea labda hivo pia huenda ukasaidia akasaidia maelewano kati ya viung a washambuliaji mawinga pamoja na n kw eneo hilo lakini tumemwongelea hapo nionzima uh, jina jingia wmemuitaga baba mzazi lakini ukua, kuwa kiongozi si lazima tu uwe, uwe unacheza tumeona labda hata kwa, kwa vilabu vya ulaya baadhi ya wachezaji ambao anaile kariba ya uongozi wanaweza hata kuwaelekeza wenzao wakiwa hata hawajapangwa wakiwa tumeona hatahawajapangwa na wachezaji kadha wa kadha ambao hata wasipocheza wamekuwa wakionyesha E, ile kariba ya uongozi wa kutaka kuunganisha timu ili timu iweze e, kupambania matokeo unadhani labda e, nafasi ya ya ya wachezaji mchezaji mmoja mmoja katika kupambania matokeo au wachezaji wanajituma vipi ili kupambania matokeo katika klabu ya yanga uh, naona kuna ile winning mentality yaani kuna ile kutafuta matokeo ipo siwezi kusema ni ila lakini naona kwamba kuna baadhi ya wachezaji wanashauku wana kweli ya wa kupata matoke kwa mfano ukiangalia hata kwa video magoli akiwa wanafungwa wachezaji keli wanashangilia kwa kwa ile page. yani unaeza kuona kabisa kuna kwamba kweli wanaenda wanahitaji matokeo wanapambana ila lakini unaweza ukapambana mpaka, mpaka tone la mwisho ila kitu wakikubali kwa hiyo ni mambo ambayo yapo hayo na ni hapo kwenye soka na ni katika dunia ambayo wote tumekubali kuishi basi tuitakie heri klabu ya yanga ikiwa inaendelea ina, ina tena kumtafuta labda kocha mpya atakayeweza kumalizia msimu huu na sisi tumefika tamati ya episodi yetu ya pili ambayo tulikuwa tukijadili kidogo kuhusu namna alivyoshindwa kuiunganisha e, timu yake hii ya yanga ambayo imemsitishia mkataba baada ya siku thelathini na saba tu za kuhudumu kama kocha mkuu na sasa amefungasha virago vyake hatujui ataelekea wapi tumtakie tu kila laheri na sisi kama tupo hapa kukuletea uchambuzi tumeangazia kwa kina namna alivyoweza kufeli na tumeweza pia kuangazia kikosi e, cha yanga ni kushukuru tu kwa muda wako naju umeniakikishia kuwepo hapa katika kila episodi ambayo tutakuwa tuna, tunairusha tuna, tuna tunajadili mambo mbalimbali eh, na kuchambua ligi mbalimbali zikiwemo mbali, za tanzania na hata barani afrika na paka ulaya tutai kwenye vikosi mbalimbali mbali, labda biashara azam simba uh, mtibwa kwao tutakuwa tuna tunaongea tunaongia na mungo wa wakilishi wetu washirikisho kwao ni kawaida yetu na tunategemea tuna tutaendelea hivyo hivyo pia tutafika mbali zaidi na vilabu mbalimbali mbali barani y afrika pamoja na ulaya kwa uzima tutakuwa tunaenda kwenye klabu mojamoja moja kwenye mada na tutakuwa tunaongelea tutakua tunaongeleaewo mimi nikuakikishe kila siku kila siku ambapo tutakuwa tunarekodi au tunafanya kipindi kwenye line daima kwenyedaima Pro, ni pros bartlome mchambuzi wangu nambari moja katika hii ikiwa ni ya kwanza ya kiswahili ya michezo ambayo tunachambua vitu kwa undani zaidi nikushukuru kwa muda wako wa kutusikiliza na kusihi uendelee katika platform zote ambazo unaweza kusikiliza pcast hii ili uwe wa kwanza kusikiliza kila episode inapotoka mimi ni clifod sangai