karibu katika sportscast podcast na leo tunajadili namna liverpool itakavyokabiliana na pengo la virgil van Dijk. Vigil van lairdd atakaa nje ya uwanja kwa kipindi kirefu baada ya kuchezewa rafu mbaya na kipa wa everton jordan pickford katika eerojoranik katikaee kocha wake wa liverpool walivpoolu alinukuliwa akisema kwamba tunamsubiri apone kama mke akimsubiri wake atoke jela na leo unaungana na mwenzangu prosper ambaye amekuwa akifuatilia liverpool kwa karibu zaidi unaiongeleaji ile rafu ya Pickford. kuna aina mbili maoni ya aina mbili ya kwanza kama alikuwa anaangalia mpira kufuata mpira ila lakini alijikuta tayari alishamfikia alisha mchezaji kabla ya mpira na mpira ulikuapo tayari ushaondoka na kulikuwa na m, ambao watu wengi ambao walikuwa wanacheza golini walikuwa wanaweza wakamtetea kwa mfano rob Green, ambaye amecheza kwa mafanikio ameweza kucheza tim taifa ya england pamoja na kumalizia kari yake chelsea aliweza kuzungumza akasema kwa, kwa mlinda mlango ukiangalia hata marudio ya video unaweza unawezokaona alikuwa anaangalia mpira alikuwa mpirawagana na na, mpira. na kwenye ile incident, kama kip unabidi ufanye mwili uwe mkubwa so unafuata nakwao alikuwa anafanya mwili uwe mkubwa azuie gl mdamuda huo achleni mpira kwahio akakuta tayari asha anguka na asha komiti hiyo era ambayo ki kiukweli imekuwa na blow kubwa kwa majirani hao nam pia tumeona wachezaji kadhaa akiwemo hata ambaye alivyofunga goli lake wikendi hii iliyopita anamaanisha alionekana kwamba akionyesha e, nguo ambayo imetuma kama salamu za pole kwa rafiki yake na pia anacheza naye timu ya, ya taifa ya uholanzi virgil van uolanzi unaona kwamba hii kitu imewagusa watu wengi sana na watu wengi walitaka kwamba jordan aadhibiwe uh, uh, unadhani labda eh, shirikisho la soka sokafa linapaswa tena kupitia upya video ili kuweza kumpa adhabu jordan pickford ah, sheria zinasema kwamba kama tukio likishaonekana uwanjani pamoja na mwamuzi wakati ambayo alikuwa pamoja na ofis ambayo alikuwa na kama walishalirudia na kulikagua haiwezi katoka tena adhabu labda haiwezi katoka adhabu nje ya uwanja hata kama kamaiwe rafu iasiani labda iwe ni labda kumpiga mchezaji au nini kuona la lakini kama tuko lishaonekana na mwamuzi wa ndani pamoja na hiyo inamaanisha adhabu ambayo haikutolewa haiwezi kuja kutolewa na uautolwanaatutegemee kutolewa tena na wiki iliyopita jumatatu ilithibitishwa kwamba waetukio liliangaliwa lili na David Kut, pamoja nai waliweza kuzungumza na amna adhabu yayote ambayo jordan hataambayo atakutana nao mlinda gol namba moja wa timu ya taifa ya uingereza naam sasa tuamie sasa kwa liverpool kiundani zaidi tukichambua e, mbinu za klabu hiyo na namna hili pengo linavyoathiri tukiangalia Vigil Van Dijk, ameichezea michezo tisini na tatu klabu ya liverpool katika ligi kuu ya uingereza tukiangalia ni, ni kama misimu miwili hivi na na nusu na robo tuseme na robo kumkosa Vigil Van Dijk, kumeleta hali gani katika timu ya liverpool cha kwanza ulikuwa ni mshangao na sidani kama walikuwa wana wanategemea wana kutokea kwa tukio kama hili ndani ya siku za karibuni kwa sababu tayari alikuwa alijis kama kiongozi tangu siku za mwanzoni kumbuka kwamba kuna wachezaji ambao wakiama timu wakienda timu nyingine ndani ya muda mfupi tayari wanakuwa viongozi kwahio moja kwa, kwa moja alikuwa ni kati ya viongozi tukiachana na nad na, na Milner, alikuwa naye ni ndani ya ale watu ambao wanasauti ndani ya vumba vya kubaisha nguo pamoja na kingine liverpool haijawai kutokea Uh, wakacheza mabeki kwenye ligi wakacheza mabeki wawili tofauti hasiwepo K- K- K- kwaho lile eneo la nyuma wamemzuia kumuona sana kucheza michezo thelathina nane kwa misimu miwili back to miwiliaa na uh, michezo mitano tu gafla alafu mnategemea muone wakati walisema wanategemea kulishambulia ili taji msimu sio ni siokllindasmb wo tayari wanakosa uongozi pia wachezaji ambao watacheza hiyo position watakuwa na pre kwa sababu nakumbuka jamikaraa aliumia mwaka elfumbili na tau kwenye mchezo dhidi ya uh, aliumia na aikane aliyechukua nafasi yake alikuwa john alikua na, Ar- na kilichotokea ni kwamba akipindikile aliko akienda kwenye media. Kritisa, an, an, an, anasema timu iliokua inafungw au napata matokeo ai anamtia ana, ana pres kwenye, kwenye mrethu wake na rais alimfuata akamwambia mimi najisikia vibaya ko kwa ntafanyaje kwao karaa mwambie kocha mwenyealiowamba akafanya maamuzi kwamba sasa hivi sahivi sitamwongel kwa uh, wale ambao atakawaurithi nafasi yake ndo nachotaka kumaanisha hapa itakuwa ni pre ambapo kama kocha atakuwa anaenda kwenye club kila siku ak nategemea kwa mfano ya fabinho Juzi, ali, kaulizwa, je fabinho angef, kama wafaoiiyao mambo kama hayo liverpool hayowapate matokeo utakuwa na nae kutoka kwa media kwamba tunamkosa mtu fulani na wale wachezaji wanaokuwa wanaoka nafasi yake wanapata prosper eh, sasa tuangalie eh, kama klab nyingine zikiwa zinawakosa wachezaji wao tuseme ambao wanawategemea au as wao huwa zinatetereka tuangalie kwa liverpool lvpol eh, kumkosa labda liverpool ikiwa inakosa mastaa wake huwa inakuaje kimchezo zaidi uh, kwanza hacha nikurudishe nyuma nusu nusfainali ya dhidi ya barena s uh, tunakumbuka kwamba tunakumbuka kwamba walienda kwenye mchezo wakiwa hawana pamoja ambapo ilikuwa ni front ambapo shakiri pamoja na na ri walibidi wachukue zile nafasi na tuliona na l amekuwa ni yule mtu ambaye anasuluhisha matatizo pale ambapo anatokea yani, kwenye barabara ya ubingw elfu mbili na kumina tisa na ishirinialikosekana wiki za mwanzoni uhakika ila lakini pia alikosekana tukasema hii liverpool anaanguka atapoteza atapoteza mchezo tapoteza mchezo akaziba aliporejea a alikosekaaaliporeea aikaa an mwishoni alikepo ni ule wa kuondokaondoka nayaliumiapekua niuletu sio mara yakekwanza kwamba kunatokea a kunakuwa na ukosekano wa wachezaji kiasi fulani imekuwa e, ni uzoelefu ila lakini kutokana na ile yake anachukua mchezaji anamreplace pale pale kwa namna na moja ama nyingine kwamba ataki kuingia yani sio yule mtu ambaye always anategemea ana, ana, ana kwamba kuwe na perfect, ila lakini ana kutokana na matatizo anayotokana na huo mdana kama tunavyojua pia kila kitu huwa kina sara zake na faida zake tumemuona akimchukua fabinho kutoka katika eneo la kiungo na kumleta katika eneo la la mabeki kuwa kama beki wakati ili kuziba pengo la unadhani labda kurudi kwa fabinho kuwa beki kunaipunguzia nini midfield ya yao uh, cha kwanza fabinho aki, aki, aki, akiwa kama kiungo alikuwa anaipa nyingi au wakati wa kutengeneza mashambulizi kwa mfano alivokuwa anacheza alikuwa anarudi nyuma kama ama anarudi kama beki namba tatu yni wakati wa kutengeneza mashambulizi au watu wanapenda kusema wa alikuwa anarudi wanakuwa mabeki watatu van k anasogea kabisa huku pembeni kwenye kwenye rit wakati kwenye u, kwenye left side au muda mwingine kama atacheza rt a anaingia katikati na kama nigomei au atasogea upande mwingine kwa hiyo watakuwa na wachezaji watatu ambao watakuwa wanapiga pasi watakuwa na kuleta kwamba utakuwa na naan kwenye eneo la face ya kwanza ya kutengeneza mashambulizi ndio mashambulzi ndoa lio kwamba alikuwa kama mlinzi namba tatu yanik namba tato, back namba tatu wakati wapa uhurute pamoja na Robertson kupanda kucheza kama wing back wakati wakiwa na mpira na nahii tukua tunaona tunashangaa sana Trent na robo walikuwa na, wanakuwa na, na mashambulizi makubwa wanafanya vitu vingi wanakuwa na asisti nyingi wanatengeneza chance. kwa sababu Fabinho alikuwa ufaalikuwa naanawakava nyuma na tukienda mbele zaidi uh, alikuwa ni mtu wa kwanza wa kulinda timu ku mpira pani kwenye lewamba kuna lika anawenyew ukiangalia kwenyebayo measautegemeemptunabadhi yeo liama ila lakini sioni k kama anaweza ka, a, a, a, security kama alikuwa anaitoa ktlwogeleaji labda usajili mpya tago alantara anaweza kwenda kukaa pale na kuziba pengo kama tulivyomuona alikuwa kaa pale katikati ndo anafanya kazi kama alikuwa akifanya katika mfumo ule faa foele ad a anara kwa liverpool anaweza akaendana labda na ligi ya uingereza na anaweza akafanya yale akiyafanya akyafanyaa Uh, michezo mingi ya hivi kumekuwa na na, na kunakuwa na shida kwenye transition mchezo wa sasahivi umekuwa na kasi sana umekuwa na spidi sana na unahitaji physicality kwao unapokuja kwenye league unahitaji uwe na ile intensity intensity mii nimekuwa nafuatilia ligi tano zote bora barani ulaya kwa muda mrefu sana na baadhi ya ligi nyingine kwao kuna utofauti kati ya ligi ligiuu nreza na ligi nyingine timu ii nyingineetaaoa ni mchezaji ambaye nimekuwa nikimfuatilia tangu akihusishwa na Liverpool, na nimemfatilia kwenye ile yake ya kwenda kutoa champions akiwa na kuna shida niliona kwamba ni kwa mchezaji ambaye akihatatumanza aki kuona kwenye mchezo aoaapkitendo ambacho, ambacho anakuja atamke ata n sana ambazo ni ea na naweza kapata i zaano nenb siyo h0 pecent kwamba ni aanaweza akasirua anaweza kwenye challenge kwamba akanusa ile harufu kwamba hapa pana pana ubovu hapa patatokea hatari kwa kumkosa Fabinho, in, ile kumkosa step alkantaratasi lakini hawezi kutoa ile h0 ambayo siku zote fabiny alikuwa anaitoa kwenye eneo la midfield naam laen anafahamika kwamba yeye eh, hatumii sana pesa ili ku, kutatua matatizo yake huwa anaangalia anatatua matatizo kwa kuangalia vitu alivyonavyo kwa sasahivi tumeona ameweza kubadili mfumo wa livpool kutoka ile mpaka kuja 4-2-3-1. E, ili ku, kujaribu tu kukidhi mahitaji ya sasa Prosipa, ukiangalia mfumo wa unadhani labda unaweza ukakidhi uka, uka mahitaji ya sasa ya livpol kwa kiasi gani hususan kwa muda huu mfupi ambao hayupo na ili kukaribia katika dirisha lijalo la, la, la usajiri uh, cha kwanza anapohamia kwenyefotosiriani inamaanisha kwambaanafiksi kutokana na kikosi chake kwa sababu hivi anamkosa tiago alkantara ambaye klabu yenyewe haitaki kusema timeline gani ambayo atakua nchaueaonahi au tutategemea tutaona tutategemeauaona au atakuja hatutegemee hilo na wala walahatu khatujui po nje kwa siku ngapi alex e hatujuipo nje kwa kiasi gani k kutokana na matatizo hayo yote kwa kwaosaavungo ote takriban watatu mm, fa amerejea kwenye eneo la beki kwahiyo inamaanisha kwamba unabidi unaialibidi a kutoaaoa alichonacho ili kumpa security sana d na wajiladam wa akabidi awatizishe wote pa, kwa pamoja kwenye eneo la katikati na pia jogojote ameweza ku kwenye kikosi cha kwanza kwaambapo kwa ambaye ni kocha msaidizi anamu kama press kwa, kwa, kwa kasi yake ya kukaba mpira eneo la juu kwamba inaonekana ni kiasi gani kwamba anajaribu ku hili tatizo lake la beki wakati pamoja na watu ambao walikonao na tunategemea pia huweziukaenda msimu mzima uh, amna injari. kwa sababu tunajua Joel upo kwa muda fulani atujui tena timeline yake ambao atarejea na hivyo kuchenji kwenye ni kufiti kutokana na njar za wachezaji wengi na tunategemea labda k tiao wakirejea labda anaweza aka kwenye siri siri. lakini hatuna uhakika kwamba kama ataendele nayo na huyu mfumo alikuwa anautumia kabla hajaja kubadili kwenye mechi ya chelsea msimu wa kmnasita kumi um, na saba ndoo alibadilisha kwenda kwenye mechi didi ya alikuwa mechi everton niliona kwamba kama pivot wakati aliochea nache yaoewnehi zaidi kumpa uhuru salaha kusogea eneo la katikati kuwa kwenye areas wakati wa kushambulia kushambuliaasante prosper tumeona pia bado takriban miezi kama miwili paka au mitatu mpaka dirisha tena lifunguliwe dirisha dogo la mwezi januari la usajili unadhani labda liverpool kwa sasa inahitaji beki wa aina gani ya mchezo ili kuweza kuziba pengo la, la van Dijk. Uh, van Dijk i- sidani kama ni beki ambaye wanaweza wakaziba kwa siku moja sku mbiliau kadirisha moja sini kwa sababu utaenda kwenye mech utamisi, utamisi zile pasi za mita stini utamisi zile passes, utamisi uh, ya mipira yake utamisi zake lakini nahisi cha kwanza ambacho liverpool watabidi wakifanyi niwka kuiua wakaiizinakaa chini zinaacia mpira ndo watakapokua kuteseka sanakwasababu ha ile nafasi tena ya zile pasi ambapo ad alikuwa anazipiga kwa sababu tukiangalia msimu uliopita aliwasaidia ya alipiga pasi mita saauimuit ineoe mehihinamoas is He, tunashanga tunakua sio sio robt nidmepiga ile mbaye nknotokea nafasi ya moja kwa moja kwenye mpira na kwahio ni aina ya mabeki ambao wanahitaji hasahasa ni ambaye sidhani kama ambao namwangalia sio kiasi cha bakia. ni, ni mzuri mpira ile lakini sio mzuri kiasi kiasikile wa kupiga pasi ndefu kama hizo kwao wanahitaji aina ya mabeki taribatau ambazo nimezitaja imezitaja ambay situation ambaye ni ni beki beki ambaye na ambaye anaweza akacheza mpira kwa maoni yako wewe we, prosper unadhani labda eh, katika mwezi januari liverpool imlete nani uh, mimi uh, kwenye list yangu una, na naona kama hii ist itakuwa nzuri cha kwanza mimi na, ni mchezaji mchezaji ambaye atapatikana kwa bei rahisi na kwa i kwa sababu hatumaanishi kwamba van van kwa sababu kwasababu haipo kwenye kikosi cha remmgi msimu huu labda watamwingiza januari awategemee arudi kwa hii miezi miwili ila lakini kwenye sidani kama wataweka tena kwenye oscha januari ila lakini kama atakosekana kwa mda mrefu na ni plan ambao watahitaji kwa sasahii naamini watumie kiasi kidogo kwa ben White, ambapo walivyompoteza jide, uh, majira ya kiangazi ah, D- mee Ah, na kuna baadhi ya michezo mingine minginetume kwasababu walivoondoka waliona labda watakutokana na asaalianab ambaynifara aii mbay ameweaoseaa enyeaamichezoyaaraba la lakini kwa maoni yangu kama Klopp atataka kutoka njeya ana ambaye ni wachezajiwa kwamba inamanisha kwamba akienda sokoni replacement ambayo ya kwanza anabidi labda aende kwa ben kwawi ambaye mewezakucheza chini yaasana n chini ya wamekua enye timu ambayo inamiriki wanapiga kwao nimeona ni, ni mzuri na nimeweza kumwangalia za championship baada ya misimu na iliyopita na nimeweza kumwangalia pia msimuhuueamewezakuwa nanai ni mchezaji bry- wana, na na, na ambaye ni kati wale walembo ieawasm wenye b atapatikana labda kwa pauni thelathina tano milioni na kutokana na hitajika la bei ya aakadukafaransa ambaye pia anatumia mguu wa kulia ni ball ni ball carrier, yani ni ball na kipa anasogea takriban hata mita kumi mita ishirini alafu anaweza kapiga pasi ya mita pasiaishirinatau kwa hivyo nategemea pia ni mchezaji ambaye anaweza aka pia ni murinaotokeakitu ambacho iua nasema hpainaotokeani uh, mzuri. Z- mzuri sana ana in. pia kuna ambayo ni mturuki na liverpool nao baada ya kumpoteza jila lakini baadaye wakaamua kwamba hamna haja ya kumsai kwanza na miaka ishirini pia naona kama milan wanam kama, kama chombo chao cha kumsajidi januari hivyo ni mzuri kwenye Air, ni mzuri kwenye vichwa na tuliona hili tatizo linawasumbua sana liverpool kwenye baadhi ya, ya michezo natumona adak alivyotoka kuna Ma, na Joel gomez waliruhusu gol la kichwa ambapo watuazakusemusgu kwao tayari wanamhitaji mtu ambaye pia kama wataona labda wanahitaji kwa ajili ya ile a ya mipira ya kichwa wanahitaji kumuvu kwake pia ni ni mzuri iwe kwenye en na kwenye eda yni kuenda kupiga kole kona aata tusa, aata liverpool na atawasaidia pia wakati wa kujienda kwao hiyo ndo ist yangu kwa wachezaji watatu ambao naisi pol wanawezawakaai labda kumsajili mmojawapo Ozan kabak na bana daupemakano pamoja na ben ewit ambaye anapatikana brighton Prusipa umeongelea kwamba kuhusu mipira ya kichwa umenikumbusha katika mechi ya champions league nakumbuka mbwana samata aliwafunga liverpool kwa gol la kichwa na alikuwepo karibu kabisa na van vadk kwa hiyo nadhani kuwepo kwa van ad au kuto kuwepo hakuzuii ku kwa liverpool kufungwa magoli ya kichwa uongo uh, kwangu mimi, mimi nahisi sio vazuri kwenye ya liverpool yaani kwenye mipira ya ya ya hewani ila lakini tuchukulie mfano vdk aiyupo kuna kuna ile commanding kwamba mi naupiga na anazi win akipiga ana win na mi naamini kwamba kutaongeza magoli ya kichwa lakini van vdk akiwepo kutapunguza magoli ya kichwa <laughs> sante sana asaakama hukuwai kusikiliza episodi zetu za nyuma bado unayo nafasi ya kutusikiliza na kupata uchambuzi wa kina kutoka kwetu hakikisha ume katika podcast yetu kwenye platform unaoitumia ni google podcast spotify au apple podcast ili uwe wa kwanza kusikiliza kila episode tunayoiweka pia unaweza kutufuata katika mtandao wa instagram na twitter tunatumia jina la apocasttz asante kwa kutusikiliza tukutane tena kwenye episodi ijayo nilikuwa na mwenzangu prosper bartholome mimi ni tfosigai kwa heri