katika sportscast podcast ikiwa podcast ya kwanza ya uchambuzi wa michezo kwa lugha ya kiswahili inayoletwa kwako nami clifford sangai nikiungana na mwenzangu prosper posbatlome ambaye hapo baadaye atatuletea uchambuzi kulingana na mada husika tutakawaijadili leo kama ilivyo ada katika episod nyingine huwa tunaongeleaga maswala mbalimbali ya mbali, yahusuwa mpira wa miguu tunaangazia zaidi uwekezaji e, wachezaji mbinu mbalimbali mbali za makocha e, na namna makocha mbalimbali mbali, wanavokabiliana na mechi au kubadili mbinu zao e, ili kuweza kupata matokeo tumeona tukijadili e, kuhusu mabadiliko yaliyofanya kocha pep guardiola katika klabu yake manchester city hali iliyopelekea wao sasa kuwa wa, wa, wa, watu ambao wanatarajiwa tuseme kutoa taji la ligi kuu ya uingereza kadhalika pia tuliongelea vitu vingi kuhusu, kuhusu paul pogba nafasi anayopaswa kucheza kadhalika pia hapa nchini tanzania tuliongelea wachezaji wanaofanya vizuri katika ligi kuu tanzania bara hatukuishia hapo tu tulimjadili hadi medi kagere kwa kushirikiana na mic mwebe ambaye eh, alitoa ufafanuzi wake alitoa uchambuzi wake kuhusu ubora wa medi kagere tumeona simba sasa eh, wanashiriki katika michuano ya champions league barani afrika medi kagere naye ni kati ya, ya washambuliaji wa klabu hiyo pia tulimwongelea kocha cedri kazi ambaye ni kocha wa yanga tuliangalia zaidi mipango yake namna na mbinu zake zinavyofanya kazi na aliweza kubadilije kikosi alichokipokea kwa kocha lat ambaye alifukuzwa kazi na klabu hiyo ya yanga kadhalika a tuliangazia maamuzi ya waamuzi wa soka katika ligi kuu tanzania bara kama ilivyo ada kila wiki huwa tunakuja na mada nyingine ambayo tunaijadili kwa kina ili kukuletea uchambuzi ambao haujawahi kusikia popote na leo naungana na mwenzangu prospa bartalome ambaye ataniambia ata kwamba leo tunaongelea nini hasa naam clifford leo tutazungumzia sana kuhusiana na klabu ya tomadrid ambayo chini ya digosimon ameweza kuonekana kama ameweza kubadili mbinu na natutaangalia amebadili kwa kiasi gani na kwa manufaa gani ameweza kunufaika na ayu mabadiliko pia bila kusaau tutapitia maisha yake katika katika ukocha katika timu mbalimbali ambazo ashai na namna gani ambavyo aliweza kubadili mbinu tofauti tofauti kipindi cha huko hii ni ya kwanza ya uchambuzi wa michezo kwa lugha ya kiswahili nchini tanzania na mimi ni clifford sangai nikiungana na mchambuzi wangu wanguosbatlom ambaye atashambulia mbinu pamoja akizihusisha na, na, na, na data au takwimu mbalimbali za kimchezo ili kukuonyesha eh, kama ni kweli kocha diego simeoni wa atletico madrid kama amebadilisha falsafa yake ama amalaprospa na sasa tuanze kwa swali la kwanza diego simeoni ameonekana miaka mingi ni yule kocha ambaye tunasema kwa lugha ya kiingereza ni proactive huwa yee hasubirii tatizo litokee ndo aja alitaftia ali, ali suluhisho huwa anafanyaga suluhisho kabla tuseme anghuwa ana dil na ile hali ya sasa e, na ukiangalia katika falsafa yake linapokuja e, katika masuala ya falsafa yake e ni kama makocha wengine tu ambao wakubwa tuseme je yeah, huwa anabadilika ana, ana na ushawai kumwona labda akijaribu kubadilika akiwa na klabu hii ya atletico madrid kabla ya msimu huu ndiyo nishaai kumwona ila lakini nakumbuka ilikuwa ni takribani miaka ya baada ya alivyoingia atletico madrid alikuwa tofauti kidogo ali, ali, alikuwa ameanza kuadapti na 442 ambayo alifanyia kazi akiwa akiwasa de la planta na, na, kari yake imekuwa ni kwamba ukirudi nyuma ukiangalia timu ambazo racing san lorenzo na hata kni ameweza kuwa ni kocha ambaye anaangalia kwanza namnagani ya kushinda mechi nioch ambaye anachea aajili y kushindakumbuk wnye aliualivokua aliweza kusema hivo na ukiakuna takribani misimu inavyozidi kwenda kuna kipindi ilifika alivyomaliza kushinda le taji la kwanza uh, mashabiki walikuwa wana dmand staili mpya ya kucheza kwa sababu ule ubingwa aliushinda kwa kwa umiliki wa mpira wa takribani asilimia arobaina tisa yaani kwamba pasi ambazo alikuwa anazipiga ni chache sana na alikuwa takribani anatezisha washambulaji mbili eneo la, la mbele na hiyo ilikuwa ina aimpi fursa nzuri sana ya kushambulia ama timu kuwa, timu kuvutia sana watu wa mashabiki kwa hiyo ilikuwa inasubiria labda kwenye baadhi ya matukio muhimu ndio timu ilikuwa inaone, inaonekana kwenye ubora wake na alivokua kuna msimu wa elfu mbili na kumi wa na tano waliweza kusajili wachezaji kadhaa mfano mfano iviaore jackson martinez yn yani karasco na luciano vieto na kilichokuwa kinatokea ni kwamba simeon alitaka kubadili kabisa kwamba aone namna gani ya staili ya kuexpand ila lakini ilifeli na alishindwa kupata matukio ambayo alikuwa anahitaji kipindi kile licha ya mafanikio machache na alibidi arudi kwenye sstim yake ya zamani ambao ameweza kuitumia kwa muda mrefu na msimu uliopita aliweza kupoteza baadhi ya wa wachezaji wake ambao alikuwa alikuamefanya nao kazi kwa miaka mingi sana na ilikuwa ni msimu wa, wa yni ni msimu wa, wa mpito na tunavyokuja kuona msimu huu tayari Be, ameweza ku, kurudi kwenye timu imeweza kurudi kwenye kwenyebi zake na anacheza soka safi mabadiliko ya kutoka mpaka three, five, wewe kama mchambuzi unayongeleaje una hasa katika falsafa yake huyu kocha diego simeon ya yes, m- kushifti kwa mfumo niliweza kuona mechi yake ya kwanza aliweza kushifti ni mechi didi ya mechi ya kwanza aliweza kucheza didi ya granada ya kufungua ligi aliweza kushinda mabao sita kwa bao moja Al, ni, alikuwa ameweza kucheza kwa ft na alikuwa na diego costa ambaye aliweza kuanza mechi kwahio kuna pate ya msimu uliopita alikuwa acheze achezerambaye aliweza kuondoka majira ya kiangazi ama alitaka kubadili kidogo anakuwa oea na jli kwao kuja kwa shwarezi ilikuwa ni ngumu kiasi chake na ilibidi kuangalia gani ya kumfiti ndani ya kikosi na namna gani ya kufiti baadhi ya wachezaji ambao walikwapo nao kwa mfano alikuwa, alikuwa utakua kuona hapo mbele au utakua kumuona mtu mchezaji kama makosi makosi amoso ambaye ni mzuri sana ambaye akiwa anacheza kama beki wa kushoto wakati wa, wa, wa wa na sio eneo hilo tu ameweza kuwa na wachezaji kama maosambaykutoka bekwakati mpaka kufika eneo la lana hata kuchea mshambuliaji namba mbili ambao eza kucheza mrit ya michezo ya kumalizia msimu uliopita ni kwamba alikuwa anaona kuna baadhi ya wachezaji aras kana ambaye awa wachezaji wote tunawazungumzia wanaweza wakacheza kwenye ya 352, kuliko n akua gemu ambayo niliweza kushangaa ni mechi dhidi ya barcelona ambapo aliweza kumchezeshaaras kama ambapo ni mdahuo kama kiungo kwahiyoaras ndo aliamua ile mechi aliweza kufunga bao moja akaribia na kipindi cha kwanza kinakamilika na kilichokuwa kinatokea ni kwamba wakati walikvukua hamna mpira yeye alikuwa anarudi alikuwa narudi kama beki namba tano kwaajili yakupambana kwa naile na abay na ili kumpa kumpa kumpa uwezo wa wabek mwingine kuweza wachezaji wa barcelona waliokua wanaenda kwa iliweza kufanya kufanya kazi na baada ya mechi aliweza kujua na kitu alichoweza kukisema ni kwamba ni ambao nimeshawai kuichezea l katika nci ya, ya ubelgiji kwahiyo haijanipa shida kubwa ukikombea ukikombea labda nigetezishwa uh, kama ni mara yya kwanza kwahiyo kutokana na hiyo na tunaona kwamba wachezaji kiasi fulani walikuwa tayari washazoea na wapo vizuri kwa ajili ya kukopi nastem na ndio maana ameweza kuifanya tm kuwat unadhani labda mchango wass wa nimeona mwameongelea hapo mchango wake ni upi hususan katika falsafa yake hii kocha diego simeoni tumeona hata umiliki wa mpira umeongezeka katika klabu ya atletico madrid umuhimu wa shure au mchango wake hasa ni upi amekuwa yeah, amekuakwa amekua, umri wa miaka helahinanne bado i bad, bad, ashaprovu kwa level stage kwa mfano alivyokuwa liverpool Ajax, na na barcelona kwamba ni mfungaji magori kwahio alikuwa na hitaji tena la kutaka labda kuprv au kumuonyesha uwezo wake ila alichokuwa anajaribu kukifanya alihua najaribu kukifanya igoi ni kuona namnagani ya kumleta kwaho kwa share sio mchezaji ambaye unaweza ukampa mipira mikubwa kwa ajili ya kukimbia yaani mipira mirefu labda ili aweze kukimbiza kwao ili tatizo la kuto, kwa, kwa umri aliyokuwa nao na kwa ajili ya kupata mabora kwao anahitaji mipira zaidi kwenye eneo la bo kwa hiyo tunajua sio sio mchezaji mzuri kwenye kupresi na tukiangalia kwa kwa msimu huu atetko kwa kuangalia yani, pasi ambazo wanaruhusu mpinzani kuzipiga kabla ya kufanya kufanya jambo lolote la kiulinzi katika nusu ya uwanja wa mpinzani imepungua kuliko misimu miwili iliyopita ambapo elfu mbili na kumi natisa na ishirini ilikuwa ni pasi tisa bukuinti ilikua pasi kumi na msimu huu amekuwa anaruhusu mpinzani kupiga pasi kumi na sita kwa kuona hivyo tunaona kabisa ni, ni, ni, ni kwa namna gani ambapo kwamba suarezi hawezi kupres sana juu na hivyo anabidi awaleto baada ya wachezaji wa, wa, wa, wa, wa, ajili ya kutengeneza kwaio tukiachana na mwanzoro wa msimu ambao alikuwa anawampea labda na labda ambaye kwa ywa staiiyayupo na kilichokuwa kinatokea ni kwamba namna gani ambavyo anaweza aiz kwa kwa wa ujuml who ni kueesha ambaye ana kasi ana uwezo mzuri wa macho ya kupiga za mwisho na anawa mzuri p eoetayeisu o waajii ya kupeae kuchezeshwa karibu naye amekua anatoa pia kwa kwahio kwa, ni namna gani ambavyo amekuwa wale anawasogezezea wale wachezaji ambao ni wabunifu ambao wana uwezo mzuri wa kumtengenezea kwa sababu unauhakika kwamba nikimpa mpira boxi basi hii hapa ina uwezo mkubwa wakuwa kwahio hahitaji kuwala nini na kwa mfano niliweza kutumia data kutoka m sout ambayo huwa wanareti wachezaji kuanzia ziro mpaka tisina tisa. na ukiangalia shrezi ana uwezo mkubwa wa kushuti msimu huu katika, katika kari yake ambapo sehemu ambapo ameweza kushuti sana ni msimuhuu ameweza kushuti kwa asilimi kwa tisina nane kati ya sifuri mpaka tisina tisa yani ana, ana vreji nzuri ya kushuti na sio hapo tu hatnihata ukiangalia uwezo wake wa ku sio mbovu sana tokana na ambao nilivyosema wana, wana, wana kuanzia mpaka tisina tisa inamanisha kwamba ana hemanini ya ku kwamba sio yule mchezaji ambaye labda awaleti wenzake kwenye mchezo pia bado ana nguvu ya kushikilia mpira na kuwaleta wenzake kwaajili kwa kwenye mashambulizi na pia aina tofauti sana na uk ukiangalia gani ambavyo ameweza kuzidi kuwa na na na na namna ambavyo na, na, na, na mashuti yake ndani ya mechi kwa mfano anaavre wa kupiga mashuti ana wastani wa kupiga mashuti matatu ndani ya mechi ana ana atlist wastani wa kufunga bao moja kwenye mechi kwao n kwahiyo kwa kuona hizo kar- kriteria zote tunaona kwamba namna namnagani ambavyo ameweza kumchezesha na kutumia ku, data tunaona namna gani ambavyo anaweza kua lakini ukiangalia na tumeona alvaro aa oataameenda kule akifunga Nikitugia ni kitu gani hasa kilimfanya diego simon awezi kumruhusu mfano mtu kama, kama alao mora ku, ku, ku, kuondoka labui apo cha kwanza ilikuwa kubwa kumpata mchezaji ambaye ni ambaye iwo walikuwa awananaye na sh alikua natakiwa kenda t ambavyo dlkellifel kuhusin dilake lilifeli awakuwa na maelewano mazuri na serikali yaitalia wlivoraisi dil la kumchukua shmeshafunga zaidi ya magoli kumi na tano kwa misimu mingi magoli kumi natano pls kuliko kubaki na morata ambayo unaweza ukamuuza ukapata faida kidogo kwenye kabati kwahio tayari wao walikuwa wanaona ni mvu nzuri ni nzuri kwenye field na kwa kusolve matatizo ya muda mfupi na linaonekana kama litawalipa msimu huu <laughs> lakini tukiangalia mfano kwa hayo stm unaweza una, ukawa una, wamefanya labda maamuzi kwa muda huu ukiangalia umri wa wasres tofauti na waalvaro morata ukiangalia e kwa, kwa malengo ya mbali hasa unadhani labda walifanya maamuzi sahihi au ni maamuzi ambayo yataleta faida kwa muda mfupi ni nafikiri simuoni maneno yake pia tukianza kuangalia hata kari yake yutu amekuwa anasema nacheza kwa ajili ya kushinda kwa hiyo labda ndo hivo ni plani yake kwamba anacheza kwa ajili ya kushinda kwaho ahitaji labda misimu miwili mitatu tunaona pia wanajawa felix ambaye wanaona kama o damefwnnjlykhwheksbbu ya muda mrefu wanaona pia so, kwa ya kchmi p likua ni profit kwao hakwanza tuangalie sababu za kwao, ukimuza kwa, walikuwa wanapata usajili wa jumla kwao ni nafasi kubwa kwao kwajili ya kurekebisha kba Na, ni nafasi nzuri kwa kama o so, misimu miwili mitatu aye kuliko unakwa ajili ya, ya impact ya kiuchumi ya kicorona na, na tatizo moja hapo la kiwanja pia rudi katika falsafa ya diego simeon au kama kja tuliona thomas kamach akitimkia katika klabu yaalikuwa ya tuseme ni kama muhimili katika falsafa za kocha diego iegimeon unadhani labda amewezaji kuziba pengo lake Uh, sababu mojawapo ameweza kuondoka moja moja. al, na tuliona labda amemleta alionekana kupewa muda mwingi wanzkheg aliweaku lakini aliokua ameweza kujifiti mara moja na sahivi nimeweza ni kuangalia baadhi ya mechi za hivi karibuni ameweza kuwa anacheza mwenyewe sauli na koke wanasugia eneo la mbele wanasugia eneo la mbele kwahiyo y anacheza kama kamaanacheza eneo la, la mbele kidogo ya, ya, ya, ya, ya walinzi watatu ubora nuborana ukiangalia kimbinu kimbinu, kimbinu alivyoweza kushifti kimbinu ambavyo imeweza kumviti kondobe ayari alikuwa ashajiprufu ni mchezaji mzuri asa kwenye eneo la kingo akiwa na monaco aki Inter milan alikuwa anaweza kucheza kwenye ilo eneo na valencia enia alijiprfu valencia mpaka anashinda dre dhidi ya barcelona kwa hiyo levo ile ya ya uwezo wa, ku, wa kushikilia mpira ili mshawishi diegosimeon kuona namna gani ambavo wanaweza kumreplace baada ya yakuondoka kutumkiakwahio walivyoweza kumsaji ndoaliweza kuchuk muda mrefu kukopi na falsafa na namna gani ambavyo im anataka acheze ila lakini aliweza kuiviti kwenye eneo lake la kipekee kwa sababu zamani hata walivokua ameshft kwenyeuo mfumo alikuwa nachea kwenye ile alika nacheza nil lakini alikua chezekwenyeile alikuwa awezi kucheza kwenye uhuru mzuri alikuwa anacea pembeni sa au hivi, na ambaye anaweza dimba peke yake kwamba ykdo akawa na ubora mzuri kwa ajili ku, ya kushika mpera kwa mfano imeweza pia kutumiahp kwaajili ya kuangalia uwezo wake wa wwakaribu wa wa mashambulizi ya mpinzani na, na ubora wake wa kudifendi na pia namna yake yawfno nikisemanamanisha kwamba namna namnagani ambayo mchezai anaweza akasababisha lad fnyw akasababisha mpira wa kurusha au akasababisha ya ya ya timu timu timu yake yake ywajiiya aeweza kua sifuri mpaka tisina tisa anaweza akawa kwenye hamsi na tano amewezakueo kwenye hamsi na tano na kwenye i yake ni nani? yani ukiangalia ya, themana nane ukiangliai ynaangi oubora wote kuhusu yani, kufeni iwe juu iwe chini na pia ukiangalia namna ambavyo ana, anaweza kuzishinda mipira ya chini yi yani, ground ground yani kwa mfano mtu kwa mtu mpira kwa ajili ya kushinda position imeweza kuwa ni bora uki, uki, imeweza kuwa bora nka inahitajikana ni bora ukilinganisha na nachea kwenye eneo ambalo ni kwa kumret kwanzia sifuri mpaka sabi, tisina tisa kutokana ameweza kuwana sabi na nne kwao tunaangalia bado inapanda na ndo ni mchezo mapema hp tunayozidi kwenda mbele na, na kwenye gani ambavyo atakuwa ni muimiri mkubwa kwa, kwa klabu ya ttkadi kwahiyo kwa kutumia mbinu na takwumu nimeweza kupruvia kwamba gani ambavyo gen ameweza kufiti na na kuwa bora na kuonyesha kwamba tomaspat hawezi kumisiwa tena ttkoadii kwa muda huu asante prosa tuangalie sasa hii ya 2 formation tuliona katika ligi kuu ya uingereza hata kipindi kile msimu wake wa pili baada ya msimu wake wa kwanza mbao alichukua kombe la ligi akua akienda na 3 3. lakini msimu wake wa pili alienda na huu mfumo eh, ni mfumo ambao tuseme unawategemea sana ma, ma tumeona mwakisaidia ma katika mashambulizi na kadhalika pia hata katika ulinzi uh, katika timu yoyote tu ambayo inacheza na, na, na mfumo huu wa mabeki watatu kwa diego simeoni amewezaji kuwapa fursa wa wachezaji wa, wa pembeni tusemehawa mawingba katika nafasi zao naomba uh, labda umwangazie uh, ani karasco na kerantripia au lodi lema na, na, na lorente katika kikosi kile cha atletico madrid na huu kwa faida ya simon imekuwa inamrahisisha sana hasa okna na baadhi yawekwatajakwa muda mmoja kwafano ikianza aambaye kwa yani nimemzungumzia uboro wake na wakiwa na uzoefu kwenye timu ya taifa na namnaganialiweza kucheza kwenye mechi dhidi yabarelona il ukiangalia naa ambaoukiangalianamna ambavyo ameweza kuwa anachangia mchango mkubwa kwenye mashambulzimeentbliniypasi mbili ambazo zinasababisha huti ambalo labda nazalsio gli au golikip akasevu anapiga pasi mbli nkiangiamewezakuwa ana mzuri kwaajili ya, ya pasi ambazo anazipiga kwenye eneo la ameweza kua anapiga pas moja amez kua anapiga teanaeuanza mita kumi, kumi nusu wa uwanja wa mpinzani na mita bai neoataene kad w da mrefu enye o namnayao ya ushambuliaji ksautsha tayari na ya muda mrefu kucheza eneo hilo na kilichokuwa kwa ma ni namna gani ambavyo ameweza kuf wenye aeneo tofauiofauti nna ku, siwezi kukumbuka mchezaji mchezajigani ambaye eye lbbi mu nn mhezajiwao ambaye annabadilofauiofautidameezakaniameea kujiweka kwenye eneo la kipekee kabisa na hsukiangalia ameweza kuchezeshwa eneo lambalo nahjkupanda na kushuka ambalo sianikama ashai kucheza kwenye hilo eneoktiailakinimeweza kuftwananafas zaa na pia nafaza kutegenea kw mfano anapiga mbili kwenye kila mechi kwa nwa kila mechi kwamfano ana kupigaa ja kwenyeeeneiaekei namnagani ambavo amewezaweknachowatea ni namna gani nnagnibao wekuogea sana ameweza kumsugelia sana kwamba wakatengeneza wnawakatengeneza wakaanza waka, kutengeneza waka, waka, waka waka, waka mashambulizi nyuma yani mv ya gol ikaonekana na wakatengeneza nafasi nyingi ukikombea na waliokua wanaa ambayo likanaipendi sana labda kwenye na labda nafasi itokee okay, au mpaka timu ambapo w imejislipu ndo wanaweza wanaeza ile lakini wa kutumia 3-5-2, ameweza kuwa anawaleta wachezaji kutokana na kutokanana hkkosi ambacho ekuawachezaji tofautitofauti na pia anaa oweza kusema lawai anje korea wo amna sehemu ambapo popote enye mfumo ambaoanaonekanalaapanapengwa ambalo labda, labda lingeleta shida kubwa ambayo isingeweza kusolvika ukiangalia kwao imeweza kuwa ni mfumo ambao umeweza kuwa ni kwake na kwa urahisi sana tukija katika hizi takwimu zilizoendelea tunaangalia yaani makadirio ya magoli tukiangalia katika wakusanyaji uh, takwimu tukiangalia mfano mfanobomb uh, ambao wanashirikiana na atletico madrid wamepitwa na vilabu vingi kwa, ma, kwa makadirio ya magoli na tumeona wao eh, wakionyesha timu kwamba wa, wa, tuseme wapo clinical tunaweza tukasema kwamba wana, wana expected wanaoa zao wanaweza akawa wanakadiriwa labda kufunga magoli mawili eh, kwa, kwa, kwa mechi lakini wao hufunga labda magoli matatu labda unaweza ukatuambia pkwa kuangalia kwa, kwa hizo takwimu hii inatokana na nini hasa timu kuwa na uwezo mkubwa wa kufunga zaidi na inavyokadiriwa eh, zaidi inavyokadiriwa hususan kwa kupitia hizi takwimu za expected rules ya kiasi ki, kikubwa imekuwa inachangiwa na namna nmnni mbao namnagani abao na, na ambavyo hkm na um, namna na gani h ameweza kuwa, kuwa bora sana inapokuja kwenye maeneo ya kushuti au kutengeneza nafasi au nafasi anazotengeneziwaambao ameua naweza kuzitumia namna ambavyo tmai wmwanafanikwa kwa kiasi kikubwa msimu huu ni namna gani ambavyo wameweza kuwa wanakua wana, wana, wana klini wa wanavofika karibu na goli na hii ni kutokana na ubora walivoeza kumpata kwambani mchezaji ambye yupo pale kwa ajili ya kufunga magoli sio kwaajili ya kitu kingine kwahiyo ukiangaliayn ukiangalia yani ni kabisa unaweza ukasema yani kama wanatudanganya na hii ambao wanaonesha ukiangalia na makadirio hayo ya magoli kwamba wamekuwa na makadirio madogo zaidi ambavyo na magoli zaidi ya magoli ambayo mengi ambayo wameweza kufunga na hii itakuja na shida inapokuja ni kwamba ataweza atazkomadidi ukiangalia ukiachana nna nafasi na, na, na, na, na ambazo labda tunaweza ukasema labda walikuwa wanatakiwa kuzifunga wamefunga zaidi hapo ukija nyuma ukiangalia kwenye eneo ambalo wameweza kuwa namna gani ambao wameweza kuwa wanaruhusu wana nafasi za magoli imeweza kuwa wamewea labda goeweza kurusu magoli machache au saw na xg kwamba kwenye magoli ambayo wanaruhusu ni saw kwamba tumekubaliana kwamba hapa awa wala waanda ila lakini ukija kwenye ile levo ambayo tunategemea siku zote hulo uwezo au kwenye ule ukurasa ambayo tunaweza kutegemea siku zote wa kufunga magoli wameweza kuwa na yni wameweza kuwa na watu ambao wakifika eneo la goli au wakikaribia goli hawana mambo mengi na hawataki awa, kusuguana labda na watu wengi au, au wamewezakuwa wanaweza kuzifungua ulinzi uli wa timu pinzani mfano unaweza uka, ukaangalia kwa mfano uweze ukaangalia baadhi ya game kanakwa fanoiweza kuangalia m ii aweagoeeaufunga <laughs> <laughs> akingia wenyeliyafua munr kwafno gljana ambalogoli ambalo korea ameweza kufunga siku za karibuni amewezaamea am, am, kufung goli ambalo ni, ni, veri, ni veri kwa mtu kufunga amefunga goli ambao iowo kutokana na nafasi ambazo wa wanaweza kutegeneza ni, ni ubora wawashamboleji waliokuwa nao na uborawwatu waliokuwa nao omkufaiwa no msimuu ila lakini itafika kipindi labda inawez isiwa msimu ikawa msimu ujao kwamba hizi zikwa zikaa zikawasiri kutokana na kwamba ile levo ambayo wanatakiwa wafikila lakini wnaa ile lev ambayo tunategemea na huwa hata timu nyingi ambazo tumeweza kuziangalia msimu huu kwa mfano wanawezakuwa na xg kubwa lakini wanaweza kufunga kwenye mechi nyingi wame wameweza kuwafunga owameeza kuwafunga spa eza kupata matokio mazuri kwenye mechi nyingi za hivi karibuni karibn tkkitu abachoeza kfnyekofu wana awana nafinisha zua zuri hapo nakubaliana na wewe maana tumeona hata kwaro kwa, kwa ambayo iko chini ya graham grahamota inayoshiriki katika ligi kuu ya uingereza wamekuwa wakioe xg tuseme wao wanashinda kwa xg hata ukiangalia mechi yao dhidi ya Stone villa ukiangalia eh, kwa namna eh, atletico hii inavyocheza unadhani labda kuna kunadigoimo anaweza akaja akarudia katika ile falsafa yake ya zamani au zile principles zake za zamani za ku, ku, kupenda sana mpira wa kukaba yani kukaa nyuma tu na kusubiria timu katika counter attacking maana anao wachezaji wenye mbio meona kuna unae kuna Korea, kuna hata felix ni kati ya wachezaji nao wenye mbio unadhani anaweza karudi huko ndio anaweza akarudi, Ndi, akarudi. sababu mimi naamini alishifti kwenye 352 kutokana na namna ambavyo walikuwa wanajaribu kufesi tatizo la korona na ilivyokuwa ilivyokua ilivyokuwa vizuri namna ya kushifti alikuwa anaangalia na gani ambavyo hata wa afecti, hata wafekti wa tena hawa wachezaji ambao labda walikuwa wana alikuwa wge anawategemea kwenye ile stm ya zamani na mimi ambacho nakiona na, na, na, na labda kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa siku zinavyozidi kwenda tantanmboataezakuhkwsababu kwenye ariake nakmbuka akiwa akiwaeno akiwa San Lorenzo, akiwa akiwaaesalyezakuena akiwa Kwa akiwa kwanza alivyoweza kuenda aliweza kushift akarudi kwenye influence ile ambayo ameweza amewezausmmewa pa namal kwa kiasi kikubwa alikuwa alianza kutumia system kama 3, 3, 1, 3. na aliweza kutumia ikawa na mafanikio alivyoenda kwenye klabu ya san lorenzo ndo alianza kufiniwa kwa ya kwanza kama kocha ambaye anapenda kujilinda sana wakamwambia konakutegemea lada livokuaa a fndeane w n labda kitu flani kinaua hata msimu baada unajibuje kwamba labda unakaa liopita baadaya numa an wacheaji ulioknao akasema mi nacheza kwa ajili ya kushinda na amekuwa nimeweza kusoma baada ya vitabu nimeweza kuwa anagundua kwamba ni hao kwa kwa maneno huwa anapenda kuyarudia kwa mfano tusitegemee kwamba hatashifti au atarudi kwenye kudfendi kwa ajili ya kushinda kwahiyoni pragma, ni pragmatic coach. Coach ambaye o kwa ajili yu ya kumalizia matokeo hayupo kwa ajili ya mambo mengine na mpaka hapo tumefika mwisho wa uchambuzi huo tulikuwa tukiangalia kama eh, diimn kocha huyu wa atletico madrid kama ameweza kubadili falsafa yake fasafa eh, eh, yakeuuza kocha diego ni mtu ambaye yeye mpira wake umshambulie akusubiriaumshambulie akukamate kwenye akufunge na hivi tumeona kama mchambuzi wangu alisema kwamba hata umiliki wa mpira tu umeongezeka tumeona hata pasi wanavopiga katika ile final zimeongezeka na magoli wanafunga kwa, kwa, kwa wingi sana tumeona pia wakiwa vinara katika ligi kuu ya nchini hispania ya la liga labda prospa labdauna nini hasa kingine cha kuongezea kuongezeahapo ulivyoweza kusema kwamba ukuaji wa mpiraumiliki wa mpira umeongezeka ndio ndiokua linaongezeka kwa asilimia kubwa kwa mfano msimu huu amewezakuwa anamlik takriban wa kwa asilimia hamsina mbili ukiangalia msimu a elfu mbili na kumi na tia na ishiriniwasilimiaarobai na nane elfu bili kuia uiati asilimia arbainati elubii kumisabn ki asilimia arobaiiasab hizi arobain arobaini tunaona asilimia hamsina mbili na bado kuna em nyingi za kumalizia msimu wo lbdtunategemea ldondakwenye <laughs> nam hiyo ni nyongeza yake tuna kama nilivyosema tumefika mwisho na tukuwa tukijadili kuhusu kocha elcholo yani diego simeoni katika falsafa yake ambayo an, an, an, anaitumia katika klabu yake ya atletico madridi wewe kama msikilizaji katika description ya yaas hii apao tuliweka linki ukishasoma maelezo kwa chini tuliweka linki ambayo itakupeleka moja kwa moja katika akaunti zetu za mitandao ya kijamii au unaweza pia uka tusch katika twitter na instagram tunatumia acasttzkadhalika pia na katika facebook tunatumias e, unaweza ukatufuata huko tukieka mm, tukiweka tukitangaza e, episodi mpya na kadhalika pia nukuu na vitu mbalimbali ambavyo mbali, tinaviweka pia unaweza ukatupa maoni yako kwa kupitia mitandao hiyo nasi tukayafanyia kazi moja kwa moja mpaka hapo nimefika mwisho eh, na kwa niaba ya mwenzangu prospa bartolome tukutane tena katika episodi inayofuata