asante kwa kutuni na hii ni episodi mpya ya sportscast podcast ambayo ni pocast ya kwanza ya uchambuzi wa michezo kwa lugha ya kiswahili ambako tunakuwepwa hapa kila wiki tukuletea uchambuzi wa mada mbalimbali mbali, haijalishi ni za ligi gani tunaangazia hasa ligi kuu bara tanzania na kadhalika pia tunaangazia eh, ligi kuu uingereza kadhalika pia ligikuu ya italia maarufu kama cri pia tulienda mbali zaidi mpaka kufika katika ligi kuu ya hispania inayofahamika kama la liga yote haya unayapata kutoka kwetu sisi katika kila wiki ambako tunajadili mada mbalimbali mbali. e, ikiwemo katika mada ambazo tulishawai kujadili tuliangalia namna kocha stefano pioli alivyoibadilisha klabu ya ac acma tumeona klabu ya ac msimu huu ikiwa ni tofauti kidogo na tulivyozoea katika misimu kama mitatu eh, iliyopita na sasa hivi hali imekuwa ni ya tofauti kadhalika pia tulimwangazia kocha diego simeoni kama amebadili falsafa yake tumeona atletiko ya mwaka huu ikicheza kwa, kwa, kwa kumiliki mpira sana na ikicheza msimu kwa kukabia juu ni hali ambayo E, si kitu ambacho watu walikizoea kutoka kwa kocha diego simeon anayeiongoza klabu ya atetico tuishazoea ni kwambaanapaki basi tunasema sna kufanya mashambulizi yaunt uh, na leo unaungana na mwenzango prospa batlome kama ilivyo ada, kila wiki wanakwaga naye hapa tukuletea uchambuzi wa mada mbalimbali na leo tutaongelea kuhusu yanga labda pos unaweza ukaa ukatuambia kwamba katika yanga wiki hii tutaongelea nini maana hapo awali tuliongelea ni kama tuseme ni kama majuma nane ambayo tuliongelea kuhusu mipango ya kocha kochaka na katika ile ya ambayo tuiongemipangokochayaka kadhalika na tuliongelea pia eh, matatizo ya uamuzi katika ilileesdi moja leo tuna kitu gani kipya katika hii klabu ya yanga ya, imepita miezi mingi kidogo kwahiyo leo hii tunaweza tukaangalia kwa namna gani ambavyo kl- klabu ya yanga imefanikiwa chini kikaze, kepia, na, ya yaki kaze na kutofauli kwake pia lakini kumekuwa na nkama wa, mashabiki wa dao mbalimbali wanaona kama miezi mingi imeenda lakini klabu bado inasaka kutafuta matokeo na kumekuwa na nakamfano kama washambuliaji eneo la kiungo kumekuwa na na baadhi ya individual kwa walinzi wa, wa nyuma sasa hasa mabeki wa kati kwa hiyo tutaangalia namna ambavyo kimbinu zaidi namna gani ambavyo yanga wamekuwa wanapitia katika matatizo yote yotes leo itaangazia katika safari hii ya kocha seki kazi tangu alipochukua Eh, majukumu ya ukinoa kikosi cha young africans ambacho ilikepo chini ya kochaat eh, na kama wewe leo unasikiliza mara ya kwanza au labda huja kusikiliza kusikilizaepisodi za nyuma tulishai kumwongelea kochaat katika episod ambayo inasema kwamba eh, namna yeye alivyoshindwa kuiunganisha kikosi tuseme tuliangalia zaidi alivyoshindwa kuunganisha safu ya ulinzi na kiungo au safu ya kiungo na safu ya ushambuliaji tulioangazia kwa kina zaidi eh, mambo yaliyosababisha eh, viongozi wa klabu hiyo ya yanga kuamua kuachana naye na kumchukua kocha cedri kahe ambaye watu wengi kusema kweli walitarajia eh, kuona ule mpira mzuri tunavyosema mpaka watu wakatunga majina ya kusema kwamba labda kikosi cha yanga sasa kitaanza kita kuitwakazeona yani kucheza pasi au mpira ule wa kuvutia kama wa klabu ya barcelona lakini safari hii ya kocha kochakazi imekuwa na tuseme ni milima na mabonde ni kupanda na kushuka tumeona pia akitoa draw mechi nyingi sana kadhalika pia au akishinda anashinda kwa magoli useme ni machache sana au ni kwa bahati magoli ya daka za mwishoni au goli moja tu labda unafunga alafu basi tukianzia hapo hapoposbalome unadhani kaze labda anahofu ana, ana, ana, ana kiasi gani kwa kazi yake ukilinganisha na alivyoanza alivyopokea kikosi hicho kutoka kwa kuna utofauti lakini utofauti sio kiasi kili ambacho watu wengi walikuwa wanadania cha kwanza chakuanza yaani aliaminika sana na mashabiki kweli walikuwa wanamsubiria kuawamu kwa, kwa sababu kutokana na na ile pes waliokuwepo nayo baadhi ya viongozi wa baadhi ya wa klabu na kutokana na mpira ambavyo tim yake ilivyokuwa inacheza kwa hiyo watu wengi waliamini kwamba watakapokuja kucha mwingine ni kama watakuwa wanaelekea kwenye nchi ya adi lakini mambo yajao hivyo na wiki za kwanza mashabiki walikuwa nyuma yake walikuwa wanamsapoti walikuwa hamna mtu ambaye and labda ana uwezekano wake labda kila mtu alikuwa anamwamini kwa sababu ya yake amefanya kazi na, na mashirika makubwa siwezi kusema timu kubwa basi tuseme timkubwa wa mashirika makubwa isha timu ya taifa ya ujerumani pamoja na klabu ya barcelona barselona kulenada pia klabu baadhi ya klabu uh, nchini kwao kwahiyo ilikuwa ni kama ameacha ame swali ni kama na watu tayari walikuwa wameshaaminishwa kwamba makocha wengi ambao wanatoka eneo la burundi wapo mbali sana na tukiangalia wa, kocha wa timu ataifa kipindi kile wo kulikuwa na watu wengi ambao washafanya kazi tanzania na walikua washaonyesha kwahiyo yeye kuja ilikuwa ainadauti yani hamna mtu alikuwa ana dauti na kile kibarua chake kwa sababu tayari kulikuwa na wale watu waliopita mara ya kwanza nikupe tu mfano mrahisi ukirudi kwe, kwenye ligi kuu uingereza mara ya kwanza makocha wengi waingereza wa, wa kwao lakini aliokuja asnwenga alikuwa ndio mara ya kwanza kuja kwaio yeye e, baada ya kupata mafanikio watu wengi waliamini kwamba mafanikio yanatokana pia baadhi ya watu kutoka nce kwahio waliruhusu maana akaja morio akaja makocha wengi wakaja wai lmakocha wakwanza wakwanza waka kwasababu taaiwlitai washaleiwa nzuri na mafanikio ambayo wengi alikuwa ameafanya na hivo ilikuwa kwa kazi kwasababu makocha wengi ambao walikuwa wametoka ukando wa burundi walikuwa amefanya kazi nzuri na kazi ya kuvutia na kutokana na er yao na namna ambavyo wachezaji wao waliocheza chini yao wanavoonyesha kingpiayao kwa, man kwasabu tuongee ukweli kwa sababu ukweli usiofitika kwamba makocho wengi wanaotoka rwanda wanajua namna gani ya kufanya mawasiliano na ya kufanya mawasiliano na, na, na wachezaji kwenye kikosi kizima kwa hiyo tayari ilikuwa tayari ni tosha kwa kupokelewa kwake tukienda presha ya matokeo ya kwanza tunaona alipata d dhidi ya gwambina akapata d dhidi ya simba dakika za mwishoni kwaho akapata nyingi sanalakini likuwa na imekuja baada ya dhidi ya kageraii ambayea kwakeidi ya kagera ilikua nie kwasababu l ilikuwa tayari wameaminiyaaoaaa gwtyaw mashabikwa wada two pale ile mechi ya kagera nazaema yeye mwenyewe ndo alii imzunguke naitamzunguka na, na inawezak kamla kwasabau tayari ashanza kuikaribisha tangu mechi lika naaza kupata suluhu lakini suuhu alivyoipata ya kagera ilizidisha sana sasa tabidi afanye kazi kwa pres na kwa kila kocha unabidi ufanye kazi kwares na ndo hivo kwasababu zikupata kwa uo uhuru labda wakufanya wakujua i presha inakujaresa a mechi ya kwanza tuesnza kwa kwa kwa kwa kwa siku moja sma a kwamba su ikiskia iaesa m naha kuchea mpira o mpira ni mchezo wa presa na es tayari saikaribisha i presha ya pili esha yakwanzai h ah afanya ki kkwkea macho kwahio hiyo pressure lazima ije na atafanya kazi chini ya preshe na nafikiri pressure pia inaweza ikamsaidia kupata matokeo chanya na pia presh inaweza kakufanya kuleta changamoto au kupata experience katika maisha yako ya ukocha endapo atakujwa kupata barua sehemu nyingine au akiendelea hapo itakuja kumsaidia siku za mbeleni ukiangazia katika tukiongelea ili kuhusu swala la, la, la pres tuseme anavyopata mashinikizo unadhani ni, ni hipi presh hipi ambayo inaweza ina kumwathiri zaidi hata katika kufanya maamuzi hususan ya kikosi eidh kutoka kwa wachambuzi au pres anayoipata kutoka kwa mashabiki ipi ina madhara zaidi katika kazi yake na katika kikosi kizima cha klabu ya yanga yangakwa mashab... tanzania presha ya mashabiki haiwezi ikakuathiri sana kwa sababu Nao tu enye uwna yani muda mwingi na sio kila muda labda nje kwenye ddw ambayo ina, ma, ina madhara makubwa ni nie ya wachambuzi kwasababu wachambuzi wao ndohataungereza hata nci zotebarani ulaytkama utafanya kazi, kazi wachambuzi wakusifu a wa wachambuzi wautasaf kwa mfano jose morino alikuja alienda aka, akafanya kazi kwa shida na baada ya na habari yaaanihhbaiwamb ta eenye maisha yakeyot io ioa kwasabau matokio tanapoenda canya ya ya mashabiki hasa kwa tanzania kwasababu uwezi ufanisha soka la tanzania na soko la ulaya tuka kwenyeafaishi uwananiwal wap wambuwgnp aani a kunakocha watimuya taifa taakalifanya kazi kwa raha sana na kwa uhuru sana kutok Wachambuzi, wa bari kutokumu, yake. na yake vizuri, mpaka Lakini, wachambuzi waandishwahabari kwekea uu yake alifi wahambui waktautafzadi ya k biwmbwnabww ongozi wanahaleneno wnabadh ongozi waewawk wamb weio mzuri kumuweka mchambuzi karibu sana au wamwandishwa habari sana kwa sababu always yaye anatafuta kazi yake ni kutafuta st kwahiyo ukimweka karibu na kwa sababu vatu wengi ambao wanakuwa wana decision makers kwenye vilabu vyetu wanakuwa hawajapata somo kubwa au hawana uelewa mkubwa wa mpira wa mguu wanakuwa wana haraka wana sana kwa mfano kama danilev angekuwa anaangekuwa anawaskiriza sana wakinaja mikaraga gaagarnev knadhi wakina, wakina wakinaebai wachezaji wengi wazamani ao wanafanya kaziya ae no, so prese ya wachambuzi na waandishi wabarinee kuanzia kwenye uongozi mpaka kwa mashabikimechi nyingi kwa kochai az tumeona akifanya mabadiliko tuseme kutokana na mpinzani ni mtu ambaye amekuwa kila mpinza, anaangalia kwamba anayekutana naye anacheza soka la aina gani na y hupanga kikosi chake tumeona pia akifanya rotation, mabadiliko ya wachezaji eh, mara nyingi sana kuna wachezaji ambao otoa nafasi zao zinakwgsi si, si, za kudumu tunasema tu, tuangalielada kuna madhara gani sana katika kufanya kufanyao katika kikosi hiki cha cha yanga ubaya wa rotation, kuna wachezaji ambao yni hawabadiliki kwenye kikosi cha ya. kwa sababu kila naamini kila mchezaji na stli yake ana uwezo wake ana zake kwenye kwenyefasaf ya timu kwahio inapokuwa unabadilisha ina inakuwa ina, ina, ina, ina, ina kama kuna nafasi nzito kidogo na mchezaji mchezaji ataleta kama kile ambacho mwingine naibeouangalie kwenye ya squad ya kikosi cafo awadima ni player ni mchezaji ambaye anaweza kazi kazi ya kwa ya kujilinda lakini sio mchezaji kfanyia ki ndei mpira mbele So, toto ni mchezaji ambaye kwa nafasi kubwa ni mchezaji ambaye sio mchezaji ambaye mpira anausogeza mpira labda kutoka mita kuminatanmitahelahini nimchezaji ambaye ana mpira yani, ni option i yani, kwenye maeneo ya katikati naotaka kuendeleza mpira au kucheza mpira wa pasi ni mchezaji mzuri kwa sababu pa, eioupokea pasi na kutoa pa i lakini haiko kwenye kusogeza mpira mbele sana kwao lazima tuongee hil ukweli na kutokana na hiyo mkoko ndo mchezaji ambaye anaopoe mpira ynasogea mpa napeleka mpirambele sana kwa, kwa, mpira, mpira, mpira mpira mpira kwa kla ya yang wo kutokana na hiyo uwezi ukamweka uka moo klta uka zawadi ampira na amna kasi wo ndo shida kubwa kwa anapokua ana, anatumika sana anapokua anatumik noseknatukienda tena kwa mchezaji mwinginehsa eneo la ulinzi moro nikoen anajua kuongoza walinzi anajua kujua anmpira lazima niende mimi sio so ni mtume mtuw tukiangalia kwenye msimuuu ajafkwa miti matatizo mengi labda tunazikusema labda au yaliyosababisha magoli nakumbuka ilikuwa ni mechi dhii ya, ya kwanza alikosekana na yanga ukafunga ule ambalo likuwa, likuwa na uwezo mkubwa sana wa kuzuilika diiya nzaniakenyamechi dhidi ya, ya imba alitoka kwenye kipindi cha pili mwishoni mwishoni akaingia akaingia makapu kilichotokea ni kwenye ule mpira wa kona bao kwa ba kwa, kwanyangu kwa mfano kama we ni beki ule mpira ndo wakokokenda kupiga omrn wa wa k kiongozi pisaile t angekuwa naos angekuamro makosa kama Dio, simba hayo asigewa au kwa, kwa challenge ambazo kwa matatizo mengi yanayotokea ukimkosa ya, ukimkosakwenye eneo la lamkosamnmor la kunachangiwa kuosekana kwa sababu ni beki ambaye taarshaosha kwenye ile klasi ya mabeki wakubwa kwa ligi kuu ya tanzania bara kwahiyo hiyo lazima idokumentiwe na hiyo lazima isehemu ukweli kwahiyo pale naye hawezi kupizibwa au ukasema ni rot kwahio kutokana na ao wachezaji ndio wataja hapo roten yao ni ngumu sana kuwafanyia kwasababu wao ndo wameshikia mithiri ya kwa sasa kwenye hii klabu ya end out lazima wawepo ukitaka kufanya rotation wafanyia wengine lo lakini sio la minemoro na mkoko kwa sababu are key players kwenye tim in na in tumeona kwamba kuna mabadiliko ya tuseme ni ya mifumo hizi tumeona ockazi muda mwingine akitumia mfumo wa 4 t na muda mwingine pia tumeona akitumia 42 th ambao hii 41 yakuwa akiitumia hadi kocha zlatcoimpotag ambapo pale mbele anamweka targetman mtu kama mico sapong unadhani labda wachezaji wanatafsirije mabadiliko haya ya formation na wanajua kweli position wanajua kwamba mimi napaswa kukaa wapi katika mfumo fulani na katika mfumo fulani isitakiwi kukaa sehemu fulani shida inakuja inatokea kwenye eneo la mbele shida eneo la mabeki na eneo la kiungo pivot aawana shida nikiangalia position yaetoto namoko sinanayo shida laminemuro a mnyeto sinanayo shida eaaiewanalakini kwenye nafasi ya namba wana, na na na na kumihaaa na mtu ambaye hayupo pale kwa ajili ya kungecha mechi nyingine anaenda sana mbele akienda sana mbele inamaanisha tayari wamecheza namba tis wawili kwo naka kwenye a kwo kumekua naya kutoelewana eneo la mbele hasa kwenye ambazo wanakua ndo eneo kubwa mfno ksnd anapndkkusotiana na mlini ambaye anachezanaye ila hivi mda mwingine ana position hehasanhh sanamanishanamaanisha sana mtu anabidi apige mipira mirefu awe na nzuri ya kusmpira endaenye l enwnaborwake wenyeile echi kumekua na badi, badi sana y sh nafasi ya kukaa hasa w ene ya watu wanne wbel tatizo lake labda sio ku, kujnatokana na tazo yake kwamba sio si walikuwa wanamuitah sio ukiangalia lbd ukiangalia na, namba za ambazo anapiga ukiangalia anapigaukiangaliataka kutafsiri huu ni nihau ni, ni mshambuliaji ambaye anafunga magoli sana kwenye eneo la box unabidi uangalie kwenye takwimu kuangalia namba zake za uh, ambazo anazipiga na anazopiga ana kwenye eneo la au kwenye eneo la zote kwahio kiangalia namba ngapi saro anakua kwenye eneo la box sio mara nyingi kahio aro ni mchezaji mzuri ila lakini uchezaji wake mzuri unakujaji anataka kuptiet kwenye kutengeneza mashambulizi yupo kwenye klasi yawakina jon boko ris mgalu ambao wao sio wafungaji wosio wafungaji, so, wafungaji tu wanataka pia kujumuika kwenye kucheza mpira hivyo anakuwa anatoka sana kwenye neo la la mshambuliaji anaenda kwenye neo la yaani winyani ukiangalia hata mashuti ambayo anayapiga unakuta anapiga nje a unakuta ayupo mda waros napigwa kwahio kutokana na hiyoyote anatokana na kwamba anatoka ubora wake labda si kama mwalimu ameweza kuona kwa sababu mi naona na tulishaai kuzungumza nje ya miki nje ya ona tukaa siku moja tukaa tunadiai iswala kule mwanzoni mwa msimu kipendi cha zatc tukaa tunaongelea namna gani ambavo labda baada ya mechi mbili tu za kwanza tulehisi ikaamba sio mzuri kwenyepishen kwenye, kwenye, kwenye ambao wanamchezesha wana nakanmba kweli tukaangalia tuka tuka kwa mfano mechi mbili mechi tatu keli ikatokea hio na leo hii sikushangazwa na watu kuanza kulalamika kwamba mchezaji fulani afungwi magoli tulikuwa tushaelewa muda mrefu kwambau mchezaji sio pozishen yake sio sio yni mpira unayotaka kumchezesha so aina hii ya mpira lakini watu wanahisi kwamba yani mpira ni niyan mi siamini mpira tena kama labda ni sanaa au mpira ni nisyan sana ndo tunarudi kwenye kipindi cha wakina miaka hiyo wakinaobeba wakina maradoawakinanimpira sahivi ni sayansi kwahiyo tukianza konakwenye mchezaji anafaya h afayahnafaya hv anafanya hivi hivyo tunaweza tukafanya tukonaamba mchezajiuu kuna shida fulani natokefy kwahiyo hiv tulivyo tulivyodiss mi nawe nafkiri unakumbuka kwahiyo Uh-huh. tulijua kabisa kwa sio sio uh, sio wakuchezeshwa uh, hivo kwahiyo ndio maana uh, magoli anakuwa dry. na labda kama ameweza kuitambua kmaameweza ukija kwa uh, sio mchezaji ambaye unaweza ukamfiti kwenye kwenye kwenye kwenye kiungo cha nafasi namba kumi kwa sababu utakuwa utokua sana sanatim hivyo unabidi um kwenye maeneo ya wing tulizungumzia pia namna gani namnagani ameweza kujua udhaifu uai wa, wa karinius, na uboro wana akaa anamcheza kwenye neo la winga na akawa anaweza akapata ubora wake kwa sababu wakati mpira upo kwenye wing, wing nyingine y anakuaanaingadani kwaajili ya naikua, la, naikana, jira, kufanya contribution labda ya kusaidia magoli na bodies kwenye neo laox kitendo ambacho ukiangalia kwa farid kwafr au kwa wachezaji wenginenaa ne wn nyingine hapa kwenye klabu ya yanga unaonakamba mpira hupo kwa, kwa, kwa kisinda badaa wao kuingia ndani ya box kuongeza idadi ya watu kwaajili ya kusaidia kwenye kufunga woo wanabak enye wajili ya kusubirmpira ingine kwa wawo, tunataka, watu wa honi, Kila, lakini pri inaanza na position, na position nana ya wachezaji kujua namnagani ya kufanya kazi hivo nahisio matatizo makubwa hasa kwenye front four lakini mabeki viungo wawili wakatikati na mabeki wanne wamekuwa tuongelee sasa wachezaji wazawa kusema wa kutoka hapa tanzania tumeona katika kile kikosi cha, cha, cha yanga wamekuwa ni, ni wachezaji wa kukosa tunasema consistency ni kukosaama unazkutalabda anaweza akasaidia timu katika mechi tatu baada ya mechi kadhaa tena anaharibu tuseme au anapotea kabisa yani kiwango kinakuwa kama kimeshuka tumeona mifano mizuri kama faridi musa tumeona pia hata nchimbi unadhani shida iko wapi hasa kwa wachezaji hususan aa wachezaji wazawa nafikiri shida kubwa ni kujiamini yani wanakuwa hawana confidence ukiangalia nchimbi unafikisha mwaka mzima hujafunga goli kwa mshambuliaji mshambuliajiuwe winga iwe kingo namba kumi iwe ataki miida iwe e ni winga mdifida hata kiungo namba nane h kifikisha mwaka mmoja sio rekodi nzuri kusema kweli lakini nafkiri anachukulia kawaida no. We have to, mtu akienda tu mechi tatu ajafunga kamaunaona kunakua nakunakuwa na, yani, kuna na njaa nafkiri awa wachezaji wamekosa njaa ileyni kujitathmini wenyewe wenye nje ya, ya mwalimu auwameshinda yani, kujitahmini na mchezaji anapoona labda walimu ananambea naweza nkashadake ksema nafkiri mi nat kitu tofauti kiko wachezaiwengineemho wanafanya hivo l lakini kwmanasad ana mefnnafun ukiangalia na rekodi nzuri mechi fulanimechi kiasi fulani ameanza amefunga mechi flanibgli kilaa diyo imekua na up-and-down. kuna mechi nyingine anakua na, na, na pafumu vizuri mechi nyingine anakuwa na ndo hivo tena kwao kumekuwa na ile pia kujiamini kwake nafikiri nafikiri kurudi nyumbani kucheza kumemwafekti kiasi chake labda kutegemea kurudi nyumbani kucheza alifikiria al bado aaendee kwo kurudi huku tena pia k- k- mi nahisi kumekuwa na mawazo mawili labda anawaza nje na anawaza hapa ligi ya ndani kwaio m- kiwaza mawili kwa muda mmoja pia ni shida kwayo nahisi au wachezaji wote ukiangalia ta waziri juni alipewa opportunity akafunga mechi lingine akafanya hivi anabaki, anabaki, anabaki. Akifanyi, anabaki. na nagoli anapaishaakifanya hiv anafanya hiv a kwamba unaona kama yni kunakuwa na confidence yani wamekosa wame wame ile wamekosa kwanza njaa wamekosa kujiamini wamekosa yaani kuna h ambazo ni nje ni nje ya tuseme ni nje ya falsafa ni nje ya mbinu ni nje ya nini kwa sababu uwezi ukasema aa wachezaji wote kwamba ni kwa sababu ya mbinu wameshindwa kufunga no nimeangalia mechi zao zote kwenye ligi hii na waziri jua nimeangalia mechi zake za kirafiki sana kwao nimeona nimeangalia mechi yake yalivyocheza ya kmc ke, akafunga magori mawili kwao akafunga godi moja niliweza kumwangalia nikajua kwamba huyu mchezaji anaeue nauwezohuu na uwezo na wa nao ila lakini shida inapokuja ni kwamba ile hanga ile njaa ya kusema nataka nataka nataka nataknktknataka kujitathmini confidence hamna ila lakini kwa fariki, musa afadhali kwamba kuna mda mwingine anaonyesha kwamba ipo muda mwingine anaonyesha aipo o nafikiri kwa, kwa faridi musa kumekosekana nchimbe anatakiwa kufikiria kwa sababu wadau wengi na mashabiki wengi pia wamedanganywa kwamba labda anasaidia sana timu anatoa energy, anatoa you can, ndiyo, na angalea, anatoa naangalia ila lakini saaninata ambayo ni Konfano, unokuta, mpira iwafanoauanakimbia ule mpirawakkimbapla daa sio kila mda unatakiwa kupresi no unatakiwa mpira ni sayans na imesemanuende tratb wfno bdjiowchezaji wow w akipo sawa na wakijitamini mechi mbilimechi tatu watafanikiwa na imani. Na imani, amini atafunga na atafunga mengi tuseme kwa mtazamo wako ukiangalia katika timu hii kikosi cha yanga tuseme ambako kipo chini ya kocha huyudi kaze raia wa burundi unadhani labda timu ina inams tuangalie labda muunganiko labda mfano ukiulizwa kuhusu yanga inachezaji Una, unaweza ukaelezea labda yanga ni timu labda inayocheza pasi fupi fupi au pasi ndefu au inayocheza kwa mashambulizi ya kushtukiza unadhani labda kuna ukitoa tu chemistry tupia timu ina, ina, ina ile identity ya kusema kwamba yanga inacheza soka la aina fulani kwa mtazamo wako tang amechukua unahani labda kuna vitu chemistry na identity kamba mtu akitazama au mtu kwamba kwa yanga inacheza soka la aina fulani kuna kitu katika naeza ya san meilta na, na, na, na identity b sio kwa stl sio kwa matokeo yani yni sofa yn yani hatujaona chochote ano yani, n huwezijua leohiukimleta yoyote ulaya ukimleta kocha yoyote ulaya mwenye fasaf ukamkalisha uka kwenye mechi za yanga tan ukamwambia ni, ukanambia niambie stal anatumia niambie ni, ni farsafagani koha huyo anatumia ya ya kwa mekua, sisi ksema, ili neno awezakiili sipendi kulisikia kwa sababu linakuwa linawadumaza sana mashabiki na wadau wengi wa soka wanaamini hivo haitakiwi kuchukua miaka haitakiw kuchukua miezi hata wiki mbili tu ina, ina ni the way ambapo mwalimu unaamua ku, ile kuimpli, kuimpli, ilefsaf nimefuatilia makocha wengi wanaoingia kwenye vilabu nimeona wachezaji wengi wadogo nimesoma nimestdi nimeelewa najua kwamba kwbm eutumimiezi tunatumia miezi miezi miezi miezi mitatu mitatu miwilini mwezi mmoja au wiki nne au uh, wiki tatu uh, uh, uh, ikiwaanwiki tatu lakini kwamba uh, kwamba unaona akienda uh, falsafa ionekani zinaonekana hata makocho enginewanaajiriwa baada ya wikimoja unaona kuna fau flniishaaza kuonekana wo kwa, tukihesabu kwahi mezi yote afiwatu wshanzakuelwa wa wmb sijui labda anasema labda kuna wachezaji na tunaona ya wacheajwekua enye sha la januari tumpe mda tena mp labda mwezi wa sita wezw msimu naish una stai anayotaka lakini sofa lazima tuwe wakweli aina faaf ainana siwezi kusema wamba nabidina yke ambayo inaa style yake yakubadilisha kuangalia ump yni k kundi kuwa mm. na furaha no. yani kumwelewa kila mtu kumpa uhuru kila mtu kuelewa kufurahi labda tunaez tukasema hivoila lakini tukiangalia labda ni twe mfano Lukema, alika mi, aliondoka hapa itmi kma miezi mingapi mimu maneno yake shi y liww ilikwa nali am timu inacheza mpira aiaawnnaadaamako na watatu nyuma wfnoalikutanamechi ya mbaah owalikaaeenye kwmb akatumia spidi ya cimi akatumia kasiapembeni wakwnaktikati kuwakimbiza na aliweza kupata matokio kwamba alikuwa amecheza kwa, kwa, kwa na tulianza tena tukaona kwenye mechi, nyingiye, mechi, pale. Kabla, kuna mechi nyingiye, alipata matuku, mabaya yini ae mehi ngi h lipt mtoko mbyolkini m ez uliweza uonunauwa na baadhi ya mabadiliko ma, ma, tulikuwa tunaona ye alikuwa anapenda timu yake iwe sana n yani la katikati isiwe la kupitika timu iwe iwyni kuna baadhi ya vitu ambavyo tuliona sasa kwa kazi hatujaweza kuona labdabado anataka faasafaganialabda pas fupi anini kwasababuezi ukasema tukipiga pasi moja mbili tatu hizo ni pasi fupi no tunataka tuonetunataka tuone kwanza kwenye, kwenye ya kwanza kwenye, kwenye, kwenye ukurafei ya kwanza yani kwenye nafasi ya kwanza eneo la nyuma robo tatu ya ulinzi timu inafanyaje robo tatu ya kiungka timu inafanyaje na robo tatu ya kiwanja kule mwishoni timu inafanyaje labda namna na gani timu ina unajua kwenye Kwenye, off, kwenye, kwenye namna timu ambayo inabidi utengeneze kuna namna gani timu inaweza ikatumia waajili ya kutengeneza nafasi nafasykutumutegenezanafasbduon ldntutum mawing aknt utumia maa kupigakwenye neo labo unatak utumia labdaa wako d wangie kwandani unataka labda mawinga zako waingie waingieunataka labda labda namba tis ako ajumwike kwenye kutengeneza mashambulizi ama unataka stress, stress, stress, stress, kareka, aoldi difu, aoldi walinzi au unataka kiunguako afanye hivo kwahio tunatamani kuona hivyo tuangazie sasa safu hii ya ushambuliaji yanga imekuwa ikipata magoli tuseme ni machache sana ukilinganisha hata na washindani wa wao simba ambao labda waua wakishinda wanashinda kwa magoli mengi na hata ukiangalia ile goal difference ni, ni, ni kubwa unadhani labda tatizo lipo wapi hasa katika, shambu, katika safu yao ya ushambuliaji tumeona pia wakipata usemewanapiga ma, ma, mashuti lakini mengi yanakuwa ni na wamekuwa mashuti mengi hayapigwi ndani ya yabosi tatizo li, li, lipo wapi kwa wao wachezaji washambuliaji hawajiamini au ni matatizo ya kimbinu au uwezo wao labda hawana uwezo mkubwa tuseme wa kuichezea klabu kubwa kama ile ambayo ina pres ya mashabiki na wachambuzi mbalimbalisiamini uh, kama wale wachezaji hawana wa, kpawana kipaji ila lakini ndo turudi pale mwanzoni tuseme kwamba tunahitaji kuona timu inakuwa naili imekuwa amna namnagani na ya kutengeneza nafasi nafasi zimekua sana zinazimekua zinakuja, zinakuja aziji kwa shaka kupata pumzi ya kutulia kufikiria namna gani ya kuitumia kwaho kumekuwa na limited nafasi, limited nafasi kwa ajili ya ku kushambulia kwahiyo tuwe na imani kwamba timu ikiwa inaendelea hivyo labda naamini wanabidi wapate kiungo mmoja kiungo ambaye atakuwa ni, ni anasaidia sana kuela kwenye ushambulizi kwa ajili ya kutengeneza nafasi ambapo anakuwa anawasetia washambuliaji wa, wa, wa, na mawinga kwa ajili ya kumalizia kwahiyo anahitaji ambayo ana, uh, kwa, anakuwa anatumika mara nyingi kwahiyo timu inahitaji kiungo mshambuliaji ambaye labda atawasaidia kisnafkiri kwasahivi wana option nyingi wana nio nzima wanai wanakwahio nafikiri kati hao wanabidi mwalimu anabidi akaena kwenye training afanye nao kazi naone namnagari ambavo anaweza akamtumia mmoja baadaya mmoja kwa ajili ya fit ya tim hasa unajua hataf anaeza akacheza hilo wo namnagari ambavyo anaweza akaleta kubwa kwenye timu kwahiyo anamdauo wa kutumia kile kikosi kwa ajili ya, kwa, kwa, ya kutumia kwa ajili ya kupata ubora wa, wa kiungo mmoja ambaye ataweza kufanyat kati ya kiungo na washambuliaji kwa kumalizia ossf umeongelea masuala mengi na mpaka sasa hivi unaona kuna ubora katika kile kikosi tuseme upo katika safu gani hasa ni yani ubora ukizungumzia klabu ya yanga, klabu ya yanga klabu ya kwa sasahivi labda ni kitu gani ambacho lda kinaweza kina hata kikakupa matumaini kwamba wanaweza wakaendeleza kuanziap walipoanzialiboreshakkosi e, ku, kizimabora yani wao upo wapi wa mpaka sasa labda kwa miezi iliyopita kipende zlatk anaondoka ulinzi uendele kubaki vilevile kiungo wawili waendelee kubaki vilevile faitoto na mkoko pamoja na winga moja labda sehivi tunaezo tukaanza kuahs tukasema ile winga basi tayari ule mchezaji yamedelo anaanza kuv anaanza kutoa baadhi ya vitu sio anatoa kwenye anatoa tunaona kwamba aki pasi yake ya mwisho aki namnayake aknadnaeneo la kipa pia nimeona nimeonafano mwalimu bado ajajua anaangalia labda labdafarushikal ama ametachamnaa wao hapo pia sinanapo shida kwao magolikipa awili ni magolikipa wazuri sana kwenye ukanda huu wa afrika mashariki na sidani kama kuna shida tala kwenye eneo la ulinzi labda ni namna gani ambavyo atatakiwa ku, ku, ku kuwafanya wale wachezaji wawe kwenye consistency basis, yani wa wawe kwenye ule ubora wao wa kila siku bila kudiririka hu anachukiaga sana no la kwamba aiku siku yake aikua siku yake hii si siku bora ofsini hu analichukiala sana kwa sababu alitoa ile ilesaizi kwamba huu ni mchezo ni sayansini kazi, kazi amna siku bora nafanya kazihbahatibyliokutanguliza sku, sku na mbaya a su zri o hapo naksinda tutaona namnagani ambao ata aongeze idadi yake ya pasi za mwisho na Um, kuwa hatari sana mbele yagkutshkhuyu yani, yani ni um, osbarlom a mchambuzi wangu ambaye leo tulikua tukiongelia masuala mbalimbali kuhusu klabu ya yanga ilio chini ya kocha Cedric kazi ambaye aliichukua klabu hiyo kutoka kwa kocha ambaye alitimuliwa lakini tumeangazia maswala mbalimbali ikiwemo je kama kuna mabadiliko yote ambayo yameyafanya awali tuliongeliaga mabadiliko ambayo tuliona mwanzoni tu wakati eh, amechukua lakini tumeona pia mashabiki na wachambuzi mbalimbali wakimkosoa vikali kocha huyo rahi wa burundi kutokana na tuseme usme mwenendo wa timu hauaridhishi wachambuzi na mashabiki mbalimbali mbali hali inaopelekea hata wao kuanza kuhisi safari labda ya kuchukua ubingwa mwaka huu tuni ya simba pekee nasa yanga wao wataishia kuwa nafasi ya pili uh, tumeangazia pia vitu mbalimbali namna es anayoipata tumeangalia wachezaji kikosini kwake hususan hususanwachezaji wa, wazawa wa ndani pa tumeangazia pia katika safu ya ushambuliaji matatizo yao tumeona yanga ikishinda eh, kwa magoli machache sana na kupiga mashuti mengi sana ambao ni ambayo anakuaga hayalengi goli hayo yote pona mwenzanguna huu ni mwisho wa hii ya yaast ya kwanza ya uchambuzi wa michezo kwa lugha ya kiswahili huwa tupo hapa kila wiki kukuletea uchambuzi eh, kulingana na mada husika ya wiki hiyo mimi ni cliford sangae na kwa niaba ya mwenzangu prospe bartalome kwa heri