msikilizaji wetu wa sportscast podcast hii ni wiki nyingine na hii ni episod nyingine kutoka kwetu sisi tunaokuletea uchambuzi wa michezo kwa lugha ya tofauti au kwa namna ya tofauti na ulivyoizoea sisi eh, tulidhamiria kwamba kila wiki utakuletea mada mbalimbali ziosuzo mpira wa miguu eh, kutoka katika ligi mbalimbali ikiwemo mbali, ligi kuu nchini tanzania bara kadhalika ligi kuu ingereza italia East spain na kadhalika uh, na kama kawaida siku zote nipo na mwenzangu prospe bartalome na kadhalika pia tunaungana na eh, wageni mbalimbali mbali ambao wanajumuika nasi kuchambua eh, mada mbalimbali mbali. eh, kama wiki iliyopita tulikuwepo na alimayai tukiongelea eh, kwa namna gani mchezaji anaweza eh, au viashiria au vitu vovyote vinavyopelekea mchezaji kupungua kiwango hususani washambuliaji na wiki hii E, tutakuwa na mgeni mwingine ambaye prospe atatakuja e, pia atatambulisha at, at, mada mi nitamtambulisha mgeni ambaye kama wewe ni mpenzi wa soka lazima utakuwa umewahi kumsikia kipindi hicho cup e, ikiwa iko moto tunasema e, na hata mi binafsi mwenyee nilimjulia hapo hapo kwenye dondoap na huyu si mwingine ni chalachal karibu katika naashukuuutafasshukrani mtua... sana, sana tunafurahi pia kuungana na wewe katika episod hii ya leo eh, kadhalika sipo na cha tunipo nas unaweza ukatuambia chochote na ukutuambia kwamba leo tutaongelea nini prospa? ya baada ya wiki kadhaa tumeweza kuangalia simba walivyokuwa kwenye wanashiriki ligi ya mabingwa na wamekuwa na performance nzuri ambayo imewavutia watu wengi na imekuwa ikizua iki maswali mbalimbali mbali. kwa hiyo tumeweza tunaingia kiundani na kuchambua baadhi ya vitu ambavyo simba wamekuwa wanafanikiwa kwa hiyo tuta kwa kifupi tutaangalia mafanikio ya simba na namna gani ambavyo wamekuwa wanafanikiwa zaidi kwenye champions kwenyea msimuhuu naasante sanaos na hiyo ndio mada yetu ya leo tutaangalia eh, mafanikio ya simba katika champions league Tutangazi, tutachimba kwa undani tukiangazia ni vitu gani vilivyochochea mafanikio hayo kadhalika pia tutachambua wachezaji eh, na mbinu mbalimbali zilizotumika eh, ambao zimepelekea simba kufikia mafanikio hayo katika ligi ya mabingwa au ligi ya club bingwa barani afrika maarufu kama caf uh, kwa kwanza kwako kwa, uh, labda tukirudi tuki, tuki, tuki nyuma kidogo kabla ya mechi za makundi kuanza mb tuseme haikuwa na, na, na, na, nafasi, na nafasi sana watu waliitharau unadhani labda hii ilikuwa ni chanzo cha, cha kuwafanya wao ku, kuweza ku, ku maana walionekana ni kama kuitharau kwa maana gani labda kwa sababu ukiangalia aina ya timu ambazo simba walikutana nazo katika hatua za mwanzo za awa walizopangwa nazo walianza kupangwa na ya nigeria lakini pia wakapangwa na timu yafmshindi ya, ya ya waf na timu walicheza na timu ya msumbiji usongo na ukiangalia okay, kwa levu a hizi timu ni wazi kwamba watu wengi walikuwa na kwamba wanaona kwamba auanaipa nafasi simba eh, kusonga mbele kuingia katika hatua ya makundi nadhani uh, kwenye hatua ya makundi ndio watu wengi hawakuwa wakiipa nafasi sia lakini kwa kwa maana ya hatua za mwanzoni hatua za awali simba alikuwa anapewa nafasi kubwa kwa kuangalia profaili yake lakini pia ushiriki wake katika miaka hivi karibuni na hata na aina eh, ya uwekezaji ambao wameufanya ilikuwa kubwa kulinganisha na timu kama platiu, au timu ya fc na kubwa mi naamini kama ambavyo umesema kwamba kutopewa nafasi katika hatua hii mwingine simba lakini nadhani pia kile ambacho kilitokea msimu uliopita baada ya ya simba kufanya vizuri katika msimu wa fumbilia kumi na nane kumi tisa msimu uliopita kufanya vizuri waliondolewa katika hatua ya mwanzo kabisa na nasongo wtoka bila kupungana ugenini wakaja kutoka nyumbani nadhani kile i kitu ambacho kiliwaamsha simba na wakaona kwamba kuna kazi kubwa kwafanye mwakahuu sababu kadi miaka inaozidi kwenda timu mbalimbali zimekuwa zikizidi kuimarika azinapata uzoefu mashindano mapema o hkipaangawcocheamb fanya vizuriingawa pia yao vizuri. ya wenyewe ya ile kiu ya kutaka kuona mbali kwa kuonawafikambalika watu katika mashindano ako tukibaki tena chaz, tukiangazia e, simba tumeona wakifanya kampeni za nje ya uwanja e, kupitia labda kwa msemaji wao na wamefanya kampeni hizi kubwa tuseme wakianza kuna kampeni ambayo mfano kama ile mfanoama ileda au toto, in dar totos unadhani hizi kampeni zina gani hasa katika haya mafanikio ambayo simba wameyapata katika ligi ya mabingwa mchango um, wa hizi kampeni zaidi ni ksaikolojia zaidi kwamba inawafanya wachezaji le ari na morali ya wanapokuwa uwanjani kuona kwamba wana deni la kuifanyia klabu yao na mashabiki wao lakini kwa maana ya ufundi mchango mwisho wa siku ni mbinu na mbinu bora na mipango ya benchi la ufundi ambacho ambalo mwalimu wa kwa mwalimukwa wachezajiwao kwahio kampeni ambazo simba imezifanya nadhani zilikuwa na maana kubwa kisaikolojia kuliko kiufundi kwa sababu zilikuwa na lengo la kujaza mlari wachezaji na ili kuwapa ile ar ya upambanajiili kuhakikisha kwamba wachezaji wa wasiwafanya mashabiki waondoke kinyonge katika mechi ambazo wanacheza katika uwanja wa jumba lakini kana maao nyingine zinasaidia kuwapa hofu na pre timu pinzani kwa hiyo zinajikuta zinacheza kwa, kwa, kwa tahadhari kubwa au zinaingia tayari zinaofu kitu ambacho kinawasaidia simba kwa upande mwingine sasa tuje kwako tukiangazia uh, tukiangalia kuna mabadiliko au tuseme tukiangazia kwa ndani ya kikosi cha sasa aaw na oahonyango imeonekana ni bora ameonekana wakie, wakielewana ubora wao umewezeshaje kuisaidia timu uh, katika kulinda na kuanzisha mashambulizi ya nimeweza kuangalia mechi nyingi za simba msimu huu na, kwa, na, kwa asilimia kubwa wamekuwa wanaanza mashambulizi yayo eneo la nyuma na so ya kucheza mpira mpira kwanzia unaanza kutengeneza mashambulizi eneo la nyuma cha kwanza unabidi na wachezaji ambao wana confidence wakati wa kumiliki mpira wakati wakipata mpira kwao ukiangalia josho nyango amekuwa very comfortable yani amekuwa ni mchezaji ambaye ushtushi naye akishika aki mpira au akiwa anafanya pasi pia tunamwangalia paw amekuja tangu mwaka elfumbii na na nane alivoweza kutoa mara ya kwanza hapa ameweza kuwa na consistency ile kwamba ni mzuri kwenye mpira na zile mipira yake mikubwa ambao an, an, an, anapiga pembeni mwa uwana hasa akiwatafuta inasaidia na nafikiri ni kati ya wachezaji ambao kwenye champions msimuhuu o, o mashindano hayo yote ni kati ya wachezaji ambao long ongi sana ukiangalia hasa ukiangaliaaan sa anapopata mpira anaangalia sehemu sehemu gani gani winga yupo au kung wamesogea ana, zina kutanua uwanja wakati labda imekuwa ngumu sana kufanya kufanya kufanyaokufanya ola la, katikati labda kama viungo wako wamekuwa wanawa sanani yani wamekabwa sana wamekabwa sana wamefanyiwa pia kingine ambacho nakiona ni ile confidence yao wakati wa kutako utegemee mtu anatako kila mda ama ana, ana, ana, force, ama, ana force mistake kila lakini wamekuwa na ile kwamba akipiga hata anapiga kwa fulani alafu pia ukiangalia kwa kwaa amekuwa yani huu ulinzi hauna kasi kusemo kweli labda sija kwenye labda aiomsimuuatuiona labdawajakutana na timu ambayo lada inatumia aukiachana na ile mechi dhidi ya ambapo ind alitumiasuwapta ali a ile ilendo ilikuwa tahadhari kubwa sana na nanafikiri mechi mwalimu sibeni alibadilisha kidogo akaweka mabeki watatu nyuma akamchezesha nanyonineon nanyoni, Arosa anajua udhaifu wa walinzi wake nahisi kwenye hatua zinazofuata pia itakuwa consideration kwa kwa kwa sababu sababu unapocheza na unajua wangu hawana unabidi pia pia kuwepo liwanga liwanga kunawasaidia mwingine itakuakwa sabau unapochezaajua awalinziwangu ambao wanatoka hasa eneo la katikati ili katikatiwwakawao nafikiri wamefanya kazi nzuri ila lakini kwenye mechi ya mwisho ya dhidi ya haali, Uh, kulikuwa na ile gro ambayo ilisababisha ilisababishal ile ilikuwa ni kati ya kosa ambalo ali, alifanya josho nyango la kusogea mbele na kumwacha wenee kosa kama hilo mipira ya yanafkiri hata magori siku moja alivyoojiwa na aliweza kusema kwamba ewali a anasana kwenye mpirayaa wamekuwa na udhaifu mkubwa sana kwenye eneo hilo kwa miaka nenda rud kwahiyo hasa mipira ya kono na iyo mipira ya ro kwahiyo wanabidi iwe, iwe makinihila lakini kwa sasa sahivi sofa wamefanya kazi nzuri na, na wamekuwa nzuri zaidi zaidihapo hapo hapo tumeona darosa naye akifanya mabadiliko mengi ya katika safu ya, ya, ya, ya viungo kuanzia uh, mechi ya ya vita Uh, al ahli ya nyumbani na al ahli ya ugenini unadhani ni kitu gani hasa amekuwa kikitafuta kutoka katika au amekuwa kikihitaji katika safu yake ya, vi- ya viungu ya yeah, kumekuwa nahisi nice cha kwanza ni ni, ni kwamba viungu ambao aponao wote yani aliokonao wote kwenye kwenye benki yake ya viungu wanalala tofauti na wanatumika kwa ajili ya sababu tofauti kwaiyo kwenye simba sehemu ambapo wapo vizuri sana msimu ni eneo la kiungo viungo waaina nyingi na viunga ambao, ambao wanatumika wakati wwote pale ambapo mwalimu anataka kufanya any tactical, any tactical switch kwa mfano ukiangalia mechi nyingi mechi nyingi za msimuhuu nazungumzia mechi dhidi ya vita ita ya ambayo ya kongo nazungumzia mechi dhidi ya ali hapa tanzania na mechi kadhaa chama alianzishwa kama winka. kama kwa sababu gani kwa sababu ya kumwondoa eneo la katikati sabbukwa sababu uh, ya kulinda eneo la katikati hususani kwamba uh, wasimtumie kama wakati, wa, wakati wa kushambulia kwahiyo ilibidi wawe wana kiasi fulani kuepuka zaidi kwahiyo ukiangalia kwa mfano mzamiru, mzamiru yasini uh, yupo bora sana hasa eneo la kati anapocheza na, na aliwanga anapocheza na liwana kwahio kuna mechi ambao alikuwa anacheza na, na liwana kwajini kwamba lia atakuwa na, anawalinda mabeki pia lakini mzamiru atasaidia kkupresi eneo la juu mechi ya hali alikuwa mzamiru mecheesha eneo la katikati kama fungawile pamoja na Lela, lakini muda muda mwingine alikuwa la, simba walikuwa na lianlakini a wanamiliki mpira mechi ya benjamin mkapa wakati simba walivokuwa anamiliki mpira liangando alikuwa anabaki kiungo mwenyewe loan wakati mzamiru mbele anashambulia kabisa kwamba kwa watakapopoteza mpira inakuwa rahisi mzamir anasoga nlabelenashambuakaiwa ajlam wtakatampraaahis ana na nakumbuka ku, ku, ku, na, ku, na, na, na ilikuja mechi kabla ya, ya ya ligi ambapo alikuwa anacheza dhidi dhidi ya alikuwa simba didi yak kwayo alimchezesha mzamiru kama namba kumi kwa sababu hiyo hiyo kwa sababu ya kupata ule ubora wake kwa sababu kile kikosi chote kwa, kwa sababu eneo la viungo wawili wakati alikuwa anacheza nyoni na lian mbele kidogo akamchezesha mzamiruasii mzamiru kwa sababu ya kusaidia ku na kusaidia kukaba kwa kwa haraka zaidi pia ni nikaona kwenye mechi nyingine ya akaenda ch kule lakini ya mbele zaidi al ni kiungo ambaye amekuwa adaptability sana kacheza anaweza akacheza nyuma kidogo na akacheza pembeni pia yaa naa lakini amekuwa anamtumia sana kutokea bench, flani, kwa sababu analeta fulani hivi kwa mfano wachezaji wakiwa wamechoka ama mipira haitembei kwaio yei ni mzuri mpira ku mpira kutoka eneo moja kwenda eneo jingine na ni kiungu ambaye yuko fit sana na yuko na stamina nzuri ya kutribu mpira past na past kufika neo fln na ku mpira na ukiangalia chama kwa anampeleka chama mchezaji ambaye ana ile skills ila lakini ukimchezesha eneo la katikati kunakua na kunakuanamakaiwengi o pia anaweza kaa amepoteza mpira akashindwa kukaba mda ule, ule pal eneo la katikati kwao tayari timu ikamtumia kama kama, kama, kama, kama, kama kama ya, ya kupita na ku, ya, ya kupita kamaaa ya kuna mechi ile ya hali aliyocheza hapa alimchad kama chungwa pembeni wakimsugezaeneo la, la mshambuliaji alikuwa anasaidia timu kukaba eneo la nyuma lakini watu aliweza kutafsiri kama fot-tirua, lakini kwa de, mechi ya hali, alicheza kamaaiiakceza kama namba kumi husuani kipindi cha kwanza kwa hend wakati chama akiwa anacheza pembeni anakuwa anaruhusiwa akipata mpira anana, kuingia eneo la, la katikati na, na kushambilia bado nsiw ana uwezo mzuri wa wa wakati, wakati kupata atlupampra a mkude ametumika baadhi ya mechi sio mechi zote ila lakini kwamba, mchangu, mchangu wakupas, lakini unaona kwamba amekuwa na mchango wake ni wakati wa kwenye zotepo vizuri sana kiasi kile ambacho kuna mechi dhidi ya hali ya mwisho waliocheza ugenini waliweza kumisi liwanga kwa kiasi kikubwa kwa sababu timu ilikuwa imechezesha na viungo wengi ambao wanamiliki mpira na walioku wengi wanaomiliki mpira ikamaanisha kwamba walikuwa ni bora kwaajili ya kaa wanawakaa wachezaji mpira, mpira kwa gu a wp mpra nasimkrawliku prwakianzaktayari kazi inakuwa imechelewa kwa yu, No, na ndoo maana tunakuja tunaona kwamba uh, simba alikuwa anateseka sana hasa w- wawa kupiga ile mipira yake mikubwa kwa sababu tayari walikuwa wanapresiwa sana kwa kasi na nas nafikiri nafkirieneo la kiungo nieneo tajiri na ndo maana unaona nandomana anafanya mabadiliko mbalimbali kutokana na nilivyoelezea na ubora wa viungo wa simba kwahio kuelekea mbele kwenye mashindano hayo kutokuaa Space kubwa sana ya k kufanya mabadiliko mabadiliko kutokana na na mechi na, ambayo ambazo mpinzani wajiliyuto a mbazoutturudi kwakoh tumeona eh, darosa akimpenda sana kutuku, kumtumia mugalu akimwacha eh, mtu kama medi kagere ambaye tumeona akifunga aki, aki mabao mengi katika ligi kuu tanzania bara unadhani ni kitu gani hasa anakipata Didier darosa kwa kwa galu Uh, ma wanatofautiana wana na, na kila mmoja anakuwa na, na, na zake na anakuwa na vitu vyake ambavyo ambavo vinamtofautishanawingine uh, mi nadhani kikubwa ambacho mgaru kinampa nafasi kwanza ni aina ya mshambuliaji ambaye uwezo wa kuchezea mpira unajua mahitaji ya soka la kisasa kadi muda nazidi kwenda anazidi kubadilika na ukiangalia okay, kuwast ambayo simba wamefika wanakutana na timu za daraja la juu timu za wachezaji wazuri ambao wasafu za ulinzi ambao hawakupi nafasi eza moja kwa moja kiangl mtu ana uwezo wa nauwezowa kum akapokea mipira na akaisubiria timu maana kama kaisubriatgdmana k naon napoeza gauungwmb wwaapata nafasi nyingi ndani ya ningi dani yazaio ni chezaji ambaye anafanya vizuri katika hilo lakini kitu kingine ni mchezaji ambae kwanza mikimbio yake imekuwa inatengeneza nafasi kitakwimu gftakimu ni mchezaji ambaye mpaka sasahivi katiatndud zii mabingakajimbae ameshinda mpiramingtmaratano Yani kwa kila mechi anafanya hivyo mara tano vitu kama hivi kwa, kwa, kwa mashabiki wa kawaida wanaweza yani, katika vipadi zaidi na unaingia katika ufundi zaidi watu wanakaa wana darasani wanausoma mpira wanawasoma wanaangalia wana, wana wanaangaliazaimpinzani wana na wana, wanajua wana tunaingia kwa kwaan katika aspekti hiyo mugaru nazani mchezaji ambaye ana, anafanya vizuri kuliganisha na wengine kwa mfano unaweza ukajiuliza kwanini mgaru anapokuwa uwanjani anapata nafasi nyingi na mkageri aapate nafasi nyingi kwa hiyo hapo unakuja kuiona kwamba mgaru ni mchezaji ambaye anamikimbio mizuri na mchezo kama dhidi ya ya mugaru alipoteza nafasi nyingi lakini ukiangalia si kama alicheza vibaya alikosa magoli ila kucheza vibaya alitengeneza nafasi wakati mgumu eh, mabeki wa ltengeezanfa tgh na, na dhia. Ya, ya, ya, vita. Lakini, mechi nzuri na nafasi alikuwa mechi tazama dhidi ya ahi kama kagere ambao wakati anacheza naonakabis alikuwa napata wakati mgumu undaa na rhmuya timu kwasababu tayari simba imeshajengwa kufanyaakaampia mbele na akaifanya timu lakinia kwanzafutiwkake sio nzuri kusema kwamba anauwezo sana mkubwa wakumiliki mpira kutunmliogeeka ta kwango cha kuishambulia kiliongezeka kwao ni uh, kuongezea hapo kwa hatamch dhidi ya tuliona kwa nafasi kubwa kwamba kageri alikuwa kipindi cha kwanza anajaribu kufanya kitu ambacho kama mgalo anafanya anarudi nyuma ana mpira uh, lakini uh, ilikuwa inashindikana kwa sababu ukiangalia pia na, na, na, na, kwa sababu alikuwa anajaribu kup kutokana na style ya mtu mwingine ilikua inamshinda ila lakini tayari umri ushaenda na ni ngumu sana kaka k kwenye uzee lakini kwenye umri fulani ukishafika ni ngumu sanakuja k o lakini uh, kwake alikuwa anajaribu kufanya vitu ambavyo kama ambavo gaonafanyahasakpini cha kujaribu kutoa pasi kwa wenzake nay kuanza kufanya in kwao ndo kitu ambacho nilikiona labda kwa kagere hususani kwenye mechi ambayo alipewa nafasi ya kwanza ligi abligi prospa ukimwangalia mwalimu eh, didia darosa uki, kwa, kwa mtazamo wako wewe unamwona labda ni mtu ambaye anatafuta matokeo zaidi au anataka kuweka staili yake ya soka katika eh, kikosi kile cha simba kwa kiasi kikubwa staili ya simba imebaki leile nakumbuka kwenye baadha ya mechi za suka kapu kuna mechi aliojiwa wakati wa maojano ya wanichi w habari na mda alisema aitakiw kupiga pasiaoba a ao li kpa anenamnagani o yupo kwaajili ya matokeo zaidi ya style au yani namna gani ambapo yupo pragmatic namna namnagani an, an an, anapenda matokeo yawe mbele zaidi ya s kwa sababu kuna makocha ambao wanataka kushinda kwa style kuna makocha wengine ambao wana wanatamani wwashinde wa hivo hivo bila style. Kwa, le, yupo in o yupokwamba kutokana ile style st ile, ilell ile, lakini bado namna gani anajali anaonyeshanamnagani beanajali kwa mfano umekuta ni mtu ambaye anajali sana style kuna baadhi ya mechi kwa baro, m- m- kwa kuna mechi ambazo unaona anaenda ana, naweka viungo wengi ambao ni walinzi mechi ingine anajaribu ana, ana, ana, ana yani, anajaribu system na kuepuka kuepuka na kuepuka kukutwa au ku mpinzani wake yaani anaonekana kama cha kwanza ausani kwenye hususani kwamba anafikiria kwamba timu iwe kwanza iwe defensive sana yaani iwe inajilinda kwanza iwe ina uhakika wa tofungwa magoli cha kingine namna ambavyo anaweza akapata magoli kwaio kwamba yupo anasubiri kwamba mda wake ufike ila lakini atakie umtangulie mbele na maana unaona kwamba kuna muda ambavyo ukifika ukifika atanguliaakishaona amepata matokeo unaona kwamba kuna sehemu ambapo anachomoa huyu anachomoa g anaingiza kiungo anaingiza watu ambao wanamsaidia labda kumiliki mpira au kuhu, kwa ajili ya kujilinda zaidi ili kuyalinda matokeo Uk, ukienda kwa mfano ile mechi aano tumezungumza fano ahis akunesha ambaa uh, namna ambavyo ni pragmatic ni ile mechi ya jkt tanzania nnagane ambao alijaribu kufanya ile yakumweka mzamero yakama namba kmi kama, na kama kiungo mshambuliaji na, na nyoni na liana kama vungo wakati ho nes aannaani ambao tupate matokeo kwao kwa stli hio ili kushinda na ili kufanikiwa cha so kwanza nabidi uwe na ile oe uwe na tamanio la kupata matukio mbele zaidi kuliko kuliko kuendelea na staili ambayo staili pia watu inaweza ikakataa mbele Bayo, iyo, kwa kubwa, uh, uh, Mixon, ya kutafuta matukio kwahiyo kwa namna hiyo nahisi kwa kiasi kikubwa amefanikiwa luis kikubwaamefanikiwa amekuwa mwiba hususan katika timu nyingi ambazo wamekuwa ni wapinzani wa simba wakikutana nazo katika hatua hii ya makundi unadhani labda Didier darosa amemtumia kimbinu amemtumiaje kimbinu eh, ili kuweza kupata matokeo ah, kuna mechi ambazo amekuwa anamchezesha kutokea oh, eneo la pembeni mechi nyingine anamtumia kama kama kiungo mshambuliaji wa eneo la kati kwahiyo kwa Mixon, uh, sila yake kubwa ni kasi na na, na, na kasi na ana nguvu kwahiyo kasi inasaidia sana kuwatoka walii na, na pia ana, ana shooting power nzuri kwahiyo uki, ukiangalia kwani kwa, kwa mchezaji ambaye kwanza hachoki lakika tisini anaweza kaenda kwa hiyo amekuwa ni una, kwa mfano kuna mechi ambazo unahitaji una, una, ushatangulia goli mfano mechi dhidi ya ya tayari hushatangulia goli kwa kiasi kikubwa aliona ali kabisa kwamba na, na nafasi kubwa ya kupata ushindi kwenye hii mechi lakini akaona kwamba kwa kwanini nisimrudishe ni si, si wakati kipini cha kwanza alikuwa anacheza eneo la kiungo mshambuliaji wa eneo la lao alivyomrudisha eneo la wnwao tayari anasaidia walinzi anamsaidia anamsaidia labda akicheza akicheza upande upande wa wa huseni nspdwa kwanza cha kwanza ni kama win yupo tayari kwa ajili ya kufanyatayari anakupa anakupa uweni pia hata akiwa anacheza kiungo mshambuliaji labda pembeni ya mshambuliaji namba tisa anasaidia pia kw kwa ajili ya wapresi wale mabeki na pia sio kwamba akicheza eneo la katikati anabaki eneo la katikati anarudi pia mpaka maeneo ya wing kwa ajili ya kusaidiawakati wa kukaba kwahiyo ukiaona mchezaji aina hiyo tayari ana, anatoa kwanza kwa ajili ya ma wawale ma, wale, ma fullback, kwa sababu wasija tu labda wakaesoletiwa labdalabda wa, wa, waka upande mmoja kwa hiyo kwa sababu yee bado anauewa kusaidia ulinzi lakini cha mwisho ukija kwenye kushambulia ni ile kasi yake na na kutoka walinzi kwa hivyo viwili vimekuwa ni slah kubwa hasa kwa simba na kila timu ambayo inakutana na simba inafikiria kwanza swala la kwanza linajiulizatutamwekaje tutamwekaje kimya na nafikiri amna mechi mixon zote very strong na anatisha kwa timu pinzani hata kama au kwa chochote ila ta kma tafug ocotekii d yadaka tisini nadaa ti lazima atasababisha faulo za karibu mipira ya kutenga lazima atasababisha lazima atasababisha walinzi wa wawe wanaovu kwamba tayari kuna mchezaji ambaye anahatari ana kasi ana spiri kuliko mchezaji ambaye labda ana si ila lakini yupo slow na ana ile kasi ila lakini kwa uwezo huo wa kimbinu umeweza kuwa unamsaidia darosa kufanya dynamic changes labda awe flexible mda mwingine amweke wing mda mwingine amweke kama mshambuliaji wa kati sante sanapoarl pia tulikua na Abel, ambayo ksasa nafanya kazi mwananchi eh, apo awalisema imfahamu wengi sana katika kipindi kile chaoo eh, tukea eh, ya mtandao yetu akijamii unaweza kuufuata katika mtandao waa natkahalika naa instagram tunatumia kaalika namazatufuata huko tukakupa eh, eh, nukuu mbalimbali na tukirejelea mambo mbalimbali uioongelea mbali atiaetu kaalika na vitu ambavyo eh, ni vip ukuekea takwimu kadhalika na mambo mengi sana ya kiuchambuzi wa soka mwisho wepso hii ni mwanzo piae nyingine jinalangu nisana Thank you