nam msikilizaji wetu wacs ikiwa hii ni nipast yako ya kwanza ya uchambuzi wa michezo kwa lugha ya kiswahili jina langu ni clifford sangai nikikukaribisha katika episod hii mpya na ni spesh kwa ajili ya michuano ya euro barani ulaya lakini kabla hatujaenda huko eh, tunapaswa kujua hii uh, michuano labda inahusisha timu ngapi na, na inachezewa wapi kuna vitu vingi sana ambavyo ni kuiskia kablatuaenda mbali zaidima eh, sisi tunaamini kwamba utasikia uchambuzi mbalimbali kuhusiana na michuano hii au kusoma makala mbalimbali mbali za kuhusu michuano hii yau lakini sisi tumeamua kuja a na, namna yetu ya kipekee zaiit aangi minu asa ameo canohi takofikatamaimii takua naugana na mwenzanguaana wachambuzi wengineteza kuungana nasi Eh, kukuletea uchambuzi wa michuano hii kimbinu zaidi hatutaangalia masuala mengine au, au kutajia tu matokeo ya mechi tutaingia ndani kuangalia ni, ni kitu gani hasa kilipelekea matokeo fulani kupatikana lakini uh, michuano hii ya yuro eh, kama oufahamu inahusisha timu ishirini na nne lakini kitu cha kushangaza zaidi eh, katika ligi katika bara lile kubwa eh, la ulaya ni kwa nini hasa timu zinakuwa ishirii na nne ni watu wengi sana wamekuwa wakikosoa hichi kitu kutokana na timu hizi labda zinakuwa hazi e, ni, ni timu chache ukilinganisha okay, na, na, na, na, na, na, na idadi ya wanachama wa, e, wa uf na ukilinganisha ukichukua timu zika zinakuwa ni timu chache kwa kombe hili ambalo limahusisha e, michuano ya, ya, ya, ya, ya nchi zote za barani ulaya kadhalika pia uh, michuano hii itachezwa katika nchi kumi n moja majiji kumi na moja ambayo amechaguliwa na kugombea kaos tuseme michuano hii mechi ya kwanza ya yaitaly na uturuki itachezwa uh, jijini rome na kadhalika pia mechi nyingine zitachezwa katika majiji mbalimbali ikiwemol mbali nchini uh, hispania kadhalika pia itachezwa hata uh, london chini uingereza na urusi wote hao wataweza kuhost eh, michuano hii ya euro 22 na 2shiini na ni kwa nini iitwe ur elf2ih sabajni kwa sababu mwaka jana michuano hii ilipaswa kufanyika lakini ukatokea uh, janga la korona ambalo lilipiga nchi mbali, mbali vibaya sana kiasa kwamba hata ligi tu za ndani ziliweza kuairishwa kwa muda lakini michuano hii ikaairishwa mazimawakaamua kuileta mwaka huuna ambayo inaanza kutima pumbi uh, tarehe m mwezi huu juni uh, na wakaamua ibaki kuitwau 22 na, na bingwa aliepita au bingwa mtetezi ni ureno leo hii tutaangalia uchambuzi wa timu mbalimbali ambazo mbali mbali mbali zimeweza kufuzu uh, michuano hii na ambazo zitaanza kuvipiga katika viwanja mbalimbali barani ulaya kuanzia tahe 1 juni nikiungana pia na mwenzangu prosbrtlome ambaye atatuletea uchambuzi wa kina kuhusiana na michuano hii ya yauro e2 ishiii na ishirini Because, uh, kabla hatujaanza ningependa tu kukuuliza labda swali la, la kizshi mambo yaliyojitokeza katika euro iliyopita mpaka ureno akachukua kwa kupita kama yanaweza akajitokeza tena msimu um, huu Uh, inawezekana kwa sababu kuna makundi ambayo wamfano kuna kundi amfano kama kundi efu lina timu tatu ambazo ni wameshinda mashindano matatu kwahio mmoja wapo anaweza akapita kama na bado akawa na nzuri ya kwenda mbele zaidi kwahio mi siamini kwamba inashindikana ina, ina, ina kutokea chochote kwenye mashindano haya kwa sababu ni mashindano ambayo ni mechi moja hasa ukiingia kwenye no-cout. ni mechi moja kwaho ni yo utakavyojua hususani kitu ambacho kina kinakuwa kikubwa kwenye kwenyee tutakuja kuona pia ni kwamba ni namna gani au ni staili gani ya kujilinda kwa sababu e mbele inabadilisha mwonekano kabisa wa mechi nzima huyu ni prosper batalome ya mchambuzi wangu ambaye inakuaga naye katika kila episodi na kama hii ni episodi yako ya kwanza kuisikiliza sportscast tunazo akaunti zetu za instagram facebook pamoja na twitter kwa upande wa instagram na twitter tunatumia eh, kadhalika nafabok tunatumia unaweza ukatufuata huko ukatupa maoni ukaangalia pia vitu tunavyovichapisha katika kurasa zetu hizo za mitandao ya kijamii lakini pia husasau ku katika unaitumiaidh niamau ili uwe wa kwanza kusikiliza kilaeo tunaoitoa sisina msikilizajiau simba watatu niau kama watu walivyozoea kusema huko nchini kwetu tanzania au waswahili wenzangu uh, ni AKA ya timu ya taifa ya uingereza yaani england na england msimu huu iliyopo chini ya kocha kochasoutat ilitangaza kikosi chake eh, ambacho kilifanyiwa pia marekebisho kadhaa na leo tutaingia ndani zaidi kuchambua eh, kikosi hiki kwa upana wake zaidi na kuangalia namna watakavyofanya eh, katika michuano hii ya uro ambayo imeanza tarehe kumi na moja ui lengo letu sisi hapa ni kuletea uchambuzi wa kina hususan katika vikosi hivi vya timu zinazoshiriki michuano ya euro na nahanza na mwenzangu southgate uh, tumeona pia watu walikuwa wakimlaumu kuleta mabeki wanne wa kulia licha ya uh, alexander trent aeandetrenta kuumia na sasa ukawa mabeki watatu nataka uniambie prospe timu ya taifa ya uingereza itacheza mfumo gani hasa ukiangalia so kwa namna ya kikosi alivokiita ki, ki, ki, ki hukocha akoca kama ocha ajaweza kama atatumia mabekwatatuamabekiwanne lakini kwenye last ya elfu bii a kumi nanane kwenyewaliweza kutumiar ambayo ilikuwa na rani nzurikilichokuwa kinaleta shida ni kwamba pale mpinzani anapogundua yake na anabadilisha mfumo ilikua namlhikwamfano kwa kwenye mechi ya colombia uh, kocha wa colombia alivyobadilisha mfumo akaweza aka ku kakaweza kuwalnwaliweza walishindwa kujibu lle swali ilivyotokea pia kwa croatia kipindi cha kwanza ilikuwa ni england kipindi cha pili pilirt uh, wakabadilika kilichokuwa kinatokea sasa ni namna namnagani ambavyo namnaganioatawo baada ya ile meja ya southgate akaja kwenye kwenyeut g ambayo aliweza kufika kwenye nusu finali ya michuano hiyokumintis lakini tukaenda mbali kwenye qualification tumeona kwamba amekuwa ana kwenyea amaak kwaio amekua mfumo Kwa system maalum sana lakini nikiangalia hapa k ma akienda na, back, hakienda, kama hakienda na ana bak itatokana pia labdakfnokma amaghatakua kwenye le fitness yake fitness ya ambayo anategemea ambapo mechi ya kwanza iai kama amata kdi ambaye anaweza wakucea kweyekacea wnye ba zadiyaa kwasab mshoniishoiabadwnaenda na ba ambao amekua anastag sana kao kla ni mzuri sana akiingia kwenye hata anaweza akakava kwenye hiyo nafasi kwopia matumizi makubwa ya wa kikosi cha ambacho kimeweza kufika ya champions league finalyana pa inakua faida kubwa sana pia amepiga hiyo kwenye kwenyeeub alika na vzurilika vizuri sana naaliweza kufanya kubwa kwa, ukiangalia kwa kwaawa waliwaliona amekuwa alizama akaweza kunyanyuka ksaba kwa, kwa mchezaji ya kwanza ni namna gani kati ya namnaan ya, kate ya vitu ambavu, champions nlyaa pamoja na kushinda ligi kuu kuingereza na kombe la karabao wo kitu ambacho kikubwa ni kwamba namnagani ambayo ataweza k kwa kwo ana mabei wari wnyewa wenyeaeyesi ama kunakua na shida kubwa saa kwasabau ni mzuri b alikuwa vitu kwenye ilo eneo pia si dhani kama kunakuwa na maswali mengi kwenye kwenyea kwenye maeneo ya shida shida ni kwenye kwenyea si. ndo zitamletea msimamo kama atabaisha ama ataenda na mfumo ganilakinik ya imekuwa watu wakimsema sana kwamba labda hwaanaangalia majina sana kuliko labda fom ya mchezaji kulikuwa na maana gani ya kwachukua wachezaji ambao pia hali yao tuseme si, si, si nzuri hawana fom wengine wakopo kwenye majeraha kama umeshamtaja hari magwaya kadhalika na jak msimu huu amekuwa ame akikaa nje sana I, ilikuwa na ulazima gani wa kuwachukua hao na kuwacha wachezaji wengine jonaan andeo hajawai kucheza mechi yoyote ya kimashara tangu februari kwahiyo pia hilo lizingatiwe kwao kitu cha, cha kuangalia hapa ni kwamba ni namna gani ambavyo yakuwa nasqayako kwa mfano ni, wanamona kama ni gaza wa96 wa kwao waingereza wa wengi wapo, wapo nyuma yake na piaso ameweza kusema kwamba anaona kama anarejia kwenye, kwenye ilev yake kkwamfano kama k unatakakuena kwenye mame yako unabidi uende na, na squad, strength, strength squad na wale ambao wanakuelewa zaidi kwa sababuda ni leader, maguaya ni kwayo ni watu muhimu sana kwenye s huwezi kuwakosa wwote kwao ndo kitu ambacho ameweza kukiangalia kwa upande wake zaidi kwamba wanaweza wakatoa zile yale mawazo yake kwa wenzake zaidi labda alionayao kwenyekama kwa ufahamu au kama mskilizaji pia uwaufahamu hakuna mtu anaeweza kuimba wimbo wa italia wa taifa la italia kama wachezaji wa timu ya taifa ya e italia wanaimbaga kwa hisia sana kama eh, katika mechi zao zote u wanauimba kwa hisia kali sana taani yani kma hawawezi kufungwa na sasa nataka postuwaangazie hawa uh, vijana wa azuri nataka uniambie nimeona safu yao au kwanza tu, nataka nianze tu na, na kocha roberto mancini ni kwanini alimchukua kinda huyu anayechezea klabu ya sasuolo giacomo raspadori na akamwacha mchezaji kama mawekanmwezekani ambayo tumeshamjua ambaye ameshav mwenyewe katika everton kwa mfano kitu ambacho giancomo raspadori amepitia kwenye na hisi ni majeraha yas ambaye alikua alikuwa alikuwa anacheza saosaulo nikikumbuka jina lake nitasema nimsa kidogo alikuwa ana fomu mzuri ya yule yuletik akapata majaraha miaka me, yake ilikua imeenda sana kwo kilichokuwa kinatokea ni kwamba ilivyofika kwenye ukiangalia kwa, kwa, kwa mchezaji kwfno kama w amekua amekatwa kwenye listi mapema sana hata kabla ya kikosi cha wachezaji ishiri nane ambacho kilikuwa kinatarajiwa Ku, ku, kutangazwa labda kupunguzwa mpaka ishii na mbili ishirina sita ye alikpo ashatolewa asha muda mrefu kilichokuwa kinatokea hususani kwa uh, raspadori ni ile fomu yake ambayo aliweza kuipata yni naeza nikasema ya, ya, ya late form. kwa sababu s ambaye alikua anaanza ni francesco aputo ambaye ana miaka thelathina tatu mm. ambaye alikuwa anacheza sana wo chini ya rbee o kwenye kutokana na, na uwezo wake wa, ku, wa, wa, wa kumaliziaro wakuendi kwenye grosi wakuepo wakujumuika kwenye, kwenye play kwao akaonekana kwa mfano kama yule kijana akiondoka naye akienda kwenye uro kwa bado ni mdogo kwao bado ni future plan kwa sababu wa kwanza ni chiromobile ambaye wote chiromobile na, na, na mwenzake ni nbelo labda kitu ambacho watu hawajui b hajakuwa na fomu nzuri kwenye timu ya taifa ya italia kama anavyokuwa kwenye klabu ya lazio na hata vilabu vingine ambavyo amekuwa na nat lakini faida mojawapo ni kwamba wanacheza zote mechi zao zote tatu kwenye uwanja ambao b anacheza mechi zake za nyumbani na hapo labda ndo inaweza ikawa inachangiza fomu ambayo tutakuwa tunaitarajia kwenye, kwenye, kwenye euro sidani kama uh, raspadori atapata dakika nyingi kwa sababu atumii mastrik wawili wanatumia mawinga kwasababuwameua ambae anaweza kacheza uae pia shaeneo la pembeni kunafnbernades ambayeanaweza uh, kacheza pia eneo la winga kwa kutokana na hapo na, nakuwa wameweza kuzalisha mawinga kwaho naona kama udomeni uh, ko beradi pia kwao ni watu ambao wanaweza akacheza maeneo ya mawinga na nat ni mmoja kwao sio matr wawili kwa kama tukua tunaza kipindi cha antonio on na yule kocha ambaye aliweza kutowapelekaita italy kwenye world kumi na nane kocha wao roberto machini amesema yeye akikaa akiangalia katika makundi yote anachukua kama ureno ufaransa na ujerumani kama watu ambao wanaweza wakampa ushindani ukiangalia kwa kikosi chake alivyokiita na namna ya viungo walionao unahani anaweza akaleta ushindani ambao unaweza ukapambana labda kweli na ufaransa ya yeah, kwa sababu kipindi hiki it amekuwa ana uwezo mkubwa wamezalisha wa viungo wengi watena wazuri sana kwa mfano ukiangalia kuna niola barela ni mzuri ambaye ni mtu ambaye anaweza akawepo kwenye bosi akatafuta si kwenye bosi au kumalizia za mwisho zamwishopaamzuri naonyeambaye meaahusianavilau kubwa wachezaji ambao niwanaangaliwa ni sana kwenye michwano na, vi na vilabu vingi barani ulaya kwaho kwenye eneo la katikati wana viungo wazuri sana kwamfano kuna Brian wa roma ambaye pia ni mzuri kuna stefano sensi wa mbayemekua iwote ni wazuri wenyewenye yani eneo la kucheza mpira ni kama kamawe kpindikikuanavun ambao ni wazuri kwenyena wanaeza asante sana ukiwatoa kama klabu ambao huwa hujiita mashitani wekundu kwa timu ya taifa ambao najiita nao mashetani wekundu huwa ni belgium ubelgiji ubelgiji ni timu ambayo imekuwa ikiwa na wachezaji ambao wamepata majina makubwa mchezaji kama eden, eden hazard uh, ome lukaku kadhalika na kevin nae na wachezaji mbalimbali mbao tumeona pia katika Eh, ligi kuu ya uingereza kama katika klabu ya eh, akiwepo youri na wachezaji wengine kadha wa hazard ameweza kuitwa katika kikosi hiki licha ya kuwa na msimu mbaya sana ambao amekumbwa na majeraha ameweza kuitwa katika kikosi cha ubelgiji kocha wake msimu huu ame, ame, ame, ameona nini hasa kwa hazard kuweza kumuita ili hali hakuwa katika ile fomu ambayo inaweza ikafanya timu pinzani ziweze zi, zi uishika na kiwango chake yeah, amekua anasumbuliwa na majeraha nahisi kwamba atakua nategemewa sanadazaiiyaieaelu mbiikuieyeamekua na ha ajake aenyeyingi za kimataifa kutokana na ila ni mchezaji ambaye anaangaliwa zaidi kuleta kuletsu ni mchezajimbae anaweza difference kama atakua wenye lembyosani namna ambavyo ataweza kusahayaleyote ambayo ameezakutoka kwa msimu miwili na kurejesha ule ubora wake kwasabau atakua naku na, na sitegemeekwanza mechi ya kwanza atakepo wenye as meezkupatelakini kikosi kwa ujumlakizri kio vizuri na nategemea kwamba ataendelea na, na bakteri yake mna sidani kama kutokuwa na implication lakini kwenye eneo la hazard kuna mchezaji kwafano ambaye aia kibwopa anaweza akacheza pamoja wakacheza watu watatu pale mbele na KDB. kuna mechi ambazo nakunach ambazoana nachea anacheza upande wa kulia kwa kama wa upande wa kulia kwahiyo namna gani ambavyo jamaa ataweza kufanya likh kubwa kutokana na squad qt ambayo aliekunao lakini kwa, kwenye upande wa alent anao ila lakini hofu yango kubwa ni eneo la mabeki ambayo mabeki wengi meumruao na kazi yao imeondoka kwa mfano oadwd na jan jano ambaye msimu uh, huu uh, amekuwa akichezea benifika lakini naamyeab sidani kama ligi ya apamepauo uwezo lakiniby anacheza anachea tangu msimu liopita alikua na fomu nzuri sana hasa kwenye kujilinda na n yake kwenye namna ya kucheza mpira lakini mst amekua anatumka kwenyea kwenye baadhi ya mechi ambazo wa au kwenye mechi ambazo labda amekua naweza kupata majeraha ila lakini kizuri ni kwamba akicheza kwenye, kwenye, back, kwenye wing back hi, kama Atlanta, na lakini kuna Jason nae, Kati, nae, kwa, ni kuna ambao, kwa kwenye back three, kwenye moja akicezwmbweeeja lakii wizuri tok box Prosper, sasa uh, tuhame hadi uulanzi uulanzi ni nchi ambayo tunasema haina milima wao upendelea sana kuendesha baskeli kutokana nchi yao iko wa na waliifanyia kwa mtu yote ambaye ashi kusomaga graia alisha kukutanana hili neno na kama hujawahi pia kuisoma au ukuwai kuipendana nchi yao wenyewe kadiri ya watu wanavoisemasuulanzi umeona eh, imekuwa na na fom mbaya sana eh, imekuwa kupata matokeo kwao ni, ni, ni tabu sana ukiangalia hata kocha wao tu wa sasa watu wamekuwa sana nataka uniambie kwanza katika hiki kikosi chao ambao beki kisiki wa liverpool na timu yao ya taifa eh, ad amekosekana unadhani inaweza ikaathirije Eh, wale mabeki waliokuwepo pale licha ya kwamba kuna wachezaji kama wa mailit wauventus wa, wa nathanake wa manchester city unadhani kukosekana kwa mtu ambaye ana uzoefu eh, na ambaye ameshajiprovu kama vandik kunaweza kukaathiri nini katika safu hiyo uh, kwenye baadhi ya mechi ambazo ameweza kucheza wamekuwa wanatumia s yasteen wa efr ambaye anakipiga ntamiani pamoja na maieli ambaye anakipiga juventus kinachokosekana kinacho rahisi ni uongozi ila lakini kipindi chaalionekanani kocha ambaye anaweza sijajua kawakutokna nawacheajilinpll wss sijliwppokinachotokea ssijajua kitu mbahoatakifakwau kwenye eneo la ulinzi so analeta uongozi lakini ni timu ambayo imekuwa na imekuwa nna mabeki wazuri imekua inazaisha wa recent mabeki wazuri kwa mfano unamzungumzia unum, kwamfano naani yake yupo manchester city daniel blind manchescita ambaye alitupwa nje yaaladwliknaonekan aoama lakinialiyokua kuifanya eye kuwapeleka a mpakaampiamfna elfubili na kumi na tisa sio ya yakusaulika kwaho unaweza ukaangalia pia kuna n kwa mfanomewataja hapa kuna konforo, the light, the Friday, apa, kuna kunana lakini unaona kwa kwamfano kwamba kuna mchezaji mwingine hajachaguliwa kwenda na hii timu kwenye euro ila lakini nibeki mzuri na ameweza kuwasaidia lile kushinda, kushinda kushinda taji la ligi kuu la ufaransa Ligua. kwao vitu kama hivyo ni kutokana nana hawa watu wote yeah. ni kwamba uh, kuna wachezaji ambao anaweza akaamua kwenda kwenye kwenyeba aua itatokana tu napendent yake namna gani ambavyo ataweza kuwachezisha kwa, kwa stali yoyote ambayo alkna kwasababu bado kwenye eneo la vung na vizuio mchezaji no kama Frank anaweza akacheza kamaeyem aauha kamacn baki kwenye ile mifumo yao ya zamani ile ya ko kwa sababu ni nchi ambayo inatafuta space yani yao na hao yao kama ulivyoweza kusema hapo ni watu ambao wanapenda kutafuta s nafikiri wanawachezaji wengi kwenye kikosi chao ambacho ni wazuri na hajakuwa na msimu mzuri sana ajaweza kucheza muda mrefu lakini jooowal amekuwa anatumika sana kwenye eneo la ushambulizi ambapo inavyotokea amekuwa na msimibaya sana hususani inapokuja kwenye swala la, la, la timu zake kufunga mabao akiwa a, a, bapawo, tunakumbuka alicheza pale kwa muda mrefu sana anaweza kutumia mpaka akoja kumwajiri. kumwajiri ukocha aliyacha kazi siku za karibuni kwa sababu alishindwa timu anafanya kazi kwenye ngazi ya vilabu alikua alisindwa eeeaa simuafeombueyeeaa msimu murioo mcheai wakuwapuia kabisa kwenye kikosi hiki lakini kwenye grupu lao limeweza kuangalia ni grupu ambalo timu nyingi zipo za kwafano kunamaedonia wala wamshwa kwenye makundiao elfubii a kuminasitwkuifi kwenyeaanlfubiia kwaliofika kwenye Koko kuangalia hivyo pia ni vitu ambavyo vitawapa nafasi kubwa shua hata wadau na, sure, na wafuatiliaji au wa wachambuzi mbalimbali mbali wa soka wameilama sana uh, uefa wameweza kuchukua mfano kundi la kifo la ureno uh, ufaransa na ujerumani kuwapanga timu zile tatu kubwa na kuacha uh, kundi kama hili la, la, la, la, la uholanzi kukaa tu lenyewe likiwa likionekana ni kati ya kundi ambalo ni very wk kusema kweli watu wengi walitoa wa, wa, wa mawazo ao eh, na maoni kuhusiana na hicho hata mwenyewe binafsi naona kama uh, kupanga ile kusema kweli uefa uh, walikosea lakini lakiniprospe tuamie sasa katika kikosi cha charoia roia tunafahamu uh, walifika fainali katika kombe la dunia mwaka elfu mbili a na nane ikiwa na wachezaji kama uh, luka modric ambaye ameonekana sasa hivi umri pia umemtupa kadhalika pia katika kikosi chake kumeonekana kuna wazee wengi ukiangalia na kundi aliyopo kundi d unadhani uzee uh, wa wachezaji wa kikosi hiki cha charoa wanaweza kuh na spidi ya wapinzani wao ya yeah, ssidhani kama si watashindwa kuh kutokana na experience walionayo na waliopata well, o nikiangalia wana, u, kwenye ulinzi walowanahenenan mheaji womaambaye ameweza kuwa kushinda lalil pia ukienda stani kama, kama kuna timu ambayo ina viungo wengi na wazuri ambao wameweza kucheza kwenye, kwenye, kwenye, kwenye top kwenyeov sana na kwenye top teams kama croatia kwa mfano tunamzungumzia ambaye anawezakatia eneo lolote na ali, alikuepo kwenyea elfu mbili na kumi na nne akiwa na miaka ishirini tu kumbuka hiyo experience mpaka leo hii ni na experience ya, ya, ya namnagani kuna Luka Modric, kuna amekua na msimu mzuri ntamilani kuna milan anacheza jenoa imeweza kuangala enye baadhi ya mechi alikuwa na mechi nzuri sana kuna kuna mano o ambaye amekua anachezanamudani kma watakuapia bado yupo kwenye kikosi na kitu ambao wanakosa labda ni kustafu us- kwa a ambae ameweza kustafu mapema ila lakini kwenye eneo la mbele nategemea a ataumatamtegemea sanarar ambaye doo napigia klabu ya pia kunaro ambaye amekua akipewa mda anakua na, na vizuri ameua anakupa of tunakumbuka dhidi yaent kwenyerc kwayo ni mchezaji ambaye anakuja kwenyehata msimuma wakiwa wanatafuta hke ambaye e mbaye pia amekua namsimu mzuri niheai mbye ina zuri anen na sasa tuamie kwa washindi au mabingwa wa kombe la dunia mwaka elfu2 1 aliochezeka nchini afrika ya kusini na si timu nyingine ni hispania hispania ambayo iko chini ya luis henri msimu huu au tuseme eh, katika michuano hii imekuja na Surprise kidogo baada ya kumwacha beki wao ambaye nikifiki kusema kweli naalishai kuchukua mataji mbalimbali mbali na klabu hiyo ikiwemo euro adhalika pia na kombe la dunia amekozekana katika kikosi hicho unaani ni mwanzo mpya sasa wa kikosi hicho uh, kujenga uh, useme mpya ya, ya wachezaji wapya pekee ni wapyakee i koimbho kimeewacheaiishiina nn keombaa msimukfanya kazi na kundi kubwa la, la wachezaji ambao hawapo wa, wa, tayari kuwa pati ya grup inaleta shida kwenye mzugushano lakini ukiangalia ni kwamba hii ni Spain side ambayo ina vijana wengi na ukisema kwamba kwanini amekuwa anateseka sana na majeraha msimuhuu kwo lakini ka sabaukoha bado kwamba kama k amtumii labda kwenye michano mingine lakini bado amesema Kwenye kwa ajili ya misimu baadae anaweza kaa katumikahata namba yake namba kuminatano apea mchezaji yoyote kwenye kikosi hiki cha timu ya taifa imerukwa kwahyo ukiangalia kikosi kama kikosi kwenye eneo lapo, la ulinzi ndo anaweza akacheza pembeni na, na mchezaji mwenzake wamaheasit ambaye saiv ameamia bare kwahiyo stegemee sana kamadioglor ataweza kuanza lakini saliwe anacheza upande mmoja najuabil la lakini upande wa shida ya ni kwamba maonesha anaweza kacheza kwenye upande wote wfo kama akiaakkwenyeater ambacho sio kitu oiya so sionaona so na kwenye mbazo zinacheanaekwenyesanis gu zinasafa kutokana na levu ya wachezaji ya wao ni kwamba ni kitu ambacho sikione kama wataweza ku, ku, kuenda nacho ila lakini bado wana wachezaji wazuri na wa, wadogo kwa ajili ya kwaho lakini kitu ambacho labda watakikosa ni ile kwamfano sioni kwfno kama upande wa, wa, wa, wa kushoto ambaye naona kama una kubwa sana kutokana na wachezaji ambao wameitwa kwamfano naona tu ogaldnaakawa nacheza upande huo lakini kwenye eneo la kiungo bado, bado wana vipaji vikubwa kwamfano unazungumziamalarent angekuwa anaenda au adamatrawri la kitu mbacho kinasailiameua anatoa, anatoa zaidi uh, spidi yake kasi yake kasiake eye upandeote mbo upande, up, up, up, up, upande watu, wa kama akipangwa na cross uh, cross kwenye kwenye box mchezaji kama alvaro morata Girard moreno na, na mkheeono wachezaji ambao wanaangaliwa zaidi Zabali, ni mchezaji zaizbai mheikchea nyuma ya yar pamoja na nape ambaye anaonekana kama ni mchezaji ambaye ilipo kwenye kukeri mpira na ku, kutoa ile ene kwenye timu ambapo wakati timu inahitaji umemtaja mr lapote ambaye mchezaji huyu alikacha timu ya taifa ya ufaransa na akaja katika hii timu ya taifa ya hispania unadhani labda aliona labda hii ni nafasi ya yeye kuweza kuchezea timu ya taifa kutokana na uzee labda wa wamabeki wabeki wa ramos akaona kwamba labda hii ni opportunity ngoja niende huko huku yeah, ni opportunity na nimemceza kumsikiliza kocha wa timu ya, ufa, ya ufaransa ni kwamba tayari kweli um, rapoti tayari alikuwa ashachukua kama hiyo ni opportunity kupata timu ya kuent kwenye meja ya oment kwa sababu mre pia umeshaenda kwao akisubiria na baada ykule kuna wachezaji wakubwa tutakapokuja kukengela kwenye kikosi tutaona kwahiyo ilikuwa ni ngumu sana kwa sasa tuamie nchini ufaransa au katika kikosi cha timu ya taifa ya ufaransa e katika eh, michuano hii tumeona kocha akimleta tena eh, karimu benzema kurejea kikosini uh, licha ya kati ya mechi yake ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya kirafiki aliweza kukosa penati na kwa rekodi yake tu ni kwamba amekosa penati tatu na penati tatu zote ameikosa akiwa anachezea uh, timu yake ya taifa ya ufaransa dalipzshwa sababu mbalimbali hapa ambzo ldukultekwaubezmaambuawa dbs wenzanuongeleekuhusu ibza kuitwa kwake kwenye kikosi unadhani itaweza kumpa kocha kigugumizi labda cha kumchagua nani. Karim benzema au ia jiud kukaa pale mbelejirud uh, atakuwa hicho ni cha kwanza kwa sababu kitu ambacho nimeweza kukiangalia ni, ni kwamba kitu ambacho mfumo ambao hu anautumia sanani kwamba ana kiungo mmoja kwenye upande wa kulia kinachokua kinatokea ni kwamba ianarudi anarudi kama, kama, kama, kama anacheza kwenye kwamba kunakuwa kuna kwa na viongo watatu eneo la chini aafu kunakuwa na wawili kitu ambacho nimeona kama nakiana kuelekea kwenye hi michuano yawtu anaeza dnaza katumiamkuleta kwe kwe, kwenye ulo la katikati na mdau anaeza akatumia ya spdi ya, yaklmp kinachotokea zaidi hapa naona kama benzema ndo atakua ni mchezaji ambae atakua yupo mbele zaidi ya kata atumika ay mashindano kwenye timu ya ufarana an kma atakua nanafas kubwa ikm kiliho ntoke kukosa ha, kombe hili kutistimu. mara ya mwisho unadhani kunaweza kuna, kuna kukawapa tena hofu ya kwada ukilinganisha na timu yingine ambazo zina vikosi vikali ambavyo wachezaji yani vina nyota katika hizo timu pinzani kunaweza kuka, kukawapa ile sidani, mm. sidani, sidani. bado ni moishasisidnifansabado niwakubwa sana kwenye mashindana wana kikosi kikubwa Yeah, ya ngolo on popoba uhuru wake kwenye timu ya ufaransa ambao wanaweza kufanya zaidi akiwa kwenye kla- ngazi ya klabu kwaho inatoa faida kubwa sana kuelekea mashindano haya na bado kwenye eneo la ulinzi wana eneo ambalo wanasana nahisi nice ni beki bwakuliabewa kulia kuwa na, na, okay. na, na, na, na wachezaji nyota sana unadhani hii tumeona timu nyingi zinashindwa zina kucheza kitimu wn wanaonyeshailekila moja atakaonyesha anaweza hanaweza hik tunaweza tukaona tatizo hili kwa timu hii na Shamsa, na ya ufaransanachomwamindam aliweza kuwaunganisha kwenye elfu mbili na kumi na nane amewaita wachezaji walewal kwao ameongeza baadhi ya watu ambao siani kama wanaweza wakamdoint kwa sababu ni kocha ambaye sana ashindi kukutema katikati yaesasa tuamie ujerumani ujerumani tumeona baada ya michuano hii ya uro elfubi 2 na kocha wao l ambayo ilapa kombe la dunia mwaka 214 lakini alihuduma tangu mwaka6 amekaa pale muda mrefu sana na hata kocha aliyokopo alikoa ni msaidizi wake kisha akaondoka na labda huenda akaja kam lakini hayo hatuyaongelei leo hii nataka uniambie katika kikosi hiki ambacho jua akimloo kocha a ujerumani amekitaja safu ya kiungo inaonekana inatishia sana kutokana na kuwa na viungo washambuliaji wengi tutarajie soka la ainagani kutoka kwa kwaoaiml kwanza ana mkataba tayari na chama cha soka cha ujerumani n aakombata mrethi oamlw kwahiyo kwenye hiie inategemeae kuna baadhi kwenyenilina kwenye v kuna mda ambayo alikua natumia ater ikiwa ina hsana alivyokuwa anachezesha vijana kwahiyoni um, kama juakmlamae na myake ya timu ya taifa ya mwisho kwao kinachotokea ni kwamba hatujui kwamba ataenda kutumia mfumo gani kwamba kuna ambayo kama atamtumia omasa kama pia kuna option kama atatumia1 mula kucheza eneo la nyuma lakini kurejea kwa kwaomas ml kuna mnyima zaidi ambaye ameweza kufungakwenye ya champions league lake la kwanza kwenye champions kwenyehampikwa hiyo sidhani kama kama me confidence yake imekuwa chini ni kitu ambacho abd wenye sndanoyameweakureeo eye fu uri wenyebado yupo kunakwenyeo la katikati kevin nzuritameezakumita ambaye ni typical striker. Kwa kama na ambao iambayo sahvi ameweakubarwawa nwokunami kunaambaye amechea kwa msimu vurikuna kunaabwalipzuna kunarb wa leipzig kuna mats kuna kuna kuna robin wa klas ul wachezaji hao wote ambao kuwa nao wachezaji wote, wote ambao wapo vizuri kwenye la la kucheza eneou uone kama watacheza sana wakiwa na kile kidonda cha kupigwa mabao sita na spain hiki kitu kimewafanya kama ujerumani eh, kupoteza kama confidence nadhani huendekaa hii ni sababu ya kurudisha na naa naamna shabiki ambaye anawapa nafasi ya kushinda hata wajerumani wenyewe licha ya kuwahawapi nafasi ujerumani ao kuenda kweyekungangania ku- yani yani hatakupita kwenye kundi ambalo iowwapo na, u- na ureno ani kama wanawapa naf na yewa wajerumani wengi ukiangalia hata wao wengi ukiwasoma ukijaribu kunaona kabisa kwamba wa wenyewe awapi nafasi kama wanaweza kwenda licha ya kuwa na hii kikosi ila wanaamini kwamba labda ni kikosi ambacho juakimloa alijitengenezea mwenyewe kutokana na kufanya anataka kutengeneza tena sai nyingine kwa ajili ya sasa mashindanosasa tu, tuhamie nchini ureno kikosi cha ureno kimekuwa kikiwavutia watu wengi sio tu kuwa na mchezaji nyota cristian ronaldo lakini kina wachezaji kama bruno fernandes kadhalika kuna joao felix na wachezaji kadha wa ambao wameonekana uh, wakiwa na, na, na, na viwango katika klabu zao au wakionyesha umaridadi wao sana ukiangalia hata kuna beki uh, ruben d ambaye anakipiga katika klabu ya manchester city uh, na wachezaji wengine ambao wameonyesha uwezo na watu wengi sana wanawapa nafasi nataka nikwambie labda kuwana nirudia tena lile swali lilelile ambayo uh, nilikuuliza katika timu ya, ya, ya ufaransa kuwa na kikosi katika mfano kama hiki cha, cha, cha ureno kuwa na nyota wengi kutawafanya hawa u, u, u, ureno wacheze labda soka la aina gani cha kwanza nahisi ishi kocha wao lazima atarudi kwenye mfumo wa kutokana na a kitu ambacho kitatokia labda kwenda nire klabdakuenda ewakatiwaknye lakini pia ni mfumo ambao upo kwenyep yao kutokana nakuwa na, na mchezaji ambae yupo akiwa anacheza nyuma ya kutokana na anaweza akamko pas, vziyupo vizuri kwenye kwenye stl yake ya kucheza zaidi kuliko ya, kuliko ya watu ambavyo wanaweza wakafikiria labda ni kitu ambacho kocha akiwa anaelekea kwenye meja unakifikiria sana wachezaji ambaoybykakwafano jota naye ni mzuri sana akishambulia kutoka pembeni pia a mecheza eneo la katikati pia anaeza a kwenye kate kate kate kate kate ya ushambuliajiia naaakikati ya viunglapini unazungumzia lazima uleteilekwenye eneo la katikatilvameweza kuwa anumd aoja tiavunlakiaa kuchea labda na danilo mda mwingine ukiangalia unaameasim mzrmekwwadog wadogo wakiwmchezaji mdogo kia unaanza kipaji chako kuna sehemu aa una, napotea au ni namna gani ambavyo unaeza uka ile kasi yako akurejea kwenye, kwenye leove likukb kini tutarajie sasa kuiona ureno ambao haimtegemei mchezaji mmoja ui ngum kwa kikosi hiki kwasababu mnaokuaot ambacho kinakua nalazima kitaua kinamwangalia kwa namna yakpekee asante sana prospa na huo ni uchambuzi wetu kuelekea euro elfu mbili na ishirini ishirini na prosp ameniambia pia kuna kitu anataka kukiongezea ni kuhusiana na naafkeli nilikuwa nimeshawa sahau hawa wala sitakiwo nataka nikuulize kwanza swali kuna kitu kimenivutia kime, kime sana kuhusiana na kikosi chao Eh, mimi wakati natazama na kikosi chao mchezaji ambaye nimemwangalia sana kwa karibu nafatlaan karibu ni alioski ambaye anakipiga katika klabu yailio chini ya ya marcelo bielsa quality kikosi chao na na ukiangalia hata kundi lao ambao wako na, na tumewachambua eh, nyuma wanaweza it yaaft ndiyo kutokana na grup lao kwa sababu tumeongelea wapo na u ni kundi ambalo likona chochete kinaweza kikatokea kwa sababu wana mchezaji ambaye ni ni niambaye amekuwa ameweza kucheza kwa muda mrefu kamazaidi ya miungu miwili iliopita kwaio pia wana wachezaji kwa mfano Birth, ni mchezaji mzuri sana kwenye set pieces, kwenye mipira yokufa kwenye anamhezaji kwamfanokuna mchezaji mwingine alioski ni, ni, Ale, ni mchezaji ambaye ni mzuri sana kwenye, akiwa anaweza kacheawenye ubavu wa ulinzi kwaolabda kamaanaeza akafanya enye kwamfano kuna darko Churilnov, ambaye anacheza amekuwa na msimu mzuri kunada refun amekuwa anapwa nafasi pamoja mda mwingine anacheza kwenye inga nae yeakua na, na, na mda na, mzuri sana ya timu mbalimbali kua bandani ulaya wengine wanatoka italia eniwanatoka sn wengine suaitalidkwengineatoka jermani watakuwa wanawapa nafasi kubwa sana na alen kubwa aautolwsuleu open na mtu yote anaweza akapita ambea grup lo kunaneta kuna, kuna, kuna ukrn ambay ipo chini ya, ya heshenko kunakwahiyo hiyo ti na, na labda tukipitia tuki kwa jujuu sana ya timu kwa kama kamaukr wao tayari kuna siku niliona wanapitisha kwamba hatutaki majina fulani m sijuiwalikuwa wanataka waitishiwe majina yao hasa kwenye eneo la a lakini bado nao wana kikosi kizuri kuna kuna raslan malnovich ambaye alicheza pamoja na samata genki sahivi uko atlanta amekuwa na msimu mzuri waliweza kuwafunga hata Spain. kuna nd yameleiko aacheastmu um, licha ya um, majeruhukuna um, msibumsibu kuna a mchezeji ambaye anaangaliwa sana kwenye kikosi kwenye timu ambayo wanaweza wakapita ni olexander znchenko n atuui ntaya fran e kama ao takaao naile kasi yake ya ukocha laaleta shida atgemee a asante sana prospana huu ni uchambuzi wetu kuelekea euro kama alivyosema uro 22 ambayo ilipaswa kuchezwa mwaka jana lakini iliwekwa mwaka huu tena Eh, kutokana na janga lacorona sisi tutkwo hapa kakuchambulia kila kitakachotokea katika michwano hii no u katika platform. zote ambazonatusikilizaga katufuate katika mitandao yetu ya kijamii ili uwezekufuatilia kila takachokios na kila takacho eh, katika hizetu niailiu wakwanzakusikilizapod zetu nakushukuru wa no kwa muda wako kukusikiliza ulikuwa na clifford sangai ambaye ndio mimi hapa na mwenzangutukutane tena juma eh, lijalo bila shaka shakatakuletea uchambuzi ku, wingine ana kuhusiana na ur au michuano hii ambayo bila shaka itakuvutia au itavutia watu wengi na inaweza ikaleta eh, kama ile iliyopita ambayoureno alitoa taji akiwa kama loser, alipita kama loser. Ni clifford sangai tena kwaheri thank you