nam msikilizaji wetu hii ni podcast yako ya kwanza ya uchambuzi wa michezo kwa lugha ya kiswahili mimi ni cliford sangai nikiukaribisha katika episodi hii mpya inayohusu uro 220 Uh, sofa kumechezwa mechi kmi na mbli eh, katika majiji mbalimbali barani ulaya na hapa leo hii tupo kakuchambulia mechi zote za raundi ya kwanza tutakuwa eh, eh, na za zikikava kila raundi katika michuano hii ya uro 2221 ikiwa raundi ya kwanza imekamilika kwa mechi ya mwisho eh, kati ya ufaransa na ujerumani iliyopika huko ali angarena kadhalika pia tutaanza raundi ya pili kuitazama eh, kui tena na tuta, sisi kama tumekuja na namna yetu a kuchambulia michuano hii ya euro elf2 2 ikiwa ni namna ya kipekee na kama kawaida ninaungana na mwenzangu prospe bartolome kukuletea uchambuzi huu mpaka mwisho kadhalika pia tutaungana na wachambuzi wengine mbalimbali ambao wataweza kujumuika nasi na kuleta mchango wao kuhusiana na mechi kadhalika eh, za michuano hii kuanzia hatua hii ya makundi paka za mtoano hadi fainali endelea tu nasi na hakikisha umsbsribe ili usikilize kila episode itakayotoka kuhusiana na michuano hii ya uro kama nilivyosema hapo awali ni naungana na mwenzangu prospe na prospe ningependa ni kuanza ku, uh, kwa kukuuliza kwamba ni kitu gani hasa kimekuvutia katika raundi ya kwanza katika hizi mechi zote kumi na mbil zilizochezwa za makundi yote katika michoano ya uro e2 2 cha kwanza actually ni namna ambavyo timu zimekuwa zina reactive. amna timu ambayo inaendelea ina ina kwenye iliyokuwa ipo kwenye hii raundi au iliyoingila kwenye mashindano ya euro ibikakubali kabisa kwamba mimi yaani bila kuleta ko kumekuwa na kubwa nif na nimefurahia mshindanimbinu za makocha ndio furaha yangu nikiona kuna ji pia kuna udunuzi wawote ko umekua najifunza zaidi nikiangalia mashindano kutokana na stali mbalimbali za makocha na namna gani ambavyo wanaa kutokana na namna ambavyo mbavo zii asante sana prosp na kwa haraka haraka tuanze na mechi ya kwanza ya italia dhidi ya usuruki uliyochezwa huko jijini roma nchini italia uh, prosp watu wengi wakuwa wakiangalia italia uh, walikuwa hawaipi nafasi labda kutokana a kuwa hawafuatilii mechi zake nyingi lakini baada ya kuona mechi yao ya kwanza na namna anavyocheza mzani sasa watu wameanza kuelewa ku, ku, soka la italia nataka uniambie ni kitu gani se husiana uh, katika timu ile na kadhalika pia uniambie uh, katika kikosi chake umuhimu wa uh, leonardo spinazola kama tulivyoona katika mechi ya kwanza dhidi ya uturuki umuhimu wake ni hupi na alifanya kitu gani kikubwa sana kuisaidia uh, timu yake kuweza kuondoka na ushindi ushindicha sp- leonardo spinazola ali kwenye kipindi cha kwanza alionekana kama kwenye f yake kwenye eneo lake la ambalo anashambulia amekuwa na amekua nzuri amekuwa anashambulia alikuwa anajikuta kwenye maeneo mazuri kwahiyo aen e alikuwa anarudi na kutengeneza kama bakteri pembene e akiwnachea anakava eneo la, la spen, zambaye alikuwa anashambulia an, an, sana kwenye eneo hilo katikatialikua nabaki bonuci kwahio walikuwa wanacheza kama kuradi akitanua uwani kwahiyo walikuwa wanawasumbua sana wana sana uturuki na wal, uturuki walishindwa kukopi na kasi ambayo spenzula alikuwa nayo na ilikuwa ni na ukiangalia mechi nyingi za roma msimu huu chini ya pofroncesca spanzula amekuwa anajipatia uhuru mkubwa sana na, na amekuwa anajipatia mechi kubwa au a anapata, anapata matuku makubwa kwenye mechi nyingi akiwa anacheza kwenye eneo la kwa hiyo kuna ambayo alikua anaifanya ya kusaidia kusaidia kuwafungua uturuki ambao walikuwa wamekaa nyuma mda mwingi wakiwa alikua awacha lmazikulile mbele akiwa kama, akiwa kwa, akiwa, anasaidia kucham, akiwa kama anasaidia aakiwa anasaidiakikama penao kwajili ya kupiga kuntta kwahiyo kipindi cha pili kilivyoturukea kwasulizidi kwa kurudi nyuma kwaio robert mai alihitaji mchezaji ambaye anaeza akfungua akawasaidia akabidiubashaa kupunzisha alexande floren na kumingiza ba right a renzo aole anapenda ana kushamupwkiangalia kwenye takwimuz egeneza nafasi mbazo zimesababisha mashuti nafasitano ana bahati nzuri alipokua manoe ya wels na switzeland mwalimu robert peg wa wels uh, kitu ambacho uh, tuseme maamuzi yake ya kwenda na kefamo kitu ambacho watu wengi hawakutegemea labda kilimsaidia kili, kili nini hasa na ukiangalia na namna walivyocheza wa, wa, wa, wa, wa Uh, unajua kwamba um, kwenye mechi nyingi ukiziangalia za w mabadikuwatu wengi aliespekti kama, kama, kama ataenda na fo n9 ambapo kwenye mechi za kujiandaa na mashindano haya uh, robert p alikuwa anawapigia sana kuenda na f9 kuna mechi nyingine alikuwa anamchezesha rwilson kamawilson au Brooks, kwa, kama kwenye fo n9 munda mwingine anaamua kum30 gareba eneo la katikati kwenye mechi za nation, national laues ko ilivyokuwa watu hawakuexe sana kama kwenye mashindano haya ataamua moja kwa moja kwenda na, na Mo, ambaye amekuwa anakipigia kadi na hivyo akaamua kwenda na, na, na focal point ambaye anachosaidia anachokipa timu ni ile namna ambavyo anashikilia mpira na kuwaleta wenzake kwenye mchezo kwao pembeni kuepo kwa, kwa aniel james na nagaresbal aliamin kwamba aatawasada akipiga atipi, mpira kwnyeo amtu ambae anaweza aka au akawsda eye kuti ile mipira na ilikuja kumlipa mwishoni lakni watuwengi kataanzukiangi weye mechi nyingi wa na wa wachezaji ambao ni zaidi aa kwenye mechi za kuelekea mashindano haya ukiangli kma mechi ii a albania ambapo kwenda na mabeki watatu unaona kabisa alikuwa anamchesha labda labda anamalabda wkau roberts ambaye wote wamekuwa na msimu mzuri mmoja bona amekuwa na kuliko m ambaye alikuwa anacheza karif ambaye nitkwa upande wa uswizi witzand bakteri yao ilionekana ule mfumo kama kutukumfeva shakiri kwa mtazamo wangu lakini unaweza ukanirekebisha na alionekana kama hana madhara kiasi ya kwamba mpaka akaweza kutolewa na kuingia kwafield a zakaria unadhani mabadiliko yale ya kimfumo yaliathiri ya kiasi gani mchezo huo uh, kwa sababu ukiangalia emboro alikuwa na mechi nzuri ambao wachezaji ambao walikuepa mbele, mbele ya shakiri na steve steoc ambao walikuwa walikweli walikuwa wametengeneza nafasi nyingi walikuwa bazwalikua nafasi nyingi ambazo, ambazo, na ambazo hawakuzitumia sverovic alikuwa na nafasi kipindi cha kwanza na kipindi cha pili mbolo akaja akadevelop game yake usani kwenye kipindi chakadvlo mpira wake hasa kwenye kipindi cha, cha, cha pili na akapatia gol na alivyokuwa alchea alifanikwa kucheza shaka mhezabe nalmbaleke kwlika a maara makubwasdaafkiri mwaliwa mwalimu wa switzland ambae ni peto aliamini kwamba labda ni muda ambao wakulinda zaidi akaamua kumuingiza zakaria ambaye anachea brb kwa ajili ya kushikilia mpira lakini hilo apo ndo ku, litakuja kumiza zaidi kwamba labdamaumizi hayo yakumtoa shakiri mechi ikiwa bado na bao moja haikuzaa matunda kwa sababu baadae walikuja kuhusu bao la kusawazisha na kupata alamamoja Uh, tuamia sasa nchini denmark katika jiji la copenhagen na stori kubwa ambayo pia ilifanya dunia ya upendo wa soka eh, kuwa kuzizima ni kile kitendo au ile hali iliyomkumba mchezaji cristianerisen ambayo alipatwa kama mshtuko wa moyo uh, japokuwa madaktari walifanya kila namna na kuweza kufanikiwa kum, kumweka katika eh, hali ya usalama zaidi na mpaka sasa akiwa uh, na hali nzuri ni jambo ambalo kusema kweli uh, wapenzi wengi wa soka liliwastajabisha na watu wengi walisikitika sana kuhusiana na kisa kile bila shaka hata mwenyewe kilikuumiza mimi nilishindwa kufanya chochote kusema kweli hata na namdi tena na mpira nataka uniambia kama mimi tumshabiki niliweza kuathirika na kile kitu cha na kukosa ile ahari ya kuangalia tena mpira lakini mechi yao baadaye ilikuja kuchezwa tena baada ya makubaliano ya pande zote mbili unadhani ili kile kitendo ki, ki, kiliathiri kwa namna gani eh, matokeo ya mechi ile ksikolojia waliathirika kwa sababu ukiangalia a kipindi cha kwanza walikuwa wanashambulia wana, wana, wana sana walikuwa na nafasi nyingi ukia okay, kuangalia kwenye ret ya mashindano yote watu ambao wametengeneza nafasi nyingi o nafasi ya pili baada ya waliawaetengeneza nafai zenyeenye fan muwwuwatufunagolimoja kwenye ile mechi walikuwa na moa pit na kwatimu ambazo imeshiriki mashindano a msimu round raundii round hii ya kwanza ndio timu ya pili kwa kuwa nax kubwa kwao hata hivi ukiangalia wachezajiwao walikuwa na mechi nzuri kimwangalia pere hoibia uh, anaongoza kwa kutengeneza nafasi nyingi ambazo zimesababisha mashotihi kwahio pia walikuwa na mechi nzuri lakini ndio hivyo tayari ile es hata, hata, hata mwalimu wao aliweza kuja kusema kwamba simon simonk alishindwa kuendelea na mechi na kwamba kutolewa kwa sababu alikuwa na raki hata ukiangalia le shuti la goli liyofungwa ni li shia angekuwa kwenye utimamu, utimamu kabisa alikuwa anaweza akazia shuti kama ili kwahio mechi iliafektwa kwa kiasi fulanistesbur prose uko uh, urusi na akuli ule ni mji na pia kuna uwanja wa st petersburg ndiko kutakapofanyika fainali za uf elfu mbili na ishirini na mbili yaani mwakani kama mwaka huu tulivyoziona fainali zikichezwa, zikichezwa eh, kule ureno lakini mwakani takuwa nisburusi na sitaki kuongelea kuhusu fainali zaf anataka tuongelee mechi ya urusi dhidi ya ubelgiji urusi wakiwa nyumbani ubeliji ali katika ile fomhen yake ambayo tumeshaizuia ya mfumo wa 343 hu mfumo uliwapa uli matatizo gani e wenyeji wenyejirsia uh, walishindwa kuadpti kwa sababu cha kwanza russia waliingia na futthiriani kwahiyo ukiangalia kwamba unabidi, komba, kuna, unabidi u, u, u, kwenye half space, kuna wachezaji w kwenye pande zote mbili kunakuwa na wachezaji ambao wanafanya rotation ukiangalia upande huu kuna kunaa upande mwingine kulikuwa na karasco nalukaku alikuwa alikuwa anashikilia mpira upia kurumbuka kunawo nyingi mbazoazinapigwa naya kuumia alivyoingia aliweza kuleta shida kubwa kwenyeeneo hilo pia kwa, kwa upande mwingine na nakumbuka magoli yote goli la, la, la, la pili na latatu limetokanawenyelakwanza la pili llipigwa cross kutoka kwa ambayo togani mbayo iliewa nakip kamalzam na lapili m aliingia infield akapiga pasi kwa meolukak ambaye aliweza kumaliza kwenye kw tari nakunyesha kamba ubegiwamaaraganienni uaja ambao wametumia maranyingi pale kwenye uh, mechi zao mbili za mwisho kwenye, kwenye world kwenyer pia wamecheza mechi yao ya kwanza kwenye, kwenye mashindano ya yamsimu huo uh, msikilizaji wetu wa uh, michuano hii ya uro elfu mbili na ishirini fainali yake itafanyika uh, katika nchi ya england uh, na katika, katika jiji la london uwanja wa wab na juzi tu tuliona uh, timu taifa au kikosi cha uingereza kikianza e, michuano hii vizuri na mechi hao walicheza dhidi ya prosper england wamefanya surprise katika e, namna yao uchezaji ukilinganisha namna zoea, e, na namna tulivyozoea hususan wakiwa wanachezaga na mabeki watatu ukitoa mabadiliko ya mfumo ni kitu gani kingine kimewafanya wao e, kuonekana bora dhidi ya croia cha kwanza watu wengi awakuwa wana kamalan wangecheza na walimfumownwlina mfumo ltangwtngalge mesa kutokea eneo lanyumawokucheeshwa kama kiungo wa kiungo namba nane pembeni pembe nama tayari ilikuwa ni kitu ambacho ilikuwa hata likuwa, expect, walibidi, sabu, wenki, na, na, na, na walikuwa wa w walibidi namna gani ambavyo kwa sababu ukiangalia kinatokea wengi walikuwa kwenye kwenye barabara namnagani ambayo namba wenginwlikuwanawacomkwenye barbaralwanachomkwenye barabaranamba pamoja na, na banani, maorm walikuwa anaieiaazo zinakua zimeachwa nyuma yaani na na nani kama a kama wanawatamanisha wa, wa mabeki ku, ma, wa, mabeki wa pembeni kuwafuata ili kuacha zile za kule pembeni kutumika na ndio hivyo na nafikiri nafikirigl lisaiiwa li katika idara hiyo kwahiyo pi alipata sifa nyingi sana baada ya mechi i aliweza kuonyesha kiwango bora kwenye kwenye mipira box eneo la mpryaoenyekwenyenlbo kusf kalikua na mchi nzuri pkwld walicheza vizuri na kweli tuape sifa zao Wali, walifanya mechi nzuri na upinzani mzuri kwa krosh ambayo wa waliwa kwenye mechi ya nusu nusufinal nao wameanza vizuri kwenye mechi ya yauoea austria na nmaedonia ni mechi ambayo hata mi mwenyewe ilinivutia lakini kitu ambacho eh, kilinivutia zaidi au kunishangaza ni kumtumia eh, au maamuzi ya kocha wa austria kumtumia eh, mchezaji huu huwabeki wa kati kati wa wale mabeki watatu nyuma unadhani maamuzi haya ya o yalikuwa sahihi katika mechi hii iliyochezwa huko e, romania kama matokeo kama austria asingepata matokeo kwenye hii mechi basi kwa mwalimu angekuwa kwenye matatizo makubwa kwa sababu tayari wao watu wengi wa wa wau awaamini ama awaamini maawamini awaamini kwamba kama david mliwakati anatakiwa kucheza anatakiwa la pembeni mzuri lakini lakini ug neola pembenikwaunaammzui lakiniailibnkho langimbaliweza kjakufunga lapili mshambuliaji wao ilikuwa ni actually ni, ni nafasi gani ambazo w nafasinina maeneogani ambayo wameweza kuwa wanatengeneza kwasababu unaona kwamba david Alaba, alisogea eneo la, la, la pembeni kumba kwenye eneo ambalo watu wengi waliamini kwamba alibidi achitheswe. kuliko ambapo alipokuwa aliokuaanacheeshwa eneo la beki kwao aliweza kufanikiwa kuchea eneo ambalo feel ni yupo comfortable zaidi anaozaiiyn yani alisogea kwenye hilo eneo ndo akaweza upigakuwachia kros moja ambayo iliweza kumfikia ambae aiea kumnaesha kubwa kwa frand kwasababu kwanini mchezesha anyuma kwasau lakini anacheza pale katikati abda walikuwa namini kwa sau mipira mingi ia naenda kwakeac na g ia padeu ilikuwa inaleta shida kubwa kwa sababu ukiangalia unabidi namna gani ambavyo unaweza uka, uka, uka break team down. lakini kwa ku, ku, kumdurudisha za, zaidi nyuma alaba ulikuwa unahitajiea mbele yake lakini hata pia makatovch alivyokua kuingia Al, aliongeza ufanisi eneo la juu nafikiri austria ba, wa, wa, kwa hilo fa aliweza kuponia kutokana na ya ya alichokifanya anaweza nikasema taktiki yake ya david avid araba katikati ya dragovic pamoja na inegas kwa uulanzi tulisikia kwamba kuna ndege zilipita katika eh, kambi ya timu ya taifa ya uhulanzi ilikuwa na maana gani lile tukiwaaktuali walikuwa anataka kumwambia frank hebou ambaye alirithi nafasi ya ronaldqa akual kama mashindano haya angefanyika msimu uliopita asingekuwa kocha lakini faebo amekuwa na misi mibaa anavyokuwa anazungua kwenye kari yake yakocha na vitu ambavyo walikuwa anamsistizia ni kuachana na mfumo wa kuchezesha walinzi watano ama watu ambacho wanakita walinzi watatu nuwalisistiziaji wali wali wa, wa kutumia ndege yani. taka uniwe picha actually ikwamba ndege wainel walipitisha, u- wali Au... yeah, well, walipitisha kwenye uwanja wa mazoezi wataaa kuonyesha kwamba hawapendelei53 ambao kwenye peba uh, ilikuwa hivo hivo kwenye mechi kwenyevikosi vilivyowasilishwa ilikua hivo hivo kwao mashabiki wengi walikuwa wanamsubiria mp- hata ingesha ile ingeshabmbl ingekua shida kubwa lakini aual mechi ilikuwa nzuri sana na wku nae kama mhki mech ilikuwave na kila mtu alifa ile mechi lakini uh, labda watu alitaka acheze 433 lakini alikuja na sri kidogo mfumo huu akaugeuza uh, na tukaona mchezaji kama winaldam uh, akiwa position yake yni mimi actually sikuielewa nieleze alikuwa akicheza katika position gani au zake maana a mii nilikuwa nikimuona eee jojolewa jinadam ni mchezaji ambaye anakuwa na fumu nzuri akiwa na timu ya taifa anakuwa anafunga mabao kwa mfano nilikuwa a-nilikuwa anaweza ana, ana, nikakumbuka kwenye mechi ya ujerumani didi ya netheland chini ya, ya ronald yanala kuna uh, uh, in anakuwa ana kwenye boxi yaani anawasiri kwenye boxi yale makibilio yake yote yanakuwa nakwenye box ukia kenye timu ya yapool ya ni tofauti anakua anatumika sanaatmka kwenyetofautinalamka wenye anapewa uleuhuru wa kur kwenye, kwenye, kwenye ukiangalia uh, m- uh, m- m- mtu kama amekuwa ni kwenye kikosi kikoski ni mchezaji ambaye pia ni kwa mfano kwenye mechi tu ya kwanza ameweza kusababisha round ya kwanza ni kati kati ni ni mchezaji pia ya wale wachezaji ambao wamekua wanahusikika kwenye action zao labda ile wanavo wanavopiga pasi au wanavopiga pasi wakati wakiwa na mpira wanavoweza labda kutengeneza wanavowezaladakutengenezayale yani, matendo yao ya, ambayo yanafanyika kwenye mpira anasababisha kupatikana kwa shuti yani akthen zao kama saba zimesababisha kupiga mashutioahuotulikuona goli ambalo watu wengi wamesema kwamba ni goli la mashindano e katika Euro, mba, e, hii uro 22 lakini tuliona kwamba mechi hii ikiathiriwa pia na media ikiwemo e, gazeti la pravo la huko jamhuri yasch gazeti lilianzaje li, li fununu zake kiasi ha kwamba eh, ku, ku, ku, kukamata kuleta sana barani ulaya ya yeah, kwa sababu ni mechi ambayo ilicheza a na mid nyingi zaa zilikua zinasupoi timu ya nyumbani lakini ada yani ya, ya, ya, ya. pakapabono sevila walikuwa na msimu mzurih ia nech zneeeewiwea kuandkwaabuwawanumbakichwa kikubwa cha habari kwenye jamhuri yak Eh, makadirio ya magoli hususan i kama modo wetu hapa hapanahuwa tunaangaliaga sana i ubora wa zile nafasi ambazo timu inatengeneza naomba utupitishe huko licha ya kuwa goli bora eh, limepatikana huko lakini naomba un, un, unipitishie katika nafasi alivyotengeneza uh, robato na ubora wake robertson alitengeneza nafasi nyingi lakini ambazo hazikutumika kwa sababu ukiangalia makadirio ya magoli ambao kama ufanisi wa nafasi au ubora wa nafasi ambazo zimetengenezwa na sland kwa kupitia ni xg 1 na ni xg kubwa sana kwa sababu hi moda ambayo tunaitumia ya abene inaangalianafasi ambao a walinzi walikuepo na namna ambavyo waliwezawatu ambao waliweza kukontributi kwenye Kwenye, kwenye kwenye namna ya, ya walivyoweza ku, ku, kulinda ktukana nnahizie nafasi lakini ukienda bale ukiangalia kwenye short grading action yni mapasi na, na mashuti roberon ana sita kwao ni niwanaongoza ni wa, wa, wanaongoza ni kama nilivyoeza kusemapaa amil ni hi ambao na, na, na, na, na, na, ao mbazo natana napanafa zozotanafa ytukiamua hata kwenda mbali zaidi ukiangalia ukiangalia zile pasi ambazo alikuwa an, anawekewa robertson alikuwa na shuti, alikuwa mashuti al, alimwekea mpira mzuri ambaye aliweza ile upande upande wao wao wa kushoto ulikuwa rober alikua anapga mashutidaanafa ygmb ua wmbmurmeshahata robertson ambaye o kwamba ni mzuri na juzi pia ame, ame, ame, ni mzuri pia hata kwenye timu ya taifa kwamba bado ni ni lakini scotland kama brighton ya, ni kmawanatabikuna baadhi ya timu kwenyeahii wamekuwa cha na kitabia chachakuwa na, naufanisiubora mzuriwakutengeneza nafasi nyingi bila michuano hii itahusisha viwanja kumi na moja katika majiji kumi na msikilizaji lakini katika raud ya kwanza tu ni mechi kumi na mbili zimeshachezwa unaweza ukajiuliza kwamba hiyo eh, mechi moja imechezewa wapi lakini uwanja wa st wasbr wa urusi umecheza mechi uh, ni mahali ambapo mechi mbili zimechezwa katika hatua hii ya makundi ikiwa e, mechi ya kwanza kati ya urusi dhidi ya ubelgiji lakini mechi ya pili ilikuwa ni kati ya navakia katika upande walovakiatulimeona beki huyu ambaye e, ni milan e, kwelikweli akionyesha ubora wake unadhani alisaidiaje timu yake hasa na ubora wake ulikuwa wapi uh ubora wa, wa, wa hii timu ni kwamba waliweza kuwa na yaani timu aikutengenezwa eh, slovakia mesi nyingi wamekuwa labda walikuwa wana wakina skto ambaye al watu wengi wanamkumbuka amecheza liverpool lakini kipindi hiki walikuwa hawananaye kwao walibidi wanaenda na beki na, na wadinzi wengine kwao msr ambaye ameweza kushinda kutoa taji la ligi kuu italia Uh, alikuwa, na, alikuwa na msimu mzuri kwahiyo kombinahen yake pamoja na, na na satka uh, ili washangaza wengi kwa ajili ya ukiangalia poland wa zuri, kias so, wana kikosi kizuri fulani kas zeliski kuna l kuna kwahio watu wengi wali waliedikt kwamba ingekuwa ni mectafu sana kwa slovakia kwahyo lakini steantarkoich waliweza kubana kwa sababu kuna mda mwingine poland walikuwa wana shambulia poland Joshua, Raibers, na orb walikuwa wanapanda mbele na kutengeneza kutengeneza kama maeneo na matengenezana lakini Hoboken, na a waliamua kubaki na kubaki kwenye kilichokuwa kinatokea ni kwamba yake alikuwa anasumbua sana ya back, alkua, fumo, alkua, Lakini, mpira walikuwa kalikuwa naana knyewtatu li na be waliknyowwatuwatatu amoa naungowgine huku li na, na, na lint wakiwa wanacheza kama katikati huku wakiwa wanawst wanawasapoti ao wana wachezaji kilikuwa kkulikuwa pia ni mfumo ambao watu tuliweza kufurahia kwa sababu kulikuwa wanachinja formation tukiwa na mpira tuchize na walinzi watatu tukiwa tuwa na mpira turudi kwenye mabeki wanne ambapo anarudi anarudi kama kama lakini akiwa ana mpira anarudi kama nardi kitu ambacho alivyoanza alikuwa nafanya sana na alivyokuwa na ben Davis. Ben Davis alikuwa lakini walivyokuwa mpira walikuwa wanarudi kawaida kama aliokuwa naliuaplakini wlikuawana gazeti la mundo Deportivo, la huko nchini hispania lilikuja li, na kichwa cha habari kinachosema mashaka yanaongezeka sana dhidi ya hispania Prospa, ukiangalia mechi yao e, hispania walivyocheza na sweden e, katika huko uwanja ule wa wase, kule huko nchini hispania nataka uniambie shida kubwa ilikuwa ni, ni katika e, umaliziaji na kama nafasi walizitengeneza walitengeneza tu nafasi nzuri sana lakini laiiihunaani hiki ni kitu ambacho kinaweza kikampa headache, eh, kocha wao Luis ya, yani, ya, striker, eh, na maana maana kwamba ampange nani akae bench wake waonikiwa namaanakamba kwa kumekuwa na maswali mengi kwa sababu alvaro swala la la timu ya taifa alishinda kombe league tayari alvaro ka fn sin kmea i amechea i vikubwa kwamba naamini labda ameshajirekebisha kutokana na pafoma yake ya msimu uliopita liopita aliokuaa e ule ubora ambao alikuwa amepata zile nafasian9wkwasaau na, na spain nao wamekuwa nafasi wamekua atengenafasi ye wafunge mabao bao na, na wa maeneo wa na walikuwa wa. scotland ambao mawili alaki wawaliusu nafasi ya alexander izak lakini hatukutegemea kwamba kama spain wangikuwa hivi na ilikuwa ni gemu ambao spain amepewa upatuo mkubwa wa kupata matokeo lakini kutokana na watu baadhiwau wakhaa kutokana na maeneo yao ya ushambuliaji na maswali mengi atarehiziwa kutokana na baadhi ya watu ktochukuliwa wa fano kama kutokana na ubuto wa ushambuliaji wao awliofanya mechi ya unay dhidi ya ureno katika Puska stadium uwanja ambao ulijaa eh, kutokana ulijaamashabiki kwa takriban mwaka bila ku, kuingia viwanjani kushabikia timu yao nasml ulikpo na, na, na shangwe nyingi sana za mashabiki wahunary wakishabikia timu tmya kisiganiuwepo amashabiki eh, katika ule uwanja eh, kama livyosema mashabiki wliku amejaa uliathiri mchezo huo ndio sababu tunajua kwamba victor victooban ambaye ni waziri mkuu wa ungar amekuwa na anaruhusana ana ni mpenzi mkubwa wa mpira ukisoma ukisomahsto yake hata kuna kumwandika kwamba huwa kuna siku nyingine huwa nyingineualikua rekod t kuangalia mechi sita kwa siku ni mtu ambaye ambae aliona kwamba mashabiki wanahitajika na kabidi awambie kwamba wanabidi wawe wamevainetiwa na mashabiki wa ugene wanakuja kutokea ujenini yaiswwmepata mepata wavekuwa na pcratest ndani ya ya masaa ishi4e ukiangalia kwa makini mm, wali impacti, maamuzi mengine ya mwamuzi kwa mfanoerokadi ya d na baadhi ya decision. ila lakini adnd ahungari awakumaliza mechi wao waliishia dakika 8 wakaruhusu nafasi, nafasi, nafasi chache ambazo zilikuja kutumiwa na zilikuja kuaumiza ku, baadaye kwa sababu walikuwa wanaelekea kwenye promisland ila lakini hivi wamejuweka kwenye posisheni ngumu kwelikweli watu wengi wamemlaumu fernando santos kocha ureno kwa kuacha eh, viungo wake ambao watu wengi labda walitarajia wangeweza kuleta matokeo wapo awali mchezaji kama renato sanchez watu wengi nimeona na baadhi ya wa wachambuzi hata hapa nchini kwetu tanzania wakilaumu unadhani yale yalikuwa ni maamuzi sahihi ya yeye kuanzia benchi na kutokana na ai yake al, al, aliyoifanya eh, katika mechi hii baada india, konde, zani, mpa, kocha, edekia, ya alipyoingia japo kuwa ni dakika chache unadhani inaweza pia ikampa ya nani aanze na nani asianze sidhani kwasababu ukiangalia kwenye ehiuekawekaoeda oaazako iwezkuchea izumoyo wako aaamoaili ni pale mbao unafaya maamz ambao aaanamaaa makubwaofanya maamz mbaotaa ndio una talenti zako zote na sasa hivi talenti zaidi zadi ile miaka mitano walivoshinda wali lakini ukiangalia hivi unahitaji unahitaji hizi taenti ziweze ziyo, kulindwa wao kunawilliamkavai na danilo ambao ni wazuri sana kwenye en na wanafanya kazi chafu sana hasa ukiangalia walivyostop walivo na mashambulizi kutoka kwa kwana hasa kwa washambuliaji wao wawili s nas namna namnagani ambavyo washambuliajiwao uta, uta mabeki wako ili wasio uezakasema unahitaji kiungo mwingine aende kule mbele, mbele. kwa mfano kwenye ikitokea au ule mshambuliaji kiung amepanda mbele tayari unakuwa zaidi wa tayai wa santos azadiwazwleuamziwailiona ni mzuri manu, baada kwa, kum, kum, kum, Kwe, badu, na ndomaana unaonabaada hata ya goli moja alifikiria kumondoa mtu kwahio bado kulikuwa na ulazima kuchea na wale viung kutokana na mbalimbali na namna ambavyo unaweza kukawalinda zile taenti zako ambazo zipo kule juu na kuzilinda kwa sababu huroalokurudi nyumaui wachezaji wengine wengimechi kati ya mabingwa wa kombe la duniamwa214 ujerumani na mwa218 ufaransak e, imech amba watu wengi wakuwa wakiisubiria kuona ubora wa wachezaji na vikosi vyao kwa namna mfumo huu ulifanyaje kazi vilivyoitwatakauniambie kuhusua mfumofankaaana ilikuwa kazi au majukumu ya mchezaji huyu Uh, namna kubwa ambavyo ufaransa waliaproach game naexeti kamaorcap 28 ambavyo a alikuwa anamweka kiungo maswidi kama, uh, anam, kama wingi kwao e, e, kwenye mechi hii uh, nimeona raundii kuna baadhi ya mechi za kirafiki alikuwa anajaribu imond kumtezisha mpape n benzzema <coughs> lakini ro- ro- ambayo ilikuwa ilikuwamahusus kwa rotambaye alikosekana kwenye kikosi cha8 world ilikuwa ni kumlinda mba, mbape asiweze kuwa anarudi kwenye eneo hilo kwa ajili ya kulinda alikuwa kukulinda kiichokuaalikua anancha mda mwinginewaliknaenda mpaka kwenye 433 lakini kilichokua kinatudirikisha kwamba walikuwa awatoki labda wakirudi sana ilikuwa ni wanavyorudi sana kwenye kulinda kwa sababu saabuwaliawamtmunaonua mprakumli mpira timu ilikuwa kwa kuwa na mpira mpira kumiliki mwingi ilikuwa ni ilikuwa ni ujerumani ambao walikuwa wanatumia wanatumia ambao walikuwa kweli wanawasumbua maeneo ya ilibidi fullback eae na pavard wapambane sana na Saints, na kimich kwa sababu walikuwa wanatumia sabu walikua wing, wingers lakini mula na na na, na walikuwa wanakaa kwenye, kwenye mistari yani kwenye between kwao mda mwingi ilikuwa inawaleta ina shida sana san ufaransa kumiliki mpira kwao kilichokuwa kinafanya kina ni namna gani ambavyo wanaweza wakatumia waka, waka akauntt walikuwa 3 nawalikua nakainomoja sana labda mbale ambapo ri anarudi anakepo kama mmoja po wa mawingi nakuwasogenuwannkfiti wachezaji wakewawili kwasababu tret akkila nimbape enye kauntzake kubwa na wanaoien zuri benzema ambaye naye ni timing eye mashambulizi ya kushtukiza kwaailiya kumalnaanafanya mabadiliko kama ni ama ni41 atujajua ila lakini kuplesiwa kwa mfilda jaatauwena hiyo ni mechi ya kumi na mbili na tumefikia mwisho wetu, watika, wa uchambuzi wetu wa mechi za raundi hii ya kwanza tukutane tena katika raundi ya pili lakini kabla hatuja gana katika uh, episodi hii mimi csana ika mwenzangus ambaye amemchambulia mechi hizo na kusi utofuate katika mtandao wetu wa kijamii hususantittngam uh, nafaceo kama pia ni mtumiaji wa mtandao huo lakini pia kama wewe unatumia mtandao wa waa kuwekea linki katika ambayo inaweza kuleta uungane e, nasi katika mtandao huo wa tukiwa na mijadala mbalimbali kuhusiana na mechi hii kadhalika na huko mbeleni tutakuwa tukiongelea masuala mbalimbali mbali ya usuyo soka hii ni na tukutane tena katika e, episod ya raundi inayofuata