nam msikilizaji panapokutana takwimu na mbinu basi ndio hapo unatukuta sisi karibu katika past yako ya kwanza ya uchambuzi wa michezo kwa lugha ya kiswahili mimi ni clfod sangai nikikukaribisha katika episodi hii mpya e, spesh kabisa kwa raundi ya 16 bora katika michuano hii ya euro 2 bila shaka raundi hii imekuvutia e, kutokana na mechi zake na mambo kadha wa kadha lakini okay, leo usipo mwenyewe nipo na mwenzangu prospa batalome prospa eh, gani kimekuvutia hasa katika raundi hii eh, ya kumi na st ni namna ambavyo makocha wamekuwa wanabadilisha mifumo ndani ya mechi na wengine wakiwa wanajaribu kubadilisha kwendana na wapinzani unaona ujerumani ufaransa walivyokuwa wanafanya kwendana na uingereza na, na ufaransa walivyobadilisha mfumo kwendana na na wapinzani pia kumekuwa na ile ali kwamba mtu wakati tamaa umekuwa na magori ambayo amefungua dakika mbalimbali hata dakika za mwishoni mtu anaongoza tatu moja bado dakika like chache dakika like kumi lakini mtu anarudishiwa hiyo tumeona kwamba mechi haziwezi zaisha yani kama vile watu walivyokuwa wanatarajia kwa hiyo tumeona kwamba kwa baadhi ya mbinu ambazo zimekuwa mzaziweka kwenye raundi asante sana prospa msikilizaji kwenye description hapo kuna link ambazo zinaweza kupeleka moja kwa moja katika mitandao yetu ya kijamii hususani instagram pamoja eh, na twitter kadhalika pia tupo katika mtandao wa clubhoue unaweza uh, uka, ukapitia uka, uka, hiyo link hapo kwenye desription heni ka kupeleka kwenye eh, labu yetu ya klabu ya usanyawtu waia ambako tunapigaa stori e, mbali mbalimbali kuhusu soka kila kabla pia a mechi juhia, tunafanya kama a, na sasa tuanze prosp e, na leo tutakava tuseme mechi zote nane zikijumuisha e, e, timu zote kumi na leo nataka po kidogo tu, tu, tuangalie katika ubora wa nafasi zilizotengenezwa umia vilevilena ili tulinganishe na mbinu tuone kama nani alistahili aakustaliaenye maelezsema una baadhiya timu mbazo kalayamechatoki matokeo mmpira i mchezo wa maaau auanaantia takia unaweza ukaona denmark walitengeneza walikuwa naya bl siurukiangalia hizi goals, mfano kama hizi, katika hizi mechi zao zote mbili ambao wamefunga magoli wao na, wanatarajiwa kufunga magoli manne tu lakini wao wame, wameweza kufunga magoli nane ukitumia hiyo uh, modo ya walitarajiwa hata kwenye mechi ya juzi ya Wales, kufunga magoli mawili lakini wao wakafunga manne naomba unielezee ubora wa safu yao eh, ya ushambuliaji inawafanyaje kusema wanazidi hadi yale makadirio wanazidi wanazidiwanavyokadiriwa kufunga kwenye hayo makadirio ya mbili ya mechi dhidi ya, ya kulikuwa na moja nzima ya martin mchezaji wa barcelona ambapo maoakii watuwengi a le sa mbao tafaya kai kwa zaiabekufaya kaiaibo za ana kwenye katikati, kwenye katikati na ya walinzi kata walinzi na nafainam ka e kana nzuri ya magoli palekwenye uwanja, uwanjawa ila ile ni mchezaji ambaye kwenye kwenye up yake ya kwenye kushikilia ya mipira na namna ambavyo ana e yake yani mikimbio yake ndani ya kwenye kwenyeoxi inamkuta kwenye sehemu ambazo, ambazo mipira inakuja na anamaliza hata ukiangalia kwenye magoli yake mengi hata ukiangalia goli la pili ambazo aliweza kulifunga baada ya Neco williams, Neco williams wa liverpool mpira vibaya unaona ni, ni kutokana na yale makimbio ambao alikwepo na zile nafasi ambazo anazitafuta anatoa ukienda mbali ukiangalia kimea anachofanya ukiangalia pia kwa, kwa, kwa ambao wamekuwa wanacheza wanakua nakattofauti namna na, na ambavyo wanakua wanashambulia kwo ukiangalia kwamba pia ni ista mba ukiangalia enye mechi zao hizi mbili za mwishoni wamekua wanahata enyemechnafeimechimbii dhidiya yauusiii licha ya kuukiangalia hata wawmakadirio haya ya assist, haifiki hata moja ni sufuri haya magoli yao wanatolea wapi na ukiangalia si magoli ya kusemaa nisya magoli yao ubora zile napasi zao zamwisho unatokak sah baada ya kumambanaua kisnahezai ambaye nafkiri hapo inapoleta shida asante sana tukiangalia sasa kuhusu mbinu tukiachana na hayo masuala ya takwimu uh, kulikuwa kuna utofauti katika style yao ya, ya, ya kuchezama tumeona wakitengene, wakati wakiwa wanatengeneza mashambulizi wanakuaga na walinzi wawin, wawili tu im na lakini ukiangalia walianza na walinzi watatu e, Uh, na andreas cristn huyu andreas cri anacheza nafasi gani hasa wakati timu inashambulia na mchango wake katika mashambulizi ukoje eh, katika kikosi hiki cha, cha denmark christensen anasogea eneo la kiungo muda mwingi kwenye kipindi cha pili alisogea kabisa kama kiungo ila alivokuwa anaanza mechi wakati wanatengeza mashambulizi anasogea ili kumpa nafasi kusogea eneo la juu zaidi kuwa na uhuru na pia hiyo inawasaidia kwamba inamsaidia y ambaye ni kiungo kuwa na, na ule uuru wa kurudi eneo la katikati ile eneo la walinzi nakuchukua mpla nafkiripia uh, alinfeni jos morio kubadilisha ile stl yake aliyokuwa nayo spai msimu uliopita kabla ya msimu huu wake wa, wa mwisho al, uh, alikuwa anacheza na kwa walinzi watatu wakati wakiwa na mpirananairi nafkiri ni, ni auria ya, alikuwa anacheza pembeni kama wing back, ne, walikuwa kamawlikutaana uwanja ila kwa msimu huu baada ya obia kuja o ndo anapewa ule uhuru wa kurudi eneo la katikati ya mabeki na kuchukua mpira na kupeleka pasi nafkiri ndo anafanya kkiwa kwenye kikosi cha ubirigiji kwamba badali ya kukaa eneo la katikati anakuja nafikiri ni kati ya wa wachezaji ambao wana asisti nyingi za mabao kwenye msimu huu yuro hiyo unaona tayari ni, ni staili gani ambao anaitumia ule uhuru wake wa kurudi eneo la nyuma kati ya mabenki na kuchukua mpira na kupeleka mbele huu kristesen akimsaidia ile b hukava ile eneo nam msikilizaji sasa tunaamia katika mechi ya italy na austria mechi hii ambayo ilienda hadi extra time na kitu ambacho labda kiliwavutia wengi au wapenzi wengi wa soka ni kuona pale goli lilipofungwa kocha roberto manchini akaenda kukumbatiana na rafiki yake eh, wa zamani tangu miaka hiyo ya tisini ganluka viali ambaye alipatwa na masaibu ya kuumwa na saratani ya kongosho lakini amesharudi eh, tangu mwaka elfu mbili na tisa sahivi yupo kwenye benchi la ufundi na furaha yake kusema kweli au furaha yote wawili imewakumbusha watu wengi sana zi akiwa wanacheza eh, katika safu yao ya ushambuliaji eh, katika kikosi chao cha italia lakini haya yote tuyaache na tuamie sasa ukiangalia katika mechi hii ya ital tukiangalia takwimu zinasema kwambal makadirio ya magoli yao kpo ni goli moja nuktas tuseme kwa hiyo zao knasoma na ukiangalia na austria ni moja point mbili ukikaa ukilinganisha labda tukutokana yaitai imeshavuka ile ile nusu tunasemahata ukikadiria inaweza ikaja mbili hii ataka niambie hii ni mara ya kwanza katika michuano hii kuona wanatengeneza xg ndogo sana wanakadiriwa ubora wao nafasi yni unapelekea una, una, una makadirio madogo sana katika mechi hii ubora ulikopo wapi kutengeneza nafasi nafikiri kuwazuiakutengeneza uh, nafasinafiri alivyokuwa anaingia kwenye hii h mechialikuwa uh, ategemee angepata matokeo ambayo ambayo ni mazuri kwasababu tayarialikua ya naedaksabau ai kufika raya kumina sita kwo tayari hil likuwa ni kubwakichotokea kwa... na zadi nana ni... mbayo wlikua wa ni... wa na... wanafanya kazi waknaa hususani kwenye neo la katikati kwsauwd moja kwamoja na mchna laa pembeni lena pembeni pamoja na naa lakini pale eneo la katikati walivyokuwa wana wakina yani, walikuwa wana, wana yale matukio boile hatari ambayo walikua wamruhsu asogei eneo la la kwenyena hasa wanamua wakae walinziwa walindziwa viungo wanne walinzi wanne na washambuliaji wawili eneo la juu kilichokuwa res kwangu kwa sana ni kwamba italy kwambawalifei kuti kile kikosi chao hususani kwenye safya ulinzi kwasabbu walikuwa na pasi nzuri kwa mfano walivokuwa wameamua wao kwenda ilikuwa wanajuuliza kwanini mipira mingi wanakua wanamchopia wana, wana yani wanaipitisha nyuma yani sio kwa sababu kuna sti tatu za kumpita mpinzani uamue kwenda around yani uzunguke kwa kupiga krosi uamue kwenda uruhu kwa kupitisha mpira katikati ama uamue kwenda kwa, over, yani kwa mpira pr kendakao wawaa akenda kwa kupita eneo la juu walipiga pasi nyingi kwa, kwa lakini akufanikiwa kupata mpira weyote na kuenda nao moja kwa mojakshambulia kwao tayari alikua akipiga basi ilikuwa ndolikuwa yake na hat kiangalia walikuwa wanacheza vizuri lakini ile st tunaz tukasema kutumia nafasi au kuufi ku, ule, ule s a mpinzani wako eneo la nyuma walikuwa wameshindwa kwa sababu walikuwa wameenda na hiyo pla mobil akashindwa iakashindwa kutumia ule mpago wakutatuabachowatakua amejifuwhata mtu aote aliangalia mpira nafkiri aliona mipira mingi ilikuwa la amyliaf lakini prosper, ndiyo mipira ilipigwa ukiangalia hata expected assist hatayni katiya ili mipira ambayo iliyopigwa usema uifanye kwamba mpira huu ni aisi seme ni, ni, ni miwili tu huoni kwamba ubora labda zile pasi izokuwa apigwa hizo balls ulikuwa ni hafifu sana inategemea na mshambuliaji ambaye uko naye na, na, na unajua unavyotengeneza nafasi je yeah, mshambuliaji yule ambae unamtengeneza nafasi anaweza akafikiria namna ndio ni tatizo lakini italia wana status mchezaji ukiangalia wa labda na torino talia wanasnamhezaji bj tuangalie maisha yake sevila ni tunavyokuja tuangalie maisha yake kwenye timu ya taifa ni mchezaji ambaye hajawahi kujithibitisha kama ni jmfungaji yani akiwa na timu ya taifa akiwa na lazio, akiwa na, lakini, aki, akiwa, akiwa na lazio ila, lakini, akiwa akiwa akiwa lakini lakini anathibitisha ila alivyokuwa nakiwa okuaalivokuwaapo nimeea kuchangana hiyo hapo Lazio ndo amejiprv kwamba mi ni mfungaji lakini nje ya lazio na labda la tukiangalia na torino kwa mbali ndo apo aliweza kujiprove lakini kwenye tima taifa mbona ana kwo tunakuja kenyea maswala kwamba kuna yule ambaye anahuku ndo... la laitali likuwepo wapi ukiangalia okay, ndani kuna na naerat tatizo kwa nini wao wali katika mechi hii nafikiri nido hivo kwamba walitengeneza nafasi ila lakini ni eneo la ushambuliaji abaowfo hnafas pia walikua wanahitaji watu ambao wana tofauti kwafano kamai mchezaji abeakipata yani, nafasi anafikiria hsio ku, ku, yani, yule mchezaji ambaye amejipr kwamba mimi ni mchezaji ambae nipo hm kubwa au na, na, na kubwa ilemadaraki ni ni ya kiasi tuseme kwaho bado bado kwamba wale wachezaji wao wapo so, kwenye sio wale wachezaji ambao tunategemea labdabdautegemee kipindi kingine kingile oah alivyoweza kuja kufanya mabadiliko labd ya kocha Frank sasa imefika tamati tunasema baada ya kutolewa na jamhuri ya yaz kwa mabao mawili kwa sifuri ukiangalia maisha yake katika michuano hii ya euro uropros huyu kocha ah, tunaweza kusema kwamba amepitia milima na mabonde unaweza ukasema kuanzia wa mashabiki kukodi ndege na kumwelekeza mfumo unaopaswa kutumia eh, walipopitisha ndege katika viwanja vyao vya mazoezi kadhalika na alivyotuleteaambao tuliongelea katika ya nyuma kabisa ya mwanzoni eh, ya michuano hii katika raundi ya kwanza ya hatua ya makundi lakini leo hii aa, safari yake katika michuano hii nayo imefika tamati baada ya kufungwa lakini pia kuna kitu ambacho ni, ni, ni, ni, ni cha kushangaza katika hatua hii au sijui labda utakavokifafanua ni tukiangalia makadirio yao ya magoli kutokana na nafasi walizozitengeneza haijafika hata moja ni sfu pits ni kwa nini katika mechi hii eh, netherlands walishindwa kutengeneza eh, nafasi za magoli ambazo hata ingefika moja ukasema ubora, eh, au ukasema kwamba ni ubora wa kipa au ninini kwa nini kwanini? nafikiri ni kati ya zile mechi ambazo hutakiwi sana kuangalia makadirio ya magoli xg kwa sababu hi echi aikuelezea haiku, mchezohusika kwa mfano unafikiria pale malen na angepiga basi ile male ni aalivobaki na, na, na na na nafasi ya kufunga kabisa lakini kujaribu kwenda kumzunguka kumzungukaik tyahata dakika sudani kama ilimalizika kabla ajapata kadi nyekundu kwayo tayari mechi ikabadilika kwayo nafkiri sio ile mechi ambayo naza kasema labda walikua kwenye kiwangoya ambaye anachezakiungo aua unaeani beki lakini alivokuwa anaweza kuicheza ile nafasi na, na kumkaba vizuri wajeladam ialilta madara flani kwenye mechik hii iliyoathiri vipi yailiyoathiri vipi kikosi hiki cha uhulanunajua unapocheza na mabekiwatatu uh, naweza kakurudisha yuma kidogo tukumbuke mimuhuuhe Una, aliweza kupatnyekunddwatu watata akni nikamba bado kulikuaunaonekanaengo pae kwenye nafasi ya namba kumiwatau wane watatuaw kwaba tobadhutakapopata kai nyekundu itakubadish moja kwamoja kutowenyeano ukiwa kwafano ukipata kadi nyekundu ukiwa na 44 ydu wenye unaa kawondanamba mi antukienda kwenye mifumo mingi, 4, 3, 3, 3, ukipata kadi nyekundu una iadapti ila unavo kabisa labda la unaeza ukafikiri ulikua na mabeki walinziwa pembeni analakiisababu ya kwanza miifikiri labda ingiza mlinzi aendele ah, na akamua kuingiza ambayor siani kama amekuwa na msimu mzuri ule wa kusema ukiangalia na msimu ambayo ali, game tayari ni madara makubwa umeshafanya sabu na he whita anaye kwaho unafikiri ni makosa ya kimfumo na ya, ya kimfumo ndo ilileta madara makubwa hapa asante sana prosp na sasa tuamie katika mechi ya belgium na pot eh, safari hii ya bingwa mtetezi nao ilifika tamati na aliyesababisha yote hayo eh, ni timu ambayo inashika nambari moja katika vile viwango vya fifa ambayo ni ubelgiji pros mechi hii ambayo iliisha kwa moja kwa sifuri katika takwimu naweza nikakubaliana na, nika na msimu uliosema kuna baadhi ya mechi ambazo takwimu zinawezalabda zisilete maana sana Kiange, maana ukiangalia hata makadirio tu ya magoli kutokana na nafasi aizotengeneza ubelgiji ni sufuri pointi mbili haijafika hata goli moja lakini wao walipata goli moja licha ya ureno kutengeneza eh, makadirio ya magoli ya moja pointi moja tatizo lilikuwa wapi hasa kwa ureno hususan katika hata kutengeneza nafasi maana nimeona katika expected katikaa zao ni sufui it tatizo lilikuwepo wapi hasa kwa ureno kushindwa kuweza kuvunja e, ile ile ya, ya, ya ubelgijiiwezikusemabgiji walilinda kwa ila ukiangalia yota alikuwa na nafasi mwanzoni kabisa akapiga mpira nje ukija kwa beava akuwa na makubwa sana kwenye huu mchezo ukienda kwa alijiteri kwa kiasi kikubwa sana o nafkiri sehemu ambapo ureo alikua na faida kubwa ni nno laknukiangaliaywalivyoingia kwenye mechi dhidi ya faransa nafkiri aliwashawishi watu wengi kwanza kwenye hii mechi nafkiri alikua tayari ashaj kwenye aidya ukienda sana mbali renato alikuwa na madhara ukiengelea pembeni a alikuwa na madhara ila lakini ile madhara ya pande ya wale wa pale na fikiri, kitu cha kwanza ambacho aakifanya nikufikiria kumwngizaa kwayo alikuwa anaona kabisa beasv na wameshindwa ku kwa kiasi kikubwa lakini pia nataka uniambia ubora wa ubelgiji au kuna mbinu yoyote ambao uli mbinu ya kimchezo ambao ubelgiji eh, walitumia katika mechi hii uh, nikiangalia kwenye ki changu hapa naweza nikakionyesha lakini wasikilizaji mtu labda <laughs> wasikiliza, hakija kuona <laughs> Eh, kwenye obuki yangu hapa eh, kama ikija kwenye mtandao wa, wa podcast, mtu kaona. Kwenye yangu nimeona hapa ebyngu ni kuna mda ambay iekmnbwend e wisiani kama ubegiji walikuwa wa na mabadiliko wa ma mengi kutoka awsababu kwenyeod iliyopita tunazunguziaubegji anapenda mtu am, amiliki mpira amshambulie ya etkea enye e yaeai aba endo kiwa naaad na kaku ndani kunakua na mabadiliko yauo mfumo kwamba lukako anafanya ana, ana, ana, ana, ana kazi muda mwingine kama, kama, kama wwso tuwso kwenye odi mojadb anaambia maeneo yayo labda la, wakati la, wakipata mashambulizi ya kushtukiza iye anakuwa, anakuwa rahisi pia rb anakuwa rahisi sana kumvuta beki moja nyuma kufungua, kufungua nafasi eneo la nyuma kwa ajili ya kutumika asante sana prospa na sasa tuamie katika mechi ya kroia walipocheza na uhispania sofaprospa tumeona katika mechi mbili ambazo uhispania eh, umecheza licha ya mechi hii kwenda hadi hadietratime lakini tumeona hispania wakifunga magoli kumi na makadirio ya magoli walikadiriwa kufunga magoli saba tukiangalia uh, ni tunakadiria tuna, tuna, tuna tunaweka kama magoli saba unadhani labda safu ya ushambuliaji ya uhispania sasa imeamka sidhani kama ipo hivyo kwa sababu ukiangalia hata wafungaji wao ni wafungaji tofauti tofauti nafkiri mabadiliko ya pablo sarabia yapabl yamekuwa na madhara ya, ya, makubwa kwa siku za karibuni sana kuliko aliokuwa anaenda na mechi nyingine bado hajafika ajafika enye lakii anaonesha mbele na sahivi, sahivi kila kiuhoote kinaweza katokea unaweza unaeza morata mnaye ni bingwa wa kombe la ulaya kwa mataifa mataifalakini katika mechi hii tuliona kuna mageuzi au zilekijumlisha ni kumi na mbili ndani ya mchezo huoni kwamba labda mechi hii ilikuwa ina ina, ina, ina tuseme ni yale mapambano ya kimbinu sana naweza nikaichanganya na ili swala linaweza nikaliona ni niweke na na ufaransa hpa na uswizi akuali ilikuwa ni siku moja na kilichokuwa kinaniwazisha sana ni alaarba kwenye nafasi walifanya na, mabadiliko nalamabad alia anda o enzake akamua kwenda na hataki hiyo ilivyofika wakasawazisha ale mabao mawili ukija kwa, impata, si kwa Waiyo, vofika, uswizi uswizi na alichomoa watu alimchomoa ambayea kat mabiki watatu akamwingiza mae akaingiza washambuliaji wengi akamwingiza mpaka lakini walivopata walivowao kwaatofauti mbili sa walivopata mabao walioamabao waenaawaejiboaeo shaaash akanda eaakai kwenyeule fumo wake wa kawaida akr viungo kadhaa f- frol na shaka mbele alafu akachezesha wale wnbak zake zuba na mwenzake aasabuwey akubadilisha chochote ye lip ni ngumu kbkubashakubadsha Mm-hmm. Tatu. Kwe, na mapema akaenda upo tukiunganisha pia na kama ulivosema tukiunganisha mechi ya uswizi na ufaransa maamuzi ya kocha huyu huyua kwenda na walinzi watatu unadhani lengo lilikuwa hasa ni kujaribu kuendana na mpinzani wake au ilikuwa ni hofu ya kumkosa yule beki eh, wa kushoto ambayo kwa asili, asili anacheza nafasi hiyo ukimsikiliza uh, asenowenga anasema kwamba ilikuwa ni kwamba kwanini aliuliza kwanini usiende na nasstm wako wakati na wachezaji bora kwaiyo kwa, kwa deshamp bado ilo jiba alijatolewa labda tutatafuta su kama ataandika kwenye kitabu chake cha majuto kwamba anajuta kwa, kwa sababu baada ya indafu uwalibadilisha walimtoaambaye alikuwa nandio unaweza ukabadilisha ila lakini kwaini usiweka wachezaji ambao tayari wamezua ule mfumo kwa mfano alikuwa nazuma abye ni muri weyeambaye anajulikana niaa enye mipira ya afu, kichwa ukija ukiangalia sio tu tuotusio tu kuzuma ulikuwa naulei alikuwa namaeki wazuri no kwenye eyeazmaneoiaeku naobadilishabadili kn na kitu flani akisha kina faida t faida ttwkbabaruacao cha ki, l la lakini tayari unajiweka una una, una kwenye soko unajiweka kwenye seemu ambapo u na mtetezi wako kwasababu tayari ushajiuza upo katikati kwasababu angemua kuenda na yake akna na vingo wake watatu nafikiri ingefiti ila lakini kenda na enna ilisaa ukiongelea tena hapo hapo kwenye eh, mifumo kama nilivyosema awali unapokuta eh, takwimu na mifumo basi sisi tupo hapo na leo tutaangalia raundi hii kwa kutumia mbinu eh, ambazo ndio zinapatikana katika hiyo hiyo mifumo eh, kadhalika pia na takwimu Prospa mechi ya uingereza na ujerumani ilikuwa ni mechi ambayo uh, mashabiki wa ujerumani wa, ki, wa, wa uingereza kwamradhi wametoka kifua mbele e, baada ya ushindi wa magoli mawili kwa sifuri ukiangalia kitakwimu e, kama ulivyosema tu awali hii takwimu zake ki kidogo hazionyeshi ule uhalisiaw kilichotokea maana ukiangalia hata uingereza walikadiriwa kuwa na goli moja kutokana na nafasi walizozitengeneza inamaanisha wao walitumia nafasi zao vizuri ukilinganisha na ujerumani ambao kutokana na nafasi walizozitengeneza walikadiriwa kuwa na magoli mawili lakini ukiamia tena katika mbinu uingereza waliamua kurudi na ule mfumo wao wa mabeki watatu e, na u, ujerumani nao wanatumia wana, wana, wana mfumo huo wa mabeki watatu japokuwa uingereza nao likuwa ni mfumo wake Eh, tangu zamani licha ya kuja kutufanyiaa nataka uniambie tofauti kubwa kati ya timu hizi katika zadi dakika tisini ilikuwa ni nini hasamaana ukiangalia katika mfumo wapo sawa uh, uh, na namh nzuri waliweza kuwasaa na mpaka sho akabatiswa jina jingine kwa hiyo unaona kwamba sho na r walikuwa na meti nzuri ujerumani kwenye eneo la ka na mula walikuwa na meti nzuri hata uvena ila lakini akufanikiwa kukombati nafasi ambazo walikuwa nafikiri kilichokuwa kinatokea Uh, ujerumani walikuwa ana ati makimbio yanaeneo la nyuma tenawao walikuwa wa a walik aenawky lwalikua anafany iic alika kuuelewa kwa nii uh, alianza alikua anafanya ni uelewa pakdakika ya arbaini alikuwa ameshika mpira mara tatu kwaho anakupa picha gani kwamba hujue kabisa kwamba kulikuwa hamna kwenye eneo la mbele lakini ya kuchukua mpira kuonesha ile yake ya ku kukei mpira kutokea eneo la katikati paka kuta na na tayari ile ilikuwa i i i kwenye mechi lakini kbiu m mbae alillwbmchezaji mwingine ambaye alikua na, al, al, al al na yani mechi nzuri ii liwa na mechi nzuri alikuwa muda mwingine wakati jerumani wakiwa na mpira anaenda ku aliokua nampirali anaweza kuangalia wkiangalia hivo tayari anakpkwa pande zote mbili ni ile st ambapo kwamba unaenda, unaenda kwenye mechi unategemea unategemea unadpendi sana sana kutokana na, na moment ya wachezaji kwayo mi naaminimechi uh, ya uingereza iliaminiwa sana iliamuliwa ili, ili na individual zaidi ya kimfumo alishinda ndio aliweza kuwatoaya kwa, kwa sababu kma walivoweza kuwaleta madara makubwa idi yani, ni uenoi like, ile ambavyo aliweza kukwasababu ukiangalia angari oi na, ne, na nego kimiki mpaka wakapata shuru tayari ilikuwa ni, ni kitu tofauti na hata ukiengulia ufaransa pia walikuwa wanashambuliwa sana na wale ba na na kemik. lakini jana unaona na tipe walikuwa wamefanya kazi nzuri ila lakini actual sijaelewa na sijaelewa si saka alikuwa amepewa majukumu gani keni jeje kuna mda niliojuuliza mi nilivyoingia kwenye mechi mara ya kwanza watakua wanakimbilakinikitu hcho kfanyklbda relkek kwenyeiwliwnfy ym utegemea kukimbia nyuma ulinzi wa ujerumani ni kitu ambacho tukiona kumalizia tu uh, mechi ya mwisho au mechi ya nane katika raundi hii eh, kati ya hizitim kumi na sita ambapo anao ilienda katika nikuwa ni, ni kati ya yakr eh, walipokutana na sweden ambayo iliisha kwa magoli eh, r akishinda kwa magoli mawili eh, na nae akipata goli moja nataka hii tuangalie mbinu sanakuenda na walinzi watano au tuseme walinzi watatu muda mwingine kwa safu yake ya ulinzi kuleta madhara gani hasa katika hii mechi ya, ya, ya uh, ukiangalia ni kwamba sweden walikuwa ile walikua yao lakini pia ukiangalia muda wa mpira kama Lusting anabaki anabaki na kamaanabaki anaba cha ja kwanza madara ya kwanza ulikuwa unawasumbua sana sanaenye apdew aa upandewapili eneo la kiungo knoeneo lakiungo ufikiria wakati ukiwa na mpira unaea ba nindawngine na viungo wa kuna na back five, na wa ambapo kinatokea ni, ni mwingine wote walikuwa kwenye, na walikuwa pale pale na mwingine wote moja katikati kwa, nafasi nyingi sana walikwa kwanza walikuwa wanawatengeneza sana kwenye ile eneo la kiungo walikuwa na viungo wengi ukiangala okay, tago lilivyotokea la litokea eneo la palepale zileb zwalikua wanajaa eneo la ktikti kwasababu kulikua na vung wachache ambao walikua wanawakkliwalikua watatu plkutegemea well, uh, uh, labda ya malengo ambaye dakika ya kwanza tu ya mechi yamechi awenye a nani faida kubwa kwenda mbele zaidi kwa sababu tayariawe klabu biliaiib ambayo inataka inamtaka zitaanza kufikiria kuna kipindi fulani alihusishwa na Ace Milani, na pia nilisikia kwenye mechi ya ya final yahamioaue alikuwa, alikuwa, alikuwa kwenye eneo moja na boh nafikiri naye pia alimsajili nafikiri Roma, uh, na a alimsajilih ah. <laughs> kwa sababu ya nen yake kwaio nafikiri labda licha ya kuwa marafiki lakini si dhani <laughs> inaweza kwa sababu uh, abrahovi ajai kuaca marafiki zake nam huu uchambuzi wake aulikuwa tuko hapa kwakuletea uchambuzi wa raundi hii ya 16 michuano ya euro ef2a 2 na sasa hatua inayofuata ni hatua ya robo fainali ambayo itamalizika tarehe tatu kwao hapa tutakutana tena tarehe nne epsod itakayoitoa nyingine kwa ajili ya eh, robo fainali tukiangalia mechi eh, tukichambua mechi namn zitakavyoenda tutahusisha pia kama kawaida yetu mbinu na takwimu tutazijumuisha maana hiyo ndio njia yetua uh, mbazotaupeleka katika mitandao yetu ki pia Twitter, na, na, na pia na club wa kijamii yaa ajuasapigambalimbali zas katika mtandao ho aamay katika mitandao yetu ya kijamii usikosi kusikiliza episode itakazofuata mimi ni clipod sangai na nilikuwa na mwenzangu prosper batalome