mechi hasini sasa zimeshachezwa katika michuano ya euro elfu mbili na ishirini ikiwa imebakia tu mechi moja ya fainali na sisi kama tunakuletea uchambuzi wa mechi za nusu fainali mimi ni Clifford sangai nikiukaribisha katika episod hii mpya ya uchambuzi speh kabisa kwa mechi za nusu fainali uh, iliyokutanisha kati ya uhispania uh, na italia kadhalika pia uingereza ambao wamecheza na denmark mimi na mwenzangu bartlmetupohapletea uchambuzi wa mechi, hii, wa mechi hizi uh, za nusu fainali kama kawaida tulianza katika uh, hatua ya kwanza kabisa uh, tulianza kabla ya uh, michuano hii kukupa ubora na mapungufu ya kila kikosi uh, kuelekea michuano hii kadhalika pia katika kila round ya hatua ya makundi tulikutoleakama ujsikiliza unaweza ukaskiliza kadhalika pia kwenye kuna link ambayo zinaweza kupeleka katika mitandao yetu ya kijamii ambako unaweza ukatukuta twitter instagram kadhalika na facebook pia tupo pia katika mtandao e, wa ambako tunapigaga stori mbalimbali za mpira wa miguu mimi ni clifford sangai kama nilivyosema awali na leo nipo na mwenzangu prospa uh, prospa tukianza na mechi ya italia na uhispania najua pia hata kwenye uzi tunauandikaga kwenye akaunti ya twitte kabla ya mech uliongelea kuhusu eman kuingia katika kikosi cha italia baada ya yasiza kuumia kwa sahiviema alikuwa anachukua nafasi yake katika ule upande wa kushoto lakini kuna kitu ulikiandika ambacho uh, ilikuwa ni ulisema kwamba swali kubwa je ni nani atapewa majukumu tuseme kama yale ya spinzola kati ya emazon na di lorenzo katika mechi hile uligundua nini hasa katika majukumu au mgawanyo wa majukumu eh, ya kushambulia kati ya emao na di lorenzo kulikuwa na mabadiliko machache nafikiri uh, nafikiri hakukuwa uh, aku, na yule mchezaji ambaye alimreplace moja kwa moja yaizola lakini kulikuwa na ile naweza nikasema Uh, una unamaon aliuaalikua na, na maelewano mazuri na insinyi kuna muda ambapo ambapo ae alivyokuwa anarudi kumkaba insinyi na naye alikuwa kwenye na njia wakati wakiwa wamepeleka mpira awwa lakini nafkiri maelewano ya na, na, na insinyi yalisababisha kugonga kugonga mwamba kwenye, kwenye kipindi cha kwanza mwishoni pamoja na kutengeneza nafasi mbayo aliweza kuwai kutoka golini na bahatimbayabar akashindwa kutumia ile nafasi ya glimi apli le maelewanoyalikuwa mazuri, kipi, mazuri. laini nafii alijiweka ali vizuri, ali vizuri kucheza kwenye mchezo nafkiri alijiweka vizuri kucheza kwenye mchezo wa fainali ukiangalia na rafael, rafael tolo au giovan de lorenzo alivyoenda kucheza kwenye nafasi ya eman kipindi cha pili mwishoni lakini eh, ukimwongelea di lorenzo uh, kabla emason ajatoka upande wa kulia alikuwa akifanya vizuri sana alipopelekwa upande wa kushoto si kuona kiwango kile achokionyesha katika upande E, alivoka kama alivokua akicheza upande wa kulia kwanini hasa mwamuzina uh, kumradhi kwanini hasa kocha roberto machini aliamua kumpeleka upande ule ambao mi nadhani alikuwa ana anafil kama hayupo kucheza upande ule nafkiri mai alichofikiria alifiki... ni muda ambao emn amekuwa anacheza ni muda mchache kwao alihofia labda itakuwa ile yake ile nguvu au ile nishati itakua imepungua sana kutokaaaajapata muda mrefu wa kuchezakwaho akaona kwa, kwa dakika zile ambazo amecheza i bora angeingiza mchezaji ambae sadia sana kukava ulinzi wona kama ata, atasaidia upande, upande wa kushoto hukorfaltoloi ambaye pia ni mlinzi wakati anaweza akakava upande wa, wa kuliaai kufanya kazi vizuri kama alivyotegemea lakini hati mwishoni kazi ilifanyika pia ukiagalia uh, okay, tamikimbio ya emazn hususani akiwa mpira tuliona akijaribu kuingia sana katikati kitu ambacho sizola hakukifanya ile ilikuwa ni mbinu au ni staili yake tu ya mchezo nafikiri ndo kama hapo aa nilivyoelezea kwamba yale makuto, ma, yani namna ambavyo kwa mfano namna ambavyo asi alikopa anakuja kumkaba kumkabansienyi kwahyo azaba naye alikuwa anabidi yamkab eman kwao alivyokuwa eh, insini alivyokuwa ana, ana pasi ya haraka alikuwa na ukiangalia tutakuja kuona kuonapo mbele namna ambavyo viungo wa, wa, wa itali walivokuwa wanakabwa ko kulikuwa kunakuwa na space kubwa ambayo m alikuwa na, anaona nafasi ya kukimbia asante sana prosp katika mechi hii ya itali na uhispania ukiongelea uh, okay. katika ile mechi huuwezi ukamwacha dani olmo uh, kinda huyu ambaye alianza safari yake huko ukraine mpaka kufikia ujerumani katika klabu yalpzi katika hii mechi alionekana kungara sana licha ya kuwa tu katika zile takwimu za pasi zake alizozifikisha lakini ni kitu ambacho kilikuwa kinanivutia zaidi ni namna anavyojiweka tunasema zake uh, unadhani mikimbio yake namna na namna anavyotafuta nafasi ililetaji madhara hasa kwatika viungo au mabeki wa, wa italia ah, kilichokuwa kinategemewa hapa ni n mabadiliku, yale mabadiliko ya nafasi kati ya mikel mezaba feranore na danolmo lakini danolo moja kwa moja alicheza kama namba kumi kwahiyo afkirinafkiri luis enrique alikataa kwenda na namba tisa moja kwa moja ambaye ni wakusimama akioa labdnei mbe anaeza akawahomanamba tisa knapokea akawa pranata kwenye eneo la katikati la viungo hata kama viungo wa italia kipindi hicho wamemkaba wamemkaba wamemkaba wwamemkaba ss alikuwa ana teremka eneo la chini kuchukua mpira akipiga zile tani ya yake tayari kwa sababu viungo kulikuwa na maswali joginyi wamfuate wakati kulikuwa na kulikuwa na koke hiyo kulikuwa na maswali mengi kwaio akawa anatengeneza anatengeneza nafasi nyingi sana mda mwingine alikua anarudi chini anatengeneza viungoaadadwnatnyena kuchea kama fo namba ni kwamba nad anapokea mpira lakini aye kwa sababu kuwalikua tayai tanguiwagolimojaowaatmwakwwek kabla ya gol kusawazishwa nafikiri nafkiri altakiwainge mosent lakini baadayamoja woja weoheangimdarmawakaneo kipindi hicho ambapo kocha ohaalialikua tayari ashaleta nambatiza ambaye ni ambaye alikuwa ni r lakinitkaman ndo akaleta madada makubwa kenye eneo la katikati kwatli wakashindwa kukopi na wale viungnafriiela vizrina no, sure. okay. ukiangalia pia nataka uniambie hispania kucheza na wachezaji watatu wale pale mbele ambao wanaweza kubadilishana nafasi kwamba huyu anaweza akacheza upande huu anaweza akacheza upande huu ilileta madhara gani hasa katika ile safu ya ulinzi kuisumbua safu ya ulinzi ya, ya italia lakini pia taka uniambie e, iliweza kuwakosesha nini uh, hispania ukiangalia hata nafasi azotengeneza na kumalizia ilikuwa ni tatizo lile ambao tumeliimba tangu tukiwa tunaanza e, michuano hii ya, ya uro nafkiri hata ukiangalia kwenye xj ao mbayo ao siamdagwafu magol ata labda tukiweka tuki vizuri zaidi kwenye ya ya na, na walinzi itakuwa wame, wamefunga lesi ya magoli wenyefeweowatu emble kama livyoelezea walichea avng watatu aini ri aw elinataaaiilleta madhara flani lakini alishinwa kutumia nafasi zake pia Yeah, uspania walitakiwa kufunga magoli kumi na nane au kumi maana ni kumi na nane pointsitit lakini wao wamefunga magoli tu kumi katika michano hii mpaka wametoka katika hatua hii ya nusu fainali nataka kwa upande wa itala tumeona tal tangu uh, mechi yao ya kwanza katika michano hii kuanzisha mashambulizi kwa walikuwakipenda sanakuanzishamashambuzi wa kuanzianyuma yao ikuwa inaanzia nyuma kuanzia kipa h anachukua chukinywa au mabeki then, then mpira unaenda mbele katika mechi hii ilikuwa ni tofauti zaidi tuliona wakitumia mipira mingi ya juu ni kwa nini hasa wakijaribu kupiga ku, mipira mirefu ma, amasabuanzesha uh, mashambulizi nafkiri uh, kulikuwa na kuna kitu kimoja watu labda naea kasema kuna kitu kinaitwa upenda ku majina ya mpira kwenye mpira kuna majina eemprdaameeta ieno hiloilolkiiwambiamtuaemartndamii iikmani neno rahisi hata mtu ambaye amesoma kidogo anaweza kaelewa kwamba nini kwenye mpira kwasatau mechea mpiranawaliku wamefanywada mwngine aliku wanafanyiwaa lakini walikuawanam imobile imobilekwaho ukiangalia ulikuwa uwezi ukapeleka mipira kwa, kwa na, na, kwa na, na di kewa wo watu aowalika anaanza mashambulizi kwa hiyo nafikiri nikisema ime nikisemayni mtu na mtu yni mtu na mtu, mtu. unaakisha kama kama ananuka pua unajua ananuka kila kitu ambacho kinatokea kwake unakijua kwa hiyo unakaa na mtu hivyo ndonachomaanisha walikuwa wamewakaba w amekaa na joginyo uh, amekaa na koki wao walikuwa mapachao na ukija kwa uhispani nayo hspa wakati waliku naaza mashambulizi na alikua anafanyiwa kitu kama hco ndomaana a hohote mbacho anakifanya mwenzake nas nafkiri ilikuwa ni mechi nzuri kati ya mechi ambayo ilikuwa ni mechi mechi entertainment kati ya kufanikiwa kuziangalia was... lakini ilikuaiakiniukiangalia hata mechi ya uh, italia na austria ilikuwa ni hivi hivi kwamba italia wanashindwa kuanzisha mashambulizi kuanzia nyuma ni wanapiga tu mipira mirefu nazani robet machini hajapata solution ya, ya hilo tatizo iwapo kama ulivosema na nando swali kubwa litakalokuwa linakuja kwenye finali ambapo tunajua kabisa Gades, ni mtu ambaye ukiangalia ana iange asante sana pro kitu gani hasa labda wa, hispania walikifanya baada ya wao kuwa kitu ambacho kiliwasababishia wao eh, kurudi mchezoni au ni mbinu au ni kitu gani hasa ambacho wao uwezi kurudi mchezoni ukiangalia katika ili mechi baada ya kutangulialego eh, la kwanza aliofunga kiesa nafikiri ni reaction ya ya, ya, Luis ya, Raka, ya, ku, ya kujua hapa bila hpa itakuwa ngumu kwa kabili, amblete morata amblete moreno ilte tegawabadishe nafam o ndoho nafkiri kwambayale mabadiliko na awana geradi moreno kufanya opereshen yao yani kuanza msako wao infield ani katikati ya uwanja kwenye half spaces, half wing, kama ilileta shida nyingi sana Alafu pia na na, na viungo alau a aikua naidadiya watu wengi kwenye eneo la, la kiungo italia muda mwingine kungo ambapowalkmpaka kwenye a ya yeah, fo lakini like katikati tukumbuka kuna twesabudaniolmo coke pedri uh, na, na, na gerard moreno kwao watuwane alafu bado morata alikuwa na dop kama fosi namba 9in kwao kulikuwa na watu watano kwaio bado kulikuwa na kulikuwa na yani walikuwa bado wanazidiwa na watu alafu kulikuwa na sis tena prosper alvaro murata aliwarejesha mchezoni lakini akawatoa katika mashindano uhispania unaongeleaje zile penati eh, yaani ule mchakato mzima yani wa, wa, wa, wa matuta katika mechi hii nafikiri unajua kuna ile kwamba mtu ambae anapiga penati wakwanza anakuamuambao inapigaayakwanza inatrbazadiya ilima stiiliona ya kwanza maekua nai rif nafkiri Uh, inapokuja kwenye swala la penati ni uh, alifanya vizuri sananfii kaiya watu bao walifanya vizuri e asante sana pros tukirejea tutaendelea na mechi ya uh, england dhidi yanmar Jorginho dances into the penalty, sends him on the wrong way and Italy are through to the final. msikilizaji katika mechi hii ya uingereza dhidi ya denmark tunaungana na orey lea ambaye atatupa mchango wake au maoni yake pamoja na uchambuzi kuhusu mechi hii bila shaka tazama kwa undani zaidi ukiachilia mbali yeye ni shabiki wa uingereza uh, oe unadhani una, una, una, una uingereza kufika hatua hii walistahili au wamepitapita tu kama kubahatisha ukiangalia na fomu yao ya katika hatua ya makundi ya hakuna doubt kwamba england wame sana tena kufika hapa kwasababu kumekuwa na progress ambayo unaweza ukai na ni ambayo unaweza ukai nyuma zaidi kwenye tim za vijana uh, england walianza projekti mpya ya timu za vijana kuanzia mwaka elfu mbili na kumi chini ya mtu mmoja aliuwa naitwaambaye yeye alikuwa uh, kwenye kitengo cha pale chapaleyeye pamoja na, na huyu kwanzia mwaka elfu mbili na kumi na nne england iliua inafanya vizuri kwenye michuano ya, ya dunia na ya ulaya kwa vijana kwa mfano uh, kulikuwa na kipindi wachezaji bukayo saka mason greenwood jadon sancho uh, walikuwa kwenye timu moja ya england ya vijana wanda6 wa uh, wa, wa nafkiri pia alikuwa kwenye sini setup uh, hata udelingham wakati yeye akiwa na umri wa miaka kuminamoja alikuwa pati ya hiyo uh, setup hiyokwahio sio bahati mbaya mwaka england walichukua ubingwa wa dunia timu yenye bilina kuiasilan alikuwepo pia wadwakiwa sancho japo alicheza mechi hapo uh, walifika finali mbili mfulizo, uh, za europe uh, under 21, under 19. Umoha, na kwa na asilimia kubwa ni, ya wachezaji ni haha kwa mfano kuna picha u hapa Jack na ben chilwell walikuwa kwenye ndege kuelekea kwenye, kwenye kombe la dunia under 17 mwaka elfub ks alafu wakwa wamekaa tena kwenye ndege kuelekea kwamba england kwa kiasi kikubwa sana vijana san awaanawaona wameandaliwa na ni mafanikio ya academies za, za england pale ambao zimekuwa zinazalisha uh, wachezaji lakini pia ni investment ambayo nafanyika na, na tukija kwenye national team ukiangalia uh, tangu wametoka kwenye ile uh, ya mwaka eluba kuasi dhidi ya kumekua na eb wenye lifika hatua ya finali uh, fainalia ilikua nzuri lakini pia ilitoa top scorer, uh, kwenye michuano uh, baada ya hapo kulikuwa na kulikua nafika hatua ya, ya finali kwenye uefa fainali kwenyeu na sasa wame, wanatinga hatua ya ya finali euro yawaiokwanaa hii progress haitoishia hapa sababu kwasababu kubwa kabisa ambayo england walikuwa wanajaribu kuiandaa um, kuendana na mashindano ya kimataifa ilikuwa iendane na fifa fi ya mwakani ambayo inafanyika kataa kwahio aweza kusema haya mafanikio ya kwenye euro na World Cup ni vitu ambavyo vimewahi kutokea labda vilipangwa kutokea very later, akini, kutokea lakini kutokeaii epa asante sana jof na ukiangalia katika hii mechi waliocheza dhidi denmark apo awali watu wengi sana walikua akimlalamikia kochautoumwanzisha eh, mchezaji tmaku akianzisha mfano mtu kama wa upandeule natumeonapia akimwanzisa mtu kamakatia h uh, Um, jadon sancho ni mtu ambaye amechelewa kuingia kwenye hii setup ya timu ya taifa kuna watu walikuwa wamemtangulia kwa hiyo naamini atahusika zaidi uh, na england baada ya michwano ya mwaka huu kwenye michuano hiyi amekuja yes lakini kama mchezaji mwingine yoyote hakuna ambayo imekuwa specially kwa, kwa ajili yake na huyu ni mchezaji ambaye ana uh, kutengenezea ya, ya mhimu kwenye timu kutokana na kila anachokileta unaweza ukaona hilo wa kile ambacho kinatokea kulekwahivo siwezi kushangaa ni mtu ambaye anamsimamo sana na atabaki ata na machaguo yake ambayo yamewai yame kum, saujaribu ya ya kuipeleka wenye tofauti kidogoyujaribu uh, kuenye cezo subrwegiew aajaribukuwaui na kun ekeyake ho hiyo inaeza ka, ikafanya kazi tisime around kwasaabungland kweli walikua anahitaji kufika fainali na wanahitai kubea oma aumae anatawa amatheet fni aame i aceaaa Uh, gldkipe dn henderson uh, mwangalie mtu kamabisa mwangalie mukamaaean wo ungland ni nzuri na naamini a weewetambuwt fmuaweza tukacheza mpira wakuwaazimshawatu wafikire kutuzuia sisi si asante sana jo, prosper pia niliona katika twitter ulisema kwamba uh, kuingia kwa saka ni, ni, ni, ni, ni mbinu hasa ukiangalia okay, katika na uli highlight vitu viwili england wakiwa hawana mpira na wakiwa hawana mpira majukumu ya saka katika mechi hii kama ulivyoyainisha au kama ulivyomaanisha katika twitt yako yalikuwa ni yapis nafikiri um, uh, jambo muhimu hapa ilikuwa ni, ni namna ambavyo ambavo watawataendaa wata, wata zaidi ukiangalia southgate ukiangaliaanaangalia sanaya pwake oalichokua anakifanya walikua anafikira sana walikua anatak ajiweke kwenye maeneo mazuri nyuma ya u ma, na pamoja na vestigad. wakati amesogea kama wing kwahiyo nafkiri ilikliki ili, ili, ili kwa, kwa sababu alikuwa sak ana kasi ya kurehndi pia ana uwezo muda mwingine ile labda kwa kwafano kama m atakuwa anasumbua sana kwenye, kwenye maeneo ya wing ni pia sak anaweza aka, aka, akafanya adaptation naye akacheza kama kamahuku kiliaolk anarudi kamaba yes. na alikuwa anacheza hivo cup kutokana nayo nafikiri hata go la kusawazisha alo ambalok ke, ambalo, alijifunga lilitokana na, na running in ya, ya saka uh, jof kwa mtazamo wako ukiangalia kama alivyosema prosper ili goli ambalo simon k alijifunga tumeona hari ile stali aliyocheza ni ile ile aliyokuwa akiifanya katika klabu yake ya tottenham yes. uh, hususan ilipokuwa chini ya, ya, ya morino unadhani sasa uh, southgate ameanza kumtumia yule yuler ambaye yuko chini ya mri um, aliyekuwa chini nakir ni mchezaji ambaye dimension ya tofauti kwenye mchezo wake na hilo linaweza likaonekana kwa jinsi ambavyo amekuwa mtengenezaji kwa ubora ule ule ambao wanao kwenye kufunga kwangu mimi ni mchezaji ambaye ampi sana tabu kocha kwasababu ni mchezaji ambae unaweza ukamuacha aingie uwanjani uh, uh, na kufanya kile anachotaka au anachoona yeye kinaweza kua msaada kwenyemwb wamb katika mazingira ambayoaad uh, sabau anakupa vitu viwili kwa wakati mmoja akiwa kwenye box anaweza kufinish kama la numbe i na akiwa kwenye a anaweza kuamaa nb wavohii ni ambayo iko kwenye mchezo wa kwa muda ambao ana sasana anaweza kufaidika zaidi na zaidi tu kwa jinsi ambavo labda atakuwa smart katika jinsi ya, kuwa, ya kumpea haricn na otheratackitalents ambazo england inazo kwasababu so, usisahau kwamba um, marcs rasfod yupo usisahau kwamba uh, domini calet lin yupo patrik baford yupo uh, daniin yupo wote hawa wako nje na wanasubiri nafasi ambayo uh, itakuja kupatikana wetha ni kucheza naharrican au kucheza badala yaarin I mean, pros ukiangalia okay, denmark kuna muda ambao walikuwepo wakiwa wana mpira uh, waliweza kuleta madhara katika maeneo mbalimbali uh, katika hii mechi dhidi ya uingereza ni kitu gani hasa kilikosekana kwa uingereza au wao ubora wao ulikuwepo maeneo gani hasa au ulikuwepo wapi walikuwa na ubora gani hasa kuweza kuwasumbua uingereza katika maeneo mbalimbali nafikiri uh, denmark ambacho walikuwa wana wanawasumbua wana, wa wana, wana uingereza sana ni namna ambavyo walikuwa waa wanatafuta wanatafuta maeneo ya kukimbia lakini ukiangalia kikosi cha hawana wachezaji ambao wana kasi sana kwahiyo hata ukiangaliwa walivokuwa wanacheza kwenye mechi zao paka hapa wanapofika ni ile yao ambao wana uwezo wa kusogeza mipira maeneo embe, ya mbele na kutegemea labda ma ambao mele labda steg, lesson, ama danivas ndo wanakuwa na madara zaidi kwahiyo nafikiri kina kinawasumbua sana ni namna ambavyo waliwa wali wa labda uingereza walivokuwa hawana mpira kwa sababu martin wete, alikuwa anarudi mpaka eneo la nyuma pamoja na kwao walikuwa wanatengeneza kwaho ilikuwa ni nikwa uingereza kwa na ilikuwa ni rahisi sana kukaba mpira au kupata mpira kwenye eneo la, la, la, la, la kiungo kupiga ya an p staf kuna faida fulani kwa uingereza unere kasabau kma una mchezaji wanafiri alisemaa wa nkwa mashindano haya hata kwenye manchest ci kwasababu yeye autegemei labda kama atashambulia sana y ubora wake ni kwamba wakati mnyee mnapiga mashambulizi ya kustukiza wakati wa naeda dam aaeiwaiwanateseka sana kutokana na kasi ambao wachezaji wao huwa hawana wana wanaule ubora sana wa kukaa na mpira na kutafuta space na kupambania mipira ya, ya kuliko kuliko anavo, kuliko, anavo, kuliko ambavo wanaweza wakakimbia waka, waka, waka lakini nafikiri kitu ambacho ndio kilikosekana kwao asante sana prospna kwa kumalizia tu kwako kwa kwa jof uh, katika haya mafanikio ya uingereza kuna mtu ambaye haimbwi sana ni kocha msaidizi Uh, steve holland mchango wake hasa kwa southgate eh, unauonaje sidhani kama uh, haimbwi nafikiri ana ila labda sisi mashabiki ndo tumeamua tu ku, uh, uh, kubaki na southgate lakini steve nalakini ni kocha ambaye ana uzoefu mkubwa sana amekuwa sehemu ya mafanikio uh, ya chelsea kwa muda mrefu sana amefanya kazi na orodha ndefu ya makocha karibu makocha yote ambao amea kupita na kufanikiwa wamefanya wa naye kazi na sio aina ya kocha msaidizi ambaye yn yani kila kitu anachosemakitu yes. ambacho ee anaona akiko sawasawa atamn aliwahi kufanya hivo kwae uh, na akawin aka ya roman kwa ifo, ni mtu nakuja kumtazama kitofauti kabisa mtatofautikabisa wasabau kuna tofauti kwenye, kwenye maament yalbal na aaball na ukiangalia jinsi ambavyo alipata kazi akiwa kocha wa na anavyofanikiwa sasahivi kama kocha wa england unapata taswira kwamba kuna makocha ambao kwa ajili ya uh, international football kwa maana ya timu za taifa na wengine t uh, kwa, kwa, kwa vilabu kwa hivo kwangu mimi uh, historia ya steve yaprofl yake CV yake na uh, b yake vyote vinaifanya niamini kwamba ni mtu ambaye anaweza hata kuja kuwa mrithi wa gar pale ambapo ataondoka na kufanya england labda isianze kuangaika na kuleta vitu ambavyo vinaweza vikaa tofauti sana kwa y kwamba mara nyingi kwenye, kwenye mabadiliko ya manager, ya, ya seta, unakuta kocha anaondoka halafu labda kwa sababu ya tofauti kubwa sana kati yake anayeondoka na huyu anayekuja unakuta timu inaanza kusafa na inakosa matokeo tumeliona ilo United, tumeliona a uh, na wengine wote ambao amewai kufanya nao kazi pale chel mpaka sasahivi anakua ufiuaoca kuu ksabau ami amejfunza mengiao Uh, tuone uwezo wake kama kocha mkuuyeb naamini kwamba kwabkwa sababu makocha wasaidizi unajua wao ndio wanapata nafasi ya ku na kujua arakta za wachezaji na linapokuja swala la timu ya taifa makocha huwa wanakaa ma, na wachezaji kwa muda mfupi sana waodawakeuo unahitaji mtu ambaye ni, ni mtu spei sana mtu ambaye amejifunza mengi mtu ambae anawajua wachezaji kiundani na zaidi na zaidi and that guy is Steve Kwa ifo, mimi natamani siku ifike zaidiaaufike arii mikoba kocha mkuu yenye yayee ndo mtu uunuambae amekusanya mbinu za makocha wengi wakubwa lakini pia amejifunza mengi kutoka kwa mtu ambaye amekuwa menta wake tangu wakiwa wote kwa pamoja kwenye timu za vijana kwa hiyo atakuwa amekusanya kubwa sana asante sana jof kwa kuungana nasi katika podcast hii hususani katika hatua eh, hii ya nusu fainali tukichambua sisi kama sportscast shukran sana naam mpaka hapo tumefikia mwisho wa episode hii lakini kabla hatujamaliza msikilizaji kwenye description tumekuwekea linki ambazo zinaweza kuleta moja kwa moja katika mitandao yetu ya kijamii hususan instagram kadhalika na twitter au unaweza ukatusach tunatumia instagram na twitter unaweza ukatusarch ni atpocast tz nawezaukatufuata uo kahalik pa tuotunatumiapia kwenye una tumekuekea mtandao uh, wambo akaungana a tukpi mbalimbali zas e, na ukawahuu kucangia mtazamo yakombalimbali nayoitazamasi mii nnilikua na mwenzangutuutane ni tena ktiafuata baada ya fainali