nam msikilizaji wa waas yako ya kwa kwanza ya uchambuzi wa michezo kwa lugha ya kiswahili mimi ni clifford sangae na nikikukaribisha katika episode nyingine ya wiki hii kama nilivyosemaga au kama ninavyosema katika kila wiki ni kwamba eh, sisi eh, tulikula kiapo kukuletea uchambuzi Eh, maridhao ambao tunaamini sisi haujawahi kusikia popote kadhalika mimi nikiwa na mwenzangu prospe bartlome ambaye pia leo yupo na yupo katika kila episod tulipanga kukuletea uchambuzi huu ambao tunaamini haujawahi au hautawahi kusikia mahali popote kadhalika pia huwa tunashirikiana eh, na wachambuzi wengine mbalimbali ukisikilizaepisodi zetu za nyuma tulisha na na oyea kadhalika na mico mwebe na mchambuzi kama george job pia ali mayai tembele bila kumsahau george abl ambao wote hao tumeshirikiana nao katika episodi mbalimbali unayo nafasi ya kusikiliza kila episodi ambayo tuishai kuifanya na pia unayo nafasi ya kusrb ili huwe wa kwanza kusikiliza kila episodi inayotoka au sisi tunayoiweka Uh, pia msikilizaji unayo nafasi hapo chini kuufuata katika mitandao yetu ya kijamii hususan instagram twitter hata facebook pia tupo ingam na tit tunatumiatz kadhalika na facebook tunatumia tunatumiaocas kama nilivyosema hapo awali leo nipo na prospa bartalome prospa uh, ni wiki tena nyingine sasa mambo vipi salama kabisa sijajua upande wako huko <laughs> upande wangu ni safi kabisa kama ulivyonsikia okua naongea hapo kuhusu uh, utambulisho tu nimetaja neno nafasi mara nyingi prosper. na katika wiki hii nadhani tumeshuhudia yale yale ambayo tulishaai kuyaongea eh, mwanzoni kabisa wakati tunafanya hii kuhusu tuliongelea kwamba haitengenezi nafasi hususani e, za kufunga kama nilivyosema hapo awali nilitaja neno nafasi mara nyingi zaidi kuonesha kwamba kama ni msistizo tu wa hizi nafasi hususan katika hata e, kikosi cha en cha kwa mtazamo wako tu e, kwa ufunguzi nasema ukikaa ukiangalia kuna mabadiliko ya chochote katika kikosi hiki cha arteta cha msimuuna, msimu huu na msimu uliopita hakuna mabadiliko ambayo yanaweza kuonekana moja kwa moja lakini ukiangalia uh, mkutano wake na wanahabari aliweza kudai kwamba anaamini mabadiliko yatatokea uh, siku zinavyozidi kwenda mbele na yee yeah, anaamini kwa sababu labda bado hajapata wachezaji wote wajiawafiti au, au kwa sababu kumekuwa na, na mlipuko wa uviko kui9 kwenye kambi ya kikosi cha hasin, kuna baadhi ya wachezaji wamekuwa wanakumbwa wana, wana, wana na uu mlipuko wa gafla pia kumekua tena na mlipuko mwingine wa majeraha kwa kunakuwa na mlipuko miwili ambao kiukweli imeshindwa kumsaidia, kumsaidia kwa upande mmoja kskipindichap fany whi wac mbo walikua wanashiriki katika michoano ya kimataifakwa mm, hiyo hasano imekuwa timu ya milipuko nimeona umalitaji neno pia uh, milipuko mara mbili mbilileo <laughs> so au kwa kuambia tu wasikilizaji wa watarajie nini hasa ambacho tutakiongelea siku hii ya leo cha kwanza tutajaribu kuvunjavunja mbino ambazo mikelateta anaonyesha ana kama zimekuwa kama nguzo kuu kwa msimu na msimu ulopita na kuelekea mwishoni na pia tutaangalia ongezeko la martin laga liganiunge litamka labda katika ile lugha ya nchini kwao kabisa e, wakiw watamka ile bi ya mwisho hawaitamki wanasema a huyo ni posbame mchambuzi wangu ambaye yupo hapa kila siku akuletea uchambuzi hususani wa mbinu ambazo pia anazihusisha na takwimu e, ili kukuletea kitu kilicho bora wewe msikilizaji wa podcast kama livyosema awali unaweza ukatufuata pia katika mitandao yetu ya kijamii ukatupa maoni yako au kutuambia nini e, tukiongelea katika episodi inayofuata tunakuthamini sana na tunaweza pia tukasikiliza eh, maoni yako usisite ku like eh, na ku kama hukoit au kusha popote pale kila tunachopost ili as hii iwafikie watu wengi zaidi usiwe mchoyo kusikiliza uchambuzi huu maridhawa mimi ni clfo sangai tukirejia tena tutaanza kuidadavua klabu hii ya aseno au kikosi hichi cha aseno kilichopo chini ya mikel arteta <muchilipo> ya yeah, sasa tumerejea tena prose nataka eh, kwa kuanza eh, nataka uniambie kuhusu mfumo wa, wa kushambulia eh, wa kikosi hiki cha aseno chini ya areta ukoje kwa kiasi kikubwa uh, ilikuwa ni baada ya msimumu uliopita tulivyokuwa tunaongelea ile episodi kuhusiana na pmahe Mats, ambapo watte alikuwa wanasema kuhusiana na maswala ya o nafkiri b ba, kwenda mbele tulio, tukaona kwamba nipatanigani ambayo ya cross, ambayo e yeah, anasta hiyo anaosema ni mats. Mm. ambapo ilikua ni upande waupandewakusoto alikumalizia msimu uliopita na msimu mwanzoni kwenye mechi dhidi ya Brentford na mechi dhidi ya chela kwa kiasi kikubwa upande wa kirantini nalionekana upande hatari zaidi kwa wapinzani na unaangalia kwamba staili inavokuwa ni kwamba wakati timu ikiwa na umiliki wa mpira unaona kwamba kunakuwa na walinzi wawili wa ambao wanabaki alafu i shaka asoe anasogea eneo la pembeni ambalo tini anapewa uhuru wa kusogea mbele wakati wa pale eneo ambaye anabaki kama kiungo wakati anabaki lukonga ambaye ni usajili usaji mpya na alionyesha baadhi ya vitu ambavyo kwa baadhi ya michezo ambayo ameweza kucheza hata aliweza kuonyesha utofauti kidogo na wachezaji wengi anabadilisha uwanja kwa, kwa furaha pasi zake zinaonekana kwamba zinafika lakini ni kwamba yeye anabaki kama kiungo pekee pale kwenye ile, ile, ile swala la holding midfielder. na shaka anasugia upande wa kushoto ambapo anampa uhuru kratini kufanya mashambulizi na hii kitu nimeona kama wachambuzi wengi au wataalamu wengi wa mbinu wanazungumzia kwamba ni kama mbinu imeanza kipindi ki tini amepewa uhuru mkubwa wa kusogea mbele na kurudisha nyuma kidogo kabla ya corona mm. kabla ya lockdown ni kwamba an walikuwa anatumia mfumo huu kwamba tena aliyekuwa anapewa huu uhuru kipindi ambao walikua waekubwa na maera engi n le andeaeande shak aausa ae kupokea mipira na kwa eneo la ulinzi kucheza kama walinzi watatu ama kusogea eneo la pembeni kidogo ambao kulikuwa na kiungo mwingine saaakiwa nashambuiaakumbukaeyemhnafaariri wenye mguu wa kushoto ambaye ni kwenye kupiga pasi maeneo ya kule kwa ambao ambapo nafikiri kitendo cha teta kuama machcikwa miaseno pia aliama na baadhi mafai ya mafaili wa mm. labda ambayo yanasisitiza kuhusu mabeki wanaotumia mguu wa kushotoukiangalia na nimesau labda kidogo ukiangalia hata mm. kwa... takwimu za msimu huu mm. kwenyeyni ni, yani ni kata ya mchezaji ambaye anaongoza kwa kwa kitu unaeza kusema yani kwa, kwa vitu ambavyo vinafanywa kwenye mpira mpirambazo anazipata na ni mchezaji pekee amekuwa anayna knyennentbanaen mekhezaji htp napia na majeraha sijajua atakoskana takua n kwkipindi gani scotland iipaang anacheza kama mlinzi wakati u <laughs> hhayo yeah, sure. uh, mabadiliko ma yapo mengi ma, awali, kwenye akawali kwenyeuhekuongeleaa nafasi ya yawalakini kenye timu yake ya taifa naona kuna mabadiliko flanio so, mabadiliko yapo nataka martin a ambaye n amemsajili lakini eh, kabla hatujaenda tu kumchambua kiundani una, ue, kwa mtazamo wako naani labda kwa kiwango alichokionesha wakati uo kwa mkopo katika klabu hiyo eh, kiliwashawishi eh, mashabik wa kwa kiasiganikwa kiasi kikubwa mchezaji ambaye amefunga bao moja ambaye unasikia ipindi ambapo walikuwa nasumbuka na tatio walikua natafuta kiungo mchezeshaji chezeshaji baada ya kuondoka ajapewa mani mchezaji ambaye kweli ana zile ambazo ni nzuri anaokegep ana ana ana ana ana w vile vitu ni mchezaji ambaye hauwezi ukampa majukumu moja kwamoja bado ni mdogo kwao natakiwa kumpa ule uhuru akue polepole aazigisaa dadi bao moja sio mabao bao moja na, na, na kutoa pasi za mabao mawili ambapo ni takwimu ambazo kila shabiki wa, wa klabu kubwa anaangalia anaangali mbapoanakuaw mchezaji wake inakuwa kama haijamshawishi na naweza nikakurudisha nyuma kidogo mm, ukiangalia kwa sababu naweza kusema asi sio kitu ambacho kinaweza ikampima mtu u, u yake ama ufanisi wake kwenye kutengeneza nafasi nafasiawekmpma megenezakwasabbunaeza mtu kwa kutengeneza kwa kwa sababu pasi mfano ana takriban uwezo wa kutoa pasi ambazo zinasababisha shuti mbili ndani da ya dakika tisini amekuwa akizitoa kwenye nusu msimu wake ambao alihudumu katika klabu ya kama mchezaji wa mkopo da alikuwa anatoapasi mbili ambazo zinasababisha shuti ndani ya dakika tisini kama zi pasi alizokua anazitoaiiata ukienda mbali sana a kitu ambacho expected sana haimpi naitwabsana ile kiburi kikubwa ukiangalia ana ametoa pasi mbili za mabao pia u, ukiangalia expected ukiangaliambao ni pasi, eneo, haijali kama mchezaji atapaisha ama nini ile mradi mchezaji ambaye amepiga shutu kwenye, kwenye eneo kwa toto ambazo ilikuwa ni mbili kwa hiyo haja na haja expected yake unaona adnaona kweli ilikuwa hata kwa wale mashabiki ambao kwa kweli labda wasnaambao wameweza kutambua hizi takwimu uwapo wa takwimu hizi mpya anaweza bado ajafurahishwa na move ambao watu walikuwa wanategemea uh, mchango wake ukikaa kija ukiuangalia anaweza akaongeza kitu kweli katika eh, katika kutafuta ule ubunifu nakumbukakatika uliopita ulisema kwamba kitu ambacho kilikuwa kikimsababishia arteta kubadili mifumo mbalimbali kama tutakavoongea hapo baadaye ni kutafuta ule ubunifu unadhani anao ubunifu ule ambao artet anaoutaka ndio kwa kiasi kikubwa ubunifu wanao na huo ubunifu walionao ni ubunifu ambao kwa mfano ukiangalia upande wa kushoto ni upande ambao ume, kwa umekuwa unaelemewa zaidi kwa mashambulizi kwa hiyo mimi na timu yangu bora au unaenda na aw unacheza na tim kama banli, ama timu mfano kama timu ambazo ni niyani zipo kwa ajili ya kupambania msimu unaokuja wa elfumbii ihbii hatatu wao wakiupata kwa ligi kuu uingereza wao ni kwamba tayari kama wameshinda ligi wao wow, hawapo kwa ajili ya kugangania ubingwa ama kungania top 10, ama ku angalia ku ileile6 wao wanaenda kwenye kila mchezo wanaamini twende tukashinde nikva maneno ya sindik, anasema kwamba wachezaji wangu nawaambia twende kwenye kila mechi tushinde kwaio kutana na timu kama hizo zinaweza zikaubezi ule upande mmoja zikakishwa ule upande mmoja una unafanyiwa ama unashughulikiwa zaidi kwenye eneo la kiulinzi ukilinganisha na upande ambao ni wa kulia ambao unakua abaona shambua ukiangalipahtaukiangaliayake hu anakenda kuja kulia lakini sio kwa ule ubora ambao tunaamini anasababisha lakini ukiangalia kuna baadhi ya mechi ambazo wlnache amkalikua no ni mchezaji mzuri kimwangalia kiwa anatumika upande ni mchezaji ambaye anapenda sana nayekaa upande wa kulia kwao unaona kama ataleta ile usawia, usawia ama kwa sawa ka kinnaea katoa ae mheajimbae naeza katoawae nafikiri ni mchezaji mzuri kwkwaajili ya umiliki wa mpira na kwaajili ya kujaribu kuvunjavunja ukuta wa tiuizani mfnomechi nzuri mbyo ambapo alikua nasaidia sana kweye naa ya kuvuna ukutnamnaya ku, kuchukua mpira ku, ku, ku, kusogeza kukuta mpira na mikimbio yake pia ni mchezaji ambaye kwa kweli ukweli anaeza akawasaidia kwa kiasi kikubwa usutani kwenye eneo la kulia ambapo ni eneo ambalo ni dhaifu sana ukiangalia hata kwa kuanzia kwenye idara ya mabeki ma wa pembeni idara ya winga ambapo pepe amekuwa anatumika kule amekuwa ato yale ambayo walikuwa wanategemea <laughs> tumeona pia arteta akitumia mfumo wa4 katika kipindi fulani nataka uniambie mfumo huu kwa kikosi alichonacho sasa huoni kwamba ni mfumo sahihi unaoendana na kikosi chake kwa wakati huu napenda nikurudishe nyuma kidogo msimu mm. uh, wa elfu mbili na kipindiaramechukua n mm. wakapigwa na naa Uh, tukaenda kwenye lockdown tukatoka kwenye lockdown mechi ya kwanza yar nafkiri kama mechi ya kwanza adii ya mancheste ci ikaa mechi yambuka ya kwenye, kwenye mechi ya ouele mechi kwa mfumo ulivyokuwa umeandikwa kwenye makaratasi na nini ikawa ni kama mabeki mini mini lakini kulikuwa na saka kwenye kikosi lakini kulikuwa pia na mustafa pamoja na Bellerin. lakini mechi na holding mechi ilivyozidi kwenda mbele nikaona kama kuna ya nikasema labda yani ni yani kwamba ni mfumo ule ambao Badirika, upo kwenye ile mechi lakini kwenda kuangalia mbele nikakuta kwamba ni mfumo ni mfumo ambao ameutumia kwenye mechi iliyofuata akatumia alipata ushindi wa kutokana na ule uliwafanya watu waka waka waka, waka eneo la wakwakaribu wakakweneo auuw makasi akasababisha niketi nike akafunga goli la kwanza kutokana na uzembe wa, wa, wa, wa namna ambavyo walikabwa ikaja kwenye mechi ya pili wakacheza mpaka ule msimu unaisha ni mechi moja, tuwa, ni mechi moja aliweza kuenda kwenyembalimeh mshof akaenda tena na ya ya chelsea ya na akatangulia goli la kwanza Lakini, iidkipindi hicho tini akachezishwa beki akachezeshwa beki wmbekwaki kwa pembeni right, uh, kilichokuwa kizuri ilikuwa ni nialivyokuwa anamd ana yni alivyokuwa ana auba la kazete nafkiri na pepe walivyokuwa wana kama, kama sio la kazete sikumbuki nani alikuwa naye anacheza pale wakanamna walivyo wasumbua wachezaji wa, wa, ile bakteria ya wwakawa wanamtaet wana, wana, wana sana upande wanampra elfu mbili na ishirini na ishiina mojatebni bila mashabiki na maisha lakini mechi zote liyokuwa zinafanyika kuna baadhi ya mechi alikuwa anatumia bak kuna mechi yingine akawabaoaaonesha uleya kurejea kwenye, kwenye mfumo wa, wa, wa ikaa kwenye mechi ia mo n baada ya juzi kwenye mechi akaulizwa kauliza akasima tafakari, tafakari zot ni tafakari mechi zote huu mfumo lakini na, best na vitu ambavyo ilivyokuwa nao na watu ambao liku nao kwenye disposi, kwenye, kwa sasa ilibidi niende na lakini naimani ni kati ya pe ambao kwa imekuwa inacheza vizuri inapokuwa kwenye bakteri kwa kipindi kikubwa Ma kwa kipindi ambapo walikuwa wana waeai mwpande mwinginew pd mwnwa mwae nayupo kiangalia anategemewa aakuchea upande wa kulia akaan uuahuku la kazete kama mshambuliaji wa kati aub upande mwingine kwaho mpepe upande ngi o nafikiri ni mfumo ambao unaezuna wamachi wapinzani na unamsaidia kwenye namna ambavyo wa kujilinda na kwa staili ambao wachezaji wake walivyo kuliko ku, italetattausa mzuri kwa sabau tegemee kwamba kirantii i kwa kipindi kikubwa atakuwa kwa sababu ya majeraha mageuzi yake ni kwa hiyo sidani kama wana lakini labda tuape mda kwenda mbele tutajua labda stahili ambayo atta ataifikiria zaiditakuwepo hapa hapa kuumletea msikilizaji wetu waas uchambuzi kuhusiana tena na mbinu labda takazibadilisha huyo ni prosper. kama livosema hapo awali ye, yupo hapa mbinu eh, kama ulivyomsikia amehusisha na takwimu eh, ili kukuletea kile kitu ambacho kipo sawa na Paka hapo mwisho wa Hii ya matatizo itu amacho s tukijadilida fun h kabla sijakuwaga usisite kutufolo katika mitandao yetu ya kijamii kadhalika pia na kube ili uwe wa eh, kwanza kusikiliza episodi kila inapotoka tukutane tena juma lijalo kwa heri