naam karibu msikilizaji wa Sportscast podcast kama leo ni mara yako ya kwa kwanza basi unapaswa kujua kwamba hii ni podcast yako ya kwa kwanza ya uchambuzi wa michezo kwa lugha ya kiswahili inayoletwa kwako e, namiclfod sangai ambaye huwa nipo hapa kila wiki e, kukuletea uchambuzi au kukuulisukuma gurudumu hili la Sportscast. E, tukiwa tunakaribia kutimiza mwaka e, na katika zote nimekua nikifanya na mbaye nitaungana naye hapa hivi punde utamsikia na bila shaka pia nitamuuliza yeye mtazamo wake au anatuonaje akilinganisha safari yetu tangu tulivyotoka na tukiangalia sahivi kweli e, tunakaribia kutimiza mwaka mmoja wakahalika piawwe msikilizaji unao nafasi ya kusikilizaepisodi nyingine za nyuma pia ukatupa maoni yako kupitia mitandao yetu kijamii unaweza ukatufuata kupitia mtandao wa titt naingam tunatumiakadhalika pia tupo facbook kama natumia faok unaeza ukatucheki huko e, ukatupa pia maoni yako kuik na vitu mbalimbali kushea she na washikajiast uh, hii ili wafikie wengi zaidi kuletea uchambuzi huu ambaoa kila wiki tunachagua kitu fulani heni tunakichimba kichimba kwa undani uh, tunakidadavua ikiwa nashirikiana na mwenzangu ambaye ni mbobezi uh, wa masuala ya mbinu uh, kahalika pia na takwimu ambayo anaziunganisha uh, pamoja na uletea uchambuziwakemaa uh, mbao unawezakuskiliza tia yingine zilizopita pia, pia tumekua tukiungana na wachambuzi mbalimbali hapa mbali, uh, nchini tanzania ambao ametuambia mambo mengi sana kuhusiana na mada mbalimbali ambazo tumezifanya sisi kamakahalika pia tushie kuungana na aliyekua kocha eh, wa mtibwa shuga kaa anamungo na eh, akituelezea masala yake eh, ya namna timu ambayo imepanda daraja inavyoweza eh, kusalia katika ligi kuu msikilizaji hayo yote unaweza kuyasikiliza eh, hii au katikayakoo utakuta eh, episodi zetu kibao ambazo tumeongelea maswala mengi na unayo nafasi pia ya kuzisikiliza kushea na washikaji pia usisite kusbe ilio wa kwanza kusikiliza kila episode inayotoka kwetu na sasa kama nilivyosema naungana na prospaprospa prospa, uh, tunakaribia kutimiza mwaka sasa So, unaweza ukawambia kitu gani uwaskilizaji e, waya yeah, umekuwa ni mwaka ambao kwa kiasi kikubwa imekuwa fundisho kwa, kwa watu wengi pia tume, kama tumeleta tume utofauti kidogo hmm. na pale penye utofauti lazima passemu kwa mfano matumizi ya takwimu zilizoendelea tunaona x ina, inajaribu kuingia kwenye suka letu pia tunajaribu pia kuangalia vitugani m- ambavyo vinatakiwa vwajadili wachezaji mbalimbali kwahiyo nafkiri pia, kwa na, pia tunagusiagusia mbinu kwo waule kwasababu tukuawatu tu, wengi waja kuzoea yn yani binu mbalimbali mbali. basi ndo kama mwanzo tu yni ni kama mwanzo kwa sababu hata ukiangalia kwa siku zijazo mm. kwamba tumeona kwamba inabidi kila mwisho wa mwezi ambapo ligi yetu ya ndani ligi kuu tanzania tutakuwa tunatoa kila p kila mwisho wamwezi tukizungumzia takwimu mbalimbali ukzungumzia mbalimbaliiya ulaya a ua baada ya miezi michache hasa mda mdawaunazuguza pia ulaya nzima ligi zote tano bora na hatuangalii labda timu tatu au timu nne tu kwenye ligio tunaangalia mpaka timu za zat au timu za chini kule au timu timzinazogombania uh, zizishuke daraja kwahio aga sisi hatutengi baadhi ya timu uh, labda kutoa fundisho kwa watu wengi ambao wanapenda michezo na wanafuatilia mpira kama mchezwao namba mojaasante sanaos Uh, lakini hii international break ya kwanza tukianza kuhesabu katika msimu huu wa elfu mbili na ishirini ishirina moja katika ligi mbalimbali mbali, barani ulaya leo tuna nini cha kuwapa wasikilizaji wa uh, hii ni pati ya kwanza kabisa kwahiyo mm. uh, tunachofikiria tulichofikiria ni kuangalia timu gani ambazo zimejaribu si labda makocha makochagano mekuwa wanajaribu vitu vipya huku mwanzoni mwa msimu na kwa namna gani hizo mbinu zimefanikiwa na kwa namna gani hizo mbinu zimefeli na nini tukitegemeena asante sana huyo ni batalome ambaye nipo naye hapa ni mtaalamu mbobezi kama ilivyosema hapo aaliwa mbinu uh, na takwimu atatupa uchambuzi wake kuhusiana na ligi mbalimbali tutaangalia mbinu zilizo tendi katika e, e, kabla ya international break ya kwanza ya msimu huu wa mwaka elfu mbili na ishirini ishirina moja ishirini na mbili eh, kamapros alivyosema lakini hii haitakuwa ya mwisho eh, tutakuwa tunaendelea katika kila tutakuwa tunakupa eh, tathmini ya eh, kile kipindi namna mbinu mbalimbali zilizo eh, na makocha kama alivyosema wanavyofanya wanavyojaribu eh, mifumo mipya yote hayo tutaongelea hapa hapa sportscast hakikisha ume ili usipitwe tukirejea tutaanza eh, kuchambua ligi zote tano barani ulaya kuangalia mbinu zilizo trendi mimi ni clifford sangai na hii ni niasnam oh, sasa tumerejea tena eh, msikilizaji wetu na nipo na prospe eh, bartolome prospa nataka uniambie tuanze katika ligi gani kwanza katika zile ligi kuu tano barani ulaya nafkiri tuanze uingereza alafu mm, tuende ujerumani uhispania alafu ufaransa na itali ya <laughs> mtu abaya kunapangia kabisa kwamba tuanze na ligi gani basi pia hata mwenyewe kwenye akili yangu likuwa nataka tuanze na eh, ligi kuu england Eh, maarufu kama pl natakaoniambie kuhusu mancheste city chini ya pepgadiola tulisha kuongeleaga maswala mbalimbali mbali pia katika za nyuma kuhusiana na manches citeila eh, na namna stl yake ya soka tukiongelea katika msimu huu wa lf221222 katia hizi mechi za awali tuliona kama eh, aeci walianza na ule mfumo wao katika wa ulinzi ueu uh, ambao wunafahamika kama ni mabeki wa pembeni wamekuwa wakiingia e, katikati tuseme kwa katika michezo ya mwanzoni ya, ya, ya, ya, ya msimu huu lakini tumeona baadaye pep baadayeamebadili na kurejea mambo kama yale lia kiwafanya msimu uliopita kuapangaaaanga e, safu yake ya, ya, ya ulinzi m ni kitu gani hasa kilimpelekea kurejea e, sistimu yake ile ya msimu uliopita na utofauti wa ile ya kwake na ile aliyojaribisha msimu huu ni nini uh, kwenye mechi yacity na ya s pamoja na mechi ya kwanza ya ufunguzi wa ligi alikuwa amewasii bejamin pamoja na kanselo kuingia eneo la katikati pembeni mwa rodrigo iifer inakumbukaifer lakini kitu ambacho kilikuwa kichwani kwangu ndiyo mechizile zote mbili aliweza kufungwa bao moja lakini alichokuwa najaribu ni namna ya, ku, ya kusuluhisha tatizo la mashambulizi yakustukiza lakini ukienda, ukienda mbele zaidi ni kwamba nilijua au kwenye muda flani tafia kipindi ambapo atarui wenye mfumowake waama uton na uwepo wama atareja ko wali etoa enye But, kwa me, enda, tefe, kwa, likuwa ni kama kwkepawanacheza upande wa kulia lakini alikua nachea upandewa kuli lkiialianafanya majukm mengi lf alikuwa anatengeza ya walinzi wa, wa wawili wa nyuma ambayo nia ke mbele yake alikuwa, alikuwa, alikuwa watu, watu watatu Alavu kulikuwa na alafu kule mbele wanashambulia kama ilivyokuwa kawaida yake lakini baada ya, ya kufungwa kwenye alivyorudi kikosini tuliona kwamba alibadili na kurejea kwenye ule mfumo wake wale ambao muda mwingine anacheza kama kakwenye baadhi ya ya ya mipango yake muda mwingine anabaki nyuma kama bakte kwa sababu ya kuprovd ya kusaidia kutoa kasi ambapo inahitajika wakati wa kurudisha mpira nyuma kwa mfano kama wapinzani wakiwa nafanya ya yakutukza ama muda mwingine pia anapewa uhuru wa kusogea eneo la katikati anacheza pembeni mwa, mwa Rodrigo ama fernandinho kwa ajili ya kupiga pasi na pia kuepo kwa kwa gizas, ambaye amekuwa na na, na, na mwanzo mzuri wa msimu nakuonyesha kwamba kwa kiasi fulani tena, binu hizo zimefanikiwa na mojawapo tena mbinu city ni kwamba naona kwamba n na, anategemewa ameshajitafutia nafasi yake kwenye eneo la pembeni utonnauezowake ili kuwapata wachezaji wote wachezajiwote borb kmreeofauti kubwa ba umeuliza hp ib ule mfumo wa awali ulikataa kutiki kwa sababu simu nyingi ambazo alichezanazo ambazo ni nipa na manje, na, na t walikuwa wana kwamba mpira isisogee kupitia eneo la katikati kwahio walikuwa wana fos kwamba waende pembeni na walipokuwa wanaenda pembeni pia walikuwa wana, wana, wana shift haraka kusuluhisha tatizo kubwa ambalo linaweza likatokea likatokealp sana sana na asante sana pros nadhani pia mambo mengi sana tuliongelea katika ilepod ambayo tunaangalia namna y totenam aumanchesci zinaweza kucheza bila ya mshambuliaji wa kati kule msikilizaji unaweza ukasikiliza maswala au mambo mengi kuhusiana na timu hizi mbili na hapaprs pia amedokeza kitu kama eh, cha namna ya anavyotumikap ni kitu hicho tu kwa eh, ligi kuu ya england ya nafikiri labda kingine tuliongelea tuli kwenye ya namna na kwenyeya wanakuwa wanategemea upande mmoja wa kufanya kuwa na mashambulizi mengi au mashambulizi ayo mengi enda kupitia upande mmoja kingine nafikiri sidani kama kumekuwa na kumekuwa na mabadiliko makubwa ambayo ambayo kwa timu nyingi zinazofanya lakini kwenda mbele yapo I- I- I- I- lakini tutaangalia kwa mfano ukiangalia chini ya nuno nuno watu wengi wanaichukulia kawaida lakini uwezo wake wa kumrejesha kumrejeshadai kama kama mojawapo yvunwatatu ene hoibia e kama kucheza kama namba sio sio namba alikuwa anatumika kwa mehuliwaiole ammwaktika yake alikuwa jijui kama ni kiungo mahamuiamui naeza kasema tupo kwa ajili ya macho yakuona labda kama kuna nyingine itatokia uh, kwa hizo timu mbili ndo zimekua zina mabadiliko makubwa kwasababu kiangalialabda pia wapo vilevile yeah, twamie sasa huko hispania katika ligi ya uh, laliga timu imekufurahisha sana katika laliga msimuhu maana atami mwenye laliga hujiwa ni eni sana ukitofautisha na ligi mfano kama ya kii pia nikumbushe ni ligi ambayo chea inatumia muda mchache sana mpira mpirakuwepouanikiyakocha ambaye ni nibaada ya na aliweza mm. kusema kwamba marefa wetu wanabidi wajitafakari sana au awnbiwjitafakarisaa wa kwasabau kunakuwa na muda mwingi sana mpira unakuwa muda mwingine kucheza na, na mabekiwatatuneoaymadawakwota pirawanarudi kwenye, kwenye mabekiwane mpaka mabekii sita muda kwa na ni mwingi yake alikuwa kama ngenye l kmpoja nwwwsdnnaonpt mwanzoni wa msimu walivyofungua mechi na mchezo na nadii ya granada wa nachezaa pia alberto moreno kuchezeshwa kama l o kumekuwa na mabadiliko mengi wo lakini pia swali kubwa kwenye kikosi hikile ni kwamba pak nawekwa kwa benchi anaanza mchezaji wa waambae anapewa nafasi kubwa sana Mbele, mm. u, ni vitu vingi amba pia wamemsajili a ktos kuwa nakl pa michwano mikubwa ya la champions baranla kwao ndo kitu kikubwa labda nafkiri pia timu nyingine ambayo imeweza kuni kakiasi fulani wanajaribu kucheza mpira chini ya kocha b ambaye ameingia akichuka nafasi yanfiriluioshfrwalifua ya lakini kwa namna ni, ambavyo si, uh, was, kama, kama, kama, kama beki ama kwenye timu ya taifa nafikiri yalkini enosi ni position ya poihya yniunaona kwabisa kwamba i lam ambaye pia ni beki kwamba anachichia na enye nafikiri awajawekeza chini ya ambaye wa lajawea kuweke kakubwa lakini msimu bvyameweakumchoamsmul msimu uleule mbao baada ya postcorona baada ya ockdown alikuwa anatumika kama beki kama mlinzi kipindi cha nafkiriunazakta nibodada kwa sababu timu zote zina nguvunguvu sana <laughs> real madrid chini ya alanchalot unaona kuna mabadiliko yoyote yoyotey yeah, kuna mabadiliko namna ambavyo kwa mfano kitu ambacho mi nakiona kwa kiasi kikubwa ni namna ambavyo kavinga atafiti kwa sababu nimeona mda mwingine ame amerudi niemwona namna imameshaambae ni nafasi yake ambayo anajipatia pia ameshajipatia upande mwingine kwayo unaona kwamba nafasi ambayo mmoja ambao utakuwa napigania kamavinga bado kuna ruya jardi naona kaba ni kikosi ambacho kina depth, zaidi kina depth, kubwa eneo la katikati katikati mkubwa kwenye eneo la katikatinkna katika uboramkubwa we namna ambavyo wale washambuliajiwake watakendonpokua nasali kubwa kiangalia jara amebadiisha jina lake kutoka kutokamekua na madhara makubwa mechi ile kuna nlaile yake yeye na na wana, wana, zile namna gani na swali kubwa ambayo ea anyaht hzmbuk nili <laughs> nilisoma amenukuliwa kwamba yeye yeah, sahivi anavyodhani au anavoona ni kwamba watu mbalimbali wamekuwa wakimwona kama yye ni mchezaji tu ambaye anapata majeraha a hichi ni kitu kama kinamuathiri kiskolojia zaidi ya yeah, kwa kiasi kikubwaamie ujerumani klubu yaben ambayo wako chini yanalesma u hata sifa za kocha juliaaa tunajua kwamba u yeye ni kwenye masuala <laughs> ya mbinu kwanza yupoel na huwa akipata tibu ambayo inawachezaji kusemwa kweli ua uh, anaweza kukionesha anaweza kutumia wachezaji wazuri sumeona so nini hasa katika kikosi cha uh, chini ya kocha mbchomnafurah nacho kwa kia kiubwa hmm. ni kumona akiwa anaanza wat wengi labda amek ju an mamwanzoni wa makaa kwao oh, nimeanza kumwona akiwaameendanmekuanahsa ni analavkuwai kwa, yeah. wow, kwa kiasi kikubwa ni nafasi ya, ya, ya jamalimiala nalirohisani pia tukumbuke i n naudmajerea yake wom mekua na madaramakubwa sana napopea na na nafasi hsusaikiangalia kulikuwa na ya ambao kipindi cha kwanza kwa kiasi kikubwa walikuwa na struggle, walikuwa walikuwa wanateseka kwa sababu walikuwa wamecheza na tanuini kazu ambaye ni kinda kidogo anacheza kama kwenye li wamepoteza mpira katika mfumo wa tia walinzi wanne lakini wakiwa na na na mpira walikuwa walinzi watatu unaona kwamba pamoja walibidi lawoja kama mawinga ki ma Lakin, ki uh, lakini ukiangalia kaenga aa kilikua kili, kili kizuri sana lakini kwenye mechi ia mbao waaaa waaaaaene gumza kiuumla aaaengo kaisa la tuma aamaoangine waliopita uaongelea apa oawatimataifa at ujerumani Mm, awki pamoja na wa wengineaahetu da mwingine alitumia kaa ule mda wkwamba sa ametaniwa kama yani kwam kwenye ile eneo la wo aonakamba ni kocha ambaye anaamini pia vipaji ambavyo wa wanatoka kwenye hawa watoto wa adem kwao nafikiri wana raha fulaniisemkubwao ulivokuwa umeangalia mechi za bundesliga e, msimu huu ukitoa kama ulivyoongelea mbinu labda kocha julian uiaaa akiwab uh, kuna mechi yingine yoyote labda ambayo unayoikumbuka msimu huu ambayo imeamuliwa kimbinu zaidi au kutokana na udhaifu wa mbinu wa timu fulaninaweza uh, nikasema unaweza ukakumbuka mechi ya Leipzig na yanaambaye am nafikiri juikati nlivyokuwa na ngalia ile mechi kutu, Ilikuwa, ni kwamba walianza na kipindi chakwanza walikua naia na bakri kwanza ilikuwa ni mechi ya wamarekani wtaematarazo pamoja naaakii ukiangalia stali ambayo alikuja nayo na alikuja nayo baada ya kipindi cha kwanza ndio nakumbuka hawa walicheza na bak yao mabeki wao wanne walikuwa washifti wakaenda moja kwa moja wnwfwl waanzaf wakapiga pasi mkruu yani eneo la katikati moja kwa moja mpaka wakaingia waka, yani i dakaefubina kilichokuwa kinatokea kwenye mechi nzima ni kwamba wdaai ilikuwa ni hizi aniais kwenda moja kwa moja iwaaenda ku, moja kwaoaua mpinani moja yani, kwamoja kwafanologl kwa la aye alikua amem mtu mmoja ama yule mwingine amfuate pale na goli, ni ya, ni ya kocha yule mawinga mfoba kfayaf ale oae aokatiya mei moja ambayo niliona katiya mechi mojaapo bao naweza nikaiweka kwenye vitabu vyangu vya vtabu ya vyambmbu napa bahatinzri enyeyangu katiya mchi mbayo iliamuliwa ili, ili, ili kwa sababu mwalimu mmoja alijaribu kuswitch baada kbaadaya kpindi chawnfn baomoja mbalo i bao, moja, bao la uzembe lakini akaamua kwenda kwaajili ya mechi lakinilmch kaatalifungwa mhmabao manne kwa s <laughs> Uh, prospa nadhani pia wasikilizaji wa sasa hivi watavutiwa sana na hiyo ligi na kuanza kufuatilia hao makocha na hizo timu prosper sasa atuamie ufaransa ambako eh, lonel mes alitimkia huko nadhani ni kama wiki mbili hivi tuliongelea kuhusu eh, utatu namna utatu wa psg utakavyoweza kufanya kazi tuliongelea maswala mbalimbali mle ya kumhusishaloel mes kadhalika na watu kama akinadimaria eh, tumeongelea kama jojio winaldam na vitu kadha wa kadha ambavyo msikilizaji unavyo unaoweza uh, labda baada ya kusikiliza hii unaweza ukarejea tena kusikiliza uh, epod hiyo tupo ufaransa sasa ambako yupo huko sasa uh, kwa mtu ambaye labda ameama na mesi maana kuna watu wanasema wanaama naye kila anapoenda wanaama naye eh, kama mashabiki wa ronaldo wanavyohama na, na, na, na, na mchezaji wao kwa watu labda wengine pia wanaopenda kufuatilia eh, ligi ya ufaransa maarufu kama kwako eh, kwa, kwa mtazamo wako ah, kadiri livoiangalia katika hizi siku chache za awali kocha gani ambaye amekuvutia katika timu zote za ligi ile ya ufaransa uh, na no, ma kocha watatu ama wanne wowote oh, tu hata ukaongeza wakafika watano itakuwa si mbaya zaidi wa kwanza niboh waiwampilon nafikiri <laughs> wamekuwa na mwanzo mbaya wa msimu lakini mm. pia ukiangalia leon unaweza ukamuona mchezaji bora wa ligi kuu ya ufaransa ufaransae unaweza ukamwagaua auet ambaye pia wana kombinhen nzuri na nema pia unaweza ukaangalia shakiri lka wa shabikiwapolshabikwangal pia, pia kuna walin fulani wa kuna, kuna L- L- L- wazuri pale na unaa ambae amekaada mrefu ni 4-2-3-1. Typiko, team a gala dembele kuna wachezaji wazuri sana pale tokekambi awe kocha mwingine ni eo sampaoli yeye anachukua wale wachezaji ambao mnawakataa anawatengeneza ambaoei na nakumbuka nilisoma mwaka jana kitabu kimoja aa, likuwa najifunza kidogo kuhusu Ma, ni, yani kila mbinu ambayo me inatokea inakuwa tayari shatokea baada ya miaka ya nyuma ama falsafa yoyote inakuwa ina historia yake ama ina wake a hmm. na wanzwe bawazamani walikuwa kuna kitu kinaitwa na, na anti-football ni watu ambao wanaamini kwenye kwenye kwamba unabidi ufanye chochote ili ushindi huyu ni diego simioni huyu ndo mtu anaitwa kalosibilado uh, ambaye alishinda kompela dunia na na na maradona alafu kuna kuna kunasesa lu, luis menoti ambaye huyu sasa ni george, george sampaoli uh, ni uh, nfena pia wa macelo biesa kwa kesi fulani kwamba awa wanaamini mpira unabidi ushinde kwa mpira unabidi ushinde kwa mpira unabidi ushinde kwa burudani burudan henye kwenye, right G- kwenye mafanikio yake pia yanahusishwa ya kushinda ya ali, ali kumbela alisaidiwa na riwin govment ya argentina a kipindi kile kwa sababu mm. kwenye chile walifungwa magoli sita sfuri laini jawai kuandikwa sehemu kwamba walionewa k lani wenye le eaasaau nimesoma wa mezi mingi asakini a kiasi kikubwa i kwamba nikocha ambae anamo mb na a bid ushinde katn utamona huyu yule amereuetiwa utamuona wliamsalib ambayeamhiul eamau utamona ajafika yani wenye utamona utamuona matgudozi utautaona mfumo wa utaona t anayshangilia sana pia watajikumbusha kwenye World Cup ya b napiafu mbili a kuiae okaa tumao imetoka mtaa yake <laughs> nafikiri unabidi uangali clem pia kuna nafikiri naisi nice, ya uh, christopher gelt kwao mm-hmm. unaweza kuona usi nafkiri niusi mtoto wake ipale pia kuna keinob alafu utaona vitu vingi naisipo karibu na italia pia kwao ni moja kwa moja ulishifti labda kwenye mpira wa italia labda tumalizie <laughs> k okay, tumalizie na italiapos tukiangalia vilabu hivi viwili vya mjini kabisa eee, roma na, na, na lazio unadhani labda mbinu za makocha wao sasa zimesha tiki au maana tukiangalia matokeo yao si haba ndio kuna mtu amekula 6mo nafikiri aliwapiga aualiafung alienda kwa ambapo ndo histori yake aukocha kwenye top right ya kas ndo inaanza hapo nafkiri alimfungakocha bado ni, ni koh mbae amefanya kazi aaefanya azidareu ep nnnafikiri aliwafunnafkiri kwa kiasi kikubwa unaona namna ambavyo wametiki kwa muda mfupi na anavuma ana, ana vuma kado anafanya ile kazi ya Joginho, ni fosiri, kwa, kwa nazipo nyingi p ika amefanya a nafikiri zaidi ya Pepe Reina, kwa ligi kuu ya itali hili kutokana pia naamefanya kazi na nana marizosari kwa mda mrefu ni timu tim kwa mfano romana ni timumbao zzachezabka mbo wanain ambaye ni mla ambaye pia alikuwa ni msimulopita lakini kwenye eneo la katikati akaamua kumtumia ashii pamoja na Ibanez. pia kwenye eneo la mbele yao kuna jordan ra pamoja nalakini uk kwengine kocha akaamua akabaki na akaamua kuwadulisha wale b kucheza kama ba4 nawale ba Aka, pamoja a nenzke e kwa, kwa, kwa, kwa, kwa ngo nyingi sana ni fuaiuaa an kwa sikuyini lakini ukija kwa roma roma tofauti yao kubwa ni kuekuwepo kwa viungo wawili mbelebl kwa viungo wawili mbele mbele, mbele mbele mbele mbele ya walinzi nimemtaja hapo pamoja na na kule kule ku, kwenye mechi ya a ambapo mr aliamua kwamba kuwe na bak kuwe nabak nyuma afkuna vungu awili mbele lakini r anarusiwa kufanya mikimbio mpaka kwenye boi lakini kwenye maeneo ya, ya pembeni kule anabidi atoe na kul kwa, kwa mchezaji na, na kwenye ya katkate, ya mitari, yani pamoja kwenye maeneo ya katikati akaamua ambaye sio jina jinageni kwa mashabiki wa barcelona alafu pelegrino anapewa uhuru wa kumsaidia tamiaba Tamia mekua nahusika kwenye mchezo mwingi sana mngi wale washambuliaji ambao wanapenda sana ni ini. na kwamba na ya timu nafasi nafasi kubwa kubwa mabingwa labda ambao wana bado hajashinda mchezo pamoja labda na, na gani m ambao wanaonekana wapo kwenye furaha nzuriinkuongeaf o siitume ligi mbalimbali na vitu mbalimbali mbali. e, tunavyoviona tu tunakuletea tunavichambua tunakurahisishia Uh, ili ulitazame soka kwa namna ya tofauti kabisa kabisatukiwa tunamalizia labda nikuulize tu swali la kizushi ambalo uh, au uh, ni swali la kizushi lakini pia majibu yake na hitaji ya, yawe ya kitaalam zaidi je uh, yeah, kuna ulazima kwamba kocha akishatua tu uh, katika klabu fulani aweze uh, ku Kutu, kuanza kutumia zile falsafa zake au abidi, inabidi atumie e, falsafa za kocha aliyepita kulingana na wachezaji aliyonao kwangu kuna tofauti kwa mfano ambaye ni kocha walile ameendelea kutumia fofotu ambaye alikuta kwa mtangulizi wake lakini nafikiria Ukienda... kuna timu ambazo kienda ukibadilisha inakuashida kwafanobado ukibadili ukibadili kuna nakbaa vt kwa sababu wachezaji wamekua wanahusika labda kwenye kwenyeunakuwa na wachezaji ambao ni dm kwenye yako nashinda o e anaamini kwamba labda kutokana na ile timu kukuta vile itakua a wacheaji anaa anapunguzale mbao lenye oaemabadiliko ktaakuwa ngumu na mba, ndnakakwanzakupata mba, li mbaya wao nafikiri kwanza unabidi uadapti wa na wale wachezaji ambao walioko polepole kuliko kufanya mabadiliko ndani ya muda mfupi huo nafikiri ni kitu kizuri Ku mbele unaweza unaweza namna gani nmda ama kama kitaka kubadilika ukija na falsafa zako unabidi uangalie kama s yote inaweza ikafiti kwenye, kwenye sstim yao au inafitisstm gani kwa mfano wachezaji ndo wanatengeneza wana, wana t au wanatengeneza mfumo ambao unaweza kuutumia au farsaf unaweza kutumia kawezi kutumia farsafa na wachezaji wa aina fulani ama wachezaji wako hivi kwaio mi nafikiri kwa hapo nafikiri ni wachezaji ambao utawakuta a asante <laughs> sana prospa huyu ni mtaalamu wangu hapa mbobezi wa, wa masuala ya mbinu pamoja na takwimu ambaye nilikuwa naye hapa tukiangalia mbinu zilizo trendi katika ligi kuu tano bora barani ulaya mimi ni clifford sangai na kila wiki hapa hapa kukuletea vitu mbalimbali mbali. na episod nyingine kama hii eh, ambazo tutakuwa tunaongelea mbinu zilizo trendi itakujia eh, wakati, wa pre, uh, wakati wa international waintional E, itakayofuata nitakuwepo e, mimi na prospe au na pia tunaweza tukaungana na wachambuzi wengine mbalimbali mbali. kama alivyo kusisitiza awali usisite kutufuata katika mitandao yetu kijamii hususan instagram twitter hata facebook e, instagram na twitter tunatumia e, poast zkadhalika na faebok tunatumia pia usasaau ku katika pf ambayo unasikilizia eh, episodi hii ili hu wa kwanza kusikiliza kila episodi inayotoka kwetu kadhalika pia washirikishe na wenzako kwa niaba ya mwenzanguos eh, kwa heri tukutane tena juma lijalo