Na msikilizaji wa podcast ni juma jingine tena tumerejea tukiwa pamoja e, mimi lfod pamoja na prospa batalome tupo hapa kukuletea uchambuzi e, kama kawaida yetu tunasema kila juma tunakuletea uchambuzi hili hali e, lakini hapo nyuma ilikuwa bizi kidogo na michuano ya aon ambayo pia tulikuangalia jarida ambayo limeelezea michuano yote mechi zote hamsin na mbili za michuano hiyo tumeziweka humo na kuziandikia uchambuzi ulio sheheni ukihusisha maswala mbalimbali ya kifundi kifundi unaweza ukapata jarida hilo kupitia pia kurasa zetu za mitandao ya kijamii hususan inagamt ata nafaok uk ka unaweza ukatupatakaalika naa unaweza ukatupata kaalika naakni ambako unaweza ukajumika nasi na ukawa nasi au ukasugia nasi karibu ili tujadili maswala mbalimbali ya soka letuaidi ligi kuu za hapa ndani e iiuu yan E kadhalika pia hadi liki za barani ulaya na leo tutaongelea kitu kimoja tukbati ro atatuambia hapao wasikilizaji watarajia nini hasa katika tisui eh, hii baada ya kimya cha muda mfupi kidogo Uh, siku ya leo tutazungumzia zaidi kuhusiana na siku za karibuni mashabiki wengi wa klabu ya Chelsea pamoja na wadao wamekuwa lukaku wanajuliza hasau ku, labdakunashdga inatokea tukiangalia tena mwezi wa kumina mbili kunaalifana lakini bado uh, uh, akadropiwa akarudi tena kikosini akawa akarudit i o tutaangalia kidogo uh, ni vitugani ambavyo vinamfanya vinafanya napboroaea asante sana huyo ni prosper uh, bartolome uh, ambaye amekupa tu kidogo kwamba leo tutaongelea nini tutamuongelea zaidi eh, romelo lukaku maisha yake chelsea tukiingia ndani zaidi eh, katika masuala ya kimfumo na namna ambavyo eh, labda anachezeshwa eh, tukipia tukiangalia na maneno aliyoyasema katika ile eh, ni kipindi kirefu kidogo lakini si tulikuwa tunakaa kuangalia ku E, yale malalamiko yake aliyoyatoa wakati anaojiwa na, na sitalia lakini labda kabla hatujaenda kwa lukaku mon piaoni cn ambae ni kochawah naye pia aliojiwa e, na sl imeonekana hiisi sasahivi inaweza kuwa watu wote ambao walikuwa na muunganiko na italia e, na kufanya wayateme kaman ameyatema Eh, na klabu yake sasahivi inafikiria hukumshauri kuto kufanya tena maojiano na chombo chochote cha italia unadhani labda eh, kuna utofauti gani kati ya mdia za italia na uingereza nafikiri ni tafsiri kwa sababu yule akiwa anajua kule anajua kwa luha ambayo ni ya kwaki kwahiyo tafsiri inavyokuja huku huenda ikawa inabadilisha maana kwa hiyo ndo tatizo so kubwa hapo na asante sana pros lahani lada ni mtaalam wa lugha ya ita, kiitaliano ko mimi sijui eh, labda mishoni atatupa kidogo maneno ya kiitaliano tuone kamakelinay ni mb katika uh, maswala hayotuanze sasa na huyufumoa mbao ntuna tofauti gani nule aliokua naeaanaocheza wakati akiwa eh, na klabu ya Inter milan akiwa nte alikuwa anacheza mastaika wawili anakuwa anacheza yeye pamoja na lautaro ma kwa hiyo chel kidogo amekuwa anatumika yeye pamoja nyuma kunakuwa na wachezaji wawili ambao ni, ni wanakuwa kama wanacheza kama nafasi ya namba kumi namba kumi wandanifid namba e labda kwa neno rahisi lakini uwezo wao wa wale vijana ni kwamba wanakuwa wanajaribu ku kumvu kutoka kwenye eneo moja kwenda kwenye eneo jingine wanakuwa yani wanamaama wakai sehemu moja ukilinganisha na na mfumo wa mn ambao kwa muda mrefu inamaanisha kwamba mpira ulikuwa ukienda kwa lukaku ama ukienda kwa lautaro ni kiungo mmoja labda tunafikiria nekolabt kabisa wa chini ambao alikuwa ceza kama mizara au m- kasema labda box, box, box ndo alikuwa anaweza katoka mpaka kwenye eneo la box lakini kwa chelsea ni tofauti kidogo kwamba mfumo mfumo ule unamaanisha eh, una, una kwamba ina ina abidi kwamba yeye asimame peke yake pale mbele kwamba mpira inapoenda kwake anabidi atulize a kama int ndo asubirie wachezaji wengine ambao wanakua wanacheza nyuma yake wale wawili na kwasababu uleawalewachezaji wawili utegeme daot watakua pamoja nayewakati anapata mpira kwonafikiri labda ni sababu mojawapo ya kiasi. Na, mprospa, lakini, yeye kuchago kiasiakini ukiangalia yey ni mchezaji ambaye sasa tunaweza kusema sio mdogo tena ambaye anahitaji kujifunza ni kati ya watu ambao washambuliaji ambao ni makini sana na wamesha inakuwaji kwake inamuia ina, ina ugumu ku au kutengeneza ile na washambuliaji wenzake pale wanaozunguka kama wliowataja wale uh, unajua nafikiri kwake lukaku uh, anavyotaka kucheza au alivyofikiria kucheza kwa sababu kwenye ile ukisikiliza kwa makini au tafsiri yake ilikuwa ilikuwanamoja nasema kwamba mwalimu mwalimu hapa na na moduli nyingine kwahiyo inamanisha kwamba labda chchu al, al, aliamua labda alimwidi labda watamia kwenye washambuliaji wawili kitu ambacho akijafanyika na kuna kipindi ambapo aa, kabla mechi ziaspazile ya kwanza kabisa kipindi cha pili na tuchl alienda kwenye mfumo wa 52 nafikiri aliish alimwingiza kant akacheaa ashambliaiwawili mbele na mechi iliofuata iiofuata akacheza na washambuliaji wawili cha baadae kusaukesa baadaye akabidi amwingize akamwingiza akamwingiza nafikiri wkacheawatuwatau kwenye mfumo lakini kwenye mechi za tunabu, situkuna, mbele kuna tunaona kweli a kheeshan washam, washambuliaji wawili kwa sababu mwenyewe anaona kama washambuliaji wawili kitu ambacho kwake labda kitamletea shida lakini ukiangaliatimu ya taifa anacheza na washambuliaji kama Chelsea, ambao wanacheza wana, na washambulwachezaji wawili nyuma yake lakini nafkiri kuna muda unakuwa unabadilikabadilika na ile ambapo mwalimu anataka ukae u mipira kwahio ukiangalia bedjiji sehemu ambapo anaka kuna v anakaa kwajili ya mipira na wenzake nd wnatokkamaanachea nyua yake ama, hazard, ama matensi, ndo wanakuja haraka wanakua kumsad lakini unapokuja kwenye, kwenye timu ya, ya lb kwa ni tofauti kidogo kwaio nafikirikwa uh, mwanzoni wamsimu alianza vizuri lakini siku zinavozuikenda mbele ilekuwa kwake kutengwa kutokananawachezaji wengine a weye maeneo balbll p msaadaaishadiwa lakini tukiangalia mechi nyingi sana za ligi kuu hususan uingereza england ligi kuu england maarufu kama epl tunaona timu nyingi sana zina tabia ya hizi timu kubwa zicheze kwenye maeneo ya pembeni huoni kwamba labda hii ni sababu pekee ambayo pia inamfanya lukaku isolated mara nyingi nafikiri kwa kwa hilo ni kweli kuna timu ambazo zina fos ende na unapoenda wd kitu kinachotakiwa kufanya tu, una, cross. Lakini, na ya kupiga lakini naamini pia kwenye ni wakati mpira nao kuna, kuna, kuna baaj ya ambazo luk wanafanya lakini wachezaji wa wawapeleki mipira kwa haraka au kwa ule ufanishi ambao unatakiwa kwa mfano nakut wamepelekwa pembeni lakini kuna sehemu ambapo wanaweza wakapiga basi kamfikia ukau kwa saabu tayariashawekea mgongo gli la iile mpr nduda wingine anakua wenye tayari wakati yani kwamba kuna shida mbili kuna udhaifu wa kwake kama wakatiwlabda wakucheza wawili na kuna udhaifu timu kama timu kutofanya zile yani piga ule, ule, In, ule mpira kwa ule muda ambapo nafasi imefunguka njia imefunguka piga ule mpira kao napo hapo panakuwa na shida kidogo na pana, nafikiri pana panawachelewesha pana labda kwa kiasi fulani au pana, pana, pana, pana, pana msumbua lukaku hususani na hivyo vitudomaanaimekwambia hata ukijadili la waidi kuna mda mwingine sehemu ambao inabidi kros pigwa ya kwanza lakini mtu anachukua tachi mbili tachi tatu tayari nafasi ya ros tars harakaraka ambao ameshafungua eeounaa lichaya maaiu yake ambao anategemeso kwa, wa so, kwa mtazamo wako labda nahani u afanye nini sasa uh, ili aweze kupata ule ubora wlikaamumeshaushuhudia akiwa aykadhalika hata na akiwapo kipindi kile nafikirie amefikiria kwenda nlbnaaaza karibuni kwaio nafikiria labda nip ambayo mbakea kwa sababu j ategemee sanaamesha mjaribu na wena imeshindikana lakini anaamini akimjaribu na haveti. kuna mechi ambazo mimjaribu na zimekua na matumaini kidogo nye mda mngine anaweza karudi kwenyewsab zakeda mgine naa namsaidia ncea ktukingine ambacho lada naeza akilta jaribu kumeesha na kwasababuippekee ambayo imebaki a kama keli watamua kucheza lakini ni ngumu tokiasi kikubwa kumtumia am unavyotamani <laughs> nam huyu ni prospe na leo tulifanya kitu kifupi zaidi Eh, ili kuakishia tunakuletea kitu uweze kukielewa zaidi kama umeipenda au na maoni yoyote kuhusiana na hii basi o eh, katika mtandao yetu kijamii tupe maoni yako kiajadiliana nawewe ikiwezekana pia tutaweza kukualika katikaijaz man yako uhusian a mada mbalimbali uma saatauttti tandaot unaweza ukasikiliza episode hii na episode nyingine zote ambazo tumeshaziweka huko mimi ni cliffod sangai na nilikuwa na proxpa bakthalome ukutane tena jumanne ijayo kwa heri.