hii ni piga nduru ndioambayo inapatikana kwenyesyangukribu sana mii aitwa na hii ni eh, yote na kupatia mastyote ambayo naendelea mijadala mbalimbali mbali. lakini pia uh, taarifa muhimu ambazonabidi uzipate basi mimi nakusogezea kwa ukaribu kabisa syangu inapatikanambalimbali unaweza ukaipata kupitia YouTube unaingia pae nasech sauti odas unaipata pia kupitia awao a ukaidaka hiyo simu kufurahia maisha yako <laughs> in ya inakugusa aendelea uaaisywmwa ii augu ww my saii mmss mpya kabisa hii kwa watumiaji wa watakua wanaifahamu sababu wao wanakupatia wow, taarifa muhimu zote mbazonahitai kuifaam mtu anatafta sautiuitkt atai duka flani kai kinapatana kila kitu Sasa, Uh, sp nao pia wameona sio mbaya wakaja na utaratibu wa kuweka eh, za maeneo ya karibu kwahiyo uh, hii inakuja na imepewa jina inaitwa uh, business nearby kwahiyo biashara ya karibu ni kitugani ambacho kipo cha karibu kwahiyo hapa uh, wataweka migahawa kama kutok kuna migahawa mii labda wee kuna ofisi yako basi hii uh, itakuwa inakuhusu sana kwa sababu maeneo ya karibu ukiingia tu kwenye simu ukisechi unaipata kwahiyo itaongezwa kama kipengele kipya na kitaitwa business nearby na hapa itakupa nafasi eh, ya wewe au marafiki zako kuona uh, maeneo ya karibu ambayo Uh, yitakuwa ya, ya yana asoiati na, ya na, na biashara fulani kama za nguo au sio bwana uh, kama esturant unahitaji uh, we ni mgeni umefika maybe tanzania au uh, po katika nchi fulani haufahamu hiyo sehemu uh, kuna migawa gani ya karibu hapo ulipo so ukiingia kwenye sehemu ya business nearby hii itakupatia nafasi ya kuweza kufahamu maeneo ya karibu lakini pia itakupatia oa zaon ya mawasiliano yao na profili ndogo ambayo inahusika na wao kama sehemu ya chakula itakupatia ladameyu yao na garama zao au, au, au kama ni sehemu ya nguoitakupatia garama zao na vitu kama hio hii inaongeza ukaribu wa watu ambao wapo kweye mtandaowa lakini pia wateja kiujumla hiiyote ni kueza tukuongeza E, watumiaji wengi kwenye mtandao waa so, wameona ni vyema wakaanza kujaribu uh, kuunganisha baadhi ya maeneo ya biashara na watu mowato no uwa ana kwasabau iwatuwote ambao wakiingia eneo flani wana, wanaweza kuuliza n maeza ikaamawa amao garama zake nimimi naeza ni kazimudu lakini ukiingia hapaiitakua akusaidia wewe kwaho tujiandaekiolojia muda wowote kwanziavisasa pia kikubwa kabisa na ya kuekaili kuthibitisha uhalaliwaeneo wahio kama wewe una biashara yako uh, unachotokeakufanya kujaribu kuunganisha sehemu ya kibiashara kuweka zako kiurahisi zadi ili mtu akiingia aweze kuona na ili mteja wako aweze kupata urahisi waw kuweza kuwasilia nawewe so hiyo ilikuwa kubwa zaidi kupitia teknolojia na ikasema sio mbaya kama ikakujuanawe uweze kufaham zaidi kuhusianaa maswala mazima ambayo yanaendelea kwenye ulimwenguwa tenolojia hi apaniuti