mambo vipi bado kujitafuta akooma elfb un ujaanza kushtuka kwamba wai nafanya hivi saa hii kwa nini nsingefanya hivi mapema au kwa nini hiki kitu kinatokea saa hii na kwanini nisingekifanya mapema nikazuia baadhi ya vitu kutokea si ndio bwana so kuna vitu msingi sana vya kuweza kuvifahamu na mimi kama kawaida nikiona kitu kizuri Why not, niache kukuletea bwana ukisikilize mi nawewe tuweze kushea tuskize ivitu tujue tuas wida mi waga napita kwa mtaalamuwangu mmoja waskoloji ambaye wag anajaribu uwtunye na f na amekua msada mkubwa sana kwa watu wengi sana n tu aamna niema ia A kukwambia pia na wewe in case kama umepitwa na hiki kitu basi huaze kuvifahamu hivi vitu ametuletea aina ya watu sita ambao aki ukweli wewe kama binadamu ambayo unaakili timamu na unajielewa basi a watu niepukana nao kwa sababu a, kwenye maisha yako kama wewe bado unaendelea kujitafuta au bado Uh, una aina ya watu hawa basi it's ukaanza kuwatahmini mara mbilimbili sasa najua hapo tulipo tuna marafiki ausio uh, aa tuna ndugu jamaa tuna walezi tuna wazazi so kenyeya kuangaliajariungli watnaganimenowaanza wanaita wategemezi kwako tu people yani ni watu wazima wenye nguvu zao akili zao lakini wanachagua kwamba wewe ndiye ubebe kila shida zao ambazo wao zinawasumbua watataka ushughuliki matatizo yao wakishindwa kufanya kama kawaida ndugu la wama rafiki lawama utabebeshwa lawama wewe kwamba wewe ndio ambao umesababisha kwamba vitu vyao vimekwama vime amhobathni nakumbuka nilikuwa nasikiliza uh, uh, portarena eh, ya wasaffm uh, nakumbuka ed akasema aka kwamba kuna jamaa bwana alimtumia message dm akawambia bradha yedho ndo umenifaidisha mimi kushindwa kuendelea na mpira kwa sababu nilikua mbaela a viatu ukaninyima so yeah, edo, kama, kama week likua na nia ya kuweza kuendelea za kipaji chako atili tungipambana viatu vipo vya mtumba sio mpaka ukanunue viatu vya shilingi elfu sabini sijui laki na nusu no. padogo n naezkaanziapadogo inaweza aausadia so wategemezi kwako au watu a watuawakufai kabisawatu wapili ni watu ambao waonevu bwan awawapo wengi sana kwenye maisha sasa unaweza uupitana watu ambao wao wanakuonea sana au ni watu ambao watataka wewe ufanye kile kitu ambacho wao wanataka wee ukifanye yani iwe vile ambavyo wanataka utaki utaki e, unataka utaki utafanya weo, wao wajari kuhusu wewe wanachojari ni kuhusu hao tu Eh, unaeza akuta na rafiki yako najijalieye tu au ndugu yako anajijaliee tuweweakufkkabiswaeaawachukawao watu ambao tu. eh, kila malo wanakuja kwako na shidawanatak eh, wasaidietu alaamika kma eh, akii sikuna una shida ukiwawaendia okay, oh, wao oh, oh, oh, brother bwana unajua wakambiabraa bana naja d agi ea maishayao u wa tuo na, wow, tu. oh, hapo, tupo na awa, kwenye maisha yetu kila siku nmafanikiajua e hauna mafanikio wow, yani, E, wao ndotataka watale mazungumzo kwenye kile wanachoambia nakuonyesha kwamba ijiseiwapo bora kuliko wewe so, e, e, wao wanajjaiwoajai kuhusu e ezowako kia ktwak aawatakupanga ab fanye ufanye kile ukisema ufanye hiki au unataka kutoa idea na naee kwenye kikao nakuambia hapana iiahuo ifai nataka ufanye hiki ambia hapana wewe utakiwi ni watu ambao kila kitu wanachotaka ufanye watakupangia mona bwana awakuamini kama hunaeza kufanya bila maelekezo yao sasa bwana nkuwaweka mbali sana atu wasitmazena aa ni watu wenye wu mbaya yani, mafanikio yako anaaumizainoma ya watu ambao watai ufike mbaiwengine waaesa awazi wengine inaaawenye uh, yani, yani, yeah. yani, sea ya maisha yao so, Uh, ope utakuwa umepata ume, ume kitu cha kujifunza hapo sindio bwana sofnoment uh, kama una maoni una ushauri jschekmiat kupitia soiaetwo zetu zote za sautiocast tunapatikana kupitia ingramsauas tunapatikana kupitia audomai tunapatikana kupitia apple tunapatikana kupitia sotfy tunapatikana kupitia goglepocast kokote unapatikana pia kupitia so, natuskiliza wewe tu tuma maoni yako mimi tayasoma ment zako ntazisoma uh, katikasd ijayo ukizituma nanaeza ukashe pia kwandugu jamanna marafikiukiona kitkawasaidia wao pi uh, usauka namichongo kama hiiasioanmpaa mi naitkezakb