karibu tena katika mayoutbechanelm frado na this time nimekuja na video ambayo inahusiana na biashara yetu ya yaforex na ishot watu wengi sana wananitafuta kuhusiana na swala la kutoa pesa kutoka katika akaunti ya si kwenda mpesa na tigopesa ya talimani na mitandao mingine ya simu yaani bila kukwende, kuipeleka benki halafu ndo Uisi draw kwa sababu unavyoipeleka benki kunakuwa na makato mengine extra kwa hiyo nimekuja na njia rahisi zaidi kupitia pesa tanzania ambapo huyu uh, ambacho utatakiwa kufanya ni kufungua akaunti ya sll au pengine kama unayo then proces zingine zitafata tuna ifaa tujaendelea kama bado uja hapa katika ma vizuri ukibonyeza hilo neno Subscribe. kisha kishagusa icho kikengele baada ya hapo basi utapata ya video zote ambazo nitaziweka hapa katika mafekea lin kwenye ni virahisi zaidi na pengine kama unapata ugumu kuingia kwenye hiyo website unaweza ukaenda katika peji ya instagram fpesa tanzania then kwenye click uh, ile group gruukishaingia kwenye ile group utapata hu utaratibu wote kabisa katika group ya telegram so ambacho sii tunafanya ni kwamba uh, wewe kama wewe utatoa taarifa kwetu kwenye namba ambayo nitaiweka hapo kwenye then baada yakuwa umetoa taarifa kwamba unahitaji kutoa pesa utatuma ile pesa katika mil yetu ya flado co na baada yakuwa umeituma ile pesa basi moja kwa moja uta provid iless ya kwamba umetuma na bila kusahau um, namba yako ya simu na jina ili uweze kutumia hiyo pesa soitakua fubmiata kwa mfano kama unataka kutoa uh, dora kumi na nane maana yake h takuwa ni lfu4m mj na mia nn nimy kama unapesaunawaza una pengine utaitoa vipi upitia pesa tanzania lakini pia miniuamount ni kuanzia dola kmi mpaka dola okay. 200 at is, that is okay. so akutoa uh, kutoka katika account na utatumiwa katika mpesa yako au tigo pesa itis veve easy kupitia pesa tanzania asante sana kwa kunisikiliza nexti