karibu sana katika this podcast manam frado na tutakuwa tunaweka uh, kila wiki podcast uh, kwa ajili ya uh, forest training lakini like pia kwa ajili ya uh, athiriate marketing na biashara zingine nyingi nyingi za online karibu sana katika this uh,