mambo vipi karibu katika episode episffx mtayarishaji wa podcast hii na katika pdcast hii tutaenda kudiss kuhusiana na biashara nzima ya fore kuanzia mwanzo mpaka mwisho vitu vya msingi ambavyo unapaswa kuvifahamu lakini nitaenda kukushauri ni vitu gani ambavyo hupaswi kuvifanya ili huweze kufanikiwa katika biashara hii usisahau pia tutaenda kushea baadhi ya vitabu mbavyo ni vyema ukavisoma lakini pia ni kukuelekeza kuhusiana na biashara hii na ni namna gani unaweza ukaa s na kupoteza kiasi cha pesa kikubwa katika biashara hii na namna ambavyo unaweza ukatengeneza pesa kupitia biashara hii lakini kwa kufata sheria hizo tutakuwa pamoja kwanzia y mwanzo mpaka mwisho na itakuwa ni free kabisa the the beginning to the end naomba tuwe pamoja mpaka mwisho Thank you