kama huyi ni mfuatiliaji wa especially mambo ya finance forex trading stocks na especially uchumi utakuwa unafahamu kwamba leo ni siku ambayo inajulikana kama bank holiday sasa kupitia peji yangu ya instagram nimeweza kuposti kuhusiana na bank holiday na nikawaambia watu kwamba leo sio lazima sana utred especially uh, pea za uk an usd pia na watu wengi wameuliza what is it na ni kitu gani hasa hiwa ni siku ambayo especially inafanyika sana uh, uingereza united kingdom uk na hii imekuwa ni siku ambayo mara nyingi inafanyika sana jumatatu ya mwanzo ya, ya mwezi huu yn mei lakini this time unaweza ukaona leo ni tarehe i5 lakini unaweza unaezakaona ni vilitokea vitu hapo katikati na hii nadhani ni mara ya pili bank holiday shifted kwa hiyo watu ambao wanatengeneza kalenda waliingia kwenye waliowai na wengine liwalazimu waweze kuongeza pi zingine ndani kwa sababu kwasababu walichelewa kidogo kutoa hii ratiba benki ya uingereza so, kama ulikuwa ujui whenever there is bank holiday, ambacho kinatokea ni kwamba uh, a maanayake wafanyi kazith okay? yani kama leo siku nzima labda wapunguze nzimaunajuawaae labdawapunguze tumdaain sasa leo niambacho kinatokea sio bank holiday, nchi, dunia nzima okay? sio bankay dunia nzima lakini forex market inakuwa afected zaidi in na benk za wenzetu mos of au benks uku siani kama wanathat okay? uh, wana, wana, maar okay? lakini nthchar kama ambavyo wanafanya awa macit bank, bank na oh kin of banks kwa hiyo leo kama a wamba itakuwa kidogo sanamen yamake haitakua kubwa na, hii inaweza ikapelekea mazara especial katika volatility yamake wounakutal kidogo esokolina dt sana hs nikasema sio lazima u siku ya leo sasaui wingerezaju na kote kule uh, leo niay sasa sif kwanini walishifti hii ikaja mpaka bila shaka hata nfp unakumbuka eh, nfthe uh, last month uh, aaene uh, ni kwamba ilikuwa shifted jesem okay? na hii uh, bankholday ni, ni, ni event ambayo utaikuta hata kwenye hizi website ambazo zipo kwa ajili ya kutoa news especially nes ambazo zinaafecti soko kahiyo hiian utaikuta lakini hautaikuta na ile rangi ambayo inaonyeshaga nikwa maana ya kwambaao no itawekwa a natumiaitaweka tika rangi ya kijvuambao watakwana sasa walishifti kaja leo tareh 5tarehe 8 ambayo ni juma ya kwanza ya mwezi huu kupisha kitu wanaita v The, uh, means uh, victory in europe day hiyo ni siku ambayo wana wanamai like ni anniversary ya 75 yeah, yeah, yeah. baada ya ushindi dzidi ya yeah, yeah. adofitra ambaye alikuwa chini ya chama i kama nazi k okay? so that guy alikuwa na ndoto ya kuja kuitawala urope na dunia so this guy is on the same day Uh, ambayo ilikuwa ni tarehe nane ambayo pia ilitakiwa sasa hiyo siku pia kwa sababu uh, bank holiday inafanyikaga tarehe nane takiwainafanyikaga jumatatu ya kwanza ya mwezi huu aijarishi ni tarehe ngapi kwao ziliingiliana na hii ni ve yani victory in europe day kwao ikabidi sasa iweze kuwa shifted na ikaletwa leo ambayo ni tareh ia kwao ni suku ambayo soko linakuwa na volatility ndogo nat ndogoa uh, fthe awa ambaoawanaifahamu sikuaaakwenye sooilikuwa ni isu ambao watu enge wananiuliza sanana mpangoakufunguaatafunuaasafunt Yeah, kama huye ni mfuatiliaji wa especiali mambo ya finance forex trading di hmm. na especiali uchumi utakuwa unafahamu kwamba leo ni siku ambayo inajulikana kama bank holiday sasa kupitia peji yangu ya instagram nimeweza kuposti kuhusiana na bank holiday na nikawaambia watu kwamba leo sio lazima sana utred especialy uh, pea za uk and usd pia na watu wengi wameuliza what is it na ni kitu gani hasa hiwa ni siku ambayo especially inafanyika sana uh, uingereza united kingdom uk na hii imekuwa ni siku ambayo mara nyingi inafanyika sana jumatatu ya mwanzo ya ya mwezi huu yani mei lakini this time unaweza ukaona leo ni terehe ishina tano lakini unaweza ni bank nia vilitokea vitu hapo katikati na hii nadhani ni mara ya pili i bank shifted kwa hiyo watu ambao ambaol wanatengeneza kalenda waliingia like loss kwenyewliowai na wengine liwalazimu waweze kuongeza pei zingine ndani kwa sababu kwasababu walichelewa kidogo kutoa hii ratiba eibenki ya uingerezaso kama ulikuwa ujui whenever there is bank aay ambacho kinatokea ni kwamba ba maanayake day kazia yani kama leo siku nzima nzimanajualabdawapungue okay? okay? yani tumdaainsasa leo nibana a ambacho kinatokea sio ncdunia nzima okay? sio bank siobankaydunia nzima lakini forex market inakuwa affected in zaidi okay? uh, okay? na kind of Kwayo, bank za wenzetumos of au benksuku siani kama wanaa kama ambavyo wanafanya amacit ban madanna kans kwahiyo leo kamaawamba itakua kidogo saname yamake aitakua kubwa a hii inaweza ikapelekea mazara especial katika volatility ltiliyamake kwo unakuta kidogo esoko linadat sana a nikasema sio lazima u siku ya leo sasaiingereza na kote kule uh, leo niysasa dteshift kwanini walishifti hii ikaja mpaka bila shaka hata nfp unakumbuka eh, uh, the, the, the, the last month what uh, what happened what happened uh, ni kwamba ilikuwa shifted k okay? jesem na hii uh, bank holiday ni ni, ni event ambayo utaikuta hata kwenye hizi website ambazo zipo ajili ya kutoa news news ambazo naafecti soko kwa hiyo hii bank bankl utaikuta lakini hautaikuta na ile rangi ambayo inaonyeshaga ni high impact kwa maana ya kwamba there is no volume kwa hiyo itawekwa katika kama forex factor itawekwa katika rangi ya angiya kijivukatika okay? yeah. rangi ya kijivu that means leo leos ambao little traders sasa okay. walishifti kaja leo tarehe ishii t of tarehe nan ambayo ni jumatatu ya kwanza ya mwezi huu kupisha kitu wanaita ve okay? ve uh, means uh, victory in europe day hiyo ni siku ambayo wana mark maini like, uh, anniversary ya sabi tan a yeah, yeah, yeah. baada ya ushindi dhidi ya yeah, yeah. adofitra ambaye alikuwa chini ya chama inajulikana kama nazi okay? so that guy alikuwa na ndoto ya kuja kuitawala urope na dunia so this is on the same day uh, ambayo ilikuwa ni tarehe nane ambayo pia ilitakiwa sasa hiyo siku pia Kufuabu, uh, bank holiday kasababuayinafanyikaga tarehe nane itakiwa sku, inafanyikaga jumatatu ya kwanza ya mwezi huu aijarishi ni tarehe ngapi kwao ziliingiliana na hii ve yani hiie in europe day kwao ikabidi sasa iweze kuwa shifted na ikaletwa leo ambao ni tarehe tareh ishinatano kwao ni suku ambayo soko linakuwa na volatility ndogo eafhp uh, so uh, a ambaonua wanaifahmu sikupa akwenye so that was, yeah, ilikuwa niisu ambao watu wenge wananiuliza sana na mpang wa kufungua laf uh, nitafungua ambapo nitasaidia watu kufungua akaunti zao especially those who doesn't know how to trad uh, wanaweza wakafanya afiliate marketing it pays due