abari karibu katika as namba moja tanzania as ambayo inazungumzia maswara ya biashara ya oe na hii ni kama mara ya kwanza nakukaribisha hapa katika ast kubwa zaidi tanzania katika biashara yafex na kama haujui kabisa kuhusiana na biashara hii basi usijari tutaenda kuanzia mwanzo kabisa na katika ast hii tutaenda kuzungumza maana harisi ya biashara hii ya Forex. My name is FX, na mimi ni Financial market Expert, lakini pia tutakuwa pamoja katika ast hii sehemu ya kwanza ex ni nini biashara ya forex ni biashara ambayo inahusiana na maswala ya kununua na kuuza salafu au fedha ya nchi moja na nyingine na katika biashara hii inafanyika katika sehemu kubwa mbili biashara hii inafanyika katika sehemu ya online, ambayo ni kupitia special applications ambazo tutazungumzia lakini pia inafanyika manywari ial kupitia mabenki pale ambapo unavyoenda kubadili pesa moja kuwa pesa nyingine unakuwa umefanya biashara ya forex na hivyo forex ambayo inasimama kama foreign exchange ni zoezi la kubadilishana pesa ya nchi moja na nyingine kwa mfano unavokuwa unahitaji kwenda nchini kenya unahitaji kuwa na pesa ya kenya ambao ni kenyan shillings na ili uweze kuwa na hiyo pesa utahitaji kubadilisha pesa yako ya tanzania ununue pesa ya kenya uuze pesa ya tanzania ununue pesa ya kenya ile exchange ambayo inafanyika pale inaitwa forex na hii ni manyuari au fysico lakini upande wa pili ni biashara ya online ambayo tutaenda kuizungumzia zaidi katika pcast zetu hizi na hii ni biashara ambayo inafanyika katika special applications ambazo zinajulikana kama meta trde kuna meta tde f na kuna meta trde katika application hizi mbili inategemeana na mtu ambaye anajulikana kama broker anapatikana a za fo4 au meta trde na hivyo unakuwa na option hizo za kuchagua a za meta tde au metatrde na huyo mtu anayejulikana kama broker. na br ni kama website au kampuni ambalo linakuunganisha wewe na soko katika katikaepisod zinazofata tutazungumza zaidi kuhusiana na broe broke ni nani kwanini boke ni muhimu na kwa nini biashara ya yae lazima upitie kwa broe na mabroka ni wengi wengi wengi sana katika biashara hii na unatakuwa kujua ni namna gani ya kuchagua broka mzuri na broka gani ambaye atakusaidia zaidi wewe katika biashara hii na biashara hii inafahamika ilianza mwaka e1970 na ilianza kufanyika baada sasa ya watu kuona kwamba kuna uhitaji wa watu ambao ni individuals kama sisi kuanza kuifanya biashara hii na biashara hii husiana na uharari wake ni biashara ambao ni halali kabisa duniani kote na faida zake ni kwamba unaweza ukaifanya ukiwa sehemu yoyote biashara hii inahitaji maarifa ambayo unahitaji kuyasoma katika vitabu lakini pia unahitaji mentorship kwa watu kama sisi ambao ni wazoefu FX, ni mzoefu kwa zaidi ya miaka tano kwa sasa katika biashara hii ya forex na nilianza mwaka 2 17b na, na, na katika biashara hii utapitia mirima na mabonde na sio rahisi kuifanya unahitaji maarifa zaidi lakini pia kama utakuwa ni mtu ambao unapenda kujisomea itakuwa biashara rahisi zaidi hii ni sehemu ya introduction ya yaast yetu biashara ya forex na kukaribisha katika mwendelezo wa episod hizi na naimani utapenda kile ambacho nitaenda kukielezea katika ast hizi nasema asante sana kwa kuendelea kunisikiliza na kama ni mara ya kwanza nkukumbusha tu hakikisha hakikisha umesheaast hii kwa sababu elimu hii inatoka bure kabisa na watanzania wengi wanahitaji kujifunza sasa kama una wasiwasi na biashara hii naomba ni kutoe wasiwasi kwa sababu ni biashara ambayo inafanyika duniani kote sio tanzania tu inafanyika marekani inafanyika uingereza inafanyika nigeria inafanyika urusi inafanyika katika nchi zote duniani na unaweza ukaifanya popote pale ili kuifanya unahitaji vitu vichache zaidi unahitaji simu ambao ni smartphone au kompyuta lakini pia unahitaji ku katika internet na basi unaweza ukafanya popote pale memba huwezi ukaifanya biashara hii kama hujajiunga na bando la nnet kwa sababu inahitaji naomba nisikuchukulia muda mwingi sana naomba tuishie hapa katika ya kwanza na hii ilikuwa ni ya kwanza ambayo inakupa introduction to forex trading biashara ya forex biashara ambayo imefitwa kwa watu wachache na mabenki duniani kote asante sana kwa kunisikiliza naitwa frado usisahau frafx instagram tunatumia frado frafx lakini pia youtube kuna specia channel inayojulikana kama frado fx asante sana kwa kunisikiliza na mungu