abari karibu katika episode namba mbili na katika episodi hii namba mbili utakuwa na mimi flado mimikwanzia mwanzo mpaka mwisho na katika katikas hii tutaenda kujifunza n za msingi ambazo unatakiwa kuwa nazo katika biashara ya forex na kama unataka kuanza biashara ya forex hakikisha una hizi ambazo naenda kukwambia lakini pia kama ndo mara ya kwanza na pengine hii sio mara ya kwanza kupitia zetu na nakukumbusha tu uakikisha kwa kwamba umeandaa daftari lako na kalamu lakini pia usisahau baada ya kusikiliza kusikilizaa hii kuweza kushea kwa watu wengi ili wajifunze zaidi biashara hii ya forex kupitia maarifa haya ambayo tunatoa bure kabisa na kama unavyojua biashara ya forex ni moja ya biashara ambazo kujifunza zina gharama kubwa kubwa sana na hivyo ni vizuri zaidi ukishea kwa watu wengi zaidi naomba twende moja kwa moja katika kipengele chetu cha leo application za muhimu au za msingi ambazo unatakiwa kuwa nazo ili kufanya biashara hii ya forex kwanza kabisa unatakiwa kuwa na trading platforms. trading platforms nani trading platform nini hii ni sehemu ambayo unanunua na kuuza hii ndo sehemu ambayo unanunua na kuuza na unaenda kununua na kuuza kupitia special applications ambazo ni nim au kuna kunaaplihn zingine kama si na zingine lakini hizi mbili ambazo nimezitaja ni maarufu zaidi na zinaonekana zinatumiaji wengi zaidi na ni rafiki zaidi kwa watumiaji wengi na ukiangalia kwenye biashara hii ya asilimia zaidi ya tisn wanatumia metatd4 au metatd5 application hizi mbili trading platform kwa sababu zinakupa sehemu ya wewe kubai au kusare, kununua au kuuza lakini application ya pili inaitwa analysis analysis platform, analysis platform nini hii ni application ambao unaweza tukafanya uchambuzi lakini mara nyingi hatukushauri ununue au auba na kuna muda mwingine huwezi ukapata sehemu ya kununua kuuzaaambao na namtumiao mara yingi i ambayo tunaitana hii natumia katika kufanya uchambuzi hii ndo ambo naitumia zaidi nafanya zaidinaouanafanya kuliko hatamta na kwa hata sababu metatrede 4 na 5 zina tools chache ukilinganisha na tdi vy lakini pia mwonekano wa ti vy unakuwa rafiki zaidi kuliko metatrde kwao ninachofanya ni nini nafanya analysis kwenye tdin vye e nikishajua ananunua unauza stop loss, take profit naenda naingiza kule kwenye meta trede 4 au 5 na hiyo ni muhimu zaidi lakini pia katika kutumia metatrd 4 au metatrde 5 kuna utofauti kidogo ambao upo kwenye hizi application mbili na tutaenda kuzizungumzia zaidi katika katikaepsod inayofata lakini by now hizo ni application za msingi zaidi application ambayo nitahitaja ya mwisho unaweza ukaitumia inajulikana kama forex factory na hii inajulikana kama economic calendar hii ni kalenda ambayo inakuonyesha matukio ya msingi ya kiuchumi ya nchi fulani kwa mfano kwa ya msingi kwa uchumi wa marekani kuna nini so, so, i hi mean ni tukio ambao lio uniani tnmareka n awekwa nyeksdau m fntwkununummo naea ktmaii unaweza naweza ukatumiasa pia kuna au ya msingi zaidi ambayo unaweza ukaitumia jiikana kama nukienda kusoma kule utakutana pia na ufafanuzi wa jinsi ya kuzi trade. hizi news, hizi taarifa ambazo unazipata kwenye calendars kama forex na lakini pia kuna website za mabank central Bank's website hizi ni esit ambazo zitakusaidia ni za muhimu sana sana sana sana ni za muhimu sana katika biashara hii ya kwa sababu hizi ndizo ambazo zinatoa taarifa za kiuchumi kwahyo mara nyingi uchumi wa nchi fulani unakuwa chini ya benki kuu bank asante sana kwa kunisikiliza namba tuishie hapa ili tuweze ku muda hakikisha umeshea s hii iliweze kuwafikia watu wengi zaidi na zaidi asante sana kwa kunisikiliza my name usisahau instagram maeneo usisaukuninatumia lakini pia usisahau kwenda kuangalia videos zetu youtube natumia viafrdfx asante sana kwa kunisikiliza next time