habari karibu katika episodi ya tatu katika son na leo tutaenda kuzungumzia ushauri ambao ni wa muhimu sana kabla hujaanza hata biashara hii ya forex mambo ya msingi ambao unatakiwa kuyajua kwenye biashara ya forex kabla kabisa hujaanza hata kutd hakikisha unafahamu mambo yayofuatayo lakini pia kama wewe ni mgeni katika hizina kukumbusha kikisho na daftari pembeni na kalamu ili kuhakikisha unaandika pembeni lakini pia usisahau kushea katika mitandao ya kijamii as hii ili weze kusaidia watu wengi zaidi karibu mambo ya msingi ambayo unatakiwa kuyajua katika biashara hii ya forex kabla huja yoyote kitu cha kwanza kabisa unatakiwa kujua kwamba kabla hujaweka pesa yako katika i platform yoyote ile kwa broker yoyote yule hakikisha unafahamu forex ni nini hakikisha una maarifa hicho ni kitu cha msingi zaidi unatakiwa kukijua usije ukaifunza tu pengine kufungua akaunti baada ya kumejua kufungua akaunti ukaweka pesa ukaanza kutred hilo ni kosa namba moja ambayo watu wengi wanalifanya ni kosa kubwa sana kwa sababu unajiingiza kwenye shida ambayo inawezaikapelekea pengine wewe kuunguza pesa kupoteza pesa mwishowa siku ukaanza kulaumu uh, forex ila shida ni maarifa hakikisha unafahamu hili i ni jambo la amst kgie ambacho ni cha msingi na unapaswa hakikisha unafahamu kwamba katika biashara ya forex hakuna kitu kinachojulikana kama katika biashara ya forex kuna hasara na faida katika biashara ya forex hakuna utajiri wa haraka na ukishafahamu hili hauwezi ukaingia kwenye shida ambazo watu wengi wanazipitia watu wengi wanavosikia biashara ya forex wanaingia kichwa kichwa na mwisho wasiku wanapoteza pesa zao kwa sababu pengine wamesikia maneno maneno kwamba biashara ya forex ina utajiri mkubwa na hivyo wanaingia bila kutafuta maarifa na moja kwa moja wakishaingia wanaanza kupoteza pesa kitu kingine ambacho atkufaa kwamba katika biashara ya forex unatakiwa kuwa mvumilivu hiki ni kitu cha msingi zaidi inachukua muda mrefu sana kujifunza biashara hii ya forex mpaka ukaielewa kufikia level ya kuwa consistent katika faida na hivyo ni kitu cha msingi zaidi kukielewa kwamba katika biashara ya forex unatakiwa kuwa mvumilivu mvumilivu kwa maana ya kwamba usikimbilie sana kuweza kuweka pesa zako katika akaunti au katika kwa broker. kwa sababu kwenye forex kuna aina ya akaunti mbili kuna demo lakini pia kuna il ni vizuri zaidi ukianza na demo akaunti au pengine ukaanza na pesa ya kweli lakini ndogo kwa mfano unaweza ukatumia sent account ukaweka dola tano na ukatumia kutd ili uweze kupata experience katika biashara ya forex huwezi ukawa profitable kama una experience ni kitu cha msingi sana e, nilitumia zaidi ya mwaka mzima kujifunza kwa sababu sikuwa na mwalimu n kama unahitaji kujifunza unawezaatutafuta sii da effa nani a mezi muda mrefu sana mpaka unaanza kuona faida kwa ni kitu cha nvitu camsingi anafaam ahi vitu vya msingi watu uh, wengi wanafeli kwasababu wanachukulia kama vitu vya kawaida sana lakini hivi vitu vitatu ambavyo nimevitaja ni vitu ambavyo vitakusaidia eneal katika biashara ya forex kabla ujaanza biashara hii forex niseme tu asante sana kwa yoyote anayenisikiliza na kama unaswali unaweza ukauriza kwenye kipengele cha message kini pia usisahau kunitumia screenshot whatsapp au katika kurasa zetu za instagram kwamba unapenda ambacho tunafanya na hii itatupa nguvu zaidi sisi kuendelea kuandaa past nzuri zaidi na zaidi asante sana kwa kunisikiliza next time