habari karibu katika episode hii namba nn na katika episode hii tutaenda kuzungumza kuhusiana na broke broker ni nani katika biashara ya forex na kama ulikuwa ni mgeni nakukumbusha kukumbusha akikisho na karamu na daftari ili tuweze kwenda sawa karibu sana broker ni kampuni ambayo inakuwa katika mfumo wa website ruga rahisi zaidi ambayo inakusaidia wewe kuweza kutred katika biashara hii ya forex broker ni special website ambayo inakupa akces ya kufungua akaunti ambaoyo akaunti unaenda kuiunganisha sasa na tdi platform ambazo tumezisema katika episod ya pili ambazo ni metatrader 4 au metatd 5 au pengine c trde kuna mabroka wengi wengi sana kwa sasa na mmoja mabroka ambao ni maarufu kwa sasa hivi especialy tanzania kuna just forex ambaye anajulikana pia kama just market kuna binlcom ambaye anajulikana kama dlivecom lakini pia kuna brokers kama efex pro Hoti forex hotiforex temprafex na brokers wengi wengi wengi zaidi na kumjua broke hakikisha na website broke apokei pesa manuar broker anapokea pesa kupitia website na wewe ndiye mtu ambaye unatuma ile pesa kupitia special website ambazo wanakuwa nazo kwa mfano kama broker anaitwa just market lazima website yake atakuwa anatumia domn yacom nab wengi wanatumiacom kwa sababu ni wwid kwa hiyo kama ni just market naenda katika website websit yakeackama kama ni delive naenda D-life.com. kama ni templar brokers hawa wanatofautiana kutegemeana na vigezo tofauti tofauti ambavyo vinaweza kuwaweka katika ubora ambao ni tofauti na kwa maana hiyo broker ni kampuni au ni mtu ambaye anakuunganisha wewe na forex market kupitia website yake unafungua akaunt unaweka pesa then anakupa login id na password unazipeleka au m unaenda unaziingiza na baada ya kumeziingiza kwenye ile kama weka dola itaonekana na kule ndiko ambapo tunafanya uchambuzi uchambuziemb tutafahamu vipi tunanunua au tunauza ili tutengeneze faida katika biashara ya Forex, ni kupitia uchambuzi na katika Forex, kuna aina tofauti tofauti za uchambuzi tutaenda kuzidskasi hapo mbele kwahiyo hii ni kitu cha msingi msingi sana na kama ulikuwa ujui aliletwa baada ya miaka ef1 9 7 b huko baada ya kuona kwamba masoko haya yalihitaji pia individuals waje waanze kut kwa sababu zamani mabenki funds ndo walikuwa watu pekee ambao walikuwa wanaruhusiwa kut kwa hiyo broker aliletwa alafu akaja na kitu kinaitwa kinahitwa ambacho kitazungumza pia katika episod zifuatazo kama umefurahia podcast hii usisahau kushea kwa watu wengi ili wajifunze zaidi naomba niseme asante na hapa nimefikia mwisho wa episode hii ya nne jiandaye kwaepsdnamba tano ambao tutadv asante sana sisahau uinatumiafyub tunatumia pia isahau pia uh, tunajulikana kwa jina la Black katika peji za instagram frank hiyo ni peji ya twitter asante sana kwa kunisikiliza next time people