mambo vipi karibu katika episode ya tano kwa majina anajulikana kama Flado fx ceo wa Black forest group lakini pia ndo mtayarishaji wapoast hii na leo tutaenda kuzungumza sifa za broka ambaye ni mzuri utafahamu vipi broka huyu ni mzuri au broka huyu ni mbaya kitu cha kwanza kabisa ili kufahamu kama broka anakufaa au akufai tunaangalia customer care je yeah wateja wake anawahudumia vipi na kama broka huyo pengine anachelewa sana kujibu email au unavyokuwa na changamoto kwenye kuweka pesa au kutoa pesa unavyomtafuta anachelewa kwa kujibu tunasema kastm kia yake siyo nzuri na broka huyo sio mzuri kwa sababu changamoto katika biashara hizi haziwezi zikakosa broka lazima awe very active kuhakikisha kwamba anajari watumiaji wake kitu cha pili ambacho kinaamua kama broka huyu ni mzuri au akufai tunasema ni njia ya kuweka pesa au kutoa pesa imagine kuna njia kama netela kuna njia kama Astropay, na njia zingine ambazo watanzania wengi hawazitumii b anavyokuwa na njia kama hizi na akakosa njia kama tigo pesa na zingine inakuwa ni changamoto kubwa sana kwa kuweza kumtumia bo huyo na hivyo bo huyo atakuwa hafai kwa sababu ya njia za kuweka pesa au kutoa pesa lakini pia sifa nyingine ni makato au spread tutasoma huko mbele kwenye misamiati spred ni nini lakini in short ni kwamba katika mabro uh, wengi ambao nawafahamu bro ambaye naona ana spred ndogo sana ni lakini sio kigezo pekee cha kumjua broe ni mzuri spredi ni makato makato yanavyokuwa madogo hata wewe unavyoweka oda unakatwa pesa kidogo memba haikatwi kwenye balance yako ni kwenye ile ambao umeweka na inakuwa ni ndogo ndogo ndogo sana kiasi kwamba huwezi ukajua hata kwamba umekatwa kwa hiyo kwahiyo ambao nilikutajia hapo mwanzo ni moja ya ambao ni wazuri unaweza ukafungua akaunti na namna ya kufungua akaunti utaskasi hapo mbele unafata process gani paka unafungua account sifa nyingine ya kufahamu kama huyu broke ni mzuri au mbaya ni kitu kinaitwa kinahitwa eutinn ni nini etin ni utaratibu ambao unatumika kwenye kuhakiki kama broka huyu ni salama kutumika na watumiaji au tredes au hapana na kuna institution taasisi maalum ambazo zina hakiki kwamba broka huyu ni salama na hana shida yoyote na kujua kwamba broka huyu yuko regulated unaenda katika website yake naenda mwishoni kabisa utaona sehemu ya regulations na ataweka kwamba yuko regulated na nani na nani na nani na hiyo takusaidia wewe hatu unavopata changamoto kuweza kutoa taarifa kwenye institution au taasisi maalum ambazo zinamt au zinamsimamia huyu ni kitu cha msingi msingi sana ambacho unapaswa kukijua katika biashara hii ya forex naomba kwa leo tuishie hapa lakini kuna sifa nyingi nyingi, nyingi zaidi ambazo ili kuweza kujua huyu ni mzuri na hizi ni za mhimu zaidi na hizo zingine ambazo tutaziacha kwa leo katika hii sio sifa za msingi sana kwa mfano leverage leverage sio ya msingi kwa sababu wengi wanaweka paka mia ta na hiyo ndio leverage ambayo tunaihitaji hiyo hatuhitaji kuwa na ambaye ana kubwa sana leverage ni nini pengine inawezakawa ni changamoto kwako katika epsd zijazo sehemu ya misamiaki enda ku ni nini naomba niseme asante asante asante lakini pia usisauku nia niz749 8520 kama unaswali uliza sisauku kushare kwa watu wengine ili waweze kujifunza zaidi elimu hii asante sana kwa kunisikiliza next time