mambo vipi karibu katika episode hii ya sit na katika episode hii ya sit tutaenda kuangalia namna na ya kufungua kupitia akaunti ni vitu gani vya msingi ambavo natakiwa kuhakikisha unavyo ili kuweza kufungua kwa broker ni episode ya muhimu sana mbaonatakiwa kuisikiliza mwanzo mpaka mwisho na mimi nimtaalamu wa maswala ya financial market, forex, trading, stocks, trading, kwa zaidi ya miaka mitano na hii ni podcast kubwa zaidi tanzania ambayo inafundisha kuhusiana na maswara yanaomba twende moja kwa moja kwanza kabisa kitu cha kwanza unatakiwa kufahamu wesit yab au kuwa na special link ambao unaweza ukaitumia okay, kuweza kufungua akaunti baada ya kumili ile akaunt utapelekwa sehemu ambayo unatakiwa kufungua akaunt so kuna sehemu mbili kuna sign up na kuna log in sign up means hauna akaunti utatakiwa kufungua account na utaambiwa vitu kadhaa vya kujaza ikiwepo majina yako kamili lakini pia tarehe yako ya kuzaliwa jinsia yako hali yako ya kiuchumi kuna maswali ya namna hiyo ambao utaulizwa lakini pia usisahau utaombwa kujaza address sanduku la posta au mahala ambapo upo lakini pia kuna kipengele cha verification katika kipengele cha verification hawa watu watahitaji vitu vikubwa viwili kitu cha kwanza sa ni utambulisho wako hicho watahitaji watumie kadi ambazo ni za utambulishompigakulawng waokei mpigakula, ya wengi mpigakula au nida na wote, lakini pia naokelewa na nat kitu capili ambacho ni unaishi wapi na hapo unatumia anwani au sanduku la posta ambalo utaliandika hakikisha unaandika sanduku la posta ambalo unaweza ukalipata kwa sababu baadaye utaomba document kwa ajili ya kuverifi kura unavokua unajaza kwa broker b unajaza sanduku la posta ambalo kweli lipo aiha umejiandikisha katika kadi yako ya benk unavyoenda kuomba statement au pengine katika afidavit of residence na katika kuverifi hapa sehemu ya pili ya residence ntakushauli utumie kwa brokers kama justi forex na wengine kwa sababu ni rahisi zaidi na gharama yake ni chini unaweza of residence kupitia sisi kwa gharama ya elfu nn pekee na mwanasheria wetu hatakuandalia na utaefi akaunti yako ndani ya dakika kumi na pengine unaweza kawa unajiuliza sasa kwa nini ni verify faida ya kuerfi kitambulisho chako cha nida na au bank statement au any kind of document inakuonyesha residence makao yako ni api. faida faidanamba moj ni kwamba inakusaidia wewe kuweza kutoa pesa bila vizuizi na kuna ambao watakuzuia wa wewe pengine kutoa kiasi flani cha pesa na mwingine atakuzuia kabisa uwezi kutoa hata pesa ila atakuruhusu kuweka pesa unavokumekaunti yako inakuwa ni rafiki zaidi kwako wewe kuweza kufungua kuweza kutoa pesa baada ya kumepata faida kwao hivyo ni vigezo vichache ambavyo inachokiwa kuwa navyo ili kuweza kufungua akaunti lakini pia kuna kunab ambao watakwambia kwamba tshuwe na miaka kumi na nane ili uweze na wataangalia katika kadi yako kwa sababu kwasabauazimtakuwa na tarehe ya kuzaliwa ambao pia umeijaza kule kwahio wanaepusha usiji ukadanganya naezaukasema umezaliwa elfu mbili lakini kumbe sio efu mbili o anakuomba kadinataa umezaliwa siku hiyo au majina yako kweli ni haya na unafail, that unavokuwa nafeio wewe unakuwa na ugumuwawewe kuendelea ku sababu hutaweza kutoa pesa nb anajulikana huyu b anakuruhusu kuweza kuweka na, na kutoa pesa bila kufanya verification yoyote lakini mara nyingi watu wanawakumbusha na na kuhakikisha wana verifi kwa sababu ni muhimu sana you never gani sanaskuugani hizo kuomba hizodoment kama hauna pengine unaweza ukashindwa kabisa kuzitoa pesa ambazo ulikuwa na mpango nazo bila shaka tumeelewana katika ihio so ilikuwa ni episode ambayo kidogo sio ndefu sana lakini ni muhimu kuifahamu as usual whatsapp ni 0754 9585 20 niseme asante sana kwa kunisikiliza My name is mn na tuendelee kuwa pamoja katika episode inayofata asante sana