mambo vipi karibu katika episodi ya saba na katika epsdi hii tutaenda kuangalia sili tatu kubwa ambazo zitakusaidia kufanikiwa katika biashara ya forex na sili hizi tatu tutaenda kuzielezea kwa undani zaidi ili pengine kama wewe ni mjeni na pengine upo kwenye forex trading lakini bado unasuasua na pengine unataka kukata tamaa pengine kutakuwa na sababu au kutakuwa na siri ambayo bado ujaifahamu ambao ni muhimu sana wewe kuifahamu na hii ni podcast ambayo ipo chini yangu na mimi ndo shaji, naomba tuende pamoja katika epsodi hii bilashaka utaenda kuipenda karibu sanasya kwanza ambayo inaweza ikakusaidia kufanikiwa katika biashara ya Forex ni uvumilivu biashara ya Forex ni moja ya biashara ambayo inachukua muda mrefu sana kuielewa kama unafanya kama kwa kujitegemea kwamba unaifanya wewe kama wewe hauna mena hauna mtu yoyote ilinichukua zaidi ya mwaka mmoja kuielewa kwa sababu kipindi hicho tunaanza sisi hakukuwa na kama sasa sasahivi sasahivi watu wengi wanaifahamu biashara ya wapo kibao kuna fake mentors, kuna kunaunawote wamejaa wa kwenye soko kwahiyo uvumilivu ni kitu cha msingi kwa maana ya kwamba unavokua unaanza biashara hii maranyingi utakuwa unajiona lik sasahivi sasa, sasa nimeiva ningieat ni lakini ukiingia kwenyeant unakuta kwamba ho mba somayutaona uh, like, utaanza kitu kingine utasoma yingine abahatimbayyaihiki ni kitu ambacho watu wengi sana wanakipitia sana wanakipitia katika biashara hii ya forex na unahitaji kuwa mvumilivu kwa sababu utapitia vitu vingi sana kabla ujawa katika kutengeneza faida moja ya vitu ambavyo utakutana navyo ni pamoja na kupoteza kiasi kikubwa cha pesa kama utakuwa ni mtu ambae unakimbilia sana kwenye lila account, ambayo ni ninas tunashauri right, kama unahitaji kufanya biashara hii usienda moja kwa moja kwenye lila akaunti ambao niauntuenda kwenyenambao naeza ukaipata ka m lakini pia prefix, na mab wengine wanakuwa na hizoambazo unaweza ukafungua na ukaweka dola km kasomadol like fmj ambao utakua unatengeneza pesa faida kwao ukiona mfano dola mia hyo sio dola mia hizo nin Okay, ambaoni sawa na dola moja hiyo ni bora zaidi ukafahamu hili kwa sababu litakusaidia wewe pia katika kuhakikisha kwamba upotezi kiasi kikubwa na unavopoteza kiasi kikubwa mara nyingi watu wengi ao wanakata tunasema asili ya kwanza ya kufanikiwa kwanza unakuwa mvumilivu kwa sababu usipokuwa mvumilivu utakata tamaa mapema kitu cha pili ambacho ni cha msingi sana ni maana yake nini kwamba jaribu kuwa unaendelea kujifunza kila siku katika kujifunza ni kitu cha msingi sana kwenye biashara ya usiwe mtu ambaye umepoteza pesa leo baada ya kupoteza pesu, na pesa unakimbilia kus kuweka pesa nyingine katika akaunti yako bila kujifunza kwamba nilikosea wapi na hili ni tatizo kubwa ambalo traders wengi wanafanya hakikisha unajifunza umeferi wapi ili unavyokuja kutedi tena usirudie makosa yale yaleyale watu wengi wanarudia wanaudiamaosaaaaashinda kufaam kwamba ni biashara na unahitaji kujifunza kila siku hakikisha unakua na sio wiki hii hauja k me mara mbii umeacha kabisaafanyaauata t taa mtuaina htaua mda mwingi sana int teakitu mbacho ni chamsingi uh, a utakuwa na kwa kwa hiitaku na kwa hisia kitu ambacho sio kizuri kwenye biashara ya forex hisia zinaweza zikakupelekea kuchoma kwa sababu kwanza zinakutoa kwenye ile foma yako ambayo umejiwekea kwenye risk management pengine unahitaji kuweka kuwekanakakuta kwambaunaiondoa au uh, unajupa matumaini itarudi kwenye profit h lakini isirudi nukakuta umechomoa out ukachoma na out of risk management ambao ni kitu cha msingi sana kwaho hii ni poin ya msingi hakikisha unakuwa vizuri vizuri ni kwamba usi kwa lengo fulani la pesa za haraka kwa sababu itakupelekea wewe kwa hisia kahii ka ambazo itapelekea uchomiakanti hii ni kitu cha msingi sana ambacho naa ukijue na hiz ltau kizifata kma ambavyo nimekuelekeza itakusaidia sana na kitu kingine katika emotional strength, hata kama unahitaji pesa ya haraka hakikisha unakuwa na risk management rules unakuwa na trading plan unakuwa na jono unakuwa na vitu ambavyo vitakusaidia wewe kustiki kwenye sheria fulani ili pengine usiendeshwe sana na hisia zako kwa hiyo hio ni vitu vya msingi ambavyo unatakiwa uvifahamu na kama utavifata kama ambavyo nimekuelekeza I'm sure going to be asante sana kwa kunisikiliza natumia natumiaffs hiyo ni twitter lakini pia si usisahau kama una swali lolote kuniuliza kupitia whatsapp namba 0798520 mafunzo yanaendelea kupitia z na kama unahitaji na kupitia namba hiyo niseme asante sana utaenda dipe and dipe asante sana kwa kunisikiliza next time