hiyo mambo vipi karibu katika episodi hii na episodi hii ni nambari tisa na katika episodi hii tutaenda kuangalia mbinu nne ambazo zitakusaidia wewe kuweza kujifunza forex kwa haraka kwa hiyo hizi ni mbinu ambazo ukizifata ina uhakika zitakusaidia wewe kuweza kujifunza biashara hii ya forex lakini kama wewe pengine hupo uh, tayari kwenye maket lakini hupati faida pia ambinu hizi zitakusaidia sana sana kuhakikisha kwamba unadvelo na kama pengine wewe ndio unaanza ni vizuri zaidi ukinisikiliza kwa kwanzia mwanzo hadi mwisho hakikisha hauruki sehemu yoyote na maeneo mtayarishaji wa episod hii napatikana pia youtube kwa jina la f na instagramk okay. pointi ya kwanza kabisa ni kutafuta menta sawa so, kwa sababu unataka kujifunza ndani ya muda mfupi ukisema usome mwenyewe kuna vitabu vingi vingi sana vya forex os kila siku watu wanaandika vitabu vyao vitabu vipya vinatoka nendamaz utaonak okay? kwa maana hiyo ukisema ujisomee mwenyewe vitabu itakuchukua muda mrefu sana na tatizo ni kwamba katika biashara ya forex kuna nyingi sana kuna lot of strategies ambazo pengine zinaweza zikakuonfuni mtu ambae atakusaidia so, hyuazma mbae kafanikiwa kupitia hi biasharaaambaye nafaham kabisa wamba uko vizuri kwenye biashara anatengeneza faida na naeza kasadiaazima okay? kitu cha pili unatakiwa kutafuta pa moja kwa sababu, uh, kwenye forex kuna kuna noise nyingi sana kuna nyingi sana moja ya njia ya kupunguza hizo ni kuwa na pea yako moja na hiyo pea yako moja make sure ni nipea mbao umeifanyia research pengine kwa ara kagundua kwamba hii pea inatembea sana maybe na volatility ili sasa strong move na una capitalize kwenye kwenye balance enyekwenye mtaji wako si kama tuaelewaa wayoaaamja na, kwa iyo, make sure pair moja. na katika episode zinazofata vigezo uh, vya kuweza kupata hiyo pa moja unaangalia vitugani ili uweze kutdp flaniuab okay. uh, akikisa nakua na io ambazo unaamini zipo more m ntakushauri zaidi katika london na new york session kwa sababu hizo ndio sesion kubwa Uh, na zinakuaga pale ambapo son inavokuwa inafunguka inavyofunguliwa kwa mfano saa nne asubuhi kwenye london kwa tanzania lakini pia kwa nyok seon uh, mida ya saa tisa na nusu au saa tisa kamili pale kunakuwa na very strong movement na news nyingi zinakuaga zipo kwenye saa tisa na nusu kwahiyo niweze ukaona thewa ambavyo uh, unaweza ukatumia trdig seion flanib unaingia una tu uh, opening ya ndo au unaingia tu uh, ya niniyany inakua nakusaidia weekufahamu kwamba mda huu uh, pa fulani huwa inatembea katika mvmenti fulani ukishazifahamu zile mmn sifa za movement, the, movement, movement the way aren uh, au index au kitu chochote kinavyomv inakuwa rahisi zaidi wewe kuijua hiyorn na kutengeneza faida okay? tukingine hakikisha unazingatia trdi plan rding plan ni sheria di pla ni kama ent ambayo ndaniyake na vitu vingisanauknaaahishweweia iikisma kwenyeriouseisod kama unasikiliza episode nilisema moja ya kitu ambacho kinaweza kikakusaidia wewe kwenye kuontlmtion ni kuwa na trading naipla okay? kwayo i ni mbinu ya nne ambayo ukiitumia vizuri itakusaidia wewe kuweza kusoma Uh, Forex kwa haraka zaidi na zaidi na kama unahitaji kujifunza uh, mimi nipo karibu na everyday tunakuwa na darasa kuanzia saa mbili na nusu kupitia application ya zoom na darasa hili ni online gharama yake ni lakimoja na kama unahitaji unaweza ukantafuta kwenye zsba4 ta8 isi ili tuweze kukufundisha lakini pia kuna special class ambayo inajulikana kama chiti codes hii ni dola mia mbili ambayo ni almost lakinne na hii unasoma u0 peke yake na sio uh, zingine so hii ni dola mia mbl n na itakusaidia pakubwa sana kwa u30 ni moja ya ndex ambayo ukiifahamu inaweza ikatengeneza pesa nyingi sana nakushauri na pengine kama unapenda kutafuta pea hiyo ni moja ya pea ambayo itakusaidia sana sana sana sana sana, sana mba niseme asante sana kwa kunisikiliza next time tutaenda kwenye episode namba 10 asante sana kwa kunisikiliza kunisikilizaguys