mambo vipi karibu katika thiseii nmb 0 na utakuwa na mimi mtayarishaji wako f na katika episode hii tutaenda kuzungumza moja ya vitu vikubwa sana ambavyo watu wengi wamekuwa wakiuliza espeiali kupitia mitandao ya kijamii youtube lakini pia whatsapp nimekuwa nikipokea meseji hizi kwa watu wengi wengi wengiwengi wengi sana ka leo tutaenda kuweka wazi ambao ni uh, uh, I mean, uh, bora zaidi katika biashara ya ya lakini kabla hapo kama yaakin a sallolote akikisha una nicek kwenye 98a kwanza kabisa kitu cha kwanza ili uweze kusoma hiyo kablatujaenda moja kwa moja kwenye kuitaja lazima ufahamu kwamba strategy yoyote ile lazima ifate risi anaement na kama haifati risi manament hiyo sra haiwezi kuwa i bora hicho ni kitu cha kwanza na a a msin saa ambtakjuname kwa maana ya kwamba yoyote ile lazima iweke wazi kwamba navyokuwa naingia entry yangu mimi lazima ni riskiasifani fntaiw kuriski adola fulani zaidi Okay. lazima iwe namanaement hicho okay. so, ni kitu cha kwanza kitu cha pili e yoyote ile lazima, lazima iwe ambao ni bora zaidi mara nyingi nakuwa ambayo iko kwa maana ya kwamba ambazo ni bookish. ambazo unazifuta kwenye vitabu kwa mfano unakuta unakuta hizo huwa ni, ni, ni, ni ept ambazo nineal lakini unavoenda kwamfano kama darasa letu la nnaake tunazi vipi mdagani naka ni rahisi zadiku juma tau uma aaamaaueakutembea nga ya vitu ambavyo vitu tume ambavyo tumeviona kwa macho yetu tofauti na unavyokuwa unakutana na kitabu tukinaelezeaa kwambaukakamara nyingi ya namna hiyo inakuwaga ha lakini uh, kitu namba tatu mara nyingi hiyo lazima ielezee kitu tunaita uh, smart concept kwa maana ya kwamba lazima hiyo strategy ielezee what is happening kwenye kwa sababu kwenye trading, kama kuna vita lazima umfahamu adui yako na adui yetu sisi mkubwa ni mabenki lakini bahatimbaya ni kwamba huwezi ukashindana nao kwao natakuwa kuwajua baada ya kuwajua ili ujiunge nao sasa utdi kama wao kwa hiyo yote ile ambao haifahamu kuhusiana na haiwezi kawa ambao nibola niet ambao atajue a kijua itakusaidia pakubwa auna nakutamtu kaweka da ya, ya kue katumia pekeake That means this gay hafahamu ambacho anafanya ajui ambaye anashindana naye pale ajui hiyo faida ambao ataipata ata kaitoa wapi na naasumbuaaftaoa a kwa hiyo usiwe mtu wa kuenda youtubers wanafahamu kuawaafawanafaham avitu kama hivyo always wanaweka heading kama hizo lakini ukiingia utakuta mtu anafundisha vitu ambavyo unavifahamu hata wewe na pengine umewahi kuvitumia vikawa sio na kitu kingine ambayo inaweza kafanya kazi kwako sio lazima ialazimafanya kazi kwa mtu mwingine s ni so you have to be someone ili ukitaka uelewe mara nyingi huwa ni hua moja mtu moja rahisi kwa sababu vitu ambavyo unaviona akkufundisha kma naa aisstanaabavtu ambanaa achnnyeana unaviona kuliko hivi vitu ambavyo ni ena unaenda flani huvikuti unaenda vipo Because every painatembea inatembea every index, every index na tabia zake kao na kitu cha msingi ambacho unatakiwa ukifahamu naomba niseme asante sana kwa kunisikilizwa kwa wale ambao wanahitaji kusoma ue30ch la ni dola ma200 hiyo ni bei ambao kiukweli haipungui siwe mwongo ambacho unaenda kukisoma ni kikubwa zaidi ya hicho ambacho nakili pia tu niseme asante sana kwa kunisikiliza katika episd hii utaenda katika psd nyingine is namba kumi na moja usikose katika s hiyo na kama hauna namba yangu na swali unaweza ukauliza hapo chini lakini pia unaeza ukauliza ishirini niambie kwamba namba hii umeipata na mi nitafurahi zaidi na zaidi kuona kwamba kumbe uh, podcast hii inafikia watu wengi zaidi naomba niseme asante kwa kunisikiliza Thanks.