mambo vipi karibu katika episode namb kumi na moja katika episodi hizi za tutaenda kuangalia uh, ni namna gani biashara ya forex unatakiwa kuifanya ili uweze kufanikiwa na episodi hii ya kumi na moja itakuwa specifically kwenye masuala ya indicators watu wengi sana wapo kwenye dilemma, indicators wasitumie na mara nyingi wanaoanza wao wanakimbilia indicators wanafikiri pengine ndio njia rahisi ya kutengeneza faida na kila kitu kichana kukiweka sawa katika episodi hii ya kumi na moja lakini pia ni unawez kanichek kati ndani ya tanzania karibu ni nini kwanza unatakiwa kujua ni tools ambazo zinatumika kukusaidia wewe uh, katika kujua n yako entry ninini ni sehemu ambayo unaingia au sehemu ambayo unab au unaenyena hizi huwa zinaonekana platform kwenye au kwenyeamfano auna zingine na mara nyingi zinatofautiana pia kutegemeana na ambao wewe unaitumia kwa mfano utakutana na nat kama inaitwa nadaraya ambayo lakini o trader haio na kitu kizuri zaidi una uwezo wa kufanya coding ukafanya programming mwenyewe ukatengeneza kufanyaukafanyawenee kategeneza mwenyewe kama una maarifa ya programming okay? kwa ni tools zinatusaidia kujua tuingie wapi wapi wapi au, tu buy wapi, au tu sell wapi. sasa kwenye swala la indicators kabla sijaingia ndani nikakuelekeza kwamba pengine uh, kuna faida gani za kutumia indicators naomba tuangalie aina mbili indicator indicators, kuna lagging na indicator. indicators ni indicators ambazo zenyewe mara nyingi zinachelewa kukupa ile signal ya kubai au kuse na inawahi kukupa ile i ya kubai au before kuba aue a unaweza ukaona hizi aina zote mbili za indiketo hakuna indiketa ambayo inakupa entry kwenye price exactly entry kwa hiyo kuna some sau katika indicators na bahati nzuri ni kwamba kwenye hizo nu una uwezo wa kumix kufanya confluence au kuchanganya vitu vingine vikakusaidia wewe sasa kuweza kujua kupunguza yale matatizo au zile naua nikisemaa namaanisha kukosa usahihi wa indiketo unaweza ukapunguzwa kwa kuongeza vitu vingine menelewa lakini sasa changamoto ni kwamba most of de ambao wanatumia indicators the beginners hawako profitable kwa sababu gani kwa sababu hawajajua kutumia indicators plus plus other ambao akusaidia kutengeneza faida nahii imekua changamoto kubwa sana, sana, sana kwa traders, wale wanaoanza sanna kawawanaanantmatt ntmata ilikuwa ya africa mmoja hivi a mmoahlika ihku chini unaiweka mingi sana aauonyesha sehemu a ukiona yamefika yame kule chini yamevuka kwenye something like 70 30, au okay? una buy, au unakuwa unajua hii ni oversold a0aa h short nilitoa da helahini ikaenda mpaka dola mia tatu hera a aamatmaini mmate Uh, ilikuja ikatokea nes moja ilikuwa ya gdp ilienda kinyume na mimi ilivyoenda kinyume na mimi nikawa na matumaini kwamba this trade is going to reverse. ile tred nakwambia kiukweli haiku so nili ost mo tha ilikuwa ni zaidi ya dola mia mbili na za zaidi okay? kwenye that single sine news why because imikuwa na tabia sina sopro, sina sopasina tekirofi manaake sku anatumia management manaementndo maana kwenye episode za huko nyuma nimeelezea vitu ambavyo unatakiwa uvifahamu ili uweze kufanikiwa kwenye biashara ya forex risk management ni moja ya kitu ambacho ni cha msingi sana ambacho unatakiwa ukijue ili uweze kufanikiwa kwenye biashara ya forex ni kitu ambacho kimekaa kwenye maneno sana naaswa watu wengi wanaikiji no, kwa sababu watu wengi wanapenda sana setups wanapenda strategies wanapenda systems wanapenda vitu ambavyo vipo kwenye chati vya kuwapa pesa nijua naingia wapi lakini wanasahau swala so la risk laso um, niseme tu kwamba kwenye swali la je unaweza kufanikiwa kwa kutumia indicators Uh, kuna sampipo wanatumia inditos making money kwa sababu indicators wapo wengi kuna indicators ambao wanatengenezwa prograe na unakuta wanakuwa wamepunguziwa zile naa na um, ili uweze kuitumia indikato vizuri lazima uwe na kitu kingine ambacho unaongezea kiweza Ke, kuongeza ile auas kama anatumiandiat peke yake inakuwa ngumu sana wewe kuwa kuwa profitable profitable so it is possible kama uh, na usiwe usi mtu wa kusikiliza sana maneno ya watu kwenye forex trading kwa sababu kuna lot of Be specific chagua yote ambayo unaona inafanya kazi kwako ni support and itumiaijarishi ni kitu gani ni little way of trading lakini lakiniunakua sure na, na sheria zako unapunguza zile sheria zinakupunguzia zileuna pea yako una yako Let's take an The man src uh, I mean anajulikana kama bank ambao jamanipakistankini pia kua naishinada siku za nyuma ambazo na wengi sana wale tisguanatumia so ambazoatumanaanza laini ukiangalia juzi ungalite dola na lakimoja naefukumi unaweza ukapiga hesabu hapo hiyo ni pesa nyingi sana milioni mia mbili na sehemu uh, au zaidi ya milioni mia mbili london session. anapenda sana play london session na this guy anatumia t unavosikia mtu indicators dont okay, lakini make sure anaongea pointi ambazo nimezisema mimi indicators peke yake bila kuwa na conference nyingine utapoteza pesa so bank is making kwa sababu anajua payamba ana nai sana ni GBP, eh, jpy alafu uh, anapenda kutred kwenye seshon moja ambao ninw york session alafu this guy ukiangalia ana tred sana beakout na plba na navisharia vyake vidogo vidogo ambavyo ana uh, make sure anavifata very simle a lot of i an theuyii Money, a lot of mwaka mwakajana alikuwa tawenye ant akaamisa kaenda a mwingineakushauauaaguaambonaona inafanya kazi kwako usisikilize sana maneno ya watu lakine, make sure you are specific usiwe na vitu vingi punguza naweza naezkachagua pa moja index moja k na td hiyo hiyosen moja ukana rd ili kudc leukitaka kutred kila kitu ne market au kwenye financial market utajikuta wewe sasa you specific uh, what kind of a tiiwand na unakuwa unajichanganya pia wewe mwenyewe kwa sababu hivi vitu vyote the same Uh, natembea tofauti aa ahitajiaeneee iasante sana kwakuniskiliza Let's go.