habari mambo vipi my name is flado f na kwa sababu watu wengi sana wanauliza kuhusiana na utaratibu wa kujifunza biashara ya forex kupitia mimi utaratibu huko ambazo tunaandaa ni online training kwa maana ya kwamba uta yaaaa an ya zoom bada ya kume application ya zoom, ambacho tutakuelekeza wewe ni kwamba make sure, make sure baada ya kumedd ile aplicahon yako ya zoom huwa tunatoa fr training ya namna ya kutumia ile zm a utakutumia lin ile lini itakuwa na meeting code. I mean, meeting code id pamoja na passcode, au pin code, au okay? ambazo utazitumia wewe kuweza kuo lakini pia naweza tukakutumia tu lin ukaiklik moja kwa moja ukajoin especially kwa wale ambao wanaesperiene sawa so, ni rahisi sana so zm app ni application play store au au kwenye yako. So, ipo kwenye yako zote nin ambo naafaaotaaa y hapo tutakupa like 10 minutes ya kujifunza ya chap because kujifunzaahitaji vitu vingi utaiona chati yangu then utanisikia utawasha i yako kule utazungumza nitakusikia nitatoa demonstration ya tatoayachat namna ya ku namna ya kubai jinsiya kutengeneza faida na kila kitu ambacho unatakuwa kufanya ni kuskiliza ukiwa naswali utauliza so ni, la, ni almost live mentorship ni kama tuko wote kwenye meza moja lakini training ya aina ya pili hiwa tunafanya physical. na hii tunaandaa sisi kunakuwa na venues, ambazo zinakuwa booked na ile venue lazima uanzia watu 15. That means, kama ni mtu mmoja kidogo ni changamoto hata price inakuwa kubwa sana sawa so, lakini kama utapata wenzako kuna posibiliti ya kukutana na tukafanya training lakini namba ya chini kabisa ni watu kumi na tanogarama okay? ya kusoma online training ni laki moja. So, laki so that ni ni training hiyo tunasoma kupitia zoom. mpaka hapo lakimoja natoa of kwa wanafunzi ambao wanataka kujifunza zaidi baada ya training uh, imeisha naweza nikawa na kusimamia kwa kutuma chati kukupa maelekezo na kila kitu within three sawa lakini kuna watu ambao wanakuwa kwenye mentorship program, official mentorship program program official ambao wanalipia laki moja. That means hao ni watu ambao lazima tufanye analysis zoom sio kutumiana chati tu zoom ambao ni ya maelezo na nisikiliza nauliza hapa na hapa so ni almost live trading okay hapakwa huu ndi utaratibu wa kujifunza kupitia mimi it it it is is is not not free free free because some people anathani, maybe it is free. It is not free. that's why nimekupa hayo maelekezo na inavokwambia lakimoja ni bei ambao ni kwenye discount kubwa kabisa ni discounted price watu wanajua I have been teaching kwa dola miamoja lakimbl na elain laki mbili na thelahini kwahiyo swala la kwamba maybe price ni kubwa punguza Swala lipo. na huwa natoa ofa kwa aaaza ikasemagarama ni, like, ni lakimbili watu watano laki so wanachangamka kwenye mitandao ya kijamii kwa mfano instagram kijamiiafaokitaka kupata matangazo ya madarasa nenda black group au kule lazima niweke tangazo kama na inamtuna in saa mbili usiku kama unataka kuun pia unaweza ukanicheki kwenye hio namba zst iiwatu wengi bado wanatumia support and most of wanafundisha wanafunzi vitu ambavyo vimepitwa na wakati vitu ambavyo vinatumika kama mitego ya kupoteza pesa That's why most of are from pesap ambazo wanazitumia na hapo. so make sure unafahamu utaratibu huu na itakurahisishia wewe namba ya malipo ni hiyo hiyo ambayo nimehitaja ni ni okay. na na so way ya kusoma kwangu na huu ndo utaratibu wa kujifunza forex kwangu asante okay. so sana na kama kwanguaante unaweza ka ukauliza hapo kwenye comment session watu wengi wanaulizaga pengine mda o so mda nimesha aifi hapo okay? so, icho, nikitu, icho, msingi sana ambacho napaswa kukifahamu muda ni huo okay? so, ni usiku sa b kila siku asante sana kwa kunisikiliza next time