Sao, kwa kwahiyo umesema uko uko wapi huko shinyanga e, nipo kahama mkoa wa shinyanga kahama mkoa wa shinyanga na unasema ume-, ume he, ulipata wapi kitabu cha mpenyo nilipata kwa katonda adwea katonda adwea ndio alafu umekisoma mara ngapi unasema mara saba nini umekisoma kitabu cha mpenyo mara saba yaani kwanza yani kilivyoanza tu namna ulivyoenda terminal ndio namna ulivyoanza kitabu kukiprochi mpaka mwishoni ndio kikanifanya kwmba hiki kitabu sio kisome mara moja sawa sawa nimeamua nikisome mara nyingi iwezekanavyo ilikusudi majibu yangu yapatikane okay okay maana nimekuwa na siku nyingi sana na wazo la kujenga shule Aha sasa habari njema wakati inakinunua kitabu tayari nilikuwa na eneo la eka nne sawa sawa sasa hico kitabu ndio kikanipa chachu ya kwamba kumbe hakuna jambo ambalo linashindikana naam naam naam kinachoshindikana basi ni akili yako ukifanyia uzoefu ambao ni wa chini ni kweli hayo ndio ems ambayo nimepata kwenye kitabu chako ndugu yangu kwa hiyo moja kwa moja unakwenda unakwenda kujenga shule yako kwa kutumia kanuni na, na na mafundisho pamoja na maelekezo ya kitabuni kabisa kabisa jems ongera sana ndugu yangu asante sana jems asante kwa kunipigia sasa ulitaka nikusaidiaje nif, ndugu yangu yani nilitaka tu mimi nitambue uwepo wako yani ilo ndio nimelifanya nikupigia simu. Ka, ka, karibu sana ndugu yangu karibu kabisa kabisa e, yaani mimi nitaka nikupigia simu nikwambie kwamba ndugu yangu kwa, kwa kweli umeniinua sawa sasa wewe hey. unastahili kuwekwa kwenye programu zetu zingine dio ambazo utaendelea uta, kupata labda muongozo zaidi ndio lakini kimsingi unatakiwa una uanze kuchukua hatua sasa baada ya kuwa umekisoma ume mara saba io ninapenda kila utakavokuwa unachukua maana kwa mara ya mwisho nilikutana na mtu aliyekuwa ameniambia amekisoma mara nne nikajua nika huyo ndiye mtu pekee ambaye amesoma mara nyingi sasa wewe uliyesoma mara saba umevunja rekodi zote Nia. kwa hivyo ninapenda sana kujua niko interested kujua kila hatua utakaoichukua a kujenga hiyo shule yako pamoja na mipango yako yote mingine tafadhali ndio yeah, kwa hiyo tutawasiliana na wacha tuchuta, namba yako tuweke kwenye kanzi data yetu ndiyo iwewe unaingia kwenye ile kategori ya watu ambao wameingia wame ndani sana kwenye mpenyo pamoja na wengine ambao tumekuwa nao kwenye shule ya mtandao wa whatsapp ambao hawa sio watu ambao ni watu ambao wanapenda kujifunza kwa kutumia sauti zaidi ndiyo kwa hiyo basi ndugu yangu nikushukuru tena kwa kupiga simu na kutupa ushuhuda huu wa kusisimua eh? ndiyo basi kila mwezi tu tunaongea at least mara moja ndugu yangu jina yako tena ni, simon James simon auegandieyeniandikia We, kwenye message niandikie kwenye message kila mwezi nita, tutazungumza mara moja kwa sababu umenihamasisha nafikiri inabidi nianzishe mpango wa kila anayesoma hey. kitabu cha mpenyo zaidi ya mara tatu inabidi hey. nazungumza nao mara kwa mara kujua sasa matumizi yaani ule kuingiza masomo kwenye vitendo kunawaletea matokeo gani Ndia nakushukuru sana ndugu yangu bwana james e, kabisa jina langu vizuri ili usije wala lutegausiye shaka ndugu yangu message ndani ya dakika chache sana sasa hivi karibu nitakuingiza kwenye group inaitwa think biggest ambayo inaitwa think biggest ni, ni ni kikundi kwa ajili ya wafanyabiashara wanaotafuta uh, na wanataka kukuza biashara zao kutoka chini kwenda juu ndiyo Ehe, na vile vile wanazungumza na mimi kwa njia ya zoom mara moja kila wiki katika kutatua changamoto zao mbalimbali mbali, eh. ndiyo karibu sana james sanabaaaeaniandikie jina lako kwenye inaitwaje inaitwa think think biggest biggest biggest mastermind e, ni biggest ni tunataka kila anayeingia kwenye rokundi atikiri vitu vikubwa kama anaendesha kakampuni kadogo apange mikakati okay. ya kuendesha kampuni kubwa kama alikuwa hajasajili kampuni yake naenda kovoo okay. mpango mzima kutoa kutoafanyabiashara wadogo toa chinindauuavilele rkupigaanzia kuawuaupita habari zake zaidi kwa sababu nadhani umechelewa kidogo bwana james Lutega ndiyo naam nashukuru sana ubarikiwe sana na uwe na maisha marefu na yenye baraka zote asante ndugu yangu nakushukuru sana na wewe pia asante sana asante kwa heri