bwana asifiwe bwana asifiwe tena ni yangu ya kwamba uko mzima uzoheri wa afya na tunashukuru bwana kwa nehema na nehema zake na kwa hivyo ningependa tuombe ndio tusikie neno la bwana kisha tutaendelea na tuombe baba katika jina la yesu kristu tunaliinua na kulibariki jina lako maana wewe nieveneza baba tunaomba ukawa pamoja nasi dakika hii na masaa hii ya sasa baba yetu ili hali bwana ukawe pamoja nasi baba tunaomba neema yapo na utukufu wako ukawe pamoja nasi katika jina lako na bwana sasa tunaomba mfalme ukatuinue na ukatutakaze bwana kakutana na mahitaji yetu maana wewe ni mungu na ni mungu wa jamu nani katika jina na yesu kristo tunaomba naaa kuamini Ningependa penda tusome somo na buwana, kutoka kitabu ya zaburi, kumina moja handi kumina mne, The heavens declare the glory of God, and the firmament shows his word and, and work. Day unto day, her speech, and night unto night, reveals knowledge. There is no speech, no language, where their voice is not heard. Their rain has gone through all the and their ones to the hand of the world in them. He has sent a tabernacle for the sun, which is like a bridegroom coming out of this sh- chamber, and rejoicing like a strong man to learn its race. Its racing is, is from one end of earth, and it is circus to the and this circuit This circuit it is circuit circuit to the other hand, and there is nothing hidden from it. It's it, the law of the Lord is perfect, conver- converting the soul. The test one of the Lord is sure, making wise the symbol. The status of the Lord are light, rejoicing in the heart. The commandments of the Lord is pure, enlightening the eyes. The fear of the Lord is green, ensuring forever. The judgment of the Lord is true, and light, over. over the to be to be to be desired are uh, they than gold yep than much much fine gold sweeter also, the, also the, than honey and the honeycomb moreover by them your servant is warned and in keeping them there is great reward who can understand this heness grants me from secret thoughts. keep back your servant also from precious sins let let them not have dominion over me. then i i shall shall be be blameless and I shall be of great let the word of my my my mouth and and the of my heart be acceptable in your sight on, my strength oiya ningependa tusome ilo somo unaona huyu ni mungu alikuwa anaongea na huyo mtumishi wake aliyekuwa anaitwa daundi na ninataka tuongee kuhusu su so dhati mungu utuongelesha kwa njia tofauti tofauti kama watumishi wake na ni vyema na ni vizuri tujue ya kwamba mungu uongea kwa njia hii na hii hingine na ni vizuri a maana ukisoma katika kitabu ya hiyo sabuni tumesoma tunaona ya kwamba mungu mwenyewe alikuwa anaongelea daundi mungu alikuwa anaongea na daundi na daundi ni kama alikuwa nabii wa bwana na hata siku za sasa sa, tuko na nabii za bwana acha ukienda katika kitabu ya timotheo tatu kumi na sita and kumi inaongea maana timotheo alikuwa mtumishi wa bwana bwana asifiwe sana na kwa hivyo ni vyema na ni vizuri tujue bwana unena nasi through the, through the bible ya kwamba bwana bwana ananena nasi kupitia bibilia jinsi tunavyosoma unaona ukisoma bwana anakupea kwamba ya kwamba ametuongelesha kupitia bibiliani kwa hivyo bwana anakupia na unaweza kushika na unaweza kujua kama hii maneno ambayo alikuwa anaongea na, na daudi unaweza get deeper and deeper and deeper and deeper kwa hivyo unaweza kupata kwa hivyo hata tunapata kupitia watumishi wake tuko na mapast tuko na ma tuko na tuko na nao wote tunapatana kwa hii utakipata katika kitabu ya kulingana kuna ambazo tunapitiakuna ambazo tunapitia na challenges zote sio mzuri kulingana na bandokulingana ni bwana bando wanaongea nawe hiyi utaipata katika kitabu yaa ambayo tumesoma utapata kwamba anatuongeleshana tukiangalia tutaona vile anamaaa anauna supernatural kuna zile vitu za kiloo na za kiloo na za kiloo ambazo tunaweza kuona ukisoma katika kitabu ya ukisoma katika kitabu mstari ni wa kumi na mojaisai sit ukisoma of apostles, 13, 16, ukisoma hio na kwa hivyo unaona ambazo tutakuwa nazo tutaendelea hata katika 32, moses in bush utaona vile bwana alikuwa anamuongelesha hivyo hata bwana anatuongelesha as an angels bwana anakutumia manabii wake pengine umelara pengine uko hivo na bwana anakutumia manabii vake nakuambia hivi na hivi nahii kuendi vizuri e, katika kitabu ya yazay utaona ya kwamba isaya bwana alikuwa namwongeresha kupitia visions hata ukisoma katika ile kitabu ya hezekilba kuwa naongea na hezekia na, na kitabu ya visions na njia ya visions na hizo zote ona mwana anasema anajionyeshana kupitia manabii doto na ndia anatupia hizi doto wapendwa na ndivyo tunasema ya kwamba anaongea nasi kupitia njia kama hizo anatuongeresha pia kupitia maombi yetu nak unaomba unaweza pata mambo mingi kamfno unawezasnasikia kitu unaweza ambacho asautimbayoa na huyo anakuwa ni bwana anaongea nawe unaweza sikia mambo zinginamaaauho ni bwana amekkafanya no, kaziyfa azi zile zingine na kwahivo bwana anakua pamoja nawe na anakufanyia na njia kama hiyo nawapenwaosikuyaleo tunakua kusema ya kwamba bwana kwa nia hizozote nimetaa na hizozote imesema ba anaongeesha kwa nia hizo zote katika jina lakebao na kuliinua jina lako asanti bwana baikunitumia bwana ili nikaweze kusema neno lako maana wewe ni mwaminifu na wewe ni mungu wa ajabu ona aii mkononi mwako maana wewe ni a na wewe i ashadaimemaanti tatenda muna ya ajabu katika maisha yetu na asante sana mpendwa msikilizaji wangu ningependa kukuambia ya kwamba ni asante sana umekuwa umekua ukinisapoti umekua ukisikizapodkasti zangu na yangu tu ni ya kukuambia kwamba mungu anaema akubariki mungu anaema kugane na, na mahitaji ya moyo wako na akutane na moyo yako na nalo yako katika jina la yesu kwa hivyo ni vyema na ni vizuri na mungu anehema akue pamoja nawe katika jina la ina lautanaile insi navyokwambia kila wakati ambao nimeingia mtu wkuesmufane kueufanyewakuinuka katika jina la yesu na bwana bwaa pamoja nawe katika jina la yesu usijali na ambazo umepita ni bwana anaongea nawe na aahakama umepitia ma- aguunamnagani na, na bwana atakuwa pamoja nawe kwa hivo usijari maana ni bwana anakutengenezea barabara ni bwana anataka kukuinua ni bwana anataka kukubariki na kwa hivo ni lazima upitie magumu maana yesu anataka kukionyeshana kupitia magumu yako na kwa hivyo anataka utoke with a ama mungu anataka utoke ukiwa hakika na a na kwa hivo ni vyema na ni vizuri kwa sababu yesu yesu akitembelea utatoka na natmukiangalia katika kitabu ya job nikimalizia ukiangalia katika kitabu ya o job, job alikuwa ameteswa na sitani na hata huyu mungu ambaye anaomba amtukana lakini yakuweza kumtukana na bwana alikuwa na testimoni ya job na kwa hivyo hata wewe siku ya leo usije kuona unapitia magumu usije kuona nikama kama unapitia mambo ambayo si yaaji. yani mambo ambayo ni magumu sana maana bwana atakutoa huko na ushindi bwana atakutoa uko na kukuinua kwingi na kwa hivyo bwana ataweza ata ku kwa sababu yako kwa hivyo atakuwa na ushunda wako na tapeana ruhusa ndio unyanyaso aone kama utamtukana kwa hivyo tusione kama bwana wetu ametusahau bwana yetu pamoja nasi na bwana wetu u pamoja nasi tena sana asanteni sana na mungu anayema wabariki aendelee kuwa inu aendelee kuwa takaza katika jina lake takatifu shalom god bless you let us meet next time god be with you In jesus name