Yourself, yourself, yourself, yourself, yourself. hii haitokei sehemu yoyote tu duniani lakini kaa ukijua fanya ufanyavyo huwezi pita na ndege juu ya nyumba ya mchezaji soka bora kabisa duniani lonel messi anayekipiga katika klabu ya barcelona nchini hispania usisahau kusbsb chaneli hii ya yapt online na kubofya kengele iliwo wa kwanza kujuzwa mastori kibao ya kushangaza Self, yourself, yourself, yourself. kuna baadhi ya sehemu duniani ambapo ndege haziruhusiwi kupita kabisa yani kwa kiingereza inaitwa flight restricted zone zefrz kwa mfano jiji la washington dc nchini marekani na jiji la maka nchini saudi arabia na sehemu zingine chache lakini swali kubwa ni kwa nini ndege haziruhusiwi kupita kwenye makazi ya lonel messi lonel messi anaishi katika eneo la lac katika jimbo la ataluna jijini barcelona je ana nguvu kiasi hicho ndani ya jiji la barcelona ni kweli serikali ya hispania au jiji la barcelona inamwogopa lonelmesi kiasi hicho lakini maswali yote haya jibu lake ni hapana mchezaji huyu hausiki kwa lolote katika sakata hili la ndege kuto kupita juu ya makazi yake kwa maana watu wasiofahamu wanadhani ni kwa ajili ya umaarufu wake na nguvu alionayo jijini barcelona na duniani kwa ujumla basi ndio sababu akapewa heshima hiyo lakini la hasha sababu kubwa ya ya kuzuia ndege kuto eneo la makazi ya lionel hashab ni sababu za kimazingira na sheria za barcelona tu na si vinginevyo sikiliza lonl messi ni mmoja ya wakazi wanaoishi katika eneo la linalolindwa ili kutunza mazingira kwani lina uoto mwingi wa asili hivyo sheria za jiji la barcelona limepiga marufuku ndege kupita eneo hilo kwani zinasababisha kelele ama noise kwa vyumbe hai wa porini wanaoishi kwenye uoto huo wa asili katika eneo hili ndege haziruhusiwi kabisa kupita pembezoni mwa fukwe za basili hari za cstfel ambapo nyumba ya lonel messi na mastaa wengine wanaishi bali zinatakiwa kupita mbali na eneo hilo ili kutunza mazingira na sheria hii ndio inayomsaidia lonel messi na mastaa wengine wanaoishi eneo hili kuto kusumbuliwa na sauti kubwa za ndege hivyo haihusiani kivyo vyote na sta huyu uwanja wa ndege uliopo kilomita kumi tu toka makazi ya messi yalipo pia unashindwa kufanyiwa utanuzi sababu ya sheria hii usisahau kusbsribu chaneli yako ya yap ili kufurahia uondo huu na mambo kibao ya kusisimua mimi ni msimulizi wako ronrizi chao