helo habari kwa majina ninaitwa sabasi straton na leo ninaenda kufundisha mambo muhimu ya kuzingatia wakati wa kuanzisha biashara wakati hali ni mbaya kiuchumi na mshahara mdogo kwa walioajiriwa viki pangamoto wazo la kuanzisha biashara na wako mwenjea linaweza nikuwa bora zaidi hapa kuna mambo muhimu ya kuzingatia wakati wa kuanzisha biashara wazo katika kila wazo zuri la biashara ulionalo kuna mamia ya watu wana wazo hilo hilo jambo la muhimu la kuzingatia kama wazo lako lipo au je kuna watu tayari wanafanyia kazi wazo lako kama jibu lako di jiulize je unaweza kupata wazo ingine au fanya biashara hiyo k kuitofautisha na watambulizi wako jiulize maswali yafuatayo kuna mpango mzuri wa biashara je watu wengine wanaofanya biashara hi za hela kama wanapata ni nini nifanye ili nifanikiwe na niingize hela zaidi yao mwisho unahitaji kujua kama wazo lako liko kisheria linakubalika au la jambo la pili mpango wa biashara tengeneza mpango wa biashara watu wengi huwa wanaruka kipengele hiki na kuanza moja kwa moja biashara na hatimaye biashara zao huishia njiani kutengeneza mpango wako utakusaidia kulinda kria mpango wa biashara yako kama kitu muhimu mwe sana huwezi kuanza kujenga nyumba ni la ramani jambo la tatu upekee wa biashara yako amua biashara yako isimame kwa namna gani lazima uwe na ushindani kwenye biashara yako utakawa kutofautisha wewe na washindani wako ipe thamani biashara yako jambo la nne nani yuko kwenye gari yako tambua kwamba wewe ndo dereva na gari ni kampuni au biashara yako na bado limesimama halijaanza safari amua unaenda wapi amua unaenda na nani amua unataka kufika wapi utaendesha biashara yako au una haja ya watu wa kuajiri namba ta umuhimu wa mteja soko lako kuu ni lipi kabla ya kupanga mbinu za kuuza unahitaji kujua soko lako lengwa ni lipi soko lengwa ni kikundi cha watu ambacho wa kampuni yako imetengeneza bidhaa kwa ajili yake jambo ya lingine la muhimu zaidi ni tovuti tengeneza tovuti au blogu maalum kwa ajili ya biashara yako haijalishi utakuwa umetengeneza matofali au utakuwa ukilima kuwa na tovuti au blogu ni muhimu sana blogu yako itakuweka mbele na kuweza kuuza biashara yako mtandaoni ni muhimu pia wewe kuwa na kwa, kwa ajili ya biashara yako jsa mwonekano wako wa kwanza una mbinu gani ya kwenda sokoni utawezaje kushawishi watu elewa mambo gani ni muhimu ili kuteka soko kuelewa mbinu gani ni muhimu sana hasa pale watu wanapokuwa wajui kama bidhaa ipo wapi na patikana na namna ya kunuua fahamu jinsi ya kupiga tafu biashara yako je hela ya kuanzisha na kuendesha biashara itatoka wapi hili linaweza kuwa jambo ambalo linasumbua ila fuatilia kujua wengine waliowezaji kufanya biashara zao je utalipwaje kama ni pesa mpesa au keshi ya mkona. una elimu ya kutosha kitu cha kwanza tunasikia kutoka kwa ufanya biashara anasema ninge hii inaonyesha wazi mtu huyu akufuatilia kuamakini biashara yake kabla ya kuianza jiandaye kukabiliana na changamoto yoyote itakayoweza kujitokeza na kuifanyia kazi uko wapi mlango wa kutokea mlango wa kutokea ni muhimu sana kama biashara yako itakuwa ni lazima itakuwa taka kuiuza ili kutengeneza faida kubwa kama utakuja kuiuza biashara yako unapaswa kuanza biashara yako tangu siku ya kwanza ukijua ipo siku itakuja kuwa kwa hiyo anza kuweka rekodi nzuri za mapato na matumizi na manunuzi pamoja na mauzo na mwisho kabisa soma soma soma ni muhimu sana kufuatilia biashara yako kwa kusoma makala na vitabu mbalimbali vinavyohusu biashara hiyo hii itakujengea msingi mzuri kwa biashara lakini pia utaweza kujua mabadiliko makubwa yanayotokea kwenye biashara usiku na mchana hivyo nasisitiza tena endelea kusoma kila siku ili ujue mabadiliko gani yanatokea kwenye biashara yako asanteni