ni kitabu kinachotufunza siri za kuweza kuitambua akili ya wanaume inavyofanya kazi ili kuweza kupata aina mwanaume tunayemtaka kitabu hiki kinawafaa zaidi wa dada lakini ajabu kimeandikwa na mkaka mchambuzi wako ni mimi nyanzala kilima na hizi ni simulizi za nyanzi nyanzala kilima mimi kikawaida huwa navutiwa sana pale jamii moja inapoamua kuandika kujihusu tofauti na jamii hiyo kuandika mambo kuihusu jamii nyingine kwa mfano huwa nashangazwa sana na wanaume wanapoandika mambo kuusu anawaeuuaba adadafa zadi mdada anayeandika kitabu au tabia zinazohusu wadada anakuwa ameandika vyema zaidi kuliombao tabia hizo zinandia sajabishwa sana kuona kitabu kama hiki kimeandikwa na mwanaume yaani aandike kwa ufasaha mambo ya wanawake pengine ngekuwa labda akisema kuwa kwa msaada wa mtu wake wa karibu ambaye ni wakike pengine ngeleta maana zaidi wahakika wakaka wanachoweza ni tu kwenye fikra zao kuwa sisi wadada ni watu wa aina gani lakini kamwe hawawezi kutufahamu kiundani zaidi kuliko tunavyoweza kujifahamu sisi wenyewe achana maumbili ya miili pamoja na upoji wa baiolojia nzima ya miili yetu kwa ujumla nazungumzia hasa haiba na zile tabia zinazotufanya kuwa jamii ya kike kitabu hiki kimeandikwa na mkaka anaitwa mat hussei na humo katika kitabu chake ametuelezea tabia zao wenyewe kama wakaka ili sisi wadada dada katika kutafuta mwenza a kusema ninapenda kuchambua vitabu vya sikolojia mahusiano sindio eh? y ninapenda nasababu kubwa unayofanya nipendekucambua vitabu vya aina hii ni kwa sababu wengi wetu tunajichukulia poa sana mpaka tunamuabwaa ah, eh. yttaia nd huyolusem huyo. wakuna samai wengi baharini haukua usemi tu ili kutuchangamsha akili hapana ulikuwa ni usehemi ili kugundua kuwa ijapokuwa kuna samaki wengi sana baharini lakini tunatakiwa kuzijua mbinu za kumnasa yule samaki mmoja tunayemtaka sisi na sio kuvua samaki yeyote tuweke ili mradi kupata kitoreo ila huyu mesio bwana na kitabu chake hiki hichi kina kurasa mia sit na sio mia sita tu bali ni mia sita themanini na tatu yani kwa wale wapenda hisabati kama kina mama ndege a ubongo unaweza kusema ukikadiria po basi kitabu chake asea kinaurasa ia sahatuo kwenye mashindano kwamba mshinowa kwanza labda pate zawadi mboa tunaangalia gasilizwe mpaka maszon kumi huko na kila szoni moja unakuta na isha nn aiurasa mia saba tu muhimu ni kuuelewa ujumbe aliyokusudia mt kutupatia bila kujali ni lini utamaliza kukisoma kitabu hiki lakini labda nikupe kupe ndogo tu kitabu hiki au kitabu chochote kile eidha akiwa kina kurasa nyingi au kurasa chache bado unaweza kujiwekea utaratibu wa kusoma hata kurasa kumi tu kwa siku zinatosha kuichangamsha akili yako lakini pia naelewa kuwa si kila kitu ni cha kila mtu hmm, haya hebu tujifunze kwa pamoja aliyekusudia kutufundisha bwana methw katika kitabu chake hiki cha the guy kikiwa na maana kupata mwenza au mpenzi au unaweza kusema kumpata mwanaume anaanza wa kuwa mapenzi ni magumu yaani unampenda mtu ambaye wala hata hana bari na wewe unajikuta humpendi tena yule mkaka ambaye awali ulikuwa unakosa usingizi kabisa juu yake unampenda nakuangusha au anakuacha unajikuta unaangukia katika penzi zito na mkaka ghafula tu baada ya muda fulani huyo anapeperuka na hakutafut tena a hataukmtafuta anauaushiumpendwa na hata ana ukatendwa na, na sasautaki kupenda tena hiyo anashangaza sana sindio eh? yani hata umwizwe vipi na ukasema labda hutaki tena ila baada ya muda fulani kupita unajikuta unatamani kabisakuwa penzini hii nawezekana na vipi ni ajabu eh? hakuna furaha kuu kama furaha ya kumpata mwandani yule ambaye anajua maana ya kuwa mwandani atakee kupenda na kukuheshimu kwa dhati ya moyo wake wote kutafuta mwandani sio kwamba unamtafuta tu yani hapana ila ni lazima uyaishi maisha yako katika hali ambayo itaweza kumvuta hasa yule uliyemkusudia wewe achana na zile za chapa ilale aka Night stand misi zungumzi hizo mie anazungumzia zile za kumpata mwandani ambaye utakuwa tayari kuoa au kuolewa naye na kuzaliana kama kusudi la mungu katika kutumba sisi wanadamu ninachokusudia kufundisha katika kitabu hiki ni kwamba ni namna unavyoweza kumtafuta mwandani wako kweli lakini usionekane kana kwamba una papara au pupa sana ya kuwa na mwenza au uko desperate mt anaendelea kutuambia kuwa nilipoanza mahusiano unaweza kusema niliingia kichwa tu yani nilikuwa ninashangazwa sana na washikaji zangu namna anavyoweza kuwapata wadada tena warembo haswa na wale wa wao wakati mimi nilijikuta nakuwa na yeyote tu ambaye ataonyesha atst kunitazama sikuwa anajua mbinu za kuweza kumpata yeyote yule nimtakae hii ilikuwa inanikera sana ise katika umri mdogo ule nilijifunza kuwa kuna visheria vya hapa na pale vya kufata ili kuweza kupata yeyote niasku moja hivi nilikuwa natoa semina kwa wanafunzi wa vo vikuu na kulikuwa na wakaka takriban kama miatatu hivi nikauliza swali lakini nikawalenga wadada tu nikasema kuna mdada yeyote humo ambaye anatamani kwenda kulala na mwanaume hata muda huu hakuna hata mdada mmoja kidole nikalinyuza swali tena nikawalenga kaaaanwangenyoosha wkaka wwote sidio asilimia stini tu ya wakaka wote ndio alionyoosha mkonokaibadiiswaiauzaten kuna nan hapa anatamani kupata mahusiano thabiti unajua kilichotokea baada ya mimi kuuliza hivyo kila mtumle ndani alinyooshao hii namaanisha nini maanake ni kwamba wakaka wanataka kile hasa hasa wanachotaka wadada nilitamani wanawake karibu wote wangefahamu akili za kiume maana wanachodhani wao tu ni kwamba wanaume wanataka chapa ila letu sio kweli wanaumewanataka pia mapenzi thabiti kitu cha kwanza kabisa wanawake wanachotakiwa kufahamu kuhusu wanaume ni namna akili ya wanaume navufanya kazi pamoja na ninini hasa wanachotaka na kingine ni kwamba kuwa na namna ya maisha ambayo itamvuta yule mwanaume unayemkusudia hata kabla hujaenda kujitongozesha kwake kwa, kwa maana si haibaya kike mara nyingi kuwa wakwanza kumfata mkaka manaendelea kutuambia kuwa labda nikuulize kuulize tu swali moja la kizushi ndani ya wiki moja unakutana na wakaka wangapi sipouko kwenye maana mbaya maana yangu ni kwamba katika hizi shughuli zetu za kijamii unakutana na wanaume wangapi yani kwanzia pahala unapoenda kuchukula usafiri wakoa mihangaioni mpaka katika sehemu za kupumzika pamoja na sehem akurdiuta wa daani mputana aa i ikiligeua ka iniapili bado jibu linaweza kuwa lile lilil au ni u pote utakapokuwa yeyote utakaekutana naye chances za yeye kuwa ndo yule uuliyekosudiwa na mungu ni zile zile kingine ambacho ningependa kusema ni kwamba usikae kungoja mwenza bali kaa kutengeneza aina ya mwenza umtakaye maana yangu ni kwamba zile sifa unazozitaka kutoka kwa mtu fulani basi anza kuzijenga ndani yako wewe kwanza na kisha uziishi hiyo itakuwa rahisi kumvuta yule aliye mwako aliye na asili sawa na ya kwako na pia endelea kujiuliza huyu mimi wa sasa ndiye aina ya mwenza ni mtakae kama jubu lako ni hapana basi badilika na kuwa aina ile ya mwenza ni mtakae wakati huu ambao unatengeneza aina ya mwenza mtakaye usijifungie kumwwazia mesa fulani aliyeko sehemu fulani sababu lada ni mtanashati anavutia ana kazi nzuri ana maisha mazuri tayari ananukia vizuri sana labda mara zote na ukajikuta unatumia nguvu nyingi kumtengenezea mazingira yeye haitakiwi kuwa hivi unaweza kuwa wewe unamtazama hivyo lakini yeye hakutazami wewe hivyo na hapo ndipo tunapokaribisha jaka la moyo ili hali tunafahamu kabisa kikubwa ni kumpa nafasi sawa kila aina ya mkaka unayokutana naye sio kujirahisisha bali kumwonyesha vile unavyopenda um, ambavyo ungependa kumtendea rafiki yako wa kiume mpya ambaye ndo unakutana naye kwa mara ya kwanza hii itawafanya wanaume wengi sana wavutiwe na wewe na hapo ndipo atakapokuwa makini katika kuwafanyia mchujo kutokana na vigezo uvitakavyo unatakiwa kuwa makini sana katika hili usija ukajikuta unamchuja mwanaume bora wa maisha yako na ukamwacha kwenye chujio na badala yake ukajizawadia hohehahe asijua hata maana kujipenda mwenyewe hii ni fupi up tu ya kitabu cha hgu ambacho kimeandikwa na mahw s na mimi ni nyanzala kilima na hizi ni simulizi za nyanzi tukutane wakati mwingine tena nitakichambua kwa uzuri zaidi hii nitu kwa ajili ya podcast