mmzabdasi niulize mbona ni imenyanya si unajua niko juu yahn mecha t seconds umepata uh, hivamkusoma shule we umesemakwanza ulisema hivo last time unajua nili research na it's not tw seondsat blod blood, no, blood inap to 7 days ukikata mse na naefivi kona bloh i si, season jow, season one one itakufundisha yeah, you nakumbuka hapo youtube kuna episode walikuwa walikuwa shule wembe nayo na like like away from get then ati nini nini taotafndamua nnwaa wbeaktn a wa wda Oh. awaiape Mm. Ma bro, Manga at home. Mm. Mm. my closest imaniiai ndo nawajua vizuri <laughs> so hapo sopndowe ningekwek ateori ingine lakini wamama watanimaliza nikisitumoitumekta nni kma mimin hi kama kuna zingine siwezi enda anaonazingine siwezienda kueohiaaleo siyo ya intoxication aeaa <laughs> <laughs> <laughs> kwani unafika move moja kila time sio move moja kila time kuna ile 3 nili hata na don nilizo nili hata ile 3 njoo nilisema glow in yako glowful ndo swara like if you bad you to... just say that <laughs> but anyways yeah so welcome to any episode ah so like party bro make episode party oh don't go book us an episode party that's totally a joke shit yeah. so yeah but do achoaeta uh -huh. ktka <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Glo- watu like man so ugly ugly upside down sura ni ya yeah. nilisema... Ach, najua oh. disgusting gani kwa anaita watu ugly. I love some na leee yaani not a Ukona parental figure home Ukona mama <coughs> jita, okay, okay, Are you jita, oh. <laughs> yeah. oh. na na carlton konaonano One of the main issues of the movie Boss acha kwanza hiyo lazima ni washow hiyo lazote show so naangalia kamera gani ile ndo yako director ni huku kamera 3 ke kamera 3 so naasi title zote tuziko with me the most handsome man east and southern of Sahara desert oh nifikie usini utasema Limpopo ehe it's me yummy with the mommies yummy mami next to me lakini <coughs> <coughs> This is pale pale mbele yangu kuna jamaa amevaa sat yablamevaa shat ya blue hata lakini <laughs> nje anavaa anava ingekua mnataka kumngekua mnaongea eeiionso inron of miamvaa shatia blunabi the good boy owen kanda yake sijui lighting amevaa kofia whkandayake shade kwa kwah Unajua soda hivi tunakaa kwa paji ya. Unaona kids kids kamemea tu ndivyo speed anakaa hivi. Eh kwani me I'm not like, ah, this leg. Last wea, wea, wea, video ni relax, relax, relax. relax. You know guys Bro. kuna difference between peach fuzz uh, uh, na Dave. Short short. So as I was saying. Camera tu unaweza zoom. Peach fuzz ni ndio ni when you got your most your mama for potato kwa food. So so yeah next to So that's what the meter gonna. With the fakest chain the building taka 50 cent bro yeah we have 20 cent tonyo keep welcome to episode 30 um glad to be back and nimerudi jo visuals sana manzi na sketch we are going to see motweke biko tunaunda ka feature he is not bad he is not bad i mean he guest what help how many unaona the foundation homes hata sijapea tambla like i used to be given wanwanasemanga jogoa shambani hawiki mjiniasiweziwikaamat rusunve <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Back here so I'm back for the visuals on Ivan headphones. Back for the visuals. Last week. Niliona mlileta mlileta Carlton visuals before me I was quite offended. Ah bro because seriously. Nilikuwa na wacho vidana na Carlton anakiwa hapa. Unajua vilikuwa tunicheka. Na nile ni invited you. Alafu anafanya hiyo wigeke hivi. Nasema I'm saying. Wasoko na visuals bila Mimi wao. Visa bro. Women deserve nothing. Unajua ile guide your gloves, sio ndio? Yeah yeah yeah. She none. But, uh, Twitter, watu walikuwa wa no no t mnaona kamera ni mbilikanamoasisemi kitlakini wa raa zenyu si <se mi> atinawahetiaminapnda <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> La <laughs> <laughs> i alikuwa nimekuwa mmekae maaatawe wawiliaatbashin Kuja basi yetaka mko kuje podcast. Kuja mm. Glam <laughs> by <laughs> Glow. <laughs> Ushukwe. Ndaga kunfanyia retouch mimi hata sina dread. Naona dread. Naona ile stuff. Na kushuka <laughs> nini exactly? Kwanza natanganya nipatie job lakini <laughs> yote tutaongea hapa after after after hii podcast. Mm-hmm. Any talk. address as CEO. Usimpimpold. I mean I mean if it pays. As we said love no, no, is love. No joke, no joke. love. Love is love. <laughs> ni gani la wali nt yako Ningapi? Tusitishwe. Hayo naanza. Hayo. Si nilisema an increase in fives. Uh, 10. E plus yeah, 10 plus 10 plus 15 plus. Ah apana. Apana apana. Si ukienda unasema body count. Honestly am alive. Yanguni 10 to 15. Mimi honestly langu lakini job. We just be lining on the podcast. Eh kuni ngapi? Ningapi? Kutoka siku kutoka siku kutoka two, <laughs> <laughs> sort of, okay kutoka 203 si when you started from <laughs> yeah, 203 when you started body, doing body the jungle mbona unauliza issue wewe ni unauliza issue wapi lazima we where is this conversation happening nataka kuona money inaenda margins took scared but mimi najua body body comes wrong exactly as virgin like you would know 17. as virgins are scared bana hii stuff haijafanya 2017 17 ongeza 19 moja i aai nahanahkuhnikiwambia angu mtasema nawadanganya ile ukweli ukweli ukweli ah, yeah. si, ule keliaewe <laughs> <laughs> akiona ameanza kuiva anaenda huo mju anajua amelea akianza <laughs> aki, kumfindatractive eh a e So udem body type kaenda tu american pile isemanga dem akisema body count yake by so amesema 7naafhahiyo nikala ngata yote ueuetunahoa <laughs> pamoja bado e enine na m- ah, maramo, Kwani ata... so, <laughs> chini kila mm-hmm. manga, but aaa <laughs> <laughs> <laughs> Eh, eh, wow. mai wow. demiaka kumannamba wani utajisema saatajuaaje yhaha yeah. mo- naofaala ngojahacha tuanze nayo pe ya befoe sala naongea nyoasaweua ni gani beoe uutumwa kuh Okay, weeadma <laughs> <laughs> <laughs> <coughs> Ata sivyo mado naweza. Comedy style. Si bib. Comedy style. Si bib. Watch her. Hayo si bib. Yeah. She will find yeah. out if it's true or not right <laughs> in 3 <three> weeks. Mbaatatu wiki mbili atajua kwani uko hivi. Unajua mzuri podcast ata <laughs> <laughs> kuchoma <laughs> <yuno> nini. Naweza ongea ufana hapa lakini weekend yote nashinda naye. Unawaambia no, ni content. Atakatekea okay, by Monday na Mshobe. Was that even kidding? So you know does not get subscribers. Mwambie ite. Ah mimi hata <laughs> sijakunywa. Cha nikisho. Hey, aaair kwa yakane ada Yeah. Well. Uh, like yeah, yeah, yeah. like, ju- ashidatwai ju- uh, ju- a mngu ijifungi natyesu ae ningekua nawainakutak awee mdaa kwenda diani na mambi yangunamamboyasaebymi mdem akiniweka kwa list yake ati tuna kulana but tuko ka kaa So. Like tdem vva <laughs> <laughs> <laughs> <Four laughs> plain in akwanga gay like the fact that you connected in a, with another one present and i don't know how you like but we say if any of your friends me. is thick but <laughs> please but, don't sema go that <laughs> <laughs> no i just mean i got what you were trying to do about alafu ko hapo she bro ni bibi eh bro bro bro <laughs> No. u <sharp> <sweat>. <laughs> In ne, ni ngumu a nairobinishikangi <laughs> maaabshtnhd maeo amebisto wangu wameiva kwanza kis bro. like, kwa kwa <sighs> no ah, kwa we brolikeka tungekuwale wala wawili wenyekua unaongelelea tukika ngerjangeamueme You can be unaweza kuwa mrembo but really yeah, so women yeah, na na right you can you can look good cute but kuna like cute features features beautiful inakoanga like eh sina cha kuunderstand beautiful you just look generally good Z, kuna but kuna types of beautiful kuna ile like anza anza beautiful one. One. kuna ile na mimi nasema ile kuna home ile home beautiful kuna ile like ile anaka babliona nasema kwa cute na kuna ile beautiful ya demma kama menyoa anaka mrembo bado but ah unasema ule ule dem moyo tunafollow na account ya poda dinyoa lakini like bado akavizuri ni mwene aean like, Okay, okay, okay, okay, okay. Aba, aba. na si <laughs> bro bro ni been with a white girl ukipewa head sana kwa lips ndogo ina exactly my point utataka yeah, ile tena ah, so nimekuwa yeah. na white woman before na fit vileniliuhii oh, maana napenda wase okay sawa so, mseme waw walituchapa walituwip tuliokota i love io women wachenyi basi maybe asetaz wangu wakinonanga na wetumwaniko pale niia kazi nime najua nimechapa tu No like lazima uko na nataka nataka kwenda huko cuba star kwa about sex eehane nda e aka inimauliza kaa kuna msi ashaiwafunzaunajua kenya ningetaka ni kuwa na older woman shida ni si older women wa kenyati Yeah. Yeah. kuna <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> yeah. <laughs> my boy yeah. <laughs> nani but ini content ini one of the ea yeah, yeah. <laughs> wacha niweke na hii boys mmhm ei unaona vile tseme kama owen anaweza kam kwenu mhmpata siusikie mm. owen anakam kwenu anapata wa mm. hey, wachi wenu wameiva mmhmakwani umels usikie mtu wangu ehezi wochi ni profession ai we niambie hatano no si ati hivyo vile bamind ukilewa ndiyo unaona ameiva unajua soba hunde yaani ile tu wenyewe ro oh, safi hhe oh, eh, eh. mahali safi hmai yeah. my man nanimhm leo lo hata namba yako labda chini nini my skulnaaa kidogo online namna gani Bae dey you need. Iyo. Huko? Mm. Yeah? Maybe we have no marriage. Waacha. Eh. Ah, unajua hata so, naishi juku. Aya. Hapa tu. Anza mimi na. Hey. Sio hata siku moja ukuje. Ah, mm. senseless. Mm. My boy nani? Fika kwa keja wechi, kwa keja flani tu mimi humble nini nini fit. Eh, fit. Mtu wangu alikuwa anaingia kufata, anapata sasa hazio wechi. Ameenda wera. Ah, la la la. Sana ingia kwa keja amekam kwanza na nyama kwa kanyama nataka vile sasa anaingia anaingia kuna net Heyo, ile <laughs> ile ka ka huru akiingia kutafuta euaaakn <laughs> anaingia ana m- m- junior na weka hivi kwanza kanyama hapo hapo hapo nini nini hmm. zinanuka sa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <The fact okapo, laughs> uh. ni kukanyaga anaishia hmm. bro EFX, standards tu <laughs> eh. kwa ground mimi, ni no <laughs> <laughs> wacha unajua wache, ni Mimi kuna wangu nikikafunga nitakuwa na uko w walikuanga wa wa madem hizi vitu za waikn mdemm aed ied ne nimesema karibu maji haribu hii mtaa dado si nasiki anga amskiange kinuka iron naskianga inanuka chuma Huh? aiyo ni kaliushaona hii picha ya simba fulani iko na damu tu kwa kwausoi yeah, <laughs> nawasha tu stima naona nimemwangalia tu hvi kwani n <laughs> <laughs> <laughs> <Bro, laughs> Hey, hey, swali gani ah. kwa Swo- rahisi si. yeah. going yoswaliganiulaanukuwa rahisiowainamwambia we kazi yako tufike nikulipe ni kulipe twende kwako basi huyo anasema jadnntunarudi kwako tunarudi tunarudi kwa ch niwadanganye kidogoesoba nmetokave 8 februa wakanda forever niliva kitenge ya hiyo oewa a chko ba i've got movies on the intersection smito ka junction camera man una smile sana bro mna story yako ana penda hizo ile alikuwa tu amefunika hii amefunika coffee tu ama una unanikumbuka tu come liko jamaa illa wacha sasa si meingia alright day il come for some aide il come ça tumetoka movies around 9ish cuz iwewe hapo uh, so, yeah, yeah, mm. yeah. yeah. si aha yeah one of the best Uber drivers in shape but i think karibu ni yote sidiambia alifunga gari yake aenda ni mpe five stars nyingine eh. aliniambia cheki my man take your time acha ni shuke nikampange ah, ah. <laughs> <laughs> bro kwanza ah, akashuka gari. akatoka nje bro akatwaambia <laughs> the car is yours guy mto wangu ayopa mko mlipa tu pesa ya trip hapo nimeempia tip huko acha hiyo ta affordable at least get it a tip acha nikupigia tena ayopa kwa hiyo raid nililipia au kuliia oteiwnwewe kwa umefananindnaaeee Oh, no, ah, vitu ni head si si nimekuwa na moja ni na na na na mmoja kwa gari gari eh. so huh? nyinyi tumekulana its one of you mwenye ni ni tu ee ynnadenikibai gari hiyo my iyondo milakinidayangu enda Well, We, accident elikekean kwa gari s kila mtu mtu but mwenye alikuwa anaenda arikila uh, uh, mtwn uh, liatane s- ni kuna <mulik> <mulik> <mulik> <mulik> <N-mulik> <in kanhudhi. mulik> wa like, mkiha mechi ama sex kwa gari like hiyo gari iko na manini ikona maninimnaamini ni ukwelini gari yanuet Okay, nakuwa nakuwa nilalebi, nilalebi, nilalebi. <laughs> exactly. don't drink and drive guys I was a young child nilikuwa mdogo sikuwa najuasoso msikunywe nikiwa sad ko sana eaiiana eboodemna kukula napigia demwangu nnaunananipik hakunahapakuna ngapedin toxic ni ile like inaisha tumekulana hata iu amakunatema kueama ungea lisema tideanakua kwekejathe napasua sita nikaenda mezitaga bana <laughs> ukipasua mayai sita bana hiyo umeua ujama hujamaana ya siku beya siku i ukisha saba uaeaaa masa iamo ien d vidogo vidogo kina glofu la lisoma insider Chua, insider shu, kuna insider kuna ile ile nyote hiyo in leanten i na standard ndo yes, Star- ilikuwa na no, sueinairobiai <laughs> <My nation. laughs> Friday. Yeah, Friday. Na ni standard. Unajua nilikuwa Kisumu so. Ah, wewe tulikuwa ni high school wewe. Eh, zikua narudi Kisumu. Lakini stories za Mercedes nilikuwa crazy. Nikaka modern decade <laughs> in print form. <laughs> For real. Yo, ni east today kuna joto bwana. Hata mimi pole ni najua ni mimi nimekuja up I'm so sorry guys. Hata <laughs> <The> mimi headphones na slide off, bro. Good love. Guys igonga gewanapenaa kuleta madimu akunluwakiwachan Not to me though mm. because atoaachana nangi. Yeah. Tunaweza achana. But baby, are you still I'm mine? I'm no quitter. Mm. We together forever. Mm. Uh, All ten of you. Hata uh, mimi nilisemwa. Mimi dagewe unachoka, nafika time kwai, kwani arudi kwai, sawa hata ni. Ah <laughs> see, <laughs> but nili nilikuambia ngaze secret, tuchanana <laughs> na dem. Msikosaneni. Yeah. Muache tu ile a niaje cool. najua na siku niae i najuasiku zinazidieswneataon tukd wadanganya lakini all, all roads aiisijui kaeta ni kweli but mi naonanga the easiest time ya kuget dam niyo weeks after valentines unajua mbona the mm. she was with mm. obviously akufanya kitu yote maana nat gift si. <laughs> oh, gift kwa na mse, gift kwa mtu We, <laughs> <laughs> na mtu mtu tupeane atavaa kitu hmm. usiwai peana na make sure at least eeaneeiwi ukwonee vats list unajua once more eh yeah. at least one one one of the vision eh uh, oh wait hey, kwa naambia nyamoni kanukelekeo 2 weeks after valentines bro the easiest you could get them plan out cha nikushaua demo na anga standard sana zinabanga tu twitter mmsesha hizo demo alafu na magana sana sawa wewe uliko na sema nini uliko na uliko na ingia mbona tutikai hiyo hiyo leo kwa nini ni. hmm. twitter ni dead de acha niwatafute rose hizi hata msii ndei hapa shaka up uko na sema Mi... Na <coughs> zangu zikipotea me nu iiameo <laughs> <laughs> <Lafuna edit. laughs> <laughs> <laughs> <Ati laughs> dollars in my pesa bro. Yeah, <coughs> okay. in, in, in, in, i i una kwa ni watu watu wakiwa dp for life <really>, wwaelwwawa <laughs> <laughs> <laughs> Mbona msiende tu like muishi tu maisha fitika Okay you start Mimi niko fit by the Facendo qua devo li reason by then niko ata nilikuwa naambia only ni stuff Jose Mimi <coughs> <coughs> <hazani> nimechoka na toxic relationship na toxic people As in Sai mimi nataka kuishi so maisha fit So utoka na wewe Hapana hapana As in for <laughs> it nataku nataka kuishi maisha fit tu because like mtaa ni mbaya kila mahali ni mbaya hey, alafu piamnotbaa though nikoichisahilakini yeah. mm una, una kai podcast na safe space ya kuleta shida zako yeah, yeah. actually I use this kama, like zote vitu vitu introspective like, vi deep <laughs> deep the the by nafianuna ile siu tuliongelea gari tukalia Mh eh, okay tukulia tuli eh tulilia tulikuwa tunakamilika camera <laughs> <laughs> tuli atu hatuko nia tulikuwa tu tuna mimi ah, ni nilitoa ni machozi moja ile madiluni toka kwa maumivu hata kabla kusana notice kulikuwa na giza uzuri mm. eh lakini si hadi tulikuwa kwa giza tukilia tu hivyo tulikuwa home mh mm. yeah sound ni better sana nilikuwa na dropio home after podcast yeah mm. hiyo na sound kulikuwa na dropio anga kila time so <laughs> i unajua este ka kulikua nachane ya kufanyika i ihin ilienda sasahii so, nimerudi tu kwa kawaidanakuat <laughs> <laughs> <also laughs> <hard man>. <laughs> <a laughs> at all, la kutexta, o, o, attachment nope. ndio shida Mi upenda time sitakupenda hmm. but so na so, mwanga, the last nilikuwa aupatangiandshdmiundtakupendbtdaamkiamba nuanddiyeulikuanga akuna post Like, na date your time, but bado sitelikuwa nadteytimbado tnadt yansailikuwa like hakuna like, msi anapost mtu wake ikwe hivyo like li like, ndomsa sijam yakapost mguu yake hivi bro nlimwanflotaka like uaiiutamubamba ngkua ingekua singa ingeuasingekuwa naivutabongewatu amechoka na sisii ingekuaingeka singekua ninaitumia Mm. e <laughs> <laughs> <nene> <laughs> <ni> Okay, sana msewako, wako uko na na na stress stress relationship relationship unaileta unaleta kwa kwa hii by fight for your life niambie ka kuna day niko naye tuko tuko nimekuwa tu kwanmseewako laknapnneauumea zake alafu akachilivi alikuwa anaangalia simu nini Tuko happy all this time alafu, ah, muna, Jonas, alafu, out of nowhere, akakuwa <laughs> so likua, like, me nilikuwa like i've just been chilling like nimekuwa tu sifanyi shit naongea na wewe tunacheka na wewe na <Jake> okay <laughs> Pause. Oh, uli, uli check, like kuna kuna kuna cholera no mm. like, na si wewe, happy na na outbreak unanyonya wake anapata so for si happy uiamwnnda utafanya nini utafanya tafanya ukiwa na mwanaume mko hapi mko fiti sindio btngefanya nn unamuuliza na nakwamba home unaenda si naendmiiomh the fie ed imekua tukuongea aglaongea utokeanakumbuka yo so, eide yeah. nyingine ni kibh nyamico mwonace ozolipgiwadddb <laughs> <kona baise> tu. <laughs> no, i <laughs> Yeah, kama hey <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> aaakibanaiaiaee <laughs> <laughs> <love> <laughs> <of everyone. laughs> <Kibanzo. laughs> kwanza kuna ile discussion disuon nayo kwa group nataka na hiyo topic na leo usiku yeah. group, oh. <laughs> group? Oh, I'm sorry I'm sorry ndailetala oh. usikumsmse kwanza abado wako group sandwich podcast twitter tukumtoa hapo mbona mana hivyo kwa whatsapp bakmkuambabiso unajua nimekamapa kut abwa ulikuwa n <laughs> <laughs> <Show. laughs> <one> inatta <laughs> <laughs> <tic moja. laughs> <laughs> Kwanza leo wewe na Kinang Ethics, ethics. au <laughs> sanaa na video ukiwaiko sana na Oyen kin- you just believe Oyen ni the one Oyen na Kinang na Ethics ningetumata tweet yangu huko onufala mmm kuna ngoja uko yako tu kwani mko je utarudi cage eventually yeah mara mo bus nitakakuja anytime just call wacha ni unita subanja na kusukija cage na kuna demo alituita ansemana na time demo na Nadia alikuwa anakuulizia so je hiyo in the last time tu loye ongea wekamahaiyungeona ni <laughs> <coughs> <coughs> boy wako ako ako <coughs> na... <coughs> bo <boyo> wako akikuambia eana msee fulani na mse uo msee hata uo dem fulani ujaeona huyo demu mjui na nini utakuwa sana hey, <coughs> uu hata kaani ome wakeekwambtmynisnamepounaona akona demrem ngekua na shiddemwomwaongekuwa nashdngekuwa na shida na kama shidkamademu wao amekuambia mgennaujue msee ni msee fulanitu w nafanananga woteni ukweli kupelekaezika kwa dm yako leo ni nawe dakika mbili nakambia kare ni tofani unadhani sina marasiko kutosha wewe ni nini uko yeah. nayo special ni mimi yeah, yeah, yeah. na yeah. kwa nini unataka kuwa rafiki yako wewe si mfani wewe mm. si at mm, nice personality yeah. kwanza unanibon yeah. yeah. <laughs> <laughs> <Dhani, isa. laughs> na hizo texts mimi unajua unani mzima unatumana reply tuju yeah. na kuona yeah. yeah. kesho mimi naita hii kitu handsome lady yeah. baele kuna le... yaani watu wanaita nyamita sasa hiyo hey, kitu ni issue tu hapo mimi acha kwa me niliona shit nikasema iit kil mt wenelamii sina shid Hey, hey, hey. <laughs> mm -hmm. <Laborator> <laughs> e <inaudible> <laughs> hata hata kwetu wangu hajaona siku mingi <laughs> <wana> tu <tuko> <laughs> nitoe eh, eh, ni bro iland for the first, <laughs> kuna space. Rufu yetu kamba wanitoe <laughs> to eh, wanibebe niende siu eh, seriously apo d askia aataaaina a kinl nliaiei <laughs> <laughs> Batiye una johuduri yako si wewe unachokwasa eh wewe uh, mjinga huh? uh, niko na menowhite <laughs> check wewe unachokona menowhite sio na sekond percentage no like no mean i'm proud of my color though so we many women Bro, you. know tunakuanga hapa tukidiscriminate kids but inakuanga with all all with love we are jealous yes. and he knows it for yes. so, yeah. me i rank you seriously no no last so true so true true Mungu kwa nini umenikañaga so wan... kamera tatu ikoona. Unasema ni... atapenda. Na Naji hata bia hizo viatu. Yango ni white tu. So <laughs> ni white chafu. Unatembeaaje na kiatu white na kiatu. Utinakaa cream pose. <laughs> ah, wewe <laughs> upenda cream mama. Ah, creams. Oh, always. Ah, <laughs> Mungu akileta. <laughs> <laughs> yake ile oh, mungu anaamua anaamuanayo oh. nayo, nayo. Yeah. God, I don't nimepata yote but na, action unajua like so nataka yo, <laughs> no, nataka pressure, na mat, na, nataka hiyo kuchafuka bro, yeah. <laughs> Dasosa, bro. Nataka kuchafuka. kwa pon, like, kuna watu unyora, watu, nini, nini. Hey. watu unyora wakijifanya si utmipendaoa watwn <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> ikama mnendaeaa kwiaienaweaalian No, ilikua nakuliaas oh tuko tuko kwa spam account ya ule huh? tuko ah! spam account ya hapo kama wacha utajua nimetoa antned Ha, sawa hapo yeah. hey, so ya afutade unajua niliona kwanza we kwa ah, kwa ni na swi mko hapo wapo nkazaa mokwani mimimi na kips ulikuwa naangalia nakoke mbona si atuku hatanikaonaufulaalienda kamfolo hata likuwa so bold Bro, kama haki ka bza kwa hapo hata mimi lazmaning. Mimi lazman ningekua hapo. I had yeah, yeah. obvious. Yeah. So, mimi nilikuwa I think follow number 3. Tukao see mm. one nene utaniajaribu kujipeleka hapo. Wewe bitch era. <laughs> a call name. Ha ko request 2 months eh. <laughs> 2 <laughs> <Two> months <laughs> <laughs> for request ya <sia> spam. Serious. <laughs> Ingawa la joaji si atajiona. Ko ni ajeshimu. Amekuona. Atana nao bro, atana nayo. <laughs> <laughs> hey, like anyway, checki, mnaona je tutunge alafu tupige kwa special kadogo. 15 yeah, special kwa mbio. Hama sense angafi na nilikua niende athiriva sijuu nichague ganyi twendeadaaji aendtunaknabsowatatu na zitakua n tutaenda na maboi jini jini <laughs> about Gini kutaka kwenda ni siku zake za bangi na kuwa creative oh, yeah, yeah, yeah. kila, kila sunday the last ka five weeks tumeshinda hapo bani nakuaatumeshinda ukidananatunaamwntnfuanao tuko hmsasema aa Si anyway, zi- <laughs> so, so, so. anyway, pale pale twitter, eh, twitter mtatupata instagram tuko wase hizi episodes ntatupat pamtatupata paleaaawadii tauat wasiskia za anaza zetu tunazisema aaiinguaisema wishoa kuna mwalimu wetu fulaninendngi waiuba Apu watu wanafungua wana ni daktari mwalimu mwingine hodari mwingined maerawal wanatambulika sasa lakini lakini ule exams naleta hizi topic nne so hizo analeta kama kama kama uko uko ispeial lazima twiedeadios michachos