yo mambo vipi i hope huko poa naitwa Karim karimu chota karibu kwenye chota chot katika hii hiias nazungumzia mziki mambo mengi sana kuhusiana na mziki ikiwemo historia ya mziki mziki ni nini ulianzishwa na nani au kikundi gani cha watu ilikuwa ni lini sehemu gani au nchi gani na walikuwa na lengo gani haswa la kuuanzisha mziki ambao mziki huu tunaucheza na kuusikiliza umeleta mafanikio mengi sana kupitia mtu mmoja mmoja na kuleta mafanikio mengi sana katika jamii hivyo basi ungana na mimi niweze kukusanua kuhusiana na hao yote na mengine mengi sana juu ya huu mziki karibu